[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

Phỗng new

Xe điện
Thớt này nhà mình có đứng top Of về tốc độ chồng tầng ko CCCM.
Nay em bận tí ko vào mà lội hết hơi :))

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em cứng vía này. Đã tự thuật mấy lần trong thớt này rồi mà mợ bỏ em ra khỏi đầu à?

Xe nội lước, mợ Cậu cho kẹo cũng ko dám vào VQ ăn lòng với em. Cụ chọn người khác để ủy quyền đê.
Cụ lại thách nhà giàu húp tương à? Cụ thách cái gì hấp dẫn em hơn kẹo đi! 8->

Phỗng new

Xe điện
Em vừa bước vào thang máy đi lên VP, thang chỉ có mình em mà mùi nước hoa quyến rũ quá làm em cứ muốn thang đi chậm tí mà không được 😜
Nay em cũng đi thang máy, có hẳn 2 mình. Giá trong thang ko có cam là em cũng liều đấy.

114hangbong

Xe cút kít

Em giới thiệu . Cụ này bằng tuổi cụ angkorwat . Cựu binh CPC..thành tích bắn chết 3 pot..cụ tên Phó Hòa . Cụ là ng Việt gốc Hoa..
Đc sự đồng ý của cụ em pot ảnh lên đây. Cụ nhị đẳng đai đen thiếu lâm bắc phái ( đai của hội võ Hoa thời sg xưa trao ). Rành cả boxing và judo . Cụ đã nhận lời dạy dỗ em vào mùa hè nếu em muốn làm học trò 😆😆.
Cụ có lương hưu, sống 1 mình..sợ hôn nhân do 1 lần tan vỡ.. nhưng cụ ngày ngày đi làm thêm đã thứ việc và nhặt cả ve chai . Hỏi sao cụ vất vậy , cần nhiều làm gì.
Tôi có 1 bạn gái..cô ấy đã 61. Tôi cần mua thuốc cho sk cô ấy. Tôi cần mua thuốc lá cho cổ và thuốc nhuộm tóc cho cổ ..và mỗi tháng cho em thêm 170 Er..cccm thấy tình cảm cao quý không.
Thú vị nữa Cụ Phó rất giản dị..chỉ muốn cho em đồ. Em đã nhận của cụ 2 máy lửa.
Cụ Phó là có họ với nhà em rồi. Cụ em cũng là ngừoi Phúc Kiến ở phố Thuốc Bắc. Cụ em đẹp gái và rất giỏi buôn bán. Cụ em đây ạ.

Xe nội lước

Xe container
Em cứng vía này. Đã tự thuật mấy lần trong thớt này rồi mà mợ bỏ em ra khỏi đầu à?

Xe nội lước, mợ Cậu cho kẹo cũng ko dám vào VQ ăn lòng với em. Cụ chọn người khác để ủy quyền đê.
Vâng..cho Cậu cả gói kẹo luôn cũng ko dám.
Anh Phỗng để em tiến ử tiếp..
Mợ MuathuHN252 . Mợ phuongan . Mợ Ỉn V . Mợ Yeuaibaygio . Mợ ZynZyn. Mợ prado2012 đâu rồi..
Em nhờ các mợ vào quê em, ăn hộ em món lltc anh Phỗng mời .
Em bt ăn ít . Mình em chỉ ăn hết 3 đĩa dạ dày to , 3 đĩa dồi to , 3 đĩa nòng lon to và 3 bát trần.. Cháo chiếc ko tính..hứng lên em tu nửa l diệu táo mèo.
Các mợ ăn trong giới hạn suất em thôi nhá..ăn gì gọi thêm thì mới là phần anh Phỗng mời riêng.
Cụ buicongchuc . angkorwat . hungalpha . .bớt chút thời gian hộ tống các hót gơn hộ em cái. Taixi cho lành..về em chở đến tận ao kiếm.

Phỗng new

Xe điện
Mợ MuathuHN252 . Mợ phuongan . Mợ Ỉn V . Mợ Yeuaibaygio . Mợ ZynZyn. Mợ prado2012 đâu rồi..
Em bt ăn ít . Mình em chỉ ăn hết 3 đĩa dạ dày to , 3 đĩa dồi to , 3 đĩa nòng lon to và 3 bát trần.. Cháo chiếc ko tính..hứng lên em tu nửa l diệu táo mèo.
Các mợ ăn trong giới hạn suất em thôi nhá..ăn gì gọi thêm thì mới là phần anh Phỗng mời riêng.
Cụ buicongchuc . angkorwat . hungalpha . .bớt chút thời gian hộ tống các hót gơn hộ em cái. Taixi cho lành..về em chở đến tận ao kiếm.
Mất công gọi hội, cụ gọi luôn đông đông hộ em cái :)). Thớt này sơ sơ phải gần 20 mợ.

Xe nội lước

Xe container
Cụ Phó là có họ với nhà em rồi. Cụ em cũng là ngừoi Phúc Kiến ở phố Thuốc Bắc. Cụ em đẹp gái và rất giỏi buôn bán. Cụ em đây ạ.
Em vẫn nhớ bức ảnh này và nhớ cả họ cụ là họ PHÓ.
Bức ảnh thể hiện 1 pn quá đẹp và nhìn cụ rất thông minh..chắc mợ cũng vậy.
Còn họ PHÓ thì sao em ấn tượng ? Đó là họ của 1 nhân vật ( 1 tướng quân trung dũng ) em ưa thích ở 1 tpvh.
Cả họ THÁI , họ BÀNG trong tpvh đó.

Thà như Phó Thiêm chết.
Còn hơn sống Tưởng Thư

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe cút kít
Mất công gọi hội, cụ gọi luôn đông đông hộ em cái :)). Thớt này sơ sơ phải gần 20 mợ.
Em bận hôm nay đến hết tuần. Trưa chủ nhật hoặc qua các buổi trưa tuần sau(trừ thứ 3), cụ Phỗng new tiếp dc hôm nào để e chuẩn bị dạ dày?
Mẹ con e đang trên xe khách về Nghệ An, e mà ko bận thì cụ Phỗng new không thoát quá ngày mai nhé

Xe nội lước

Xe container
Thế tóm lại, mợ thích gì? :)
MuathuHN , cụ Lước gọi đc đủ các mợ trong thớt thì cứ vào lúc nào em tiếp lúc đấy.
Ôi dời..làm sao em biết hết các mợ trong thớt.
Đa số các mợ em kể tên trên đây em còn chưa gặp bao giờ ..
Việc này nhờ đại K hungalpha điểm danh hộ .

MuathuHN252

Xe cút kít
Thế tóm lại, mợ thích gì? :)
MuathuHN , cụ Lước gọi đc đủ các mợ trong thớt thì cứ vào lúc nào em tiếp lúc đấy.
Ý cụ là khi nào có đủ tất cả các mợ cụ mới tiếp ah? 1-1 còn ko đủ sức tiếp mà còn đòi nhiều mợ. E đồng ý nhận ủy quyền cụ Xe nội lước nhé, còn nếu cụ nhận thua thì ok, e chấp nhận

MuathuHN252

Xe cút kít
E nghĩ chơi hội đồng ko công bằng. Cụ nên tiếp từng mợ 1.
Cụ ấy thích hội đồng ạ. Mà e nghĩ ko phải thích hội đồng, chẳng qua là bài né đòn, vì làm sao đông các mợ như vậy cùng nhau tụ tập về Văn Quán được ạ.

angkorwat

Xe container
Người OF
Cụ ấy thích hội đồng ạ. Mà e nghĩ ko phải thích hội đồng, chẳng qua là bài né đòn, vì làm sao đông các mợ như vậy cùng nhau tụ tập về Văn Quán được ạ.
Tốt nhất là sắp 30/4 rồi. Nghĩ xem hôm nào off được mọi người. Ngồi chém gió đi. Thách đố nhau toàn mồm không 😆