[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

cuchuoidibo

Xe máy
Fim này rẻ vì nhiều yếu tố như cụ chủ thớt đã nói. So về thương hiệu thì llumar và vkool đã có ở Việt Nam từ lâu còn fim này mới có thời gian gần đây nên muốn bán được thì giá cả phải rẻ hơn dù chất lượng có thể tương đương nhau.

Cụ phán như đúng rồi ý! So với vkool thì em đồng ý là không vì vkool là phim tráng 7 lớp kim loại còn phim này và llumar thì đều chỉ tráng 1 lớp kim loại.
Llumar nếu nói hơn phim này thì chưa chắc vì xe em dán phim này, bạn em dán Llumar, cảm nhận khi ngồi thử 2 xe thì em không thấy có sự khác biệt. Về giá thành thì phim này rẻ hơn nhiều, nếu bỏ tiền dán 1 lớp phim kia thì cùng với số tiền đấy em dán được 2 lớp phim này. Tính ra còn tốt hơn ấy chứ!
phim " này" là phim "nào" hả cụ? llumar vkool đều có tên còn phim này là phim nào? phim này tráng 1 lớp kim loại? thông tin bác lấy từ đâu? film llumar tráng 1 lớp kim loại? bác đưa dẫn chứng đi? đừng mở mồm nói xuông thế

trungneu

Xe hơi
Em vừa qua chỗ bác hiệp dán thấy bác rất nhiệt tình và chu đáo. Vodka cho bác hiệp 1 phát. Bác ý dám đứng ra bảo hành 3-7 năm thì sợ gì mà ko dám chơi :D

aston_martin123

Xe tăng
phim " này" là phim "nào" hả cụ? llumar vkool đều có tên còn phim này là phim nào? phim này tráng 1 lớp kim loại? thông tin bác lấy từ đâu? film llumar tráng 1 lớp kim loại? bác đưa dẫn chứng đi? đừng mở mồm nói xuông thế
Trong thớt này mà Bác không hiểu phim "này" là phim nào thì em chịu.
Còn vì sao em nói phim llumar tráng 1 lớp kim loại thì bác đọc kỹ ở đây ạ: http://www.otofun.net/threads/184759-phim-cach-nhiet-llumar-made-in-usa/page117
Còn phim của bác chủ thớt thì ngay từ trang đầu đã có nói là tráng 1 lớp kim loại rồi, cụ chịu khó đọc lại giúp em.
Trước khi dán em cũng đã đọc rất kỹ các trang của 3 bác chủ fim ( vkool, llumar, nexco). Xe em là xe cỏ nên không dám chơi vkool, chỉ phân vân giữa llumar và nexco. Sau em chọn nexco vì phim này hợp túi tiền của em và hài lòng về chất lượng của nó.

cuchuoidibo

Xe máy
Trong thớt này mà Bác không hiểu phim "này" là phim nào thì em chịu.
Còn vì sao em nói phim llumar tráng 1 lớp kim loại thì bác đọc kỹ ở đây ạ: http://www.otofun.net/threads/184759-phim-cach-nhiet-llumar-made-in-usa/page117
Còn phim của bác chủ thớt thì ngay từ trang đầu đã có nói là tráng 1 lớp kim loại rồi, cụ chịu khó đọc lại giúp em.
Trước khi dán em cũng đã đọc rất kỹ các trang của 3 bác chủ fim ( vkool, llumar, nexco). Xe em là xe cỏ nên không dám chơi vkool, chỉ phân vân giữa llumar và nexco. Sau em chọn nexco vì phim này hợp túi tiền của em và hài lòng về chất lượng của nó.
cụ hài lòng là được rồi, giữa Nexco và Llumar cụ chọn Llumar gì giá trị xử dụng xứng đáng hơn với đồng tiền bỏ ra

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Em vừa qua chỗ bác hiệp dán thấy bác rất nhiệt tình và chu đáo. Vodka cho bác hiệp 1 phát. Bác ý dám đứng ra bảo hành 3-7 năm thì sợ gì mà ko dám chơi :D
Cảm ơn bác. Gói của bác dán là được bảo hành 5-7 năm đấy ạ. Có gì thì bác cứ gọi em. :D

thanhhungntk47

Xe hơi
em ủn cho phím cách nhiệt chất lượng mà rẻ ợ :D

Gentra_SX

Xe đạp
Em mới dán gói rẻ nhất của Bác Hiệp.

Cảm nhận ban đầu thấy cũng có chút tác dụng phết. Mấy hôm trời nắng nến đi buổi sáng 8-9h chỉ cần bật quạt gió điều hòa số 1 là đủ mát. trước toàn phải bật số 2.
Khi bị nắng chiếu vào cũng còn rất ít cảm giác bị nóng.

Tuy nhiên phơi xe ngoài nắng thì vẫn thấy như nhau.

Bác chủ rất nhiệt tình và rõ ràng nên cũng yên tâm với sản phẩm mới. (và cũng rẻ nữa).

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cụ hài lòng là được rồi, giữa Nexco và Llumar cụ chọn Llumar gì giá trị xử dụng xứng đáng hơn với đồng tiền bỏ ra
Em rất vui vì cụ rất quan tâm sản phẩm bên em. Việc mọi người chia sẻ thắng thắn ý kiến nhiều chiều khác nhau của mình trong gian hàng của em là tốt, nhưng dùng lời nói nặng nề là không nên. Hi vọng một ngày nào đó cụ trở thành khách hàng sử dụng sản phầm của bên em.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chiều nay e đã dán 4 kính sườn bk35 và kính hậu loại đen hơn e ko nhớ mã.cơ mà dán xong thì hết nắng và trời đổ mưa giông nên chua biết chất lượng thế nào.mai đợi trời nắng xem dư lào
Vâng. Có vấn đề gì cụ cứ bảo em. Hi vọng được gặp lại cụ tiếp.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em mới dán gói rẻ nhất của Bác Hiệp.

