[Funland] Quán nhậu SG có thực sự dễ kiếm tiền

Manhpđ

Xe tăng
Ông kẹ nick kìa là giề để lát có rượu em bem cho đỏ thêm. Thấy nick em lên hơn 6k rồi hem :D
6k ngựa của cụ mà bem thì được 2 cái chân sau với đuôi ngựa thôi cụ nhá. :)) :)) :))
Gọi là khích lệ tinh thần thôi.

nắnglangthang

Xe tải

XSim

Xe container
Các cụ bảo miền Tây nhậu với bia là chính chứ ít uống rượu à? Em xem phim miền Nam ngày xưa toàn uống rượu đấy chứ, mà thời đấy làm gì có bia :D Giờ các bợm nhậu chuyển sang bia hết rồi à các cụ? Chắc vùng xa xôi hẻo lánh không có bia thì vẫn rượu đều chứ nhỉ?

thằng nhà quê

Xe điện
nghe các nam thanh - nữ tú chém về NHẬU MIỀN NAM cũng vui.
nghe để cảm nhận, chứ không biết nói gì.

hp40

Xe tăng
Hôm nào cụ thử quán lòng Hải Phòng ở 99B Nguyễn Thái Bình, Tân Bình xem sao nhé. Em hay order lòng Bắc ở đây, chuẩn vị lòng Bắc 99% :D.
E có tgian quỳ mòn đầu gối trên đệm ở hô teo 99 NTB (tiện và giá hóa đơn phù hợp với tiêu chuẩn thanh toán). Chục năm làm Ban A ở SG và Vũng Tàu e lê la khá nhiều quán nhậu và ks, đc cái đang tầm phong độ nhất (2 thằng cưa 2 thùng bia với chai Absolut nhẹ nhàng) nên các thể loại bia rượu cũng ko hề ngại. Công nhận đi nhậu ở SG và phía Nam vui ...vcđ :D.à, e người HP=))

An Khang.jpg
Tau SG (3).JPG
Tau SG (12).JPG
Tau SG (19).JPG

Chỉnh sửa cuối:

Duc Ta

Xe tải
Người miền Nam ham nhậu nhẹt như các cụ đã biết nên quán cứ mọc ra hàng ngày và cảm giác quán nào cũng đông. Sáng qua e ngồi cafe cùng cậu bạn làm cùng, nói chuyện đứa e vợ sn 91, thuê mặt bằng 130tr/ tháng, ký hđ thuê trong 6 năm. Quán này mới mở và e cũng đã qua ngồi. Từ lúc mở đến nay dù chưa chính thức khai trương nhưng đêm nào cũng kín khách, ngồi kín cỡ 300ng. Mô hình hoạt động là bia và các món nhậu, hoa quả và bình Shisha, ko có rượu như ngoài Bắc, bố trí giàn nhạc ở trung tâm quán cùng các e DJ thay nhau chơi nhạc đến đêm khuay. Thuê 1 bảo kê tính chất xh, 1 QL chung và 1 quản lý bàn. Theo cách tính cua trong lỗ và đã qua thực tế từ ngày hoạt động kể lại thì 1 tháng doanh thu cỡ gần 4 tỷ và nó nói quán nhậu trừ chi phí lãi cỡ 30%. Với mức đầu tư ban đầu để sửa chữa cải tạo mb là 12 tỷ, thì chưa tới 1,5 năm là hoàn vốn. Thằng bạn này thì e biết, thật thà không liên thiên chém gió. E có nói 1 câu là bảo thằng e vợ làm ăn chớ có dụng chạm đến ma tuý chất kích thích nhưng có vẻ thừa vì quán nhậu khác quán bar và chắc nó cũng hiểu và khôn hơn mình nhiều. Theo cách tính trên thì quán nhậu nếu có mặt bằng tốt cũng dễ kiếm tiền các cụ nhỉ, mỗi cái đầu tư lớn. E có tiền mở quán thì hàng tuần e sẽ chấp nhận 1-2 ngày ko lãi suất, dùng tiền đó thuê các ngôi sao giải trí diễn 1 đêm, để vừa hút thêm khách vừa giữ chân khách.
Được vài tháng đầu trước khai trương và khai trương thôi cụ ạ

Hoàng Trang

Xe ngựa
E có tgian quỳ mòn đầu gối trên đệm ở hô teo 99 NTB (tiện và giá hóa đơn phù hợp với tiêu chuẩn thanh toán). Chục năm làm Ban A ở SG và Vũng Tàu e lê la khá nhiều quán nhậu và ks, đc cái đang tầm phong độ nhất (2 thằng cưa 2 thùng bia với chai Absolut nhẹ nhàng) nên các thể loại bia rượu cũng ko hề ngại. Công nhận đi nhậu ở SG và phía Nam vui ...vcđ :D

An Khang.jpg
Tau SG (3).JPG
Tau SG (12).JPG
Tau SG (19).JPG
Ảnh dưới: người chuyển giới.

juve99

Xe cút kít
Các cụ bảo miền Tây nhậu với bia là chính chứ ít uống rượu à? Em xem phim miền Nam ngày xưa toàn uống rượu đấy chứ, mà thời đấy làm gì có bia :D Giờ các bợm nhậu chuyển sang bia hết rồi à các cụ? Chắc vùng xa xôi hẻo lánh không có bia thì vẫn rượu đều chứ nhỉ?
Bia lon hết rồi cụ ah, lao động chân tay cũng bia, chỉ các cụ già thế hệ cũ còn uống rượu thôi