[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

19B-revival

Xe tải
chào cụ Hiệp, em hỏi về mã NGR 30 dán cho các kính sườn ấy ạ, cái đó đã đủ độ tối để bên ngoài ko nhìn rõ đc người bên trong chưa ạ ? Đi tối xem gương xe có bị tối đi nhiều ko ạ ? cái này em rất quan tâm vì nếu tối quá về phải cắt bớt cái phần xem gương đi trông rất xấu. Cụ có hình thực tế xe đã dán ko cho em xem với ạ ! chúc cụ 1 ngày chủ nhật tốt lành !
e cũng có ý kiến cụ nên thêm một vài hình ảnh thực tế xem như thế nào để mọi người so sánh thử các màu và có hướng chọn cho xe của mình trước khi sang, như thế sẽ nhanh hơn và cũng là để mọi người chọn màu sắc so với các hãng khác

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
em oánh dấu địa chỉ cụ đã
Vâng. Hi vọng có dịp gặp cụ.
chào cụ Hiệp, em hỏi về mã NGR 30 dán cho các kính sườn ấy ạ, cái đó đã đủ độ tối để bên ngoài ko nhìn rõ đc người bên trong chưa ạ ? Đi tối xem gương xe có bị tối đi nhiều ko ạ ? cái này em rất quan tâm vì nếu tối quá về phải cắt bớt cái phần xem gương đi trông rất xấu. Cụ có hình thực tế xe đã dán ko cho em xem với ạ ! chúc cụ 1 ngày chủ nhật tốt lành !
e cũng có ý kiến cụ nên thêm một vài hình ảnh thực tế xem như thế nào để mọi người so sánh thử các màu và có hướng chọn cho xe của mình trước khi sang, như thế sẽ nhanh hơn và cũng là để mọi người chọn màu sắc so với các hãng khác
Chào cụ Meolibe. Mã NGR 30 đủ tối để người ngoài nhìn vào không rõ mà chỉ mờ mờ thôi. Mã này có độ tối vừa phải để dùng cho kính sườn trước được mà không cần khoét lỗ đâu. Ở một bài nào đó em có post hình phim dán rồi nhưng khi lên ảnh phim rất khác với thực tế. Để khi nào em kiếm kiểu ảnh trông nó giống với thực tế rồi em post ạ. Tạm thời em mô tả vậy. Cảm ơn các cụ đã góp ý.

aston_martin123

Xe tăng
Cụ cho em hỏi có vụ này, dán 2 lớp cũng được à ? độ cách nhiệt có vẻ hợp lý nhưng độ cản sáng thì sao ạ ? Em nghĩ dán 1 lớp chắc cũng đủ rồi nhỉ, làm gì mà khắc nghiệt đến mức ấy ạ !
Độ cản sáng thì giảm không đáng kể nếu là phim có đo xuyên sáng 33% như E 35. Cun dán 1 lớp cũng được mà, tại em thích dán 2 lớp thôi, vì dán 2 lớp độ giữ nhiệt cao hơn dán 1 lớp khi bật điều hòa ạ

Màu bạc của NGR 30 là bạc vừa vừa. Vì nhiều lý do nên hiện tại bên em chưa bán phim trực tiếp cho khách hàng mà chỉ phân phối qua đại lý. Bác thông cảm giúp em nhé.
Cụ xem xét có thể bán trực tiếp nếu khách mua cả cuộn về tự sướng đi

Ý kiến của cụ rất hay nhưng chưa thực tế vì ảnh chụp sẽ không thật vả lại còn tùy thuộc vào yếu tố ánh sáng ngoài trời cũng như độ sạch sẽ-độ trong của kính nữa ạ!
Bên cụ hiệp có các tấm kính đã dán sẵn các mã phim để các cụ qua tham khảo trước khi quyết định rồi ạ, tuy nhiên đề nghị cụ hiệp xem xét dán to ra 1 tý, chứ em thấy các ô cụ dán bé quá nhìn hơi khó ạ!

