[Funland] Otofun running kêu gọi thành viên cùng sở thích 🥇🥇🥇

j23

Xe container
Các cụ mợ cố lên, chạy là khoẻ chính mình. Em join hồ Gươm và hồ Tây cuối tuần nên cổ vũ các cụ mợ từ xa thôi ạ.
Khu CVTN khá nhiều hổ báo trong làng chạy và cũng rất thân thiện, nếu gặp nhau cùng chạy và giá nhập team thì quá tốt :)

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Các cụ mợ cố lên, chạy là khoẻ chính mình. Em join hồ Gươm và hồ Tây cuối tuần nên cổ vũ các cụ mợ từ xa thôi ạ.
Khu CVTN khá nhiều hổ báo trong làng chạy và cũng rất thân thiện, nếu gặp nhau cùng chạy và giá nhập team thì quá tốt :)
Bọn e tập phong trào thôi :D chứ hổ báo là nhóm e lại sợ :)
Chạy xong hội có tụ tập ún beer k ợ
Tháng, hai tháng e tổ chức 1 lần ọp. Chứ chạy xong ai cũng nhễ nhại mồ hôi với sáng nên mọi ng cũng ngại đi uống :)

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Ủng hộ các mợ, tập trong CVTN rất thích, nhiều cây, nhiều gió, gửi xe thuận tiện, sẵn quán nước. Mà sáng nay 6h30 đã chạy xong, về còn đưa nhok đi học nên không nán lại join cùng các mợ được (chạy qua có thấy 1 team 4 cụ mợ đang đứng ngay đầu vườn hoa cổng Trần Nhân Tông không biết có phải team mình không nữa)
Dạ ko phải ạ :). Sáng Cn tới bọn e cũng tập trung nhau để chạy tiếp. Nếu Cụ cũng chạy ở đấy thì gia nhập cùng bọn e cho vui :)

Namtroc

Xe điện
Em vào ủn sốp

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
- Em điểm danh CN này ngày 30/6. 6h30 sáng có mặt ở CV Thống Nhất phía cửa Trần Nhân Tông cạnh rạp xiếc.

Thành viên đăng kí:
1. New.Moon
2.

myozuka

Xe tải
- Em điểm danh CN này ngày 30/6. 6h30 sáng có mặt ở CV Thống Nhất phía cửa Trần Nhân Tông cạnh rạp xiếc.
Thành viên đăng kí:
1. New.Moon
2.
Mùa này các cụ chạy muộn thế thì chịu sao nổi nắng? CN em chạy dài đều phải xuất phát lúc 4h sáng, 6h30 là xong rồi, muộn hơn nắng nóng chịu không nổi.

sleepwalkervn

Xe tải
Mặc dù là nguời ưa vận động nhưng trước giờ chỉ chơi thể thao. Tháng trước thằng bạn cấp 3 rủ rê mấy thằng tham gia Da Nang International Marathon vào tháng 8 nên mới bắt đầu tập luyện. Hôm kia ghé Decathlon để mua đồ gồm giày, tất, hai bộ quần áo, belt và chai nước hết 2.3 củ. Tạm thời thấy khá ưng, nhưng thi xong chắc chỉ chạy kiểu dưỡng sinh tuần 2,3 buổi, quãng đường trên dưới 10km tí vì em sợ chấn thương và cũng thích các môn khác nữa. Có Cụ nào ra mồ hôi nhiều khi chạy không? Em chạy xong là như tắm. Hic hic.

phamhungbs

Xe điện
Mặc dù là nguời ưa vận động nhưng trước giờ chỉ chơi thể thao. Tháng trước thằng bạn cấp 3 rủ rê mấy thằng tham gia Da Nang International Marathon vào tháng 8 nên mới bắt đầu tập luyện. Hôm kia ghé Decathlon để mua đồ gồm giày, tất, hai bộ quần áo, belt và chai nước hết 2.3 củ. Tạm thời thấy khá ưng, nhưng thi xong chắc chỉ chạy kiểu dưỡng sinh tuần 2,3 buổi, quãng đường trên dưới 10km tí vì em sợ chấn thương và cũng thích các môn khác nữa. Có Cụ nào ra mồ hôi nhiều khi chạy không? Em chạy xong là như tắm. Hic hic.
Em ngày nào cũng ướt sũng như tắm luôn cụ ah, chúc cụ tập luyện dẻo dai và đạt được mục tiêu sắp tới tại Đà Nẵng.

