[Funland] Rất khó chấp nhận

thaiminh2022

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
Căn bệnh nghiệt ác LGBT này khiến các dân tộc sẽ thoái hóa, nhân loại sẽ thoái hóa. Thực sự đáng ngại.

3005

Xe tăng
Nên đúng phải cho công nhận giới tính thứ 3. Để các bé thẳng ko bị hội này dụ dỗ hoặc cha mẹ dặn hay ngăn con tránh xa, tránh bị môi trường uốn thẳng thành cong. Còn lại nếu bẩm sinh thì OK vì ko chọn được giới tính. Điên nhất là do môi trường và bị dụ dỗ mới điên.
Xu hướng tình dục về cơ bản là không thể dụ dỗ được. Giống như cụ bẩm sinh thấy gái mới cứng, thấy trai thì xìu thì không có loại dụ dỗ nào khiến cho cụ thấy trai mà cứng được hết.

thaiminh2022

[Tịch thu bằng lái]
Khốn nạn nhất là đội lều báo bây giờ dường như cổ võ cho bọn làng gốm này, thật điên rồ.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Căn bệnh nghiệt ác LGBT này khiến các dân tộc sẽ thoái hóa, nhân loại sẽ thoái hóa. Thực sự đáng ngại.
LGBT không phải là bệnh, và được ghi nhận từ nhiều thế kỷ trước chứ không phải bây giờ mới có cụ ạ.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông thẳng ai cũng có cảm giác tởm lợm khi 2 thằng đàn ông hôn nhau. Nhưng sinh ra cơ thể, suy nghĩ, xu hướng giới nó vậy. Hãy thấy may mắn vì mình éo bị bê đê, bị cả xh kinh tởm. Trước em cũng kì thị những người bị bê đê - ô môi này, nhưng giờ xã hội mở rồi, mọi thứ cần nhìn nhận văn minh hơn, cảm thông hơn. LBGT có từ khi sinh ra loài người đã bị rồi ấy chứ, chẳng qua do tỉ lệ trong cộng đồng nên họ phải kín. Chứ 100 năm nữa LBGT chiếm 70% thì lúc đấy lại có bài: eo ôi em thấy 2 đứa 1 nam 1 nữ nó hôn nhau, kinh éo thể tả ;))

RongPhuongBac

Xe điện
Nghiệp của họ là thế. Giải được nó thì có khó và có dễ.

Honghen2008

Xe container
Không kỳ thị và nói ra nói vào, cái gì sinh ra cũng có lý do của nó rồi.

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
Rất khó chấp nhận những người không chấp nhận LGBT như cụ :D cụ đã quá già để nhìn nhận xã hội khách quan rồi. Như mình đây cũng ko phải trẻ nữa nhưng sẵn sàng thuê các bạn LGBT làm nhân viên và tôn trọng họ thì rất được việc.

xomo

Xe buýt
Em cũng sợ con trai em lỡ chẳng may nên cho tập bóng đá từ nhỏ. Chơi cái môn thể thao này em ko thấy ai bị gay cả =)) . Giờ lại sợ hormon nó mạnh sớm quá cũng oải.

dongnat123

Xe container
Không hẳn vậy đâu bác.
Tỷ lệ cực lớn là cháu nó thực sự như thế rồi, có cơ hội gặp gỡ các anh chị LGBT thì nó mới phát ra thôi.

Hồi tôi cưới vợ, có 1 cậu gay trang điểm cho tôi. Giọng eo éo, nghe qua thì thấy không ổn, nhưng chị em đều kêu bằng CHỊ, vì ảnh yêu cầu vậy.
Bù lại, tôi thực sự ngưỡng mộ và khâm phục những người dám công khai giới tính "lệch lạc" của mình, và sống chung với nó.
Họ thực sự dũng cảm, và trả giá cực đắt, cả tiền bạc và sức khỏe, tuổi thọ.
Nếu bị bệnh thì em không nói. Em sợ bọn trẻ con bị dụ dỗ dẫn đến suy nghĩ lệch lạc lâu ngày không bỏ được. Bọn này đầu tiên nó dùng vật chất để dụ, tiêm nhiễm bơm thổi bọn trẻ con, sau thì nó bám như hình với bóng hơn đỉa đói. Chỉ bỏ nhà bỏ xứ, cắt hết liên lạc thì may ra thoát

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Giờ cái LGBT tương đối phổ biến, chỉ thấy mỗi cái vớ vẩn là phim cho trẻ đều đánh dấu tuổi ok đầy đủ nhưng LGBT tạm thời rất ít phim có đề trước, chỉ những phim quá nhiều cảnh mới có chứ những cảnh phụ 2 ông đực có cảm tình với nhau là ko hề có luôn.
Cái này theo em nguy hiểm, trẻ chưa biết định huớng mà đa số trai chơi với trai mà thấy những cảnh này rồi học theo là hết hơi, cái này cũng nhiễm là điều ko hề bàn cãi.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Em cũng sợ chẳng may con cái mình tự nhiên bị thì chắc em suy sụp lắm
Nhưng cái bệnh này ko phải bẩm sinh hoàn toàn cơ cụ ạ,có người lấy vợ đẻ con cái ngon lành rồi tự dưng giở chứng ra đi với 1 ông nữa cơ

Nha Trang@

Xe điện
Thằng con em toàn mua súng cho nó chơi, gần chục khẩu. Hôm qua xem trên VTV1 thấy hội bán súng mấy chục một khẩu bị bắt tiếc quá, mình toàn mua gần 500k.

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Từ lúc bọn F1 nhà em đi học mẫu giáo, em đã phải ra rả suốt ngày là con trai phải thích con gái,con gái phải thích con trai.
Nó cũng có bẩm sinh nhưng mà cực ít, 90% trở lên là do môi trường và đua đòi.
Kiểu bố mày là ca sĩ thì phải chơi 3d nó mới sành điệu. Đều là do môi trường gia đình và môi trường xã hội hết.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em cũng sợ con trai em lỡ chẳng may nên cho tập bóng đá từ nhỏ. Chơi cái môn thể thao này em ko thấy ai bị gay cả =)) . Giờ lại sợ hormon nó mạnh sớm quá cũng oải.
Đấy là cụ không thấy, chứ em hỏi cụ google ra cả rổ á, lại còn toàn zai đẹp.

kienvinh

Xe lăn
Vấn đề ở đây là bác thớt nói từ địa vị người trong cuộc (con của bạn mình). Các bác khác người ngoài thì thế nào chả được. Liên quan gì.

À mà không kỳ thị nhá :D

Ni No Kuni 2

Xe điện
Em cũng sợ chẳng may con cái mình tự nhiên bị thì chắc em suy sụp lắm
Nhưng cái bệnh này ko phải bẩm sinh hoàn toàn cơ cụ ạ,có người lấy vợ đẻ con cái ngon lành rồi tự dưng giở chứng ra đi với 1 ông nữa cơ
Có cả gay với les do lối sống mợ nhé.
Còn do thiên hướng bẩm sinh thì nó không phải là bệnh, thời la mã cổ đại là đã ghi nhận rồi. Ngoài ra ko chỉ có trên con người, một số loài động vật cũng có hiện tượng này.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Nó mà có thiên hướng thì tập dzoi. Cầu thủ chuyên nghiệp có gay cụ nhé. Phàm gay lại lắm thằng rất vâm =))

butchikim

Xe ba gác
Chấp nhận và tôn trọng sự khác biệt trong cuộc sống...cũng cần phải học và rèn luyện.