[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
vâng, có thể do kính này có độ phản gương. khi trong xe mà sáng = hoặc gần bằng với bên ngoài là sẽ bị hiện tượng như vậy. Tức là khi trời râm, âm u như ngày hôm nay thì sẽ bị nhiều. Chỉ có đi dưới nắng là sẽ ko bị tạo ảnh. :(, tuy nhiên như vậy cũng khá là phiền phức. Tầm nhìn gương bị giảm khá nhiều. Có nên đi trích cái đoạn đó ra để kính ko ko hả cụ ?
Khi trời râm và tối thì không bị cụ ạ. Hôm cụ thấy là hôm nắng to và chêch nên thấy nhiều nhất rồi. Hệ số phản gương bên trong của E 35 là 17%. Trong khi những nước có luật pháp quy định về hệ số phản gương của phim dán cho sườn trước thường là dưới 20%, nên em nghĩ là không cần trích cái đoạn đó đâu. Tất nhiên phim nào dán lên cũng không thể như không dán được.

thanhthuy2010

Xe hơi
chiều em qua cụ nhé, em dán kính lái và kính sau cho Focus nhà em,

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

manhcuongvn

Xe hơi
Website
cuumaytinh.com
up hộ cụ . đánh dấu luôn. hôm nào sang cụ dán cho em con xe cỏ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

hattrick

Xe buýt
Khi trời râm và tối thì không bị cụ ạ. Hôm cụ thấy là hôm nắng to và chêch nên thấy nhiều nhất rồi. Hệ số phản gương bên trong của E 35 là 17%. Trong khi những nước có luật pháp quy định về hệ số phản gương của phim dán cho sườn trước thường là dưới 20%, nên em nghĩ là không cần trích cái đoạn đó đâu. Tất nhiên phim nào dán lên cũng không thể như không dán được.
K dán E35 cụ H nên khuyến mãi miếng Phim tối vát vào góc guơng để đỡ phản quang cụ ah ! xe e đi bao lâu roài cũng bij phản quang đau cả mắt

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
K dán E35 cụ H nên khuyến mãi miếng Phim tối vát vào góc guơng để đỡ phản quang cụ ah ! xe e đi bao lâu roài cũng bij phản quang đau cả mắt
Chào cụ. Phim tối hay kính nguyên bản cũng có tính phản gương. Vật màu trắng hay vật bị chiếu nắng với cường độ cao đều tạo ảnh càng rõ ạ. Dùng phim tối quá thì lúc thiếu ánh sáng (buổi tối) khó quan sát ạ. Nếu muốn hạn chế tối đa sự tạo ảnh thì khách hàng có thể chọn mã BK 35. Loại này không làm tăng tính phản gương nhưng có độ cách nhiệt không bằng BK 35. Mỗi loại đều có ưu và nhược điểm riêng.

Chỉnh sửa cuối:

hattrick

Xe buýt
xe bạn e dán Lumar PP35 bên ngoài ko nhìn thấy vì phản quang, bên trong nhìn ra ko bị bóng tap lô và hốc gió, vì Lumar có mấy lớp, lớp trong cùng thâm đen, nên e mới bảo bác khuyến mãi cho tý vát phim tối vào góc nhìn guơng cho đỡ bị phản xạ giống hình cụ trên chụp.

meolibe

Xe hơi
xe bạn e dán Lumar PP35 bên ngoài ko nhìn thấy vì phản quang, bên trong nhìn ra ko bị bóng tap lô và hốc gió, vì Lumar có mấy lớp, lớp trong cùng thâm đen, nên e mới bảo bác khuyến mãi cho tý vát phim tối vào góc nhìn guơng cho đỡ bị phản xạ giống hình cụ trên chụp.

vâng thưa cụ, vụ này hơi khó chịu, theo cụ là e nên dán thêm lớp phim đen hay sao, đang tính đi cắt bỏ cái phần có gương - tuy nhiên cái này trông rất phản cảm và bị đánh giá là phim Khựa !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chào cụ. Em không muốn nói chi tiết về hãng phim khác trong gian hàng của em vì nhiều lý do. Nếu cụ chưa hài lòng về cách giải thích và sản phẩm bên em thì em xin khắc phục bằng cách dán lại 2 sườn trước miễn phí loại phim không có tính phản gương (loại BK 35). Cụ cho em biết xe cụ dán hôm nào, biển số xe bao nhiêu, gói phim gì? Nếu không tiện cụ gửi thông tin qua thư riêng cho em nhé.
vâng thưa cụ, vụ này hơi khó chịu, theo cụ là e nên dán thêm lớp phim đen hay sao, đang tính đi cắt bỏ cái phần có gương - tuy nhiên cái này trông rất phản cảm và bị đánh giá là phim Khựa !
Cắt bỏ xấu lắm cụ ạ. Nếu cụ chưa hài lòng về cách giải thích và sản phẩm bên em thì em xin khắc phục bằng cách dán lại 2 sườn trước miễn phí loại phim không có tính phản gương (loại BK 35).
Cảm ơn 2 cụ đã thắng thắn đưa ra ý kiến. Mong được gặp lại 2 cụ.