namcutthoi

Xe buýt
Sáng CN này em kéo cả đám Heo Rùa nhà em lên hồ Gươm tham gia giải Family Fun Run của MBBank rồi. Các cụ mợ ở đây có nhà nào tham gia hôm đó không?

namcutthoi

Xe buýt
Mùa Hè chạy nó khổ thế đấy cụ. Cực nhất là ướt giày, dừng nghỉ ở 15km, tháo tất ra vắt nước chảy tong tỏng.
Cụ ghé lại Decathlon, mua đôi bó calf nữa, đeo vào nó ngăn bớt mồ hôi vào giày. Còn quần áo ướt thì kệ, gặp gió càng mát.

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Mùa này các cụ chạy muộn thế thì chịu sao nổi nắng? CN em chạy dài đều phải xuất phát lúc 4h sáng, 6h30 là xong rồi, muộn hơn nắng nóng chịu không nổi.
Nhóm e mới quá. Toàn ng mới nữa nên thôi cố tí :)

Mùa Hè chạy nó khổ thế đấy cụ. Cực nhất là ướt giày, dừng nghỉ ở 15km, tháo tất ra vắt nước chảy tong tỏng.
Cụ ghé lại Decathlon, mua đôi bó calf nữa, đeo vào nó ngăn bớt mồ hôi vào giày. Còn quần áo ướt thì kệ, gặp gió càng mát.
Nhóm em các cụ cũng thế. Như tắm. Mà chạy xong về tắm sướng ạ :)

jamebond

Xe tăng
Em giống cụ, mồ hôi cũng như tắm luôn. Nhất là chạy xa, mồ hôi từ mặt cay hết cả mắt, em đang nghĩ nên dùng băng đô đeo chán hay dùng vòng tay lau mồ hôi sẽ hợp lý.
Nhưng dc cái ra mồ hôi xong người thấy khỏe hẳn cụ ah :)

Huyền Miêu

Xe điện
Hạnh phúc là quá trình chứ không phải điểm đến ...
Tuần này ra bà nhé. Tập luyện lúc rồi về khoẻ ng lắm :)

Tuần này bác có rảnh đi tham gia cùng cả nhóm cho vui nhé :)
Khung giờ nào ấy nhỉ. Mai tôi lên. Bà xem
Khung giờ nào về chủ nhật tiêm phòng cho con bé.

sleepwalkervn

Xe tải
Em ngày nào cũng ướt sũng như tắm luôn cụ ah, chúc cụ tập luyện dẻo dai và đạt được mục tiêu sắp tới tại Đà Nẵng.
Tụi em chỉ đăng kí hạng 10 Km thôi Cụ ạ. Mục tiêu là dưới 50p.

Em lại không bị ướt giày hay tất gì mới hay, mặc dù em bị bệnh ra mồ hôi chân và tay. Sang tháng em tính ghé Decathlon đổi một chiếc áo bị lộn size, sẽ hỏi vụ bó bắp chân luôn. Mồ hôi chảy nhiều tối tắm mặt mũi í Cụ...sợ không thấy đường.

Em giống cụ, mồ hôi cũng như tắm luôn. Nhất là chạy xa, mồ hôi từ mặt cay hết cả mắt, em đang nghĩ nên dùng băng đô đeo chán hay dùng vòng tay lau mồ hôi sẽ hợp lý.
Nhưng dc cái ra mồ hôi xong người thấy khỏe hẳn cụ ah :)
Mấy phụ kiện đó em cũng đang suy nghĩ nhưng đeo nhiều quá thiên hạ lại cười chê mất...vì chạy có 10 Km. Để em tập thêm xem sao. Càn thiết thì đầu tư.

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Em 6-7 Năm nay không hoạt động mạnh rồi. Giờ mà chạy không biết có đứt hơi không nữa :D
Em hiện đang đi bộ. Chưa chạy được. Cụ mà muốn vận động cn ra đi bộ với em :)
Khung giờ nào ấy nhỉ. Mai tôi lên. Bà xem
Khung giờ nào về chủ nhật tiêm phòng cho con bé.
6h30 bắt đầu nhé :) tập cũng 8h là xong về thoải mái :)