4 đứa con gái, từ Sài Gòn ra chui rúc Sa Pa

Trạng thái
Thớt đang đóng

An Dong

Xe điện
Em đồng ý với cụ chỗ màu đỏ nhưng chỗ màu xanh thì em vốt cho mợ chủ thớt. Chủ thớt đã mất công chụp ảnh, viết lời bình và post lên OF để các cụ và em được mở rộng tầm mắt thì trước hết chúng ta phải cảm ơn chủ thớt đã, trong khi rất nhiều cụ vào chỉ để soi mói hàng họ của chủ thớt rất phản cảm. ĐỐi với gạch đá thô thiển bất lịch sự thì em thấy chủ thớt hoàn toàn có quyền dùng những lời lẽ tương đương để đối đáp lại. Em chả quen biết gì mợ chủ thớt, chỉ muốn mợ ấy ắp thêm ảnh để em xem cho mở rộng tầm mắt thôi. Em thấy thích cách đối đáp của mợ này và của bác 3 Gái (bác này thì nổi tiếng rồi).
Ơ, lão 29V này lạc vào cõi này đâm ra văn hay thế nhỉ. Đồng ý với lão, em cứ thấy có ảnh để xem là em khoái rồi. Mà cụ có quen nhà 3Gái à?

simo2001

Xe tăng
Sapa với Tú Lệ thì em ứ quan tâm mấy, em lăn lộn ở đấy mãi rồi. Nhưng mà 4 mợ tự lái Escape lên Sapa thì cũng hay hay. Nghe có vẻ cá tính. Thế nên em đọc liền 10 trang.

Kết luận sơ khởi của em là các cụ nào mà nghĩ giống em thì bị lừa rồi. Các mợ, nhưng bắp tay, bắp chân to đùng, lại hơi rậm violon tí.

kklong12

Xe tải
Các cụ có biết tại sao các mợ không cho xem mẹt ko các cụ nhà ta có câu đẹp phô ra ... thôi để bí ản cho cuốn hút ko lại....

My Mò

Xe điện
E dự mợ mặc áo đen kia là gấu nhà bác 3gai

hành_khất_đêm

Xe điện

Uploaded with ImageShack.us

Ảnh trên là của 4G Sài Gòn, ảnh dưới là trong thớt Sapa của bác 3Gai. Các bác có thấy sự trùng hợp không? Bác 3Gai vào nhận hội đi. Nhưng công nhận "mợ" for êch này câu page giỏi thật. Bài chả có gì, ảnh chụp cũng bình thường thế mà làm ae trong fun cứ nhặng cả lên...
Em thấy cái này hay này :D

diepnh81

Xe tăng
E đọc 1 mạch 36 thớt của mợ chủ thớt nếu đúng là các mợ tự chạy thì vote cho các mợ, các mợ máu ghê. Ảnh đẹp, chắc kết thúc các mợ tung quả ảnh cuối có ảnh các mợ lên đây là "đẹp topic"

washaby

Xe hơi
Món ăn ngon Mù Căng Chải - Tú Lệ của người Mông và người Thái

Thịt lợn trộn gia vị, gói lá dong và nướng tươi trên củi đượm của người Thái
Vừa nướng vừa quạt cho chín tới, ăn nóng và phải do con gái Thái nướng mới ngon được

Xôi nương ăn với lạc rang và măng tươi ngâm ớt, món này chỉ có ở Mù Căng Chải

Thịt trâu gác bếp, nhấm nháp với bia và mang đi đường để bốc bải, ăn vặt rất ngon, chống buồn ngủ - buồn mồm...
Mợ chủ thớt làm em nhớ xôi gái thái-nếp tú lệ quá :">, mợi mợ một ly!!!

4x4

Xe tăng
Em tả các mợ trên Sa Pa cho các cụ xem nhá! Còn phần chúng em, chỉ kể lại chuyến đi và những điều cảm nhận. Đâu cần thiết phải trưng mặt lên để làm hàng với các cụ. Các cụ đi dược và cũng viết, chém gió được. Chả lẽ chị em chúng em lại không có quyền ý và phải "cho nhìn mặt mới tin" á? Xưa rồi, Diễm!..

Thượng đế của ngành Viễn thông. Ở trên này, đồng bào ai cũng có điện thoại, thì làm gì có cái gọi là "chợ tình" mà nhiều cụ cứ tưởng bở, xấn xổ lao đến... xem nhể

Bé gái đầu tiên rất xinhvaf mặt mũi thông minh, tươi tắn

Mẹ khỏe, con cũng khỏe

"Nắm thắt lưng địch mà đánh"

Ngáp ngủ

Chăm chỉ
Cám ơn mợ chủ, lâu lắm e ko lên lại Sapa, ngắm ảnh của mợ thấy Sapa đẹp lên nhiều (hay vì người chụp biết chọn cảnh và là nữ nên góc nhìn khác nhỉ :D) - thế nào e cũng phải lên thăm lại rồi! Vote mợ!

