[2009] Hội An: The Nam Hải Resort, một trong những khu nghỉ đắt nhất Việt Nam

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Các bác ơi, đang có mua hàng khuyến mãi được 2 suất đi Nam Hải hoặc La Veranda Phú Quốc, bay Business đới, nhanh chân lên ...:101:. Để được đi như vậy thì chỉ mất có 80k để mua em GLK thoai.

MayMan

Xe tăng
Em bon chen ít ảnh Furama nhé. Mới đi tuần trước về.

Phòng nhìn ra biển. Deluxe thì phải.

View từ bancony ra biển. Công nhận đoạn này biển đẹp thật, em bơi mỏi tay mà nước vẫn chưa ngập đầu, chả bù cho Nha trang.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

_APTL_

Xe hơi
Biển miền Trung đẹp thật, nhà em đang ở Cửa Đại, nước thì trong mà bãi biển thì sạch. Ra biển toàn nhìn thấy Tây, e cứ tưởng như đang đi nghỉ mát ở nước ngoài, thỉnh thoảng lại có mấy em để ngực trần nằm phơi nắng trên bãi biển.

VinhCivic

Xe tăng
Ôi tủi thân quá!!! có khi xin out khỏi OF thôi.
Có khi cũng phải liều phát
Đi cho biết đó biết đây
Ở nhà với vợ biết ngày nào khôn

Các bác nhỉ

datinh

Xe container
Biển miền Trung đẹp thật, nhà em đang ở Cửa Đại, nước thì trong mà bãi biển thì sạch. Ra biển toàn nhìn thấy Tây, e cứ tưởng như đang đi nghỉ mát ở nước ngoài, thỉnh thoảng lại có mấy em để ngực trần nằm phơi nắng trên bãi biển.
Bổ quá ,bổ quá
:41::41::41::41:

MayMan

Xe tăng

:ohmy: ở đoạn nào bác. Nếu có chắc các em già khú hoặc béo ị thôi. không thì khách đổ đến H.A ầm ầm chả cần quảng cáo nhiều.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
[/font]

:ohmy: ở đoạn nào bác. Nếu có chắc các em già khú hoặc béo ị thôi. không thì khách đổ đến H.A ầm ầm chả cần quảng cáo nhiều.
Duy nhất có bác Bes post được ảnh mấy em tây ở Mũi Né, chứ còn Cửa Đại thì em không nghĩ là có.:^)

summer

Xe tăng
Cái Nam Hải này nếu nhìn bên ngoài thì khó đoán bên trong đặc biệt thế bác Thông nhờ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Vâng, đúng thế. Nhìn ngoài không ấn tượng lắm, nhưng nhìn giá phòng thì ấn tượng thật.:77:

hecvn

Xe tăng
Thích quá, em đi mua vé đây:69::69::69:

_APTL_

Xe hơi
Duy nhất có bác Bes post được ảnh mấy em tây ở Mũi Né, chứ còn Cửa Đại thì em không nghĩ là có.:^)
E chụp được ít hình mà không biết cách post lên, để e về Hà nội rồi mày mò học cách post hình lên hầu các cụ.

_APTL_

Xe hơi

Hình đây các Cụ ơi, máy em còi nên không zoom không được xa. Em đi cùng Gấu nên không dám chụp nhiều sợ Gấu mắng, đặc biệt là lúc các e ra cát nằm sau đó phi thẳng xuống biển.

_APTL_

Xe hơi
Tặng các Cụ thêm ít ảnh bãi biển Cửa Đại

Đồ Sơn mà có xe đạp thế này thì các cụ đỡ phải qua Thai Lan or MaCau.

Sang năm chắc gia đình em mò vào Mũi Né
Mũi né cũng có Nam Hải đấy bác, cũng có villa, phòng đẹp, giá thì chỉ bằng 1/4 Nam Hải Hội An thôi.

Thằng 6 Senses Hideaway đang xây cái nữa ngoài Côn đảo và đang rao bán biệt thự, cụ nào máu lửa xúc giờ này chắc rẻ lắm.

NoWD

Xe Cứu Trợ
@ bác 6: Bác dạo này thế nào? Mọi thứ tốt koi? thế thì có khi tháng 10 này em vào đó luôn, lúc đấy có khi phải hỏi bác đường đi nước bước. Khổ cái thân em, dạo này stress quá, toàn làm việc với bọn "trông rất ghê gớm", mà lợi tức chả bằng hàng cháo lòng to. Phải gạ vợ em mãi là chi tiền cho cơ hội, nhưng mà nhiều khi cũng oải, công ty như con quái vật, có xu nào là nó nuốt hết, tận mấy chục con người, tuy chả là gì so với các bác, nhưng với cái thân hèn như em nhiều khi thấy thân cong như tôm.

@ bác Novi: cái sân golf của bọn DiamondBay nó xây ngay bên cạnh, chạy xe qua là thấy. Chỗ cao nhất nó đổ đất có khi đến 20-30m. Em thì chả thiết thể thao, nhất là môn "trồng cỏ" này, nên ko quan tâm lắm.

@ bác GT: 7/2008 em vào Furama nó cũng đang sàn nên xây cất gì đó bên cạnh. Năm ngoái em gần như cháy nắng vì cái trò jetski, mấy thằng phóng mấy tiếng liền cả mấy cây số dọc bờ biển cho xả stress. Phí cái phòng, bọn nó đặt thuê loại đắt nhất, mà có ở đâu, ngồi cãi nhau từ chỗ uống nước đến tận phòng họp, 2 ngày liên tục. Đến đêm xong thì oải cả người, ko ăn được gì, lại uống 1 trận to để ăn mừng, kết quả là sáng hôm sau đầu em nặng như chì, mà cái cái jetski em cưỡi là to nhất ở đấy (1000cm3 thì phải, mấy cái còn lại chỉ 750cm3), nên người em cứ gọi là như giã gạo.

ĐàNẳng

Xe máy
The NamHải này cháu đi mòn mấy chú ạ , vì cháu ở Đà Nẵng mà nhà cháu là nhà cung cấp thuy hải sản ở đấy nửa nên ra vào hoài . nó dài vs rộng kinh khủng . nó như thế nhưng không được danh hiệu Resort sang nhất VN là Furama đấy các bác ợ

Longvh

Xe điện

Em không nghĩ là The Nam Hải lại kém FURAMA. Em đánh giá đây là chỗ đáng để đi nghỉ nếu điều kiện cho phép. Đẳng cấp khác hẳn các khu nghỉ khác, nhân viên phục vụ cũng tốt.

Em kết nhất quả bể bơi, ngày nào cũng lượn 2 phát mới về (l)

Đường đi lối lại, phòng nghỉ, tiện nghi, dịch vụ... đều đáng tiền. Chỉ có cái chỗ chơi trẻ em và breakfast thì chưa phong phú lắm thôi.

Phòng tập GYM thì quá ngon, toàn đồ xịn, mát lạnh. Sân tennis cũng quá ngon chẳng ai đánh phí quá. Nước lạnh, khăn lau thì chỗ nào cũng sẵn. Xe cộ gọi cái đến đón tận phòng rất vui vẻ.

pmhunghero

Xe buýt
Theo em được biết có 1 tổ chức hay tạp chí đánh giá về khách sạn và du lịch nổi tiếng TG đã đánh giá The Nam Hai resort là 1 trong 10 khu nghĩ lãng mạn và đẹp nhất trên thế giới dành cho những cặp vợ chồng trẻ đi tuần trăng mật, những đôi tình nhân.

KenBlock1102

Xe tăng
em đi chết đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bây h đi làm để dành tiền chak 1.000.000... năm nữa mới đủ tiền đi nghỉ ở Nam hải:21::21::21::21::21::21::21: