4 đứa con gái, từ Sài Gòn ra chui rúc Sa Pa

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gemi

Xe buýt

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

Ảnh trên là của 4G Sài Gòn, ảnh dưới là trong thớt Sapa của bác 3Gai. Các bác có thấy sự trùng hợp không? Bác 3Gai vào nhận hội đi. Nhưng công nhận "mợ" for êch này câu page giỏi thật. Bài chả có gì, ảnh chụp cũng bình thường thế mà làm ae trong fun cứ nhặng cả lên...
em thêm cái Thùy Link cho đủ bộ ;))
http://www.otofun.net/threads/271980-co-mot-sa-pa-khac-voi-binh-thuong

Túm lại là em thấy nước ảnh và trình ảnh PnS của mợ ford và mợ 3Gái giống hệt nhau qua mấy câu chuyện chuyến đi như Lý Sơn chẳng hạn.
Em dự là đôi bạn cùng tiến hé hé.
Công nhận thớt này vui, nóng sốt nữa, cụ 3Gái đang ở đâu vào đây để em mời ly vodka :P

son_rua_sanbay

Xe buýt
Anh thì thấy chú No nick hơi over. Hình như chú là dân làm ăn vì anh đọc lại bài chú thấy có yếu tố tiền bạc ở đó, nhưng nói thật nhé, như mứt, nhất là về kinh tế tài chính, BĐS lại càng tệ. Chú mà là dân làm ăn thì càng nên kìm chế để tạo thiện cảm cho số đông, nếu chú đang đi học thì cố học cho xong rồi mang trải nghiệm và trình độ mà lên án người ta, nhất là ở đây lại là phụ nữ.

Chú đăng ký nick đến hôm nay khoảng 17 tháng, số bài là 1.762 bài. Tính ra mỗi ngày chú post 3,5 bài. Kiến thức như núi mà chú phóng túng thế cũng nhạt chứ đừng nói đến chấm phẩy, viết hoa, chính tả ... liểng xiểng như chú.
nhìn cái đống bài của bác mà bác ko xấu hổ hay sao mà đi nói người khác thế ạ.
bác xuyên tạc người ta từ cái chuyện làm ăn đến cái chuyện abc này nọ.
người ta viết nhiều bài bác cũng chém dc tài thật.

Little Sushi

Xe buýt
Tốt nhất các cụ đừng thêm mắm thêm muối vào nữa làm mất hết tinh thần FUN :(

hungbm

Xe điện
Oh, oh sao lại đôi co gì thía. Mời các cụ các mợ hạ hỏa cái nào. Tinh thần của of là Fun mà

gooddriver

Xe hơi
Chính vì background như của chú rửa sân nên anh ít viết trên OF đấy. Ở nơi khác anh viết có OFer mang về cũng hot không kém thread của cô 76 này đâu.

Mic71

Xe buýt

cabin

Xe buýt
bác đừng nói kiểu tát nước theo mưa thế chứ.người ngoài đừng nên can dự quá sâu làm gì.
Xin lỗi bác, tôi chẳng phải là tát nước theo mưa mà là thấy đàn ông mà dai dẳng chấp nhặt với đàn bà từng tí một nên hơi bất bình, khó chịu. Còn đây là diễn đàn của tất cả mọi người, chẳng có ai là người ngoài, người trong cả. Lần sau nói nhớ suy nghĩ trước sau nhé.

fordescape4876

Xe hơi
Chính vì background như của chú rửa sân nên anh ít viết trên OF đấy. Ở nơi khác anh viết có OFer mang về cũng hot không kém thread của cô 76 này đâu.
Em gửi mấy hình tắm suối tặng cụ và các cụ nhá!