Cảm nhận ban đầu thấy cũng có chút tác dụng phết. Mấy hôm trời nắng nến đi buổi sáng 8-9h chỉ cần bật quạt gió điều hòa số 1 là đủ mát. trước toàn phải bật số 2.
Khi bị nắng chiếu vào cũng còn rất ít cảm giác bị nóng.

Tuy nhiên phơi xe ngoài nắng thì vẫn thấy như nhau.

Bác chủ rất nhiệt tình và rõ ràng nên cũng yên tâm với sản phẩm mới. (và cũng rẻ nữa).
Em rất vui vì bác còn nhớ tới em sau vài năm và lại trở thành khách hàng của em tiếp. Việc xe sau khi dán phim mà phơi xe dưới trời nắng không thấy sự khác nhau cũng là bình thường thôi bác ạ. Phim làm giảm nhiệt từ mặt trời vào xe nhưng khi xe bị kín, nhiệt không thoát được ra bên ngoài nên để lâu nhiệt cũng đầy trong xe như xe chưa dán thôi. Nhưng nội thất xe của bác bây giờ không bị ánh nắng mặt trời gây hại trực tiếp nữa, giống như da bác còn rất ít cảm giác bị nóng khi nắng chiếu đấy.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

boy_spott

Xe điện
em muốn dán cho em Hilux ,dán lại, thì qua đâu hả cụ, em ở đền lừ ạ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
em muốn dán cho em Hilux ,dán lại, thì qua đâu hả cụ, em ở đền lừ ạ.
Chào cụ. Cụ qua bên Thạch Bàn em đi, chỗ cụ đi ra đường Minh Khai rồi cứ thẳng qua cầu Vĩnh Tuy là tới, gần thôi.

6688

Xe đạp
Xe em là Gentra SX, bác tư vấn dán toàn bộ là bao nhiêu a? em ở Nguyễn Tuân (Thanh Xuân) sang đại lý của bác gần đó có đảm bảo không?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Xe em là Gentra SX, bác tư vấn dán toàn bộ là bao nhiêu a? em ở Nguyễn Tuân (Thanh Xuân) sang đại lý của bác gần đó có đảm bảo không?
Chào bác. Dán toàn bộ xe Gentra SX giá từ 2,2-3,1 triệu/xe tùy từng gói. Bác xem chi tiết trang 1 hộ em nhé. Bên đó hiện tại do bên em cho thợ qua dán và bảo hành nên tất nhiên là đảm bảo bác ạ.

sontranvu

Xe điện
đặc biệt hơn vì chất lượng kém hơn, tính ổn định không cao, thương hiệu không có, xuất xứ Hàn Xẻng...
He he, Hóa ra cuchuoidibo cũng vô đây châm nguáy cụ chủ thớt. Hôm qua cũng vừa vào thớt LLumar. Không biết đã đi dán xe bao giờ và cũng tìm hiểu kĩ film ảnh chưa nhưng trình độ kém mà cứ đòi tranh cãi kỹ thuật với các bác thợ dán xe. Bác chủ thớt chẳng có gì mà tranh luận cho mệt. Em nghĩ chắc chú lính mới xin việc của hãng nào, giờ rỗi hơi chả bán được cứ đi đá đểu hãng khác đây mà.:))

cuchuoidibo

Xe máy
He he, Hóa ra cuchuoidibo cũng vô đây châm nguáy cụ chủ thớt. Hôm qua cũng vừa vào thớt LLumar. Không biết đã đi dán xe bao giờ và cũng tìm hiểu kĩ film ảnh chưa nhưng trình độ kém mà cứ đòi tranh cãi kỹ thuật với các bác thợ dán xe. Bác chủ thớt chẳng có gì mà tranh luận cho mệt. Em nghĩ chắc chú lính mới xin việc của hãng nào, giờ rỗi hơi chả bán được cứ đi đá đểu hãng khác đây mà.:))
cụ phải vào đây phân trần cơ à? cái mã film RB70 của cụ Hiệp còn ngon hơn AIR65 của LLumar và thông số y hệt AIR80 cụ có biết không nhỉ?
em mới lái, viết cho đủ bài ý mà, tuy nhiên cụ 'vác tù và hàng tổng" cũng mệt phết nhỉ

supporter

Xe điện
Em muốn dán kính lái loại xuyên sáng tốt nhất, ko lóa, ko bóng thì dán loại nào hả cụ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em muốn dán kính lái loại xuyên sáng tốt nhất, ko lóa, ko bóng thì dán loại nào hả cụ?
Vậy thì kính lái cụ dùng loại RB 70 là được cụ ạ. Còn kính sườn và hậu cụ có thể chọn loại BK 35 hoặc BK 20 tùy độ tối mà cụ muốn.

aston_martin123

Xe tăng
Vậy thì kính lái cụ dùng loại RB 70 là được cụ ạ. Còn kính sườn và hậu cụ có thể chọn loại BK 35 hoặc BK 20 tùy độ tối mà cụ muốn.
Sao cụ không giới thiệu loại RB 65 ý? Kính sườn trước nên dán BK 35 còn sườn sau muốn tối hơn thì dán BK 20 nếu không thì BK 35 cũng được, tuyệt đối không dán Bk 20 cho kính sườn trước vì rất tối nên sẽ ảnh hưởng đến tầm quan sát gương chiếu hậu(kinh nghiệm đau thương của em nhé).
Em tư vấn thế chuẩn không cụ Hiệp. Chiều mai rảnh em qua dán thử quả BK 35 cho kính sườn trước cụ nhé!