[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
nếu lần sau đổi xe, cụ chọn sang LLumar chắc chắn còn ngon hơn nhiều,
Cụ vui tính phết nhỉ. Em hỏi thật cụ nhé. Cụ nhận xét dựa trên cơ sở gì vậy? Cụ đã dùng phim bên em và các phim khác được bao lâu rồi? Hay cụ dựa trên cảm tính, thương hiệu, thử bằng máy, bằng đèn. Nếu cụ thích thảo luận về các loại phim thì cụ có thể sang box kỹ thuật mở thớt, em rất vui được thảo luận. Vì như em đã nói rằng đây là gian hàng về phim của em nên em không tiện nói về bất kỳ loại phim nào khác. Mong cụ thông cảm.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hôm trước có dán phim kính lái chỗ bác Hậu

Cảm giác giảm nóng rất nhiều
Đi buổi tối rất rất tốt , xe đầu mình dùng của Sungass Mỹ , nhưng cảm giác bị tối giảm tầm nhìn hơn nhiều so với film Nexco chỗ các bác !

Rất ngon , bổ rẻ ! Thanks !
Cảm ơn bác đã tin dùng sản phẩm bên em. Mã kính lái RB 70 bên em có độ xuyên sáng VLT 70%. Khi dán kính lái khách hàng cũng nên tham khảo độ xuyên sáng (VLT) của phim để đưa ra sự lựa chọn phù hợp.

NS690

Xe tải
Sáng mai em qua keangnam gặp cụ nhá, loại NBR30 dán kính có bị tối không cụ ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Sáng mai em qua keangnam gặp cụ nhá, loại NBR30 dán kính có bị tối không cụ ?
Vâng. Mã đó là NGR 30. Loại này vừa phải, không tối lắm, dùng được cho kính sườn trước.

hattrick

Xe buýt
đánh giá sau những ngày nóng là loại FILM cụ Hiệp : ngon-bổ-rẻ .
Ưu điểm: ko bị rát da khi nắng trực diện ( các cụ xe nào chưa dán film đi trời nắng sẽ cảm thấy rát da ), kính lái trong ko nhòe đi đêm.

đề nghị cụ phát huy thêm 1 mã Film giảm độ sáng kính lái cho dịu mắt.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
đánh giá sau những ngày nóng là loại FILM cụ Hiệp : ngon-bổ-rẻ .
Ưu điểm: ko bị rát da khi nắng trực diện ( các cụ xe nào chưa dán film đi trời nắng sẽ cảm thấy rát da ), kính lái trong ko nhòe đi đêm.

đề nghị cụ phát huy thêm 1 mã Film giảm độ sáng kính lái cho dịu mắt.
Cảm ơn lời khen và đề nghị của cụ. Mã RB 70 dành cho kính lái có độ xuyên sáng 70%. Trên thực tế chỗ em cũng có một ít loại phim dành cho kính lái có độ xuyên sáng (VLT) thấp hơn, đó là mã D 6599 có VLT 65%. Nhưng mã này bên em cũng ít thông dụng nên không bán xuống đại lý. Nếu khách có nhu cầu loại này thì bên em mới làm.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cập nhật tin tức ngày 18/6/2013.
Từ ngày 18/6, bên em có thêm một đại lý hợp tác lắp đặt phim cách nhiệt NexCo tại nội thành Hà Nội. Phim lắp đặt tại đây do bên em cho thợ qua dán và bên em sẽ bảo hành. Điều kiện lắp đặt và cơ sở vật chất ở đây tương đối tốt, mặt bằng rộng rãi, giao thông thuận lợi, có phòng kín máy lạnh để lắp đặt.
Đại lý hợp tác lắp đặt: Chăm sóc xe AutoSpa
Địa chỉ: Mặt đường Dương Đình Nghê (cách Keangnam khoảng 300m), Q Cầu Giấy, Hà Nội
Xem thêm chi tiết phần danh sách đại lý tại trang 1.

longthang

Xe buýt
Bên bác không làm giấy chống ồn hàn quốc ạ

autobahn-hanoi

Xe tăng
chú em này làm ăn tốt đấy, nhà mình dán cũng được hơn năm rồi... đẹp như mới. chúc chú đắt hàng nhé.

Gia_Khanh

Xe điện
Đại lý hợp tác lắp đặt: Chăm sóc xe AutoSpa
Địa chỉ: Mặt đường Dương Đình Nghê (cách Keangnam khoảng 300m), Q Cầu Giấy, Hà Nội
Chỗ này mình đã đi qua nhìn vào thấy cũng khang trang, lấy tên AutoSpa nên lúc đầu cứ ngỡ là hàng nhái theo cụ Tuấn trọc AutoSpa số 5 Phan Kế Bính

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Bên bác không làm giấy chống ồn hàn quốc ạ
Không bác ạ. Bên em chỉ chuyên làm về phim cách nhiệt dùng dán lên kính thôi ạ.
chú em này làm ăn tốt đấy, nhà mình dán cũng được hơn năm rồi... đẹp như mới. chúc chú đắt hàng nhé.
Cảm ơn cụ. Em sẽ phát huy ạ.
Chỗ này mình đã đi qua nhìn vào thấy cũng khang trang, lấy tên AutoSpa nên lúc đầu cứ ngỡ là hàng nhái theo cụ Tuấn trọc AutoSpa số 5 Phan Kế Bính
Chăm sóc xe Auto Spa này có lâu rồi cụ ạ. Chỗ cũ của Auto Spa này ở dốc tập lái chỗ đường Bưởi ạ, nay chuyển ra đây và đang dần hoàn thiện cơ sở rồi ạ.

