Chi hội OF - Tuổi Rắn - Danh sách thành viên

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Bạn Cen túm được ông bán hàng chưa??

vuahe77

Xe điện
Tôi đang rất bận cũng fải vào làm mấy câu cho fải đạo. Thông tin bên ngoài hay bên trong cũng đều là thông tin, mà bản chất của thông tin là chuyển tải thông điệp và nó lan truyền theo cấp độ ánh sáng, sức bung của nó giống như cái vòi nước cao áp mà bịt bằng ni lông. Thế nên việc của cóc trước tiên bản thân fải kiểm chứng phê và tự phê, tất cả anh em không ai ghét cóc mà chỉ muốn mọi việc được minh bạch hoá. Ai cũng có sai lầm tuy hơi duy ý trí một tý nhưng tự thân bạn vẫn fải vận động theo dòng chảy của cuộc sống và biết chấp nhận nó. Hoàn cảnh thì hiểu, công việc thì biết, tính tình nhiệt tình...có nên chăng là tìm một khoảng thời gian hợp lý ngồi tán fét đông đủ xem nó ntn nhé. Thân!

Cù,
Ủng hộ ý bẹn Cù, Có dịp Cóc nên ngồi thanh tâm cùng mọi người vì bản thân mày cũng *** biết được đâu là thật đâu là giả...Tao nói thật đấy!
Ngay cái việc mày chụp mũ vào đầu tao là thằng thứ 2 trong hội này hóng hớt cái sự việc giẻ rách mà nó liên quan đến mày từ hội đồng hương nhà mày thì mày lại sai rồi... Mày đã dựa trên những còm men của tao trong thời điểm đấy ở thớt hội Rắn này vì nó lại động đến đúng vấn đề mà mày đang mắc phải cho dù những còm men vô duyên đấy là tao chỉ than cái thân cái vận với cái hoàn cảnh cuộc đời của tao lúc đó mà thôi...Cái này tao chạ nói thì cũng có những người mày cho là thân với mày nhất trong hội này cũng biết rằng mãi sau này khi cả hội bàn luận chiện của mày chán chê tao mới ngồi gặm chân gà và hóng hớt được thì tao liền hạn chế tối đa những còm men mà nó nhạy cảm với mày...Bảo sao mày chả cay cú tao rồi thách đấu rượu với tao để tao say vì tao hay đỏ mặt khi có tí cay phải không Cóc??? Cái hôm ở 58 Bà Triệu mày đã chỉ mặt tao và Cen bảo rằng loại tao và Cen mà từng thằng đấm bốc với rượu với mày thì mày chấp...Tao muốn đấm vào mặt mày ngay lúc đó nhưng vì tao đã hiểu tại sao mày như thế với tao nên tao đã cho mày thấy mày đã chấp được tao chưa hay là như thế nào và mày thấy rồi đấy. Tuy nhiên việc của mày tao léo quan tâm vì mày chưa động chạm đến tao cũng bởi vì tao còn khổ hơn cả mày nên tao hiểu Cóc ạ.

Chỉnh sửa cuối:

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Ròi ạ, hạt dẻ thật ! Cái bao da đểu của em mua đã 750k lận. Nhìn cái bàn phím của chủ tịch yêu và Xành điệu quá cơ, với lại để trên bàn mà chém đỡ phải nhổm cả mít lên !
Vâng, bạn cứ nhấp nhổm khổ thân lắm cơ. Bạn nhớ dán ni lông vào nhé, cả ipad và cả bàn phím. Mình dán 5 xụi ở cao Ba Quát cho cả 2 gần c .ty.
Bạn cứ PM cho nó, mai nó alo lại liền.hehee

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Ủng hộ ý bẹn Cù, Có dịp Cóc nên ngồi thanh tâm cùng mọi người vì bản thân mày cũng *** biết được đâu là thật đâu là giả...Tao nói thật đấy!
Ngay cái việc mày chụp mũ vào đầu tao là thằng thứ 2 trong hội này hóng hớt cái sự việc giẻ rách mà nó liên quan đến mày từ hội đồng hương nhà mày thì mày lại sai rồi... Mày đã dựa trên những còm men của tao trong thời điểm đấy ở thớt hội Rắn này vì nó lại động đến đúng vấn đề mà mày đang mắc phải cho dù những còm men vô duyên đấy là tao chỉ than cái thân cái vận với cái hoàn cảnh cuộc đời của tao lúc đó mà thôi...Cái này tao chạ nói thì cũng có những người mày cho là thân với mày nhất trong hội này cũng biết rằng mãi sau này khi cả hội bàn luận chiện của mày chán chê tao mới ngồi gặm chân gà và hóng hớt được thì tao liền hạn chế tối đa những còm men mà nó nhạy cảm với mày...Bảo sao mày chả cay cú tao rồi thách đấu rượu với tao để tao say vì tao hay đỏ mặt khi có tí cay phải không Cóc??? Cái hôm ở 58 Bà Triệu mày đã chỉ mặt tao và Cen bảo rằng loại tao và Cen mà từng thằng đấm bốc với rượu với mày thì mày chấp...Tao muốn đấm vào mặt mày ngay lúc đó nhưng vì tao đã hiểu tại sao mày như thế với tao nên tao đã cho mày thấy mày đã chấp được tao chưa hay là như thế nào và mày thấy rồi đấy. Tuy nhiên việc của mày tao léo quan tâm vì mày chưa động chạm đến tao cũng bởi vì tao còn khổ hơn cả mày nên tao hiểu Cóc ạ.
Tu bi con ti niu???

Pitt

Xe điện
Chủ tịch dạo này vẫn thức đêm thế nhể. Em cũng đang vướng tí việc, nên phải ngồi máy tính làm suốt ngày. Nhức đầu quá. Mà ngồi nhiều thì X sẽ tăng phải không chủ tịch tham quyền cố vị:P

Pitt

Xe điện
Em cũng chả rõ đầu cua tai nheo chỉ làm vài câu bạo mồm thế này chạm đến cụ nào có gì các cụ thông cảm.
Anh em vào đây là cùng lứa tuổi, cùng dạng suy nghĩ, chia sẻ vui buồn...... Cả nhà Rắn không chấp nhận cơ hội, dối trá, không thật, linh tinh....Nếu ai thế thì cũng lặng lẽ rời hội là chuẩn cho nó nhẹ lòng. Có khi em cũng xin rút ạ em tự mình thấy thế.....:D

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Em cũng chả rõ đầu cua tai nheo chỉ làm vài câu bạo mồm thế này chạm đến cụ nào có gì các cụ thông cảm.
Anh em vào đây là cùng lứa tuổi, cùng dạng suy nghĩ, chia sẻ vui buồn...... Cả nhà Rắn không chấp nhận cơ hội, dối trá, không thật, linh tinh....Nếu ai thế thì cũng lặng lẽ rời hội là chuẩn cho nó nhẹ lòng. Có khi em cũng xin rút ạ em tự mình thấy thế.....:D
Rút.... Nghĩa cử OF nhở?
Bố khỉ, dạo này nói cũng có vây, có cánh phết nhở.
Ngồi nhiều bệnh Tốt Tờ ri của Pitt nó hành hạ Pitt à? khổ thân. Ai bảo chửa đẻ không kiêng.hehe:P

Centralpoint

Xe tải
Mai em cũng rút ra Thu Hằng uống bia, ăn thịt nướng vang, vê bánh đúc lạc tự kỷ cùng Pitt nhá !

Pitt

Xe điện
Rút.... Nghĩa cử OF nhở?
Bố khỉ, dạo này nói cũng có vây, có cánh phết nhở.
Ngồi nhiều bệnh Tốt Tờ ri của Pitt nó hành hạ Pitt à? khổ thân. Ai bảo chửa đẻ không kiêng.hehe:P
Mai em cũng rút ra Thu Hằng uống bia, ăn thịt nướng vang, vê bánh đúc lạc tự kỷ cùng Pitt nhá !
Thôi mai đeck Thu Hằng đâu, dạo này bia pha kinh quá. Ra Lê Ngọc Hân xơi bánh đúc cho nó mềm môi ....

Pitt

Xe điện
Mai các thầy tuh Cf sáng đi em nhờ một cái việc nho nhỏ bé như con trâu gặm cỏ ná :P

Centralpoint

Xe tải
Thôi mai đeck Thu Hằng đâu, dạo này bia pha kinh quá. Ra Lê Ngọc Hân xơi bánh đúc cho nó mềm môi ....
Ơ thế bánh đúc của Hân ngon hơn à, có Lạc không Pitt, phải mời Minh râu với Cù lần kiểm định xem nó đã qua mỹ viện chưa, em lại cứ thích mấy món Dân Dã !

Centralpoint

Xe tải
Nếu không có gì thay đổi - hôm nay là thứ 6 - vẫn phải đi làm, thôi em ngụ đây ạ !

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
9h Mai nhé. Em làm nốt việc dở...

@ chủ tịch: Mai rảnh qua Cg em nhờ chút..
Nói lun xem có giúp dc ko? Mai là em phải nấu cơm, rửa bát, quét nhà, tưới cây.... chưa biết bao giờ ra đưong ý.