[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Gia_Khanh

Xe điện
Hôm nay đọc lại Trang 1 của thớt thấy Film NGR 30 cho cánh cửa bên cụ bảo hành có 3 năm thôi nhỉ, xe e đã dán đc 1 năm rồi.........................

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Hôm nay đọc lại Trang 1 của thớt thấy Film NGR 30 cho cánh cửa bên cụ bảo hành có 3 năm thôi nhỉ, xe e đã dán đc 1 năm rồi.........................
Vâng. Từ trước với mã NGR 30 bên em vẫn BH 3 năm mà. BH 3 năm không có nghĩa là sau 3 năm là nó hết tác dụng, mà ít nhất trong 3 năm là cụ có chỗ chịu trách nhiệm nếu có lỗi gì. Phim cụ có vấn đề gì thì cứ ới em để bên em BH ạ.

firerider

Xe hơi
Cập nhật tin tức ngày 21/6
Từ ngày 21/6/2013, bên em sẽ có bảng giá dán phim cách nhiệt mới. Các cụ (mợ) xem chi tiết bảng giá mới tại trang 1.
Tuần trước trốn việc alo cụ để sang Thạch Bàn dán kính cho cái chuồng gà thì thợ cụ lại bận đi làm chỗ khác, tuần này định alo lại đã thấy cụ lên giá rồi :( Như thế có được coi là đặt gạch và giữ giá tuần trước được ko để e lại thu xếp sang gặp cụ

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Tuần trước trốn việc alo cụ để sang Thạch Bàn dán kính cho cái chuồng gà thì thợ cụ lại bận đi làm chỗ khác, tuần này định alo lại đã thấy cụ lên giá rồi :( Như thế có được coi là đặt gạch và giữ giá tuần trước được ko để e lại thu xếp sang gặp cụ
Vâng. Em nhớ cụ rồi, hôm đó bên em hơi bận. Cụ vẫn còn chờ dán bên em là bên em vui rồi, nên tất nhiên vẫn áp dụng giá hôm cụ gọi cho em.

Gia_Khanh

Xe điện
Vâng. Từ trước với mã NGR 30 bên em vẫn BH 3 năm mà. BH 3 năm không có nghĩa là sau 3 năm là nó hết tác dụng, mà ít nhất trong 3 năm là cụ có chỗ chịu trách nhiệm nếu có lỗi gì. Phim cụ có vấn đề gì thì cứ ới em để bên em BH ạ.
Thông thường các hãng phim đều bảo hành tối thiểu là 5 năm, NGR 30 chắc chất lượng ko bằng nên BH ít thế, 3 năm vèo cái là hết, tất nhiên còn pải nói đến chuyện bảo hành 7-10 năm or trọn đời nhưng Cty đó tồn tại đc bao nhiêu năm, VD như FSK của Tân Hông Thái ngày xưa giờ muốn bắt đền cũng chịu vì nó sập tiệm rồi !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Thông thường các hãng phim đều bảo hành tối thiểu là 5 năm, NGR 30 chắc chất lượng ko bằng nên BH ít thế, 3 năm vèo cái là hết, tất nhiên còn pải nói đến chuyện bảo hành 7-10 năm or trọn đời nhưng Cty đó tồn tại đc bao nhiêu năm, VD như FSK của Tân Hông Thái ngày xưa giờ muốn bắt đền cũng chịu vì nó sập tiệm rồi !
Chào cụ. Mỗi hãng sẽ có những căn cứ để bảo hành khác nhau. Bên em thì dựa vào công nghệ sản xuất, khuyến cáo của nhà sản xuất, giá thành của mã phim đó. Trên thực tế hiện nay bên em có 6 mã phim thì hầu hết đều được BH 5 năm trở lên (1 mã BH 3 năm, 4 mã BH 5 năm, 1 mã BH 7 năm). Trong phần đặc tính cơ bản của các mã phim tại trang 1 bên em cũng đưa ra thời giản khả năng duy trì độ cách nhiệt ổn định để khách tham khảo.

Gia_Khanh

Xe điện
Tóm lại với film NGR 30 là "tiền nào của đấy", thời điểm mình dán film Coco thì cũng chỉ có duy nhất mã NGR 30 cho cánh cửa nên cũng ko có thêm lựa chọn nào khác

Chỉnh sửa cuối:

tuandr

Xe tải
Nghe có bác giới thiệu, em cũng muốn đến dán kính cho em Ford Ranger Wildtrak mới của em chỗ Hậu Trương. Các bác ấy làm đến mấy giờ tối, có phải bung cánh cửa ra không, không dán kính sau thì hết bao nhiêu cụ chủ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Tóm lại với film NGR 30 là "tiền nào của đấy", thời điểm mình dán film Coco thì cũng chỉ có duy nhất mã NGR 30 cho cánh cửa nên cũng ko có thêm lựa chọn nào khác
Hồi đó bên em bắt đầu đưa sản phẩm vào thị trường nên còn hạn chế việc đa dạng sản phẩm (1 mã kính lái và 1 mã kính sườn). Bây giờ bên em đã đa dạng sản phẩm hơn nên nếu sau này cụ có nhu cầu dán phim bên em thì sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn. Cảm ơn cụ đã tin dùng sản phẩm bên em ngay từ thời gian đầu.
Nghe có bác giới thiệu, em cũng muốn đến dán kính cho em Ford Ranger Wildtrak mới của em chỗ Hậu Trương. Các bác ấy làm đến mấy giờ tối, có phải bung cánh cửa ra không, không dán kính sau thì hết bao nhiêu cụ chủ?
Bên Hậu Trương sẽ tự đảm nhận việc kỹ thuật nên bác hỏi trực tiếp giúp em người phụ trách cửa hàng theo số điện thoại tại trang 1. Thông thường, thợ bên đại lý dán vẫn tháo tapi cửa.
Giá cho xe Ford Ranger Wildtrak của cụ là:
-Kính lái (RB 70): 1000.000 VND
- 4 kính cửa sườn (tùy từng mã phim)
+ (NGR 30): 4*250.000 = 1000.000 VND
+ (BK 35, BK 20, SV 15): 4*300.000 = 1.200.000 VND
+ (E 35): 4*400.000 = 1.600.000 VND

Gia_Khanh

Xe điện
Hồi đó bên em bắt đầu đưa sản phẩm vào thị trường nên còn hạn chế việc đa dạng sản phẩm (1 mã kính lái và 1 mã kính sườn). Bây giờ bên em đã đa dạng sản phẩm hơn nên nếu sau này cụ có nhu cầu dán phim bên em thì sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn. Cảm ơn cụ đã tin dùng sản phẩm bên em ngay từ thời gian đầu.
A chỉ ko thấy ko thoải mái ở chỗ thời gian BH ít quá thôi nhưng có hơn triệu, tiền nào của đấy biết sao đc, nếu sau 4-5 năm nó có vấn đề thì bóc ra dán film khác vậy !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
A chỉ ko thấy ko thoải mái ở chỗ thời gian BH ít quá thôi nhưng có hơn triệu, tiền nào của đấy biết sao đc, nếu sau 4-5 năm nó có vấn đề thì bóc ra dán film khác vậy !
Vâng. Em sẽ suy nghĩ thêm về thời gian BH ạ.

