4 đứa con gái, từ Sài Gòn ra chui rúc Sa Pa

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.facebook.com
Con gà luộc ngon quá cơ

Chưa bao giờ thấy món gà luộc hấp dẫn, ngon và... thèm như ở trên nương, lưng chừng núi Mù Căng Chải

Cắt thịt gà, múc canh, làm muối ớt và "hưởng lộc" ngay trên nương

Hiện có 125 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (61 lái chính và 64 lái phụ). Thế này thì 1 con gà, 1 nồi canh sao đủ được?..
Nữ nhi đi được như mợ thật đáng nể, đáng học hỏi.

Mợ chụp nhiều ảnh đẹp quá, nhưng trừ cái ảnh này. Màu sắc: tối đen, góc chụp: đen tối, suy nghĩ: tối đen, ấn tượng: đen tối.

Ăn - trông nồi, ngồi - trông hướng, sướng - trông ...ít gà?

Ngon gì mà ngon?

vecute41

Xe tăng
Trên đỉnh..........tụt ! Lại lên đỉnh......tụt...
- Tóm lại mợ Ếch là ai, kụ nào biết thì cũng đã biết rồi, kụ nào chưa biết thì bỏ qua tập trung vào ảnh đê
- Đề nghị mợ Ếch tập trung vào chuyên môn ko đôi co nữa nhá!

Sự thật là dư lào thía cụ
:-?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Các cụ đọc thớt từ đầu đến giờ mà cứ tranh luận mãi mợ Ếch là ai :D Có đúng là mợ ko? Em chỉ cần nói ra 1 căn cứ thôi là các cụ sẽ hiểu thôi mà. Các cụ đọc kỹ và nhìn lại ảnh... mợ Ếch pót lên đê :D

vecute41

Xe tăng
Trên đỉnh..........tụt ! Lại lên đỉnh......tụt...
Các cụ đọc thớt từ đầu đến giờ mà cứ tranh luận mãi mợ Ếch là ai :D Có đúng là mợ ko? Em chỉ cần nói ra 1 căn cứ thôi là các cụ sẽ hiểu thôi mà. Các cụ đọc kỹ và nhìn lại ảnh... mợ Ếch pót lên đê :D

.............Rồi sao cụ? em hóng :-?

son_rua_sanbay

Xe buýt
Thôi đi mà! Bác cabin nói vậy là đúng đấy vì có 1 thực tế là một số cụ nhà mình không thực hiện tiêu chí "bình quyền" cứ chém gió, kê kích linh tinh, mất hết cả hứng kể chuyện. Em không có thói quen giải quyết mấy việc này vì không phải chuyên ngành và cũng không có nhu cầu nên đã phì cười khi nghe cụ nói "chuyện của mợ với bác ý thì 2 người nên giải quyết"...

Nếu bác không đi cùng thuyền với cậu hay chửi thề kia, thì sao không ủng hộ tụi em?..
vì em chả thích cái dòng dưới của mợ

son_rua_sanbay

Xe buýt
em thấy cụ phan3h với 3gai kiểu gì chả biết mợ này,đọc kĩ cũng chả biết được,ngừoi biết rồi thì dễ người chưa biết thì tò mò.
tóm lại em thấy mợ í đăng ký cái nick mấy năm rồi mới dc mấy chục comment từ hôm qua đến giờ lên hơn trăm.em dự sau bài này vài năm sau mợ ý mới trở lại cũng nên.vì thế các cụ cũng chả nên biết mợ ý là ực hay là ái để làm gì.hề hề hề

Meo Top

Xe tải
em vào nhìn 4 mợ. sao 4 mợ máu thế
bọn em cg đang lên kế hoạch phượt đồng văn. ;;)

manutd_bk

Xe tải
Vì cái dòng này mà các ông nhao hết cả lên đây:

Còn Sapa thì ai lạ gì, mấy em dân tộc mặc thổ cẩm, mấy hàng rau củ quả, rượu ngâm...chụp góc nào thì cũng từng ấy cảnh.
Tóm nại nà không có ảnh gái trẻ, chán các cụ nhề!
mún xem ảnh gái hả cụ. lên liên xô chấm mỹ đi cụ,trên đấy đầy.tây tầu,nhật mỹ đầy đủ hết.

wavechien

Xe container
Em xem thớt của mợ Ếch từ khi nhà mới có 1 tầng, đến giờ đã lên tầng thứ 42, bản thân em là người ham đi du lịch, thấy các mợ đi lại trong thời gian có 4 ngày, mà lại là các cung đường khó đi, hiểm trở lại chụp được khá nhiều ảnh mà theo em là rất đẹp, nhất là các ảnh về đời sống của người dân vùng cao Tây Bắc, vào từng bản làng, rồi thì leo núi xem đồng bào trồng trọt, cá nhân em là em phục lắm.

Dù có hay không chuyện các mợ ấy lái xe lên Sapa thì em nghĩ các cụ cũng nên ủng hộ cho mợ Ếch bằng những bình luận mang tính tích cực. Và dù có hay không chuyện mợ ấy đưa ảnh của mình và các thành viên đi cùng lên diễn đàn cũng đâu có quá ảnh hưởng đến thớt như thế. Vậy nên em nghĩ các cụ đừng nên quá quan tâm cái vấn đề mặt mũi các mợ ấy ra sao. Quan trọng là được du lịch qua màn ảnh nhỏ các cụ ạ :D

trungnvmt

Xe tải
Em ngồi đọc một lượt hết 43 trang rồi thấy câu chuyện đến hồi lố bịch . Bây giờ đảm bảo chủ thớt có post thêm ảnh thì cũng không mấy ai quan tâm và thưởng thức trình độ chụp ảnh nữa . Thật ra sau cái ảnh mấy quả chân dài quẩn sooc chắc cũng nhiều bác tưởng tượng giống em :P nhưng rồi sau đó càng đọc càng kéo dài lại càng mất hứng . Xin lỗi các chị chủ thớt cứ bắt mọi người tập trung vào chuyên môn đê , quan tâm tới giới tính làm gì nhưng bản thân con thớt này lập ra đã khiến người ta phải tò mò về mặt giới tính rồi . Cho nên theo em bây giờ một là các chị cứ lặng lặng mà post ảnh và tự bình luận lấy , đừng có đối đáp chan chát thế này thế kia làm gì . Hai là đưa đủ cả 4 bộ mặt lên đây , trai gái gì cũng được , miễn là thật , đừng có kiểu úp úp mở mở gây ra sự bí hiểm làm gì . Kiểu gì em cũng vỗ tay ủng hộ các mợ =D> . Can đảm lên . Đấy chính là vẻ đẹp đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Website
www.facebook.com
Đây được đi, được chụp, được ăn và kết luận... rất ngon! Soi mỗi con gà mà ra tỷ thứ, phục cụ!..
Mợ nhắm mắt (hoặc mở mắt) ăn gà thì ngon.
Nhưng các Ofer khác thì bị cả cái phao câu đen sì đập thẳng vào mẹt. Chả thể tránh được.

fordescape4876

Xe hơi
Em ngồi đọc một lượt hết 43 trang rồi thấy câu chuyện đến hồi lố bịch . Bây giờ đảm bảo chủ thớt có post thêm ảnh thì cũng không mấy ai quan tâm và thưởng thức trình độ chụp ảnh nữa . Thật ra sau cái ảnh mấy quả chân dài quẩn sooc chắc cũng nhiều bác tưởng tượng giống em :P nhưng rồi sau đó càng đọc càng kéo dài lại càng mất hứng . Xin lỗi các chị chủ thớt cứ bắt mọi người tập trung vào chuyên môn đê , quan tâm tới giới tính làm gì nhưng bản thân con thớt này lập ra đã khiến người ta phải tò mò về mặt giới tính rồi . Cho nên theo em bây giờ một là các chị cứ lặng lặng mà post ảnh và tự bình luận lấy , đừng có đối đáp chan chát thế này thế kia làm gì . Hai là đưa đủ cả 4 bộ mặt lên đây , trai gái gì cũng được , miễn là thật , đừng có kiểu úp úp mở mở gây ra sự bí hiểm làm gì . Kiểu gì em cũng vỗ tay ủng hộ các mợ =D> . Can đảm lên . Đấy chính là vẻ đẹp đấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đồng ý với ý kiến của cụ, tiếp tục nhá!

cerato08

Xe điện
Túm lại nhièu men trên of không thích cá tính của mợ chủ vì quá đanh đá, giọng văn gay gắt và ăn thua quá. Cụ 3gai thì ngựoc lại. Ae trên of biết mợ đi tết độc lập cùng cụ 3gai, Phụ nữ cũng k nên như thế. Vợ con em mà như mợ thì chít. Cá nhân em là em tránh xa mợ nếu ở ngoài đời, em nói thật mợ đừng giận. Thớt đén 44 page chẳng qua họ tò mò và trêu mợ là chính thôi. Member tinh tế lắm đới mợ ơi

Chỉnh sửa cuối:

trungnvmt

Xe tải
Vụ này theo em không đến được trang 50 đâu . Các cụ vào xem 3 ANH EM cho nó thay đổi không khí đi

Website
www.facebook.com
Túm lại nhièu men trên of không thích cá tính của mợ chủ vì quá đanh đá, giọng văn gay gắt và ăn thua quá. Cụ 3gai thì ngựoc lại. Ae trên of biết mợ đi tết độc lập cùng cụ 3gai, Phụ nữ cũng k nên như thế. Vợ con em mà như mợ thì chít. Cá nhân em là em tránh xa mợ nếu ở ngoài đời, em nói thật mợ đừng giận. Thớt đén 44 page chẳng qua họ tò mò và trêu mợ là chính thôi. Member tinh tế lắm đới mợ ơi
Chuẩn men. Vốt kụ nhé.

máy ủi

Xe tải
Đất nước mình, nhân dân mình, có gì phải sợ á? ;))

Đích thị văn phong của cụ 3gai và cũng là bloger Mai Thanh Hải. 4gái tức là cụ 3gai đón thêm 1gái Sài gềnh nữa , nên chỉ có 2 lái ếch ( Túm lại là 1giai và 1gái ). ối suy luận đau hết cả đầu.

Trạng thái
Thớt đang đóng