[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

xe thủng lốp

Xe container
Chịu Min thật, chẳng xúc phạm động vật, lời lẽ thì lịch sự, vẫn bị xóa. Mà xóa hẳn 1 trang 91 đi là thế nào. Xóa cmt từ 8:5 đến 9:47. Chả có nhẽ..
Ngi ngờ lắm có ai giải thích hộ cái

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em nghe nói có đồng chí nào đó làm ở bộ công an vào đây đọc thớt nè và đang cho điều tra thì phải.#:-s
Tốt quá!

Vụ việc xảy ra ngay giữa trung tâm Chính trị của cả Quốc gia!
Hành vi của người đại diện cho cơ quan hành pháp vi phạm nghiêm trọng điều lệ ngành và thuần phong mỹ tục của cả dân tộc!

Bộ CA mà bỏ qua vụ việc này mới là dấu hiệu xấu và gây thất vọng cho nhân dân!

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Thế này mới biết các bác cứ hay đổ oan cho mấy chị hàng cá hàng tôm!
Vote cho chú xxx này vì đã dám thể hiện đúng bản chất của mình!

xeruabo2

Xe điện

truongthi2525

Xe máy
Chịu Min thật, chẳng xúc phạm động vật, lời lẽ thì lịch sự, vẫn bị xóa. Mà xóa hẳn 1 trang 91 đi là thế nào. Xóa cmt từ 8:5 đến 9:47. Chả có nhẽ..
Đồng ý với bác, em cũng vừa viết com mần lúc nãy, mà giờ nhìn lại chẳng thấy đâu, em cũng có nói gì xúc phạm động vật đâu cơ chứ, chấp hành hưởng ứng tinh thần điều lệ của cụ Bụp mà.
Nhưng mà thôi cụ cũng thông cảm, thớt này đang nóng cho nên các cụ Min Mod cũng hay để ý, chứ hông là mấy ông vào xem được mà không khéo là liên đới chứ chẳng chơi.

Website
www.facebook.com
Bẩm cụ. Với các comment vi phạm nội quy thì em xóa là đương nhiên, còn các comment mang tính spam, ko liên quan gì đến vụ việc hoặc kêu gào, thở mấy câu chán đời thì để lại cũng chả tác dụng gì, làm rối thớt.

Comment thế này theo các cụ là nên xóa hay không????

Em hóng tiếp, tình hình thế nào rồi các cụ ơi.​
Những việc các cụ tung hứng, trao đổi cá nhân với nhau theo em là các cụ nên PM với nhau sẽ hay hơn. Thớt này lập ra có phải để cho các cụ chat chit với nhau đâu?

Chỉnh sửa cuối:

dream_lun

Xe hơi
các bác cho em hỏi là bọn xxx áo xanh ( ko pải CSGT ) ý nó có được quyền chặn xe, phạt xe không các bác ?

Smee april

Xe điện
Em đồng ý với cụ Quangtayho. Bộ Trưởng mới, một loạt thứ trưởng mới, Báo Tuổi trẻ ra loạt phóng sự mới. Giờ lại đến diễn đàn của các cụ nữa.

Quốc hội thì đang họp, đang chất vấn ầm ầm. Bộ Giao thông lại liên tục đưa ra thông điệp về điều hành giao thông mới. Nếu các cụ là Bộ trưởng BCA, là Giám đốc CA thành phố HN thì những vụ thế này các cụ có làm nghiêm không?

zin_zin_hn

Xe điện
các bác cho em hỏi là bọn xxx áo xanh ( ko pải CSGT ) ý nó có được quyền chặn xe, phạt xe không các bác ?
Áo xanh chả có quyền qué gì phạt, chỉ có quyền nhắc nhở hoặc giữ mình lại và call cho CSGT đến phạt.
Trừ khi trong các đợt ra quân thì nó có thêm quyền hạn (Em dự thế:P)

xe_katang

[Tịch thu bằng lái]
Kụ Thắng ui, tình hình thế nào rồi ợ, QH đang họp mà nghe được cái bản ghi âm này thì chắc hay lém nhể

longvu

Xe tăng
Em đồng ý với cụ Quangtayho. Bộ Trưởng mới, một loạt thứ trưởng mới, Báo Tuổi trẻ ra loạt phóng sự mới. Giờ lại đến diễn đàn của các cụ nữa.

Quốc hội thì đang họp, đang chất vấn ầm ầm. Bộ Giao thông lại liên tục đưa ra thông điệp về điều hành giao thông mới. Nếu các cụ là Bộ trưởng BCA, là Giám đốc CA thành phố HN thì những vụ thế này các cụ có làm nghiêm không?
Bác Hùng đang tổng kết lại cuộc chất vấn sáng nay, cho bài mở màn của anh Thăng, với sự hỗ trợ của các Bộ trưởng bộ XD và CA rồi cụ ạ. Em theo dõi chất vấn thì thấy, đúng là anh Thăng phải ngồi ghế nóng, mới lên ngồi ghế đc 3 tháng, lại phải trả lời cho những vụ việc, tồn đọng của 5 năm trước (đời BT cũ), ko biết ĐBQH có ...hiểu điều đó ko nữa ?

xe_katang

[Tịch thu bằng lái]
Các kụ ợ, em thấy cái thớt trên VNexpress có tên "Thượng uý công an hành xử lỗ mãng" đang đứng hàng đầu tiên số người đọc nhiều nhất- trang xã hội do KHÁNH CHI đăng. QH đang họp nên bác Thắng sớm quyết định phương án cho vụ này đi, PA1 trên 75% người ủng hộ bác đó. Hy vọng con số off ủng hộ bác sẽ cao hơn.

anchibui

Xe điện
Đã là cảnh sát, CA thì có quyền phạt bất cứ hành vi vi phạm nào của công dân bác ạ.
113,CSCD cũng có quyền như CSGT.

Wakeup

Xe điện
"Theo Phó công an phường Yên Sở, trước khi chuyển về phường công tác năm 2006, thượng úy Đỗ Thế Anh làm tại Cục Cảnh sát bảo vệ (Bộ Công an). Trong công việc, Thế Anh luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ, có trách nhiệm và chăm chỉ ". :@)
Điếu văn bao giờ cũng có câu này.

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Không! em không làm, để chứng tỏ cho thế giới biết HN là Thủ Đô ngàn năm văn hiến - cái gì cũng tốt đẹp, mọi ban ngành đều có thành tích tốt ! ^#(^

quangtayho

Xe container
Em nghĩ cụ chủ thớt nên làm 1 cái đơn và 1 CD sao đoạn ghi âm gửi cho BAn thanh tra pháp luật CATP Hà Nội (Đ/c : 83 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội). Đảm bảo cụ chủ thớt sẽ được tiếp đón nghiêm túc, đơn từ dược vào sổ và hẹn ngày làm việc đàng hoàng. Khi gửi đến Ban thanh tra này thì CAP Yên Sở hay CAQ Hoàng Mai có muốn ỉm đi cũng không được.

thule6

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng