Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

NTN

Xe máy
Ai bẩu các cụ là cụ KTV quảng cáo Nissan, cụ í tung con này vào với đại ý là con này đắt, xấu, giá cao hơn con túc túc cụ ý đang nhập. Em là em cứ nói thