4 đứa con gái, từ Sài Gòn ra chui rúc Sa Pa

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuotlang

Xe lừa
Khổ thân bác 2snguyen đang online kìa, ngày nào cũng phải vào hóng để dọn dẹp ;)

Em lười chạy qua Freegate nên ko xem đc imageshake, nhìn comment các cụ mà chết cười ;) (Em xem đc có 20 cmt ảnh đầu)

Nói chung trong OF này hình như bài nào quá đông (trên 5k viewers 1 ngày thì cũng là có vấn đề? )

Năm ngoái em còn nhớ hình như có nick của mợ nào viết bài, trong 5 hôm còn hơn 100k lượt xem cớ, sau đó bị Del, rất tiếc em ko xem đc bài đó

Theo em nghĩ cụ 3Gai là người đóng góp nhiều bài, cũng chẳng tự nhiên đi câu Views bằng nick âm binh nào đâu

Biết đâu là Gấu nhà cụ 3Gai??

;) Các bác cứ Fun là đc rồi, ko phải nghiêm trọng quá thế đâu

Chỉnh sửa cuối:

Vclub

Xe tải
Các cụ quan trọng hóa vấn đề lên quá rồi đấy, cá nhân em vẫn thấy đây là 1 chuyến đi rất hay, có nhiều ảnh đẹp cho các cụ thưởng lãm, và e cũng nghĩ là chính gấu của cụ 3G & các bạn mợ ấy thực hiện chuyến đi, nhưng khi post bài trên OF thì phải có sự biên soạn, trợ giúp của cụ 3G. Đây là một việc bình thường chẳng có gì mờ ám cả.
Vodka chủ thớt (b)
Em rất tán thành ý kiến của cụ, không nên quan trọng hóa những vấn đề không cần thiết. Có ảnh, chuyện và gái là ok rồi. Fun mà.:D

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Viết bài để câu View đó là mục đích của mỗi người khi viết bài đăng lên mạng và hay dở là ở cách câu, lần này bác chủ thớt câu dở quá :D. Nói cách khác bác chủ thớt có rượu ngon, rượu thật và cũng có lòng nên muốn pha chế thêm một số thứ vào rượu để mời anh em, không ngờ mọi người thưởng thức lại thấy không hợp và quy là rượu rởm :D.
Nhưng em cũng đã vào blog của cụ 3G rồi, cũng đã đọc rất nhiều bài bác ấy viết, và e nghĩ bác làm sao phải làm thế( đấy là em hy vọng vậy):))

Vietkid

Xe điện
Rằng phăn thì cũng là phăn, nhưng mà lố quá thì thành như phâ n, hố hố.
( phăn hay phâ n là do cách đọc nhá, đừng có chém em )

nhurua

Xe hơi
fun đi các cụ, gì mà nghiêm trọng quá vậy,

Website
www.facebook.com

...
Theo em nghĩ cụ 3Gai là người đóng góp nhiều bài, cũng chẳng tự nhiên đi câu Views bằng nick âm binh nào đâu

Mình không có ý định còm thêm nữa vì mợ chủ đã đóng thớt rồi.

Nhưng thấy kụ Chuotlang còn băn khoăn "biết đâu là Gấu nhà cụ 3Gai?" nên xin trích dẫn ra đây để tùy kụ phán xét.

Ở post #95, kụ 3Gai xác nhận chả biết mợ chủ thớt là ai, mà chỉ đoán "chắc là gái rồi" ---> kụ 3Gai đã xác nhận đây chẳng thể là gấu của kụ í.

Sau khi bị kụ Vòi bóc vở, kụ 3Gai liền nhận đó là Gấu của kụ ý (ngụ ý không phải là chính kụ 3Gai tạo thớt bán thịt lừa này)

post #95:
Đúng đấy! Anh em ta cũng không nên tò mò tìm hiểu về chủ thớt quá mà ảnh hưởng đến mạch kể của cô ý (chắc là gái roài, thấy rất hay chụp hoa và tả chợ búa, mua bán). Cứ kể đi cô, cho anh em được thưởng thức 1 Sa Pa khác, nhìn dưới mắt các mợ. Hì! Hì!..
#451 (đã bị xóa):
3Gái viết:
--------------------------------------------------------------------

Tôi không cần biết họ dạy cụ cái gì, nhưng có 1 điều chắc chắn là sẽ kiện được cụ ra Tòa theo điều 34, Bộ luật Dân sự về bí mật đời tư của cá nhân.
Tôi cũng đã đọc và biết được nguyên nhân cụ cãi nhau với bạn Gấu nhà tôi.

Tien_TCFC

Xe điện
Em ngửi thấy mùi thum thủm. Vào đọc xong vẫn thấy thum thủm =))

ptd74

Xe tải
Khổ thân bác 2snguyen đang online kìa, ngày nào cũng phải vào hóng để dọn dẹp ;)

Em lười chạy qua Freegate nên ko xem đc imageshake, nhìn comment các cụ mà chết cười ;) (Em xem đc có 20 cmt ảnh đầu)

Nói chung trong OF này hình như bài nào quá đông (trên 5k viewers 1 ngày thì cũng là có vấn đề? )

Năm ngoái em còn nhớ hình như có nick của mợ nào viết bài, trong 5 hôm còn hơn 100k lượt xem cớ, sau đó bị Del, rất tiếc em ko xem đc bài đó

;) Các bác cứ Fun là đc rồi, ko phải nghiêm trọng quá thế đâu
Em có nói cụ 3G bên thớt : " chở 3 gái Theo huyền thoại Trường Sơn " Là cụ hơi " khệnh " ;)

Sang đây đọc cụ Chủ thớt bốp chát giọng điệu quá xã hội em buồn NÔN quá :((

Đời nên biết Mình Là ai và Tôn trọng mọi người .

miutrang

Xe tải
Thớt đóng ở đây là vui vẻ rồi. Ai ấm ức thì cứ giữ lấy cục tức trong người mà tổn thọ. Còn em lên đây được hóng hớt những chuyến đi như thế này cũng là thu hoạch được nhiều điều rồi.

