4 đứa con gái, từ Sài Gòn ra chui rúc Sa Pa

Trạng thái
Thớt đang đóng

FFC_2008

Xe hơi
các cụ để ý thấy ảnh của bác 3gai phọt lên trước mợ này hàng tháng thì có thể hiểu được ngay .. cop nhặt lung tung rồi xào xáo .. nhưng đc cái tư duy tốt, trí tưởng bở .. à nhầm tưởng tượng phong phú, đôi khi ko ligic nhưng được cái to mồm nên thôi các cụ bỏ qua .. ko em nó lại cho một cái biên bẳn vào mẹt bây h, đang thiếu chỉ tiêu :))

trungnvmt

Xe tải
Không thấy mợ chủ kụ kựa gì nữa . Chắc các bác nói chuẩn quá mất rồi =D>

Thịnh An

Xe tải
1. Chuyến đi có sự chuẩn bị rất kỹ càng, đi được rất nhiều nơi, tận hang cùng ngõ hẻm, ngóc ngách... và xem các nhân vật trong ảnh thấy có cả sự chỉ đạo... khắc huề :D
2. Góc ảnh, phối cảnh.... khá chuyên nghiệp (b)
chắc các cụ tự "nuận" ra được roài :D
Phóng sự 1 chuyến đi rất đẹp ~o)

fordescape4876

Xe hơi
Kết luận của bác theo em không được khách quan lắm . Theo em chỉ nên nói về mợ chủ thớt là người không dễ bị bắt nạt thôi . Còn về những lời đốp chát thì em thấy thế là bình thường , có thể hợp tai người này nhưng không hợp tai người khác , nhưng không thể kết luận là Thiếu văn hóa
Các cụ thông cảm! Thớt này chỉ kể lại câu chuyện về 1 chuyến đi, đúng như đề mục và quy định của OF, cũng không yêu cầu chủ thớt phải đưa mặt mình, cùng những thành viên tham gia, lên trên để mọi người ngắm nghía.

Câu chuyện của chúng em, đến đây tạm kết thúc.

Chỉnh sửa cuối:

Monster's sleep

Xe tải
Kết luận của bác theo em không được khách quan lắm . Theo em chỉ nên nói về mợ chủ thớt là người không dễ bị bắt nạt thôi . Còn về những lời đốp chát thì em thấy thế là bình thường , có thể hợp tai người này nhưng không hợp tai người khác , nhưng không thể kết luận là Thiếu văn hóa
Ôi thế đạo ảnh ( nói thẳng ra là ăn cắp ảnh) rồi ai có ý kiến trái ngược vào chửi xơi xơi. Thế mà không kết luận là TVH được hả bác?

trungnvmt

Xe tải
Thôi bác cũng đi ngủ đê . Định cho hơn 50 trang đấy à . Mà em lói thật quả ảnh cuối chính là mợ chủ thớt đấy . Vẫn cái kiểu nửa kín nửa hở , úp úp mở mở ..........

FFC_2008

Xe hơi
Thôi bác cũng đi ngủ đê . Định cho hơn 50 trang đấy à . Mà em lói thật quả ảnh cuối chính là mợ chủ thớt đấy . Vẫn cái kiểu nửa kín nửa hở , úp úp mở mở ..........
em nghĩ .. éo phải cụ ah :D
để em search xem có cái ảnh nào ở cái tạp chí lá cải nào giống ko em mang về post hầu cụ :D
chỉ tội cụ nào vào hóng gái hơi thất vọng tí thôi

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Mợ hoặc cụ chủ lại coi thường khán giả rồi. Mợ làm vậy là sai với ý nghĩa của mục này đó ạ. Thôi các cụ xin lỗi mợ chủ đi rồi tiễn mợ chủ về.

trungnvmt

Xe tải
Đúng là toàn nhà báo với công an có khác . Chém gió bay phần phật . Em ức quá các bác ạ , thế mà em cứ nghĩ mợ chủ thớt cũng có tí người thật việc thật , hóa ra còn lấy ảnh của người khác chèn vào ........ CHÉM CHÉM CHÉM , LUYỆN ĐÂU RỒI

son_rua_sanbay

Xe buýt
hình như công an ko dc nhuộn tóc thì phải.mà mợ chủ thớt có cái chữ kí hoành nhất of nên chắc chắn ko phải mợ ý rồi.
em dự người đi cùng thoai.

son_rua_sanbay

Xe buýt
Đúng là toàn nhà báo với công an có khác . Chém gió bay phần phật . Em ức quá các bác ạ , thế mà em cứ nghĩ mợ chủ thớt cũng có tí người thật việc thật , hóa ra còn lấy ảnh của người khác chèn vào ........ CHÉM CHÉM CHÉM , LUYỆN ĐÂU RỒI
cụ hài quá lại lôi luyện ra rồi.

SPL

Xe container
Không có ảnh nhân vật chính là ko ăn thua rồi:)):)):)) Tính thuyết phục đếch cao8-|8-|8-|
Gớm, chỉ mê gái là giỏi, mụ Gấu già đang ngồi cạnh kia kìa, mụ ấy lại cho gặp Tây Côn Đồ thì hỏng:D

fordescape4876

Xe hơi
thớt này hóa ra giống một thớt có bác kể dẫn 3 cô gái đi Thái Lan cách đây độ tháng cũng đăng box này, hóa ra bịa đặt toàn phần và rất đáng buồn là một trong 3 cô gái bị đưa ảnh dựng chuyện là em gái một bác member cứng ở OF, không ra làm sao cả. Theo em những chuyện bịa đặt không nên được khuyến khích, nhất là ở box này

(ở quán Cafe còn nhảm nhí tí được, miễn không hại ai)
Cụ Việt Vòi căn cứ vào đâu mà bảo là bịa đặt, nhảm nhí? Hãy đọc kỹ và nghĩ kỹ trước khi phát ngôn.

sockl

Xe máy
Mợ chủ khoe cái báo với xxx ra để làm cái quái gì ấy nhỉ? định dọa ae OF à? Đến bây h mới chịu nhận cái đuôi chuột!

FFC_2008

Xe hơi
Bật mí: Các thành viên nữ trong chuyến đi này, đều làm báo - CA và chơi thân với nhau, nên việc đi lại - đưa bài thế này, cũng là bình thường, đi rất nhiều lần rồi và không có gì ngạc nhiên cả.

Về chuyện hình ảnh, do không chụp được hết những góc ảnh vùng miền, lại chỉ mải chơi - ăn uống, chụp hoa lá cành... nên có dùng một ít hình ảnh của một số cụ thành viên OF và chúng em đã nhắn tin, gọi điện xin, được đồng ý cho sử dụng.

Rất rất rất cảm ơn một số cụ đã cho phép chúng em sử dụng một số hình minh họa, để bộ sưu tập ảnh - kể lại 1 chuyến đi đáng nhớ của chúng em thành công.
toàn nhà báo và công an - sử dụng tư liệu copy pase là chính xác roài còn j nữa :D
chú thích: hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa cho 1 câu chuyện hư cấu
xin cảm ơn.
chúc ngủ ngon.

Trạng thái
Thớt đang đóng