Chi hội OF - Tuổi Rắn - Danh sách thành viên

vuahe77

Xe điện
Tôi cũng vất lắm bạn Cen ạ...Cày kéo từng phút để còn được vi vu với em Còng chân dài đây này....
Chiều nào cũng trà chén ở vỉa hè gần nhà bạn mà chẳng mấy khi thấy bạn đâu cả...

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Em hận cụ...... Hận...... Hận........ thằng Hổ chúa...

Rắn Hổ Chúa

Xe đạp
Cóc cụ là thằng nào mà làm loạn cả cái hội Rắn đang bình yên thế, làm mất giấc ngủ của lão Trương

1. Cóc cụ là người tốt, tài chính rất minh bạch và sòng phẳng nên không phải trình bày nữa
2. Mỗi tội cái hội này nó không thích chơi với Cóc mà Cóc lại là người thông minh và lịch sự nên chắc biết phải làm gì
Hiểu không nhỉ

Dịch ra tiếng kinh nó thế này:
Ông Cóc tốt xấu thì kệ mệ ông, hội Rắn không thích chơi với ông thì ông lượn đi cho nước nó trong

Đừng để lão Trương bực mình nhé, Cóc cũng chỉ là một loại thực phẩm bổ dưỡng của Rắn thôi

Centralpoint

Xe tải
Tôi cũng vất lắm bạn Cen ạ...Cày kéo từng phút để còn được vi vu với em Còng chân dài đây này....
Chiều nào cũng trà chén ở vỉa hè gần nhà bạn mà chẳng mấy khi thấy bạn đâu cả...
Làm hết sức và chơi hết mình, nhiệt tình nhưng thẳng thắn - em khoái cái tánh của thầy ! Nhìn thầy ngồi ở quán ông già cạnh trường Luật - thanh tao trà chén với thuốc Man trắng bên cạnh toàn chưn dài da trắng mướt mát em chả dám mon men - Nhột lắm !

nqt

Xe tải
Em bận mấy hôm mà đã lên tầng 23 . Chúc mừng nhà mới . Chúc các Rắn mạnh khỏe và kiếm được nhiều tiền .

hmpstudio

Xe điện
Mệ khỉ, trưa nay e đi kinh lý xuống ctr, thấy a em san nền phang thế nào mà tóm đc con chụt to vật ( ~ 3kg) thế là rủ nhau oánh tén. E thì ko oánh đc cái món khỉ gió đấy nên cũng phản đối ngày. Ai dè , vẫn dính bẫy, bị thằng A nó lừa . Lúc nó đưa chai rịu ngâm mấy cái hạt cho e
E hỏi: rịu gì mà ngâm đỗ tuơng thế?
Thằng A : Nó bảo/ rịu dân tọc. Chiến đi og!
E chỉ đĩa thịt rán : Hỏi nó thịt gì mà thơm thế ?
Thằng A : à bảo mấy thằng p hành chính nó làm mấy con cá bống sông, và mấy con luơn để nhậu, khi biết og ko ăn đc chụt
E : Công nhận, bên a chu đáo thật. Nào thì "Canbay" luôn nhá.
Oánh ten xong, e ra sau nhà ăn cty, thấy tanh ngòm. TSB, chúng nó thịt e ăn là thịt Dắn :((
Còn chai rịu là hạt cà Dắn ( khóc tập 2). Bây giờ, bụng nó cứ làm sao ý. E đang tính hỏi thày xem, e trót phạm vào rồi thì có sao không ( khóc tập 3)

vuahe77

Xe điện
Làm hết sức và chơi hết mình, nhiệt tình nhưng thẳng thắn - em khoái cái tánh của thầy ! Nhìn thầy ngồi ở quán ông già cạnh trường Luật - thanh tao trà chén với thuốc Man trắng bên cạnh toàn chưn dài da trắng mướt mát em chả dám mon men - Nhột lắm !
Mắt Cen nhìn thẳng vào Point có khác! Chuẩn kinh...=D>
Chiều nào em cũng ngắm chưn: chưn dài có ngắn có, có cạ cong lẫn thẳng nhưng ứ bằng đôi chưn của một mợ trên này phải không bẹn Cù L`:>

vuahe77

Xe điện
Bạn Râu: E đang tính hỏi thày xem, e trót phạm vào rồi thì có sao không ( khóc tập 3)

Đạo Phật dạy rằng: "Phàm cái gì không biết mà phạm thì không có tội, biết rồi mà vẫn phạm tội nhân bội lần"

hmpstudio

Xe điện
Bạn Râu: E đang tính hỏi thày xem, e trót phạm vào rồi thì có sao không ( khóc tập 3)

Đạo Phật dạy rằng: "Phàm cái gì không biết mà phạm thì không có tội, biết rồi mà vẫn phạm tội nhân bội lần"
Bủ mộ, Nhưng e bị lừa mà. Rồi. thằng đấy tuổi Hổ, mai e cho nó chai cao hổ cốt, bắt nó uống = hết. xem nó ra răng. ~X(

tou1368

Xe điện
Mệ khỉ, trưa nay e đi kinh lý xuống ctr, thấy a em san nền phang thế nào mà tóm đc con chụt to vật ( ~ 3kg) thế là rủ nhau oánh tén. E thì ko oánh đc cái món khỉ gió đấy nên cũng phản đối ngày. Ai dè , vẫn dính bẫy, bị thằng A nó lừa . Lúc nó đưa chai rịu ngâm mấy cái hạt cho e
E hỏi: rịu gì mà ngâm đỗ tuơng thế?
Thằng A : Nó bảo/ rịu dân tọc. Chiến đi og!
E chỉ đĩa thịt rán : Hỏi nó thịt gì mà thơm thế ?
Thằng A : à bảo mấy thằng p hành chính nó làm mấy con cá bống sông, và mấy con luơn để nhậu, khi biết og ko ăn đc chụt
E : Công nhận, bên a chu đáo thật. Nào thì "Canbay" luôn nhá.
Oánh ten xong, e ra sau nhà ăn cty, thấy tanh ngòm. TSB, chúng nó thịt e ăn là thịt Dắn :((
Còn chai rịu là hạt cà Dắn ( khóc tập 2). Bây giờ, bụng nó cứ làm sao ý. E đang tính hỏi thày xem, e trót phạm vào rồi thì có sao không ( khóc tập 3)
:)) ko sao chót xơi ròi thì bạn lại chịu khó hành xác rắn của bạn cho qua cơn cùng cực thôi, cảm giác thế nào xong tả lại cho em nghe.. ;)) chứ em là em nghe quảng cáo nhiều nhưng ki tin :D

Mắt Cen nhìn thẳng vào Point có khác! Chuẩn kinh...=D>
Chiều nào em cũng ngắm chưn: chưn dài có ngắn có, có cạ cong lẫn thẳng nhưng ứ bằng đôi chưn của một mợ trên này phải không bẹn Cù L`:>
Cụ mà cho đi học là đậu phộng đề đấy, cẩn thận nhé :D mà nhân tiện cho iem hỏi, Bạn Cù đo rùi quay qua báo số đo cho cụ hử :P hôm nào cho em chiêm con ngưỡng cái ranh sách chân các kiểu ấy nếu có nhé :))

E vừa khóc xong, mợ lại đá hậu phát này ( khóc tập 4)
:))... ng thik chả dc xơi... thế mới biết đời còn nhiều bất công quá!

vuahe77

Xe điện
Bủ mộ, Nhưng e bị lừa mà. Rồi. thằng đấy tuổi Hổ, mai e cho nó chai cao hổ cốt, bắt nó uống = hết. xem nó ra răng. ~X(
Cao hổ thì đưa đây, tôi đang cần dùng, cho nó uống cao mèo hoặc cao thợ săn là ok rồi Râu nhé!

hmpstudio

Xe điện
:)) ko sao chót xơi ròi thì bạn lại chịu khó hành xác rắn của bạn cho qua cơn cùng cực thôi, cảm giác thế nào xong tả lại cho em nghe.. ;)) chứ em là em nghe quảng cáo nhiều nhưng ki tin :D
Triệu chứng này là sao hả các bố. Các bố oánh tén món này nó bổ béo cái gì thế. Chứ hiện h tôi thấy đau bụng và ng cứ nao nao . Khó tả quá

vuahe77

Xe điện
Cụ mà cho đi học là đậu phộng đề đấy, cẩn thận nhé :D mà nhân tiện cho iem hỏi, Bạn Cù đo rùi quay qua báo số đo cho cụ hử :P hôm nào cho em chiêm con ngưỡng cái ranh sách chân các kiểu ấy nếu có nhé :))
Ối giời cái nhà mợ lày...
Mùi gió thoảng qua mà đã biết rồi...Cả nhà này chỉ có vài cặp chưn...Hôm nào tề tựu đủ đông em đề nghị bẹn Cù đo rồi cho kết quả nhá nhá!

hmpstudio

Xe điện

tou1368

Xe điện
Triệu chứng này là sao hả các bố. Các bố oánh tén món này nó bổ béo cái gì thế. Chứ hiện h tôi thấy đau bụng và ng cứ nao nao . Khó tả quá
Biết ngay mà, chỉ là quảng cáo thôi...các Rắn đừng có tin mà cứ xơi thịt Rắn vì cứ tưởng nó tốt cho Rắn nhá =))

vuahe77

Xe điện
Đọc kỹ tôi dự bạn Râu hôm nay chén phải con cái rồi...Chén xong MỆT là phải ;))