Tắm suối nước nóng Văn Chấn, Yên Bái

2 em xinh tươi người Thái, ra tắm suối nóng Tú Lệ, thấy em giơ máy hình, giơ nón che mặt ngay

fordescape4876

Xe hơi
Xin lỗi bác, tôi chẳng phải là tát nước theo mưa mà là thấy đàn ông mà dai dẳng chấp nhặt với đàn bà từng tí một nên hơi bất bình, khó chịu. Còn đây là diễn đàn của tất cả mọi người, chẳng có ai là người ngoài, người trong cả. Lần sau nói nhớ suy nghĩ trước sau nhé.
Em lại tặng cụ cabin nhé! Mình chả chấp cho FUN. Thôi cụ hạ hỏa giúp em nhá! Mất không khí yên bình, mát mẻ của buổi tối này, thì chít:

Cô bé này, em chụp hồi đầu năm, lên công tác tại Phong Thổ, Lai Châu.

Chỉnh sửa cuối:

cabin

Xe buýt
Em lại tặng cụ cabin nhé! Thôi cụ nhá! Mất không khí yên bình, mát mẻ của buổi tối này, thì chít:

Cô bé này, em chụp hồi đầu năm, lên công tác tại Phong Thổ, Lai Châu.
Thanks mợ. nhìn thấy em nó đúng là em thấy mát mẻ hết cả người. Chúc mợ tiếp tục mang nhiều niềm vui nữa đến cho anh chị em trong diễn đàn này=D>

son_rua_sanbay

Xe buýt
Lạ nhỉ? Trong OF bây giờ cũng có người ngoài, người trong à, cụ rùa? Cụ là người trong hay ngoài vậy?..
mợ hiểu nhầm ý em rồi,ý em là chuyện của mợ với bác ý thì 2 ng nên giải quyết.bác cabin nói vào như thế chả phải thêm phần căng thẳng sao.

Mon 29V

Xe điện
Mợ chủ thớt cho hỏi cuối tuần sau mà em lên Tú Lệ/MCC thì liệu lúa đã bị gặt hết chưa? Chổ ngủ nghỉ ở Tú Lệ có ổn không mợ (em chỉ cần có DH, nước nóng và chăn màn tương đối sạch sẽ chút thôi)

son_rua_sanbay

Xe buýt
vâng bác nhất em đặc biệt ạ,em ko khèm nói với bác.

move

Xe tăng
em ko xem đc cái ảnh nào :(, lượn để hôm khác quay lại

fordescape4876

Xe hơi
Mợ chủ thớt cho hỏi cuối tuần sau mà em lên Tú Lệ/MCC thì liệu lúa đã bị gặt hết chưa? Chổ ngủ nghỉ ở Tú Lệ có ổn không mợ (em chỉ cần có DH, nước nóng và chăn màn tương đối sạch sẽ chút thôi)
Tuần sau cụ lên là đúng mùa lúa đẹp đấy. Ở Tú Lệ chỉ có 2 nhà nghỉ tương đối ổn, cụ tìm vào Phố Núi, có đủ yêu cầu như của cụ đấy. Nhà này có bán hàng ăn 3 bữa, nhậu nhẹt luôn và cũng là điểm khách hay dừng nghỉ. Cụ đi từ Nghĩa Lộ lên thì nhà nghỉ nằm bên phải, gần chợ và cố gắng chạy lên đèo Khau Phạ (cố vài chục km sang Mù Căng Chải thì tuyệt hơn) ngắm lúa, đẹp và thấy nhẹ lòng vô cùng. Ở Tú Lệ, buổi chiều cố ra suối tắm nóng nhé! Cũng gần ngay đó thôi. Nhưng mà điểm tắm thiên nhiên nên không có chỗ thay quần áo đâu. Nam nữ tắm chung hết, rất sảng khoái và trong lành...

An Dong

Xe điện
Này,
Lão đừng có mà đi một mình đấy nhé. Tuần sau bọn em kiếm được con KWsaki Full Paper của nhà Bob, Cụ có đi cùng luôn không? hay mang Mông đi cho máu. Mợ Ếch đưa ảnh tiếp lên đi, nhất là mấy ảnh có nắng non, chấp gì mấy chuyện tầm phào.

Taxi25

Xe buýt
- Tóm lại mợ Ếch là ai, kụ nào biết thì cũng đã biết rồi, kụ nào chưa biết thì bỏ qua tập trung vào ảnh đê
- Đề nghị mợ Ếch tập trung vào chuyên môn ko đôi co nữa nhá!

Trạng thái
Thớt đang đóng