cuchuoidibo

Xe máy

PP35 mà không bóng? lớp trong cùng thâm đen là cụ ăn phải mã LAN rồi, mã lởm nhất của Llumar ạ

dreamwater

Xe điện
Cụ cho a e biết film này có j đặc biệt hơn các loại film khác như LLumar hay VKool và sao giá hạt rẻ hẳn thế
E hóng ạ

cuchuoidibo

Xe máy
Cụ cho a e biết film này có j đặc biệt hơn các loại film khác như LLumar hay VKool và sao giá hạt rẻ hẳn thế
E hóng ạ
đặc biệt hơn vì chất lượng kém hơn, tính ổn định không cao, thương hiệu không có, xuất xứ Hàn Xẻng...

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
E hóng ạ
Chào cụ. Đây là gian hàng bên em nên em không tiện so sánh hàng của mình với bất kì loại hàng hóa khác nào cùng chủng loại. Các cụ thông cảm. Còn về giá thì ảnh hưởng nhiều yếu tố lắm ạ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
đặc biệt hơn vì chất lượng kém hơn, tính ổn định không cao, thương hiệu không có, xuất xứ Hàn Xẻng...
Em thì không muốn so sánh trực tiếp sản phẩm của mình với sản phẩm khác tại đây. Cụ nhận xét vây là dựa vào đâu ạ? Cụ đã dùng thử hết các dòng sản phẩm của hãng em và các hãng khác chưa? Nếu nói về chất lượng sản phầm và tính ổn định thì nó phụ thuộc chủ yếu vào công nghệ sản xuất phim và vật liệu sản xuất phim. Bản thân trong một hãng phim sẽ có nhiều mã sản phẩm khác nhau, những mã phim này được sản xuất với công nghệ và vật liệu khác nhau, từ đó tạo ra chất lượng, tính ổn định khác nhau. Xét về tính ổn định bên em, bên em BH phim cho khách thường từ 3-7 năm tùy từng loại. Thời gian đó là cao hay thấp nó cũng có thể mang tính tương đối với từng nhu cầu khách hàng. Ít ra trong khoảng thời gian bảo hành, khách hàng vẫn có thể yên tâm. Hết thời gian bảo hành cũng không có nghĩa là nó không còn tác dụng. Trong 4 điều cụ nói thì em đồng ý với điều cuối cùng của cụ. :)

hattrick

Xe buýt
cụ Hiệp làm việc thế là chuẩn, tâm lý KH là ngon bổ rẻ , nên Sản phẩm cũng có ưu và nhược điểm,
cảm ơn lời mời của cụ ! e ở xa nên cũng ko nhất thiết phải dán lại, mà đi chưa đến 3 năm đã đổi xe roài còn lo gì BH ;)).

meolibe

Xe hơi
Cũng ko đến mức đó đâu, cụ ném gạch người ta ghê quá, cụ đã dùng qua và ko được ưng ý ? Chất lượng cũng đc, chả kém llumar trước e dùng. Dư tiền ra e làm đc khối việc cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

duykhand

Xe tăng
Chiều nay e đã dán 4 kính sườn bk35 và kính hậu loại đen hơn e ko nhớ mã.cơ mà dán xong thì hết nắng và trời đổ mưa giông nên chua biết chất lượng thế nào.mai đợi trời nắng xem dư lào

aston_martin123

Xe tăng
E hóng ạ
Fim này rẻ vì nhiều yếu tố như cụ chủ thớt đã nói. So về thương hiệu thì llumar và vkool đã có ở Việt Nam từ lâu còn fim này mới có thời gian gần đây nên muốn bán được thì giá cả phải rẻ hơn dù chất lượng có thể tương đương nhau.

Cụ phán như đúng rồi ý! So với vkool thì em đồng ý là không vì vkool là phim tráng 7 lớp kim loại còn phim này và llumar thì đều chỉ tráng 1 lớp kim loại.
Llumar nếu nói hơn phim này thì chưa chắc vì xe em dán phim này, bạn em dán Llumar, cảm nhận khi ngồi thử 2 xe thì em không thấy có sự khác biệt. Về giá thành thì phim này rẻ hơn nhiều, nếu bỏ tiền dán 1 lớp phim kia thì cùng với số tiền đấy em dán được 2 lớp phim này. Tính ra còn tốt hơn ấy chứ!