Gia_Khanh

Xe điện
K
Chăm sóc xe Auto Spa này có lâu rồi cụ ạ. Chỗ cũ của Auto Spa này ở dốc tập lái chỗ đường Bưởi ạ, nay chuyển ra đây và đang dần hoàn thiện cơ sở rồi ạ.
Đ/c dốc Bưởi này mà chuyển về khu Cầu Giấy này thì sẽ pải cạnh tranh ác đây, khu này toàn những anh tài trên OF: VietdũngSonax, AutoSpa của Tuấn trọc, Báo đỏ (sắp mở) :D

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Đ/c dốc Bưởi này mà chuyển về khu Cầu Giấy này thì sẽ pải cạnh tranh ác đây, khu này toàn những anh tài trên OF: VietdũngSonax, AutoSpa của Tuấn trọc, Báo đỏ (sắp mở) :D
Cụ rành khoản này thế. Chỗ này chưa mở gian hàng trên OF nên cũng ít cạnh tranh trên OF. Cụ rảnh thì qua tham khảo xem. Đang có KM rửa xe Sedan 30k đấy. :)

Gia_Khanh

Xe điện
Cụ rành khoản này thế. Chỗ này chưa mở gian hàng trên OF nên cũng ít cạnh tranh trên OF. Cụ rảnh thì qua tham khảo xem. Đang có KM rửa xe Sedan 30k đấy. :)
chỗ này rửa có ổn ko hả Hiệp, xe anh màu đen nên ko dám rửa những chỗ lung tung vỉa hè và thực tế cũng đã bị bọn rửa đểu nó cào cho xước hết xe rồi nên chỉ dám rửa những chỗ tin cậy thôi !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
chỗ này rửa có ổn ko hả Hiệp, xe anh màu đen nên ko dám rửa những chỗ lung tung vỉa hè và thực tế cũng đã bị bọn rửa đểu nó cào cho xước hết xe rồi nên chỉ dám rửa những chỗ tin cậy thôi !
Cái này cũng còn tùy vào đánh giá và yêu cầu cũa mỗi người. Em thì dễ tính nên không để ý lắm, chỉ cần thấy rửa xong bên trong sạch sẽ, hết mùi, kính không bị lờ mờ do rẻ lau bẩn là được. :D

Gia_Khanh

Xe điện
Cái này cũng còn tùy vào đánh giá và yêu cầu cũa mỗi người. Em thì dễ tính nên không để ý lắm, chỉ cần thấy rửa xong bên trong sạch sẽ, hết mùi, kính không bị lờ mờ do rẻ lau bẩn là được. :D
Hehe, với xe cũ hoặc màu sáng thì dễ tính nên không để ý lắm còn được chứ màu đen (như con Cam của cụ chẳng hạn) thì ko rửa lung tung đc đâu !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hehe, với xe cũ hoặc màu sáng thì dễ tính nên không để ý lắm còn được chứ màu đen (như con Cam của cụ chẳng hạn) thì ko rửa lung tung đc đâu !
Em dễ tính nhưng không tới mức rửa lung tung, 90% là em rửa xe chỗ quen và thấy yên tâm. Em thì thường không để ý chi tiết quá trình rửa xe lắm mà chỉ để ý kết quả. Nhiều chỗ trông chuyên nghiệp lắm nhưng rửa xong mà kính vẫn còn vệt rẻ lau, sàn xe vẫn bẩn, xịt nước hoa nặng mùi. Với cá nhân em thì em thấy chỗ này cũng cẩn thận, đạt được yêu cầu của em. Em thích nhất là rửa xong xe hết mùi vì họ bảo nếu thấy xe nào có mùi họ sẽ dùng loại khử mùi không mùi để xịt dưới sàn. Mới khai trương nên KM giá Sedan 30k thôi, bình thường 50k ạ. Tiện em nói vậy chứ em hợp tác chính là mảng dán phim thôi. Phòng khách chờ ở đó do bên em dán phim đấy, cụ nào vào ngồi chờ thì tiện xem luôn. :)

zioziozu

Xe đạp
Mới dán kính bên Mr.Hiệp (sáng nay để ý kĩ mới thấy có in cả chữ Mr.Hiệp lên film dán kính :) Nhìn chung là ok, chủ xị nhiệt tình friendly, sản phẩm tốt. Chúc bạn làm ăn đắt hàng :)

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Mới dán kính bên Mr.Hiệp (sáng nay để ý kĩ mới thấy có in cả chữ Mr.Hiệp lên film dán kính :) Nhìn chung là ok, chủ xị nhiệt tình friendly, sản phẩm tốt. Chúc bạn làm ăn đắt hàng :)
Cảm ơn cụ. Chữ đó em bảo in để đại lý làm phim nhận diện là chính, mật độ in cũng không nhiều nên cũng ít khi thấy. Nó mà chẳng may vướng tầm mắt hoặc cụ nào không thích chỉ cần lấy rẻ ẩm lau mạnh chút là hết. Chúc cụ may mắn. :)

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cập nhật tin tức ngày 21/6
Từ ngày 21/6/2013, bên em sẽ có bảng giá dán phim cách nhiệt mới. Các cụ (mợ) xem chi tiết bảng giá mới tại trang 1.