Những ưu nhược điểm của xe Toy!

Porsche 911

Xe container
Em không rõ lắm kiểu tính mất giá như ở mềnh nó là thế nào. chứ lông dân như em cứ tính thế này:
Vios thần thánh 8 chim, Buổi sáng 4 chim rưỡi tiết kiệm được 3 chim rưỡi gưởi ngân hàng
sau 5 năm Vios chắc còn 5 chim rưỡi; buổi sáng chắc còn 3 chim. cộng với 3 chim rưỡi trong ngân hàng nó đẻ con thì em chọn con nào đẻ nhiều hơn :))
Bác so sánh Kia Morning và cả siêu xe thần thánh VIOS G quả thật thâm thúy quá đấy.

Porsche 911

Xe container
Nói về khoản giữ giá.Siêu xe Vios làm sao đủ tuổi so sánh với Kia Morning
Bác cố tình hiểu sai ý của bác kia đấy à?
Em không nghĩ là bác ấy so sánh VIOS và Morning về độ mất giá. Khi so sánh thì phải so sánh cùng mức tiền hoặc tương đương về mức độ hữu dụng (tiêu chuẩn kỹ thuật).

Toyota Thanh Xuân - 315 Trường Chinh - Thanh Xuân
Website
xetoyotathanhxuan.com
Tất cả mọi sự so sánh đều khập khiễng :D Nhưng nếu nhìn nhận một cách trực diện và khách quan vào doanh số bán hàng 2 tháng vừa qua của Vios thì thật sự quá "khủng khiếp" ^^ Lý do tại sao Vios trở thành một trong những mẫu xe khuynh đảo thị trường Việt thì em mạn phép không bàn tới, bởi đơn giản một điều rằng đã có quá nhiều tranh luận và ý kiến trái chiều xoay quanh vấn đề này rồi ạ.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

RAVA

Xe ba gác
Em không rõ lắm kiểu tính mất giá như ở mềnh nó là thế nào. chứ lông dân như em cứ tính thế này:
Vios thần thánh 8 chim, Buổi sáng 4 chim rưỡi tiết kiệm được 3 chim rưỡi gưởi ngân hàng
sau 5 năm Vios chắc còn 5 chim rưỡi; buổi sáng chắc còn 3 chim. cộng với 3 chim rưỡi trong ngân hàng nó đẻ con thì em chọn con nào đẻ nhiều hơn :))
-Bác suy tính đúng kiểu "lông rân" rồi còn giề, theo em bác nên đi bộ lấy xèng mà gửi ngân hàng, bao giờ ngoẻo thì bẩu con cháu nó chôn theo, đảm bảo còn nguyên cả gốc lẫn lãi!:))

Fan Toy mà hiểu bài toán đơn giản thế này thì đã k chạy đua vũ trang.
-Bác dạo này ít nghĩ quá nhỉ, thỉnh thoảng cũng nên pót cái gì là do mình nghĩ ra chứ cứ theo đóm ăn tàn để lên lever thì kể cũng buồn cho cái nick!:-q

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Bác suy tính đúng kiểu "lông rân" rồi còn giề, theo em bác nên đi bộ lấy xèng mà gửi ngân hàng, bao giờ ngoẻo thì bẩu con cháu nó chôn theo, đảm bảo còn nguyên cả gốc lẫn lãi!:))

-Bác dạo này ít nghĩ quá nhỉ, thỉnh thoảng cũng nên pót cái gì là do mình nghĩ ra chứ cứ theo đóm ăn tàn để lên lever thì kể cũng buồn cho cái nick!:-q
Kụ vẫn chứng nào tật ấy nhể, mà thôi cũng khó sửa thật đấy?! Mà nhờ đó level của cụ cũng lên cút kít dồi còn giề, :))

1.6gli

Xe container
Kụ vẫn chứng nào tật ấy nhể, mà thôi cũng khó sửa thật đấy?! Mà nhờ đó level của cụ cũng lên cút kít dồi còn giề, :))
Cho tý ớt cay bỏng miệng là bệnh cũ bác ý tái phát ngay. "lươn ngắn chê trạch dài", " khuất nguyên ma de in Việt Nam thời hiện đại" và bác ta có sở trường là "khoe tài, tranh khôn" nhưng bản chất thì...mà cụ:))

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
-Em thấy mấy cái còm "ít iot" quá thì em có ý kiến tý thôi, còn việc mấy cái lever thì em ko quan tâm, à mà liệu có cần phải nhắc lại là trước Tết năm ngoái em vẫn còn hơn bác mấy trăm còm ko nhỉ?(:|

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Cụ cứ trù em, phủi phui cái mồm thối nhá.

Lông dân cũng không kém thằng hàng xóm chứ cụ. Không có lông dân như nhà iem thì vios bán chạy vào mắt à :P

Duonghoa1979

Xe hơi
Ưu điểm là giữ giá, thanh khoản nhanh so với các hãng khác, hợp lý trong tầm tiền. Nhược điểm là option đơn giản, xấu so với hãng khác cùng phân khúc