[Thảo luận] Pháp Vân lên đường vành đai 3, xxx bắt quá trời luôn

vietran

Xe ba gác
Quả này chắc là lỗi tốc độ
Còn nếu bắt lỗi nhập làn sớm (như nhiều cụ phản ánh) thì CSGT bắt láo, vạch đứt là được đi rồi, còn bảo phải có mũi tên rẽ trái mới dc nhập làn là bố láo, nếu thế thì trên cao tốc hay quốc lộ có phân vài làn bằng vạch đứt thì đi cả trăm cây số khi nào thấy mũi tên mới dc chuyển làn à.
Sống theo PL nhưng những người thực thi PL cố tình hay không hiểu luật.

vietran

Xe ba gác
Em ở tỉnh ngoài thì em cứ thấy vạch đứt là em xi nhan chuyển làn chứ làm gì có đoạn đến mũi tên mới được nhập làn hoặc chuyển làn nhỉ ? Thế trên đường chỉ có vach đứt, ko có mũi tên thì ko được phép chuyển làn à ? xxx bắt thế này thì chết con nhà người ta.
Cụ nói rất chuẩn, chỉ bọn đầu đất hay đầu quá sỏi nhưng chỉ dùng vào việc bẩn thỉu mới hành xử kiểu ấy

khkdgs

Xe điện
1 là bắn tốc độ, 2 là đi sai làn --> 3 đè vạch, 4 vượt tại chỗ cấm vượt.
em thấy đủ tất cả biển + vạch.

virecorp

Xe tải
Cảm ơn cụ nhiều, đây đúng là cách dễ hiểu nhất mà các cụ khác cần học tập khi hướng dẫn trên mạng. Đúng là trăm nghe khôg bằng một thấy, nhiều cụ viết dài dài mà cuối cùng chẳng ai hiểu ngoài những người đã... biết rồi :((

hongminhphat

Xe điện
thanh cụ ,bài của cụ rất hay:-bd

okient

Xe tải
Vi đeo của chủ công phu và chuyên nghiệp quá. Vodka cụ

minhmo

Xe cút kít
Cảm ơn cụ đã chia sẻ.
Đoạn này còn mấy chú xxx đứng ở dưới đường Pháp Vân, chỗ rẽ đầu tiên lên cầu vượt, bắt tội liếm vạch liền, sau đó alo lên trên đường vành đai 3 để trên ấy vợt.
Các cụ lưu ý nhé.

hoan_meci

Xe tải
Website
mannhuapvc2000.blogspot.com
Các cụ đi cẩn thận chỗ này nhé, cụ nào biết rồi thì đừng ném gạch em, e chỉ cho mấy cụ ở các tỉnh khách hay mò qua đây. =D>=D>
Lưu ý: chỗ này thi thoảng xxx mang súng ra bắn cho đỡ mốc ống kính nhé
thời gian trước thì xxx:o3 thường đứng ở chỗ trên đường vành đai 3 đi cầu Thăng Long:bz:bz, còn thời gian này thì xxx:o3 lại đứng ở hướng đi cầu Thanh Trì,~o)~o) ngày nào em đi qua đây là cũng nhìn thấy nhiều và rất nhiều cụ bị bắt vì những lỗi rất đơn giản nhưng mất xăng cũng khá lớn đấy ạ.:-":-"
video của e thì có 2 cụ đi đằng trước thì lơ ngơ bị tóm cả 2, các cụ xem video này là hiểu. đa phần các cụ ấy nhìn thấy xxx:o3 ở trước mặt sợ quá nên các cụ ấy nhập làn quá sớm so với quy định :))=D>=D>
cụ nào đằng trước vào mà nhận hàng nhé :-":-"

[YOUTUBE]xFO-1_S3CUE[/YOUTUBE]
Đoạn này có đoạn tăng tốc vào cao tốc, có biển, mũi tên rất to và rõ
CỤ chủ dạy em cách chèn chữ vào video chạy chạy với ah

ThanhTuấn

Xe tải
Cảm ơn cụ nhiều, đây đúng là cách dễ hiểu nhất mà các cụ khác cần học tập khi hướng dẫn trên mạng. Đúng là trăm nghe khôg bằng một thấy, nhiều cụ viết dài dài mà cuối cùng chẳng ai hiểu ngoài những người đã... biết rồi :((
cảm ơn cụ đã quá lời, em cũng ko được thông minh cho lắm ạ, nên em cứ phải hướng dẫn và chú thích đầy đủ để cho các cụ xem và đọc 1 cách dễ hiểu nhất, và ai cũng có thể xem 1 lần là hiểu được ngay, em cũng hay đọc các bài của nhiều cụ nói rất ngắn gọn đọc đi đọc lại đến cả chục lần mới luận được ra, em cũng mong là các cụ chia sẻ cái gì thì cứ nói rõ ràng và trình bày 1 cách dễ hiểu nhất để anh chị em chúng ta cùng thảo luận. em thấy nhiều cụ còn ghi là: muốn biết thì pm vào inbox, mà pm xong thì chờ cả tháng ko thấy trả lời, thôi thì chúng ra cứ chia sẻ công khai để học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.
e cũng cảm ơn các cụ đã ủng hộ bài viết của em, em có thời gian sẽ làm nhiều bài để chúng ta cùng chia sẻ kinh nghiệm ạ.

CỤ chủ dạy em cách chèn chữ vào video chạy chạy với ah
cụ muốn làm video có chữ chạy thì cụ kiếm cái phần mềm chỉnh sửa và làm video đơn giản nhất, proshow gold hoặc movie maker, cài xong cụ muốn chỉnh video như nào thì cụ lên google sớt "chèn chữ vào video" là nó sẽ có cả đống hướng dẫn. còn nếu cụ chưa làm được thì cụ ới e 1 câu ở thớt này em sẽ hướng dẫn cụ nhiệt tình ạ.

Cụ chủ mở lớp quay video đi, em đăng ký đầu tiên.
Cảm ơn clip chi tiết của cụ!
cụ quá lời, cái video này em phải làm mất 2 tiếng mới xong chỉnh sửa, đúng là cái video thứ 2 em làm, em cũng toàn tự mày mò làm đấy ạ, em thấy vẫn chưa được chuẩn và thẩm mỹ cho lắm, nhưng em như vậy để cho dễ đọc và hiểu

em xin cảm ơn các cụ đã ủng hộ

linhieu

Xe hơi
Rất dễ nhập tâm. Thanks cụ.

tuankongchro

Xe tải
cảm ơn cụ đã rất chi tiết cho anh em.

Tuan Can

Xe container
Nhiều cụ đi ở đây đúng hoàn toàn nhưng vẫn bị vịn. Em cãi nhau hộ lái xe một lần rồi. CSGT ở đây nghe thấy nói đến vạch liền vạch đứt là quay sang: tôi nhắc nhở lái xe ..... ngay. Không có chuyện sớm hay muộn. Chỉ có xi nhan và vạch liền thôi.

ntg.ctm

Xe hơi
Em qua chỗ này hàng tuần, qua vạch liền thấy an toàn là nhập làn ngay và chưa bị xxx vịn bao giờ cả !

chientt

Xe tải
Học luật qua clip thật bổ ích

hahut

Xe tăng
Hình như không thấy biển báo hết hạn chế 40km/h trong clip của cụ chủ?!
Theo em thì cứ hết vạch liền là chuyển được, đã có 1 topic thảo luận rất kỹ vấn đề này rồi.
Có lúc cụ chủ đi trên 40 cây chuối, khoảng 400 m tính từ cái biển..:D

tcn4979

Tháo bánh
Cảm ơn cụ, rất rõ ràng, chi tiết và sống động