Em thì em nghĩ làm gì cụ 3G phải giả danh để câu view các cụ, chắc có sự hiểu nhầm gì đó thôi.

ducleminh

Xe điện
Đọc qua cái thớt chở 3Gai dọc Trường sơn thì có chút ấn tượng tốt nhưng ở đây mọi cái có thể coi là FUN được nhưng cái đoạn dọa kiện cáo xâm phạm đời tư cá nhân thì không thể ngửi nổi nữa, giọng điệu giống mấy thằng cửa quyền hay thích dậy đời quá.
Mà kiện gì chứ? Nói cũng phải nghĩ, chắc định dọa gà!!!

chauchau

Xe điện
he, cụ VVZ có nhớ Farem không? :))

anchibui

Xe điện
Đọc qua cái thớt chở 3Gai dọc Trường sơn thì có chút ấn tượng tốt nhưng ở đây mọi cái có thể coi là FUN được nhưng cái đoạn dọa kiện cáo xâm phạm đời tư cá nhân thì không thể ngửi nổi nữa, giọng điệu giống mấy thằng cửa quyền hay thích dậy đời quá.
Mà kiện gì chứ? Nói cũng phải nghĩ, chắc định dọa gà!!!
Vì cái thớt này em bị dính thẻ... Lúc phát hiện ra em định làm tới nhưng sợ dính tiếp thẻ... em phải rút
Vì dính thẻ nên em Canh-ti với cụ Vietvoi... khui ra đc cái "lố" của thớt...
Thực sự bây giờ em vưỡn choáng cái giọng văn "tanh tách"... sừng cồ...
Các bác Min đóng thớt này ở đây là đc rùi...

Gemi

Xe buýt
Vì cái thớt này em bị dính thẻ... Lúc phát hiện ra em định làm tới nhưng sợ dính tiếp thẻ... em phải rút
Thớt này em hóng từ lúc mới mở, sang đến trang 2 đã thấy giọng bôm bốp của chủ thớt phản pháo lại một cụ nào đấy nên em chán chả thèm hóng nữa.
Hôm sau vào bỗng dưng thấy hot vãi.
p/s: Mấy cụ không theo dõi từ đầu đến cuối thì cũng k nên phán bừa. Cứ đọc cho kĩ cũng chả vội gì, mà vội thì các cụ đâu có hóng nào. Chứ đầu cua tai nheo chả rõ cứ vào nói lấy đc thì hài lắm !!

anchibui

Xe điện
Thớt này em hóng từ lúc mới mở, sang đến trang 2 đã thấy giọng bôm bốp của chủ thớt phản pháo lại một cụ nào đấy nên em chán chả thèm hóng nữa.
Hôm sau vào bỗng dưng thấy hot vãi.
p/s: Mấy cụ không theo dõi từ đầu đến cuối thì cũng k nên phán bừa. Cứ đọc cho kĩ cũng chả vội gì, mà vội thì các cụ đâu có hóng nào. Chứ đầu cua tai nheo chả rõ cứ vào nói lấy đc thì hài lắm !!
Bây giờ còn gì mà đọc hả bác...???
Gay cấn nhất từ chiều đến đêm qua... Nhưng đã bị các bác Min dọn hết rùi...
Lúc đó gần 100 trang... Sáng nay còn hơn 40 trang....

Gemi

Xe buýt
Bây giờ còn gì mà đọc hả bác...???
Gay cấn nhất từ chiều đến đêm qua... Nhưng đã bị các bác Min dọn hết rùi...
Lúc đó gần 100 trang... Sáng nay còn hơn 40 trang....
Hehe em không để ý.
Em thấy mợ chủ thớt cứ mở miệng ra là chửi người nên em chả thích vào hóng.
Thấy có mấy cái ảnh xuất hiện rất chi là "tình cờ" thì cũng đủ để em đoán rồi :D

truongan898

Xe tải
Từ khi đọc cái câu đó em đã biết là trò lừa lọc rồi nên em ko CM và cũng chẳng dỗi hơi theo dõi, thế mà nhiều cụ cứ lao vào để rồi lại còn bị chủ thớt nói như mắng vào mặt. OF giờ cũng lắm kẻ vô công dỗi nghề nhỉ cụ
ơ thế sao mợi nói là cả 4 đứa thay phiên nhau lái lên cơ mà, giờ lại 2 đứa đi tàu, em chẳng hiểu đc. Nói chung quy lại ứ tin đc ~X(

ducleminh

Xe điện
Giọng văn đấy thường gặp trong các cơ quan công quyền, nhất là mấy ngành xxx.
Dân chợ búa cũng chẳng ăn nói đến thế!
Mà sợ gì thẻ phạt, cùng lắm anh em dựng diễn đàn OFxxx khác :D

Trạng thái
Thớt đang đóng