P/s: e thấy nhiều cụ còn trẻ mà cmt thô quá, theo e 4r ảo thật đấy nhưng ko nên lợi dụng và làm mất đi nhiệt tình chia sẻ của các thành viên nữ như trong 5 trang e vừa xem. Có gì ko phải các cụ bỏ quá cho nhé, e có lẽ vì e hơi già mất rồi nên tự dưng thấy ngại ko dám đọc cmt của nhiều cụ vì thấy thô quá :77:

miutrang

Xe tải
Nhiều cụ vưỡn chưa tin là 4 cô nữ lại có thể cưỡi Ếch lên đến tận Sapa. Em thấy bình thường mà. Chẳng qua một số cụ bình loạn không trên tinh thần xây dựng và khá thiếu văn hóa nên mợ không muốn đưa nhân vật chính lên. Cái đó thực ra không quan trọng, quan trọng mợ đã mở rộng tầm mắt cho cánh đàn ông. Đặc biệt là các cụ chỉ cuối tuần rón rén lên được đến Tam Đảo đã coi là một chiến tích gì lớn lắm. Chuyện đàn ông không muốn phụ nữ hơn mình cũng là chuyện thường.

Mợ chủ cứ sâu nốt hành trình lên cho bọn em nhé. Đang giờ ăn cơm mà vẫn có hơn trăm mạng đáng lót lá đợi ảnh kia kìa.

Chỉnh sửa cuối:

_ChevyCamaro_

Xe tải

Ảnh trên là của 4G Sài Gòn, ảnh dưới là trong thớt Sapa của bác 3Gai. Các bác có thấy sự trùng hợp không? Bác 3Gai vào nhận hội đi. Nhưng công nhận "mợ" for êch này câu page giỏi thật. Bài chả có gì, ảnh chụp cũng bình thường thế mà làm ae trong fun cứ nhặng cả lên...
Chắc mợ chủ thớt đi với bác 3Gai =)) Hoặc có sự xào nấu gì đây? =))

MK2007

Xe tăng
Tối đọc cả 37 trang của các Mợ, khen có, chê có. Nhưng Tôi khâm phục các Mợ, cho dù các Mợ có lái xe hay đi
tàu đến Sapa thì cái đó không quan trọng, quan trọng là các Mợ là những con người người biết thưởng thức cuộc sống, Chúc các Mợ
mạnh khoẻ.

wusnat

Xe tải
Các mợ lên được tơi đây thật là bái phục, bái phục!
Con gà luộc ngon quá cơ

Chưa bao giờ thấy món gà luộc hấp dẫn, ngon và... thèm như ở trên nương, lưng chừng núi Mù Căng Chải

Cắt thịt gà, múc canh, làm muối ớt và "hưởng lộc" ngay trên nương

Hiện có 125 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (61 lái chính và 64 lái phụ). Thế này thì 1 con gà, 1 nồi canh sao đủ được?..

_ChevyCamaro_

Xe tải
Đoạn này giọng vưỡn khệnh và dễ sửng cồ như trong thớt Trường Sơn, Khoang Xanh. Sao cụ không bỏ qua đi cho topic nó đẹp :) Chấp nhặt làm giề!
Các thớt của cụ đều cùng style và thu hút !
XXX của Cục cảnh sát giao thông đường bộ đường sắt thì giọng điệu phải giống như đồng nghiệp của mợ ấy vẫn nói với dân chứ :))

fordescape4876

Xe hơi
XXX của Cục cảnh sát giao thông đường bộ đường sắt thì giọng điệu phải giống như đồng nghiệp của mợ ấy vẫn nói với dân chứ :))
Đang trong Câu chuyện những chuyến đi đấy cụ ợ! Cứ việc này móc vào việc khác, chả FUN tý nào!..

gooddriver

Xe hơi
Chức năng ẩn nick thì chỉ Min, Mod mới có, nhưng quan trọng xx gì, vui là chính trong khi cuộc sống có quá nhiều ức chế rồi.

@ Em có lời với Mins, Mods: Cái vụ vốt trừ vốt cộng chỉ làm diễn đàn nhiều rác. Nhân sỹ trí thức không thích rác đâu ạ.

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Thớt đang dzui thỉnh thoảng có vài đoạn dzui hơn =)). Đọc đến đoạn này em thấy các cụ trên OF nhà ta rất thích cái ấy :>.

Trạng thái
Thớt đang đóng