Ex135

Xe tải
Cụ Hiệp ơi 15hut nữa e wa 105 Nguyễn Tuân dán Santàfe nhé

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ Hiệp ơi 15hut nữa e wa 105 Nguyễn Tuân dán Santàfe nhé
Vâng. Em báo bên Nguyễn Tuân và cho thợ qua rồi đó. Chắc tầm 15 phút nữa là thợ cũng đến nơi thôi.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cập nhật tin tức ngày 28/6/2013: Ưu đãi giảm giá 10% với ofer
Chào các cụ các mợ. Phim cách nhiệt NexCo được giới thiệu trên OF cũng đã lâu và được sự ủng hộ, tin dùng của không ít các ofers. Từ hôm nay (28/6/2013), bên em sẽ đưa ra chính sách giá riêng cho khách hàng trên diễn đàn OF. Các cụ (mợ) xem chi tiết thêm bảng giá tại trang 1.
Ưu đãi đặc biệt giảm giá 10% chỉ với ofer

* Lưu ý: Ưu đãi chỉ áp dụng tại trụ sở chính của nhà phân phối:
- Cty CP TM, DV và XD Đức Hiệp
- ĐC: Số 4, ngách 2, ngõ 252, Thạch Bàn, Q Long Biên, Hà Nội.

Gia_Khanh

Xe điện
CỤ pải khoanh vùng k/h vào, VD như OFer pải có nick tối thiểu 6t hay 1 năm mới đc KM chứ KM cho tất cả OFer thì ko ổn

firerider

Xe hơi
Vâng. Em nhớ cụ rồi, hôm đó bên em hơi bận. Cụ vẫn còn chờ dán bên em là bên em vui rồi, nên tất nhiên vẫn áp dụng giá hôm cụ gọi cho em.
Thanks cụ, đã qua dán phim chỗ cụ được 2 ngày, đi bớt rát tay hắn. Bên cụ rộng rãi, dán phim rất chuyên nghiệp, nhanh gọn. E thích nhất vụ dán trong phòng, ko bụi bặm, ko tháo gì của xe ra hết. Nói chung phim chỗ cụ rất là "vừa miếng" với e. Chúc cụ ngày càng đắt khách!

Ex135

Xe tải
Nay e dán xong thì trời mát, mai chạy thử rồi e đưa ra oánh giá nhé, con xe trước dán chỗ cụ thì cũng thấy ổn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
CỤ pải khoanh vùng k/h vào, VD như OFer pải có nick tối thiểu 6t hay 1 năm mới đc KM chứ KM cho tất cả OFer thì ko ổn
Em sợ hơi khó làm nên tạm thời em cứ khoanh vùng toàn bộ ofer vậy. Có thể sau này em sẽ có chương trình riêng với ofer đặc biệt hơn. Tại em thấy nhiều cụ cũng hay tham gia OF nhiều nhưng nick lại ít dùng lắm. Hơn nữa, chương trình đăng giảm giá của em chỉ đăng trên OF thôi (các nơi khác hay thậm chí website của bên em cũng không đăng) nên chỉ những người biết đến OF mới có ưu đãi riêng hoặc những người muốn biết đến OF. Em nghĩ đó cũng là một cách tạo thêm sức mạnh cho OF.
Thanks cụ, đã qua dán phim chỗ cụ được 2 ngày, đi bớt rát tay hắn. Bên cụ rộng rãi, dán phim rất chuyên nghiệp, nhanh gọn. E thích nhất vụ dán trong phòng, ko bụi bặm, ko tháo gì của xe ra hết. Nói chung phim chỗ cụ rất là "vừa miếng" với e. Chúc cụ ngày càng đắt khách!
Cảm ơn cụ đã khen. Có gì thì cụ cứ ới em. Chúc cụ may mắn và lái xe an toàn. :)
Nay e dán xong thì trời mát, mai chạy thử rồi e đưa ra oánh giá nhé, con xe trước dán chỗ cụ thì cũng thấy ổn
Cảm ơn cụ đã lại tin dùng sản phẩm bên em. Phim lần trước với bây giờ thì vẫn thế cụ ạ. Có gì chưa ổn thì cụ cứ bảo em.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Chúc cụ đắt khách. Điểm cộng cho sự thân thiện và nhiệt tình. Đang chiêm nghiệm chất lượng sau khi dán cái kính lái chỗ cụ.