[Funland] Nó hiền lắm, nó chả cắn ai đâu

BonBonTT

Xe điện
Chỗ em cứ nhà nào có chó dữ là anh em tặng nó 1 miếng thịt nướng ngon + tí bột trộn thêm vào cho đậm đà hương vị

29S4968

Xe hơi
Nhà em khu Lê Trọng Tấn, có cái vỉa hè đẹp sát sân bay là chỗ cho các cháu chơi buổi chiều, mọi người đi tập thể dục song vấn nạn là chiều chiều trai gái thanh lịch chở chó ra cho ỉa đái tùm lum... lên mạng thì thấy chó quyền lúc nào cubgx em mang túi hót này nọ, ngoài đời thì chưa nhìn thấy luôn. Làm các cháu nhỏ cũng phát sợ khi đi ở vỉa hè :( ý thức thế thì đừng nói chuyện rọ mõm ... em thật!

*Bon Bon*

Xe tăng
Nuôi chó giờ chỉ thoả mãn đam mê của mấy bác thích thì nuôi thôi.
Còn lại ít thấy trách nhiệm khi xẩy ra việc chó cắn người hoặc thả rông cho chó ỉa bậy.
Đặc biệt nghiêm trọng hơn khi điều khiển 2b đâm phải chó thả rông,lúc ấy chả thấy thằng chủ chó ra mà nhận trách nhiệm luôn.
Cho nên em ủng hộ BẢ CHÓ và đề nghị không thu thuế mặt hàng này!;))

thox4ytoam

Xe buýt
riêng mấy loại chó hung dữ cần thịt hết cấm nuôi, mẹ cứ đổ do nó kích động mới cắn.
Thế thì thả hết mấy thằng ngáo đá ra, ngáo đá lên cơn nó mới chém người.
chủ mà bênh chó dữ thì cùng loài với nhau hết

Stroker

Xe tải
Dù vì bất cứ lý do gì thì không ai có thể phủ nhận Pitbull là nguồn nguy hiểm cao độ. Em ủng hộ việc cấm nuôi giống chó này ở Việt Nam

NgaoDa

Xe buýt
Toàn lũ mất dạy mới nuôi giống chó này trong nhà. Sao éo ra lệnh cấm nuôi thứ chó pitbull này, coi đó là thú dữ, thằng nào nuôi trong nhà đập chết mẹ nhỉ
Cụ quá chuẩn.
Người sao, chó vậy. Không phải tất cả, nhưng về cơ bản là như thế.

Trai nam dinh

[Tịch thu bằng lái]
Em thì nghĩ cụ hơi cường điệu, làm gì có con nào cả tạ, em chỉ thấy chó tầm 70-80 cân là có thể có và khá hung hăng. Trừ ngao tây tạng ko tính :))
cường điệu tý cho vui cụ ah, nhưng đúng là em chưa ngán con nào cả, kể cả mấy con béc to đùng em đã từng gặp, mặc dù nếu chúng nó cứng thì một nhát là em đi luôn, nhưng được cái phải vía chưa gặp con nào manh động cả

Trai nam dinh

[Tịch thu bằng lái]
Em không khoái bọn chó mèo lắm, mà k hiểu sao mấy con quỷ ấy lại cứ hay quấn lấy mình.
Sau đọc báo mới biết, đa phần người k thích mèo thì lại hay được mèo quý, vì trong tiềm thức của nó thì nếu đối phương là kẻ thù, nó sẽ theo sát đối phương đề phòng, nếu đối phương không gây nguy hiểm thì nó sẽ lờ đi luôn. Thành ra mình hay lờ nó đi -> coi nó k phải kẻ thù -> nó quý. @@
Em vỡ mộng từ ngày ấy. :(
hợp vía đấy

tomato0880

Xe tải
Đối phó với bọn này xịt hơi cay vào mắt hiệu quả không ạ?
1 khi đã cắn Chọc mù mắt dí dùi cui tành tạch cũng ko nhả. Cách nhanh nhất để nó nhả là dao cắt thẳng yết hầu. Xiên vào lưng với bụng cũng ko nhả ngay. Còn ngoài đường ko có dao thì chỉ có cách lấy dây giày. Buộc thắt nút vào cổ. Nhớ Buộc nút chết ko cởi. Tầm 20s sau ko thở dc sẽ nhả ra và kệ mẹ cho nó chết ngạt luôn. Nó đã ngậm mồi rồi thì sẽ giằng xé đến khi nát mồi cụ buộc dây chắc vào xiết cứng luôn cổ nó mới có cơ hội.

cukiss

Xe điện
Lên mâm được rồi, chè tam rượu tứ.

Em tôn trọng tình yêu với loài chó của một số cụ thích nuôi và yêu chó, nhưng vui lòng nuôi có văn hoá, vì mọi người nữa.

Còn em là em cũng rất yêu chó, nhất là khi ra Hoàn Béo gọi đĩa chặt vs đĩa nướng, trời se se này thêm cút rượu nữa, chẹp chẹp ;;)
Pit mà làm rựa mận có đến 5tr một bát không bác :D

inovavgj

Xe container
1 cháu bé con ng bạn cũng mới bị chó cắn đây ,
chủ chó liên mồm bảo nó hiền lắm cứ đi đi nó không cắn ai bao giờ đâu
Cho đến khi nó lao vào cắn thì im cmn mồm

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Pit mà làm rựa mận có đến 5tr một bát không bác :D
Pit toàn cơ phải dùng áp suất ninh 2 tiếng rồi mới làm rựa mận được.

300k ăn thoải mái.

Một fan thịt chó cho hay :D

Nói đùa em xơi chó nhiều nhưng chưa biết mùi Pit nó dư lào, hoặc có thể bị độn nhưng ko rõ :|

Acient.cutkit

Xe tăng
Nhìn ghê thật, thấy bọn chó lởn vởn mừ ko có xích, ko rọ mõm thì em chỉ muốn ai có súng dùng súng, ko thì gậy gộc tầm vông cũng được.
Hồi bé cầm khẩu súng hơi nhựa của trubg cuốc, chó lao ra em giơ súng đỡ. Và khi nó cắn vào nòng súng thì em bóp cò :)))
Chỉ nghe bụp phát, chó lủi mất, chắc đạn xiên họng vào tận duột, Lỡm ạ :))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
1 cháu bé con ng bạn cũng mới bị chó cắn đây ,
chủ chó liên mồm bảo nó hiền lắm cứ đi đi nó không cắn ai bao giờ đâu
Cho đến khi nó lao vào cắn thì im cmn mồm

Chót tin nó hiền lắm rồi thôi thì ok.

Nhưng đừng tin nó thề nó hứa là chó em tiêm phòng cẩn thận rồi nhé.

Cứ bắt dẫn về tận nhà, bắt nhốt lại, bắt cho số điện thoại ngày check 2 lần, để có dấu hiệu ji phát là phải chạy ra y tế ngay ko hối ko kịp.

Trước em bị 1 phát em làm y như thế. Hôm đấy trong đoạn nhà nó còn có đám ma, mà ngta bảo nếu bị chó dại cắn nếu gặp đám ma thì lên cơn ngay, hôm đấy cũng tý đái ra quần.

Đ M cái bọn cẩu quyền lúc nào cũng ra rả chó là loài hiền lành, lành với thằng nuôi chứ ng lạ con nào dữ là nó auto nhẩy vào bem mình.