guchiwara

Xe hơi
bên thạch bàn có làm lun ko cụ , e ở minh khai có gì tiện qua đó cho gần

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

dungdadieu

Xe buýt
Cụ Hiệp lấy vợ chưa đấy? có nhận ra em không?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ Hiệp lấy vợ chưa đấy? có nhận ra em không?
Em vẫn chưa lấy vợ ạ. Em vẫn nhớ cụ. Cụ dán bên chỗ Thạch Bàn vào tháng 12 năm 2012, đuôi số đt của cụ là 5985. Cụ dán phim của em cũng được 5 tháng rồi. Có gì cứ alo em nhé. :D

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
To: aston_martin123
Cảm ơn cụ đã tư vấn giúp, đưa ra nhận xét và góp ý cho bên em. Em giải quyết với cụ 19B-revival để cụ ấy tự sướng rồi. Sắp tới em sẽ dán mẫu to hơn để các cụ dễ nhìn. :D

haquocd

Xe tải
Bác cho em hỏi chút. Dán kính ở chỗ bác các bên kính có phải tháo ốp nhựa hay không? Chứ tháo ra nhỡ mất lẫy kêu kọt kẹt giống ngày xưa em dán xe cũ ở LVL thì em k thích lắm.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
mấy hôm nữa qua nhờ cụ dán cho cái xe
Vâng. Bên em rất hân hạnh được phục vụ cụ (mợ) ạ.
Bác cho em hỏi chút. Dán kính ở chỗ bác các bên kính có phải tháo ốp nhựa hay không? Chứ tháo ra nhỡ mất lẫy kêu kọt kẹt giống ngày xưa em dán xe cũ ở LVL thì em k thích lắm.
Bên em chuyên làm phim và chỉ làm phim thôi bác ạ, thợ bên em cũng chỉ chuyên dán phim thôi. Thợ bên em dán không phải tháo ốp cửa (tapi cửa) khi dán các kính bên đâu. Bác có thể yên tâm ạ. :D

haquocd

Xe tải
Vâng. Bên em rất hân hạnh được phục vụ cụ (mợ) ạ.

Bên em chuyên làm phim và chỉ làm phim thôi bác ạ, thợ bên em cũng chỉ chuyên dán phim thôi. Thợ bên em dán không phải tháo ốp cửa (tapi cửa) khi dán các kính bên đâu. Bác có thể yên tâm ạ. :D
Thanks bác, mấy hôm nữa em cũng theo bác Cerato_2011 sang nhờ bác làm giúp hiiihiii

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

gafquef

Xe tăng
Cụ ơi, e dán mỗi cái kính lái thì hết bao nhiêu xèn cho con morning?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

meolibe

Xe hơi
cụ Hiệp thân mến, hôm vừa rồi em có đến dán xe chỗ cụ, thái độ và cách làm việc của cụ em đánh giá là nhiệt tình, chuyên nghiệp. Dán vào có vẻ cũng ổn, nhưng em thắc mắc 1 chút.
Những đường thợ dùng gạt theo chiều dọc từ trên xuống sau này có hết ko ạ ? trông nó cứ vướng mắt.
Vấn đề nữa là em dùng toàn bộ phim E35, trên kính chỗ người lái bị bóng rất khó chịu khi nhìn gương, có hình đây ạ. Nhiều lúc hốc điề hòa hiện rõ hơn, nhìn gương rất khó chịu. Loại E35 mới bị hay tất cả đều vậy ? Có cụ nào dán rồi bị như em ko ?

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cụ Hiệp thân mến, hôm vừa rồi em có đến dán xe chỗ cụ, thái độ và cách làm việc của cụ em đánh giá là nhiệt tình, chuyên nghiệp. Dán vào có vẻ cũng ổn, nhưng em thắc mắc 1 chút.
Những đường thợ dùng gạt theo chiều dọc từ trên xuống sau này có hết ko ạ ? trông nó cứ vướng mắt.
Chào cụ. Những vệt đó là do nước chưa khô. Cụ để vài ba hôm chắc chắn sẽ đỡ và hết hoàn toàn.
Vấn đề nữa là em dùng toàn bộ phim E35, trên kính chỗ người lái bị bóng rất khó chịu khi nhìn gương, có hình đây ạ. Nhiều lúc hốc điề hòa hiện rõ hơn, nhìn gương rất khó chịu. Loại E35 mới bị hay tất cả đều vậy ?
Thực tế khi chưa dán thì nó cũng tạo ảnh nhưng khi dán nó tạo ảnh rõ hơn chút. Thêm vào nữa, mức độ tạo ảnh còn phụ thuộc vào góc độ chiếu nắng chứ không phải lúc nào cũng hiện. Cụ nhìn hình thì thấy cái phần táp lô và hốc điều hòa bị nắng chiếu sáng trắng nên mức độ tạo ảnh cũng rõ hơn nhiều. Nếu nắng chiếu từ bên phải sang trái thì bên trái sẽ tạo ảnh nhiều hơn. Ảnh cụ chụp chắc là khi nắng đang chiếu chếch từ bên phải sang. Thường khi chụp ảnh, ảnh ảo cũng sẽ hiện rõ hơn nữa. Cụ để ý mà xem, bên lái và bên phụ cùng dán E 35 nhưng có lúc bên này hiện mà bên kia lại không hiện ảnh. Tất cả loại E 35 là cũng một thông số kĩ thuật nên hoàn toàn giống nhau. Thực tế E 35 bên em vẫn cùng một lô sản xuất ạ. Cảm ơn sự phản hồi của cụ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Kính lái dán loại BR70, giá là 1tr cụ nhé! Sao cụ không dán hết toàn bộ xe cho mát, như thế hiệu quả hơn dán mỗi kính lái
Đúng cụ ạ. Cụ là khách hàng mà tư vấn nhiệt tình thế. Cảm ơn cụ. :D

meolibe

Xe hơi
Chào cụ. Những vệt đó là do nước chưa khô. Cụ để vài ba hôm chắc chắn sẽ đỡ và hết hoàn toàn.

Thực tế khi chưa dán thì nó cũng tạo ảnh nhưng khi dán nó tạo ảnh rõ hơn chút. Thêm vào nữa, mức độ tạo ảnh còn phụ thuộc vào góc độ chiếu nắng chứ không phải lúc nào cũng hiện. Cụ nhìn hình thì thấy cái phần táp lô và hốc điều hòa bị nắng chiếu sáng trắng nên mức độ tạo ảnh cũng rõ hơn nhiều. Nếu nắng chiếu từ bên phải sang trái thì bên trái sẽ tạo ảnh nhiều hơn. Ảnh cụ chụp chắc là khi nắng đang chiếu chếch từ bên phải sang. Thường khi chụp ảnh, ảnh ảo cũng sẽ hiện rõ hơn nữa. Cụ để ý mà xem, bên lái và bên phụ cùng dán E 35 nhưng có lúc bên này hiện mà bên kia lại không hiện ảnh. Tất cả loại E 35 là cũng một thông số kĩ thuật nên hoàn toàn giống nhau. Thực tế E 35 bên em vẫn cùng một lô sản xuất ạ. Cảm ơn sự phản hồi của cụ.
vâng, có thể do kính này có độ phản gương. khi trong xe mà sáng = hoặc gần bằng với bên ngoài là sẽ bị hiện tượng như vậy. Tức là khi trời râm, âm u như ngày hôm nay thì sẽ bị nhiều. Chỉ có đi dưới nắng là sẽ ko bị tạo ảnh. :(, tuy nhiên như vậy cũng khá là phiền phức. Tầm nhìn gương bị giảm khá nhiều. Có nên đi trích cái đoạn đó ra để kính ko ko hả cụ ?