[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyenphan80

Xe tăng
Giọng xxx này khệnh nhỉ , chưa có tí gì mà coi người như rác . Dân đen sai thì xử đúng người đúng tội còn nhân viên thì hành pháp luật sai thì nghiêm khắc kiểm điểm . Ai chả bực , ai chả nóng tính , ai chả thế nọ thế kia nhưng đã đi làm thì phải làm đúng , sai thì phải chịu phạt . Chủ thớt bị phạt tiền - đúng , công an kia - kỷ luật cũng đúng .
Toàn bao che , lấp liếm thì không bao giờ bứt phá lên được .

cwise

Xe container
Em chả nghe rõ bác chủ thớt nói giề, em chỉ nghe đc tiếng của xxx thoai..Bác lái xe 2 bánh không gương là bác sai roài, sai đâu xử đó đúng người đúng tội, k bỏ xót.em không bàn luận:-/
Xin lỗi nhà bác này ở đâu ra ấy nhỉ? nếu chưa nghe rõ thì nên cố nên nghe lại xem, xem bác nghe được cái gì. Bác nên nhớ: cái lỗi bị xử phạt hành chính là chuyện thường tình ở huyện, anh Thắng k có gương là sai, anh ấy chấp nhận nộp phạt. Ok. Nhưng mà cái câu DCM ấy bác binhbtc ạ. Em éo biết là mợ là hay là cụ nhưng bác hơi lạc đề.

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Xin lỗi nhà bác này ở đâu ra ấy nhỉ? nếu chưa nghe rõ thì nên cố nên nghe lại xem, xem bác nghe được cái gì. Bác nên nhớ: cái lỗi bị xử phạt hành chính là chuyện thường tình ở huyện, anh Thắng k có gương là sai, anh ấy chấp nhận nộp phạt. Ok. Nhưng mà cái câu DCM ấy bác binhbtc ạ. Em éo biết là mợ là hay là cụ nhưng bác hơi lạc đề.
Chắc bác k phải là xxx chứ? Bác ra đường bị 1 thằng lưu manh nó chửi vào mặt bác: "thằng ranh con, tao vả vỡ mồm mày bây giờ..." thì bác có..."không bàn luận" không?
Em thay mặt mợ này xin lỗi cụ chủ, em biết mợ ấy, mợ ấy không phải xxx mà chỉ là dân đen thôi và cũng do chưa hiểu hết vấn đề nên CM hơi thô, em mong cụ chủ bỏ quá. Em sẽ góp ý với mợ này ạ.
Em có lời với cụ chủ rồi bác ạ.

Skoda_Octavia

Xe đạp
Có lẽ thằng Thế Anh này và "kẹo mút chơi bời" là hai thằng nổi tiếng nhất trên mạng về độ vô học trong năm 2011 các bác nhỉ? Nhưng cháu thấy thằng Kẹo mút và gia đình nó còn biết lên tiếng xin lỗi gia đình nạn nhân và dư luận, hơn hẳn cái đồng chí T.A được ăn học tử tế này.

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Bạn em nhà ở YS bảo thằng này rất khệnh khạng , trước nó bắt cả người làng nhưng bị mấy chú trai làng tẩn rồi nên bh nó bắt ở đường tránh. Hầu như là bắt mấy bác ngoại tỉnh. :-s

cwise

Xe container
Em có lời với cụ chủ rồi bác ạ.
Dạ vâng, em xin được ghi nhận ạ. Nhưng em thấy buồn cười quá, có thể là bac binhbtc này hơi vội làm gì đó nên comment của bác ấy cũng hơi vội, chủ quan và chưa nắm rõ tình hình. Em chỉ nói sự thật thế này: chỉ riêng trong OF đã có hàng chục nghìn (em đoán là còn đến trăm ngàn và hơn) lượt xem, đọc, bình phẩm. Chưa kể mạng khác, rồi những người nhà, người thân, anh em, bạn bè (em có save lại trong máy tính gửi cho mọi người cùng nghe): Người thì phẫn nỗ bảo làm đến cùng, người thì chép miệng, các cụ (tức các bề trên) thì bảo thôi người ta xin lỗi là xong, k nên gây ầm ĩ; nhưng tuyệt đối k có ai (đủ các loại thành phần nhé đã nghe đoạn ghi âm) có cái comment khá "phũ phàng" như bác binhbtc này.

Binhbtc

Xe tăng
Chắc bác k phải là xxx chứ? Bác ra đường bị 1 thằng lưu manh nó chửi vào mặt bác: "thằng ranh con, tao vả vỡ mồm mày bây giờ..." thì bác có..."không bàn luận" không?
Xin lỗi các bác , em nói em không bàn luận vì em nghe không rõ đoạn ghi âm,còn việc các bác bàn luận là việc của các bác, em cũng chỉ là một ng dân bt, chả phải xxx gì cả.
@ bác xe đạp ôm: thanks bác!

cwise

Xe container
Có lẽ thằng Thế Anh này và "kẹo mút chơi bời" là hai thằng nổi tiếng nhất trên mạng về độ vô học trong năm 2011 các bác nhỉ? Nhưng cháu thấy thằng Kẹo mút và gia đình nó còn biết lên tiếng xin lỗi gia đình nạn nhân và dư luận, hơn hẳn cái đồng chí T.A được ăn học tử tế này.
em k đồng ý với bác lắm,:P vì sao ạ: vì keọ mút chỉ là "sinh viên" hao hao giống bác Thắng nhà ta thôi ạ. trong tay kẹo mút k có gì, chỉ có tính ngông cuồng của tuổi trẻ + sự phát triển của thông tin mạng. Và vì thế gia đình phải xin lỗi khẩn trương. Bác công nhận với em k?

cwise

Xe container
Xin lỗi các bác , em nói em không bàn luận vì em nghe không rõ đoạn ghi âm,còn việc các bác bàn luận là việc của các bác, em cũng chỉ là một ng dân bt, chả phải xxx gì cả.
@ bác xe đạp ôm: thanks bác!
Dạ vâng. Em xin khẳng định là "bàn luận" thì xong rồi. Và bj vấn đề đã vượt lên trên cái gọi là "bàn luận".

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Bác có chắc là nó được ăn học tử tế không :D

vietran

Xe ba gác
Các đ/c CA có quyền nhắc nhở ng tham gia gt vi phạm những lỗi nhỏ, sau đó mới đến chuyện phạt nặng hay nhẹ theo khung luật đề ra! Bác đừng có cứng nhắc và tìm lỗi của đ/c TA như vậy nữa!
Lỗi phải lập biên bản cho sếp nó ký, to nên nó không cho nộp phạt tại chỗ
Xxx là người thực thi pháp luật nhưng k ý thức đựoec việc này và như trường hơph này là đứng trên pháp luật

duytrong

Xe lăn
tối qua xem báo mạng em đã ngờ bác là thànhviên ô tô fun rồi,hôm nay mới biết là bác.hoan hô bác, nhưng nghe đâu cũng lại kiểm điểm ấy cụ ạ ,nếu thế thì em dự mai khối xxx lại chửi láo.mệt.

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ ơi tình hình đến đâu roài?cụ xìu rồi à ,phải cương lên thì mới ra được sản phẩm chứ :D,nhất định phải làm vụ này để các trương tuần khác nhìn lại mình cụ ạ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ chủ ơi tình hình đến đâu roài?cụ xìu rồi à ,phải cương lên thì mới ra được sản phẩm chứ :D,nhất định phải làm vụ này để các trương tuần khác nhìn lại mình cụ ạ.
Sáng mai các cụ nhớ đọc báo Lao Động nhé!

NguyenChiVan

Xe tăng
lực lượng này đi riêng thì không có quyền này, đi cùng CSGT thì mới có quyền chặn xe vi phạm (không được tham gia xử phạt)
dân phò ra chặn là vi phạm pháp luật, chỉ được hỗ trợ cho xxx làm nhiệm vụ

NguyenChiVan

Xe tăng
Các cụ ạ, em nghĩ lại thấy tên U2 này còn phạm thêm 1 tội không hề nhỏ, đó là "lợi dụng quyền hạn, chức vụ...". Rõ ràng là cụ Thắng nhà ta đã vi phạm luật giao thông, U2 đã bắt lại, thế mà vì lợi ích cá nhân, U đã thả cho anh Thắng đi và không phải nộp phạt, làm thất thu ngân sách nhà nước. Các cụ có thấy thế không ạ và tội này thì theo luật sẽ bị xử ra sao ạ?
chuẩn cụ ạ cả hai Đ V kia đều có lỗi :1 bao che người vi phạm 2 lăng mạ sỷ nhục nhân dân .

Trạng thái
Thớt đang đóng