Chi hội OF - Tuổi Rắn - Danh sách thành viên

Pitt

Xe điện
Vừa chén cởm xong lại thèm bánh đúc mới đau chứ các bạn ạ. Mai lại em Hằng thôi :)). Mon men đâu rồi.

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Mình vẫn ngồi nghĩ cái sự đời.... Bất công, bất công.....

vuahe77

Xe điện
Phần con trỗi dậy, phần người sẽ ra đi...X_X

Binhbtc

Xe tăng
Các Rắn hum nay đoan trang nhờ! chạ thấy thức khuya!:P

Centralpoint

Xe tải
Man, Pitt, Hề - hum nay các bạn dẫm phải cái giề thế ?! Hôm nay ngày xấu phải không thầy, em cũng gặp mấy việc dở hơi, vò rụng mệ hết cả tóc !

hmpstudio

Xe điện
Cù mỗ có tội tình gì mà các anh em trên giang hồ nhắc nhở nhiều quá, vặt nhanh cũng được tạ gỉ mũi vì hắt xì hơi nhiều quá.
@ All: Chã thấy bạn Cool-max đâu nhở?
Xem ảnh thấy hôm nay các lão lại ọp chúi nhá. Ở đâu vậy ta?

Cù Lần

Xe tải
Tôi bận không nhấc chân ra ngoài văn fòng được, có đi đâu được đâu ạ, đến mợ Pitt xinh đẹp rủ đi bia bọt mà cũng chệu.
Chủ tịch bị gấu đì cái gì mà bất công, bị tịch thu ibét à?

hmpstudio

Xe điện
hi e vào canh cho các cụ ngon giấc, lão pitt thật dã man, cứ thích ăn chay ngủ mặn :))
Đâu cụ Mon đâu? Cụ Ma lại đang canh a tỷ rá rồi

Hiện có 1 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (1 lái chính và 0 lái phụ)

tou1368

Xe điện
Câu này mợ có thể xin trợ giúp của bạn bè nhé! :D
em xin trợ giúp ban Gúc thì dc mô tả như thế này ko bít có đúng ko?

Nhìn sâm cầm, không ai biết nó là loài chim quý. Mỏ le, mình cốc. Lông đầu, lông cổ màu đen, lưng có mảng lông màu xanh xám (xanh chì). Phía dưới bụng cũng là màu xanh xám nhưng nhạt hơn, đuôi và ngực, lông thẫm lại, phía dưới bụng lông lại sáng lên...

Sự thật mà nhiều màu sắc thế này thì em cũng thik đấy:))

vuahe77

Xe điện
em xin trợ giúp ban Gúc thì dc mô tả như thế này ko bít có đúng ko?

Nhìn sâm cầm, không ai biết nó là loài chim quý. Mỏ le, mình cốc. Lông đầu, lông cổ màu đen, lưng có mảng lông màu xanh xám (xanh chì). Phía dưới bụng cũng là màu xanh xám nhưng nhạt hơn, đuôi và ngực, lông thẫm lại, phía dưới bụng lông lại sáng lên...

Sự thật mà nhiều màu sắc thế này thì em cũng thik đấy:))
Cái quan trọng và nổi bật nhất thì mợ lại chạ nói đến...Ai tư vẫn cho mợ mà chả sâu tẹo nào...Còn nông lắm!;))
Bạn Cen: Hôm qua thì không xấu hôm nay rất xấu...Đi ra khỏi nhà hay khởi tạo làm việc gì thì cứ vào giờ ngọ giờ thân mà làm...
Trừ việc đánh nhau với thằng Lông, Con Đềnh thì cứ giờ xấu mà phang kiểu gì nó cũng nổ đom đóm...Em đùa thôi, đời chạ bít đâu mà lần...
Không thì kệ pà nó, đưa em Còng đi uống cà phê đê em mời...:D

Chỉnh sửa cuối:

vuahe77

Xe điện
Man, Pitt, Hề - hum nay các bạn dẫm phải cái giề thế ?! Hôm nay ngày xấu phải không thầy, em cũng gặp mấy việc dở hơi, vò rụng mệ hết cả tóc !
Chắc Man thì vô tình bị vợ bắt quả tang đang vào trộm OF, Pitt thì bị cảm nên nhờ Cu` L` cạo gió 1 h xong nhẹ người...
Em thì bị mấy đứa nó khênh nó ném vào đống rác...:((

Centralpoint

Xe tải
Bạn Cen: Hôm qua thì không xấu hôm nay rất xấu...Đi ra khỏi nhà hay khởi tạo làm việc gì thì cứ vào giờ ngọ giờ thân mà làm...
Không thì kệ pà nó, đưa em Còng đi uống cà phê đê em mời...:D
Em đi làm từ 8h òi, sáng nay em bận - chiều thầy rảnh em mời c.f nhá, hoặc ra trà chén ông già cạnh trường L cho em "Nhột" với ! Ngắn dài gì cũng được !

Chỉnh sửa cuối:

vuahe77

Xe điện
8h ra khỏi nhà là ngon roài....Chỉ sợ rơi vào cung từ 9-11h thôi...Cãi nhau vỡ mồm ấy chứ :P

Website
www.otofun.net
Đọc 1 mạch gần 5 trang dù đã mở rộng lên 30 bài /trang. Nhà em thấy vẫn cần phải há cái mồm vì bạn Cóc có nói đến em trong bài trên cho nó...rộng đường dư luận.

@Cóc, theo như bạn nói thì chúng ta đồng hương đồng khói, tôi cho là như vậy thì tôi nên có vài lời với bạn.

Tính tôi ruột ngựa, bạn cứ cho 1 câu trả lời CÓ hay KHÔNG những việc đó thôi, trình bầy lên phường:D. Tôi thực ra mới biết nhưng xâu kết sự kiện tôi thấy nó có thể không phải là đặt điều cho bạn và bạn có lời bên ấy nên mới hỏi. Việc các chi hội khác họ góp bao nhiêu thì rõ ràng vì các hội trên này đều công khai. Việc các bạn thu được bao nhiêu cũng đâu có giấu đi được?

Tôi đồng ý với Cù Lần là nhiều người (trong đó có tôi) không ghét bạn mà chỉ thành tâm muốn biết người bạn mình chơi là ai, như thế nào và mong muốn bạn vượt qua khó khăn, ngẩng cao đầu chứ tôi tin chúng tôi còn nhiều việc quan trọng hơn nhiều phải làm chứ không phải chuyện buôn về bạn đâu bạn ạ. Chúng tôi như hôm nay không thể bằng những thứ ấy, điều ấy chắc chắn.

Mong bạn chân thành lần cuối:)
l