[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2023 Vol 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

buicongchuc

Xe ba gác
Các cụ mợ tíu tít hẹn hò, e ở xa k tới đc nên nhẩn nha hỏi chuyện mọi người vậy. Qua quan sát, e thấy mạch đất khu nhà em ở, chủ nhà toàn là nữ ( ly dị, chồng mất sớm), trong khu có vài ng đàn ông thì hơi bất thường ạ: kiểu ngơ ngẩn hoặc bất mãn, k thành đạt, tính nết đàn bà :D. E mới chuyển về đây đc vài năm. Quá trình mua bán rất nhanh. Em bán và mua nhà để ở nhanh hơn việc mua rau ngoài chợ ( e nói đúng nghĩa đen) ấy ạ. Trong tgian qua, e cảm nhận rõ, chủ đất phần âm không ưa đàn ông. VD: e mua hoa cắm lúc nào cg tươi đẹp. Hoa bạn giai tặng kiểu gì cg héo:-)). Con trai e có phần mải chơi, khó bảo hơn dù cháu thi cử hanh thông, thuận lợi. Em đg lấn cấn về việc nên đổi nhà nữa không vì lo thằng cu nhà e ở mạch đất này không thuận. Nhân tiện hôm trước, thấy cụ Durex XL có trao đổi về việc này trong thớt, hôm nay e trồi lên tham khảo quan điểm của các cụ mợ ạ.
Không xử lý được thì nên đổi thôi cụ. Hôm nào em xin kể các cụ mảnh đất nhà thầy HT cũ em, mảnh đất nhiều đời ở rể.

buicongchuc

Xe ba gác

buicongchuc

Xe ba gác
Đúng rồi chị ạ. Em rất thích xem tranh thời kỳ Phục Hưng đặc biệt là những bức về các nữ thần nam thần trong tich truyện Thần thoại Hy lạp. Điểm chung vẻ đẹp của phụ nữ thời ấy là mỡ màng đầy sức sống vô cùng quyến rũ.

Biểu tượng sắc đẹp Hô li út thập niên 50 60 đây. Chuẩn gu của nhiều cụ, mà em cũng bị thích ấy :">

Mợ cứ làm em phải chú ý đến mợ nhiều quá mà máy nó phải nhắc em đấy :D

DurexXL

Xe lăn
Các cụ mợ tíu tít hẹn hò, e ở xa k tới đc nên nhẩn nha hỏi chuyện mọi người vậy. Qua quan sát, e thấy mạch đất khu nhà em ở, chủ nhà toàn là nữ ( ly dị, chồng mất sớm), trong khu có vài ng đàn ông thì hơi bất thường ạ: kiểu ngơ ngẩn hoặc bất mãn, k thành đạt, tính nết đàn bà :D. E mới chuyển về đây đc vài năm. Quá trình mua bán rất nhanh. Em bán và mua nhà để ở nhanh hơn việc mua rau ngoài chợ ( e nói đúng nghĩa đen) ấy ạ. Trong tgian qua, e cảm nhận rõ, chủ đất phần âm không ưa đàn ông. VD: e mua hoa cắm lúc nào cg tươi đẹp. Hoa bạn giai tặng kiểu gì cg héo:-)). Con trai e có phần mải chơi, khó bảo hơn dù cháu thi cử hanh thông, thuận lợi. Em đg lấn cấn về việc nên đổi nhà nữa không vì lo thằng cu nhà e ở mạch đất này không thuận. Nhân tiện hôm trước, thấy cụ Durex XL có trao đổi về việc này trong thớt, hôm nay e trồi lên tham khảo quan điểm của các cụ mợ ạ.
Vâng, dư âm vụ ọp hụt hôm nay vẫn còn, nhưng vui Xuân mới, không quên mạch thớt, em kính xin các Cụ Mợ chỉ giáo vụ đất nhà Mợ Lead vịt

Kính Cụ anh Phỗng new tiếp tục mạch Thần quyền/ Quyền Thề ạ

ZynZyn

Xe lăn

buicongchuc

Xe ba gác

buicongchuc

Xe ba gác
Nãy e ăn quẩy ở ngay ngã 3 đầu Cầu Long Biên.
E ăn ốc luộc ở ngõ 34 Trần Phú, của 1 ông đồng bóng, vui vui thì ông ý niềm nở với khách, buồn buồn ông ý cấm cảu như chó cắn ma.
Nộm em ăn trong ngõ ở phố Hàm Long, nộm, bánh bột lọc.
Vào thớt này các mợ cứ nhắc ăn vs uống làm em đói. Em vừa hâm cốc sữa tươi không đường uống rồi mà vẫn đói, chắc lại phải đi luộc quả trứng ăn tiếp đây.

Xe nội lước

Xe container
Cụ muốn ăn bún ốc ở Phủ Tây Hồ thì hôm nào e dẫn cụ đi. Ko phải xuất sắc đâu nhưng ăn ở Phủ có 1 thú riêng, ăn bún ốc xong ra hồ Tây ăn kem dừa. :)):)):))
Em đọc nhanh quá..giờ mới hiểu đúng nội dung.
Em cám ơn nha..nhưng em không hứa đc. Em gần như kín lịch từ nay đến rằm tháng 2 ..tức là khi đó em lên đường.
Nếu có thể em sẽ chủ động nt mợ..
Mà sợ mợ thất vọng..mời ăn xong chẳng nói chẳng rằng. Đứng lên về thẳng . E nc đc như này là do em 1 mình đấy..có các cụ thì em bằng khướu, thua họa mi..có các mợ mà em nhát gừng đc , kể cả nc vô duyên chăng nữa là đi về sẽ cứ cười 1 mình...tự thấy mình khá quá 🤣🤣🤣

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ muốn ăn bún ốc ở Phủ Tây Hồ thì hôm nào e dẫn cụ đi. Ko phải xuất sắc đâu nhưng ăn ở Phủ có 1 thú riêng, ăn bún ốc xong ra hồ Tây ăn kem dừa. :)):)):))
Off bữa bún ốc phủ Tây Hồ ngon đấy, cụ mợ nào không phải lái xe có thể uống vài lon bia cũng vui.

ZynZyn

Xe lăn
Thế lúc đầu cụ tưởng e dụ cụ vào tròng ạ :)):)):))

Em đọc nhanh quá..giờ mới hiểu đúng nội dung.
Em cám ơn nha..nhưng em không hứa đc. Em gần như kín lịch từ nay đến rằm tháng 2 ..tức là khi đó em lên đường.
Nếu có thể em sẽ chủ động nt mợ..
Mà sợ mợ thất vọng..mời ăn xong chẳng nói chẳng rằng. Đứng lên về thẳng . E nc đc như này là do em 1 mình đấy..có các cụ thì em bằng khướu, thua họa mi..có các mợ mà em nhát gừng đc , kể cả nc vô duyên chăng nữa là đi về sẽ cứ cười 1 mình...tự thấy mình khá quá 🤣🤣🤣

ZynZyn

Xe lăn

prado2012

Xe điện
Vào thớt này các mợ cứ nhắc ăn vs uống làm em đói. Em vừa hâm cốc sữa tươi không đường uống rồi mà vẫn đói, chắc lại phải đi luộc quả trứng ăn tiếp đây.
Khổ, em vừa làm bát xôi chè Bát đàn ship tận giường by ông xã. Lại béo phúc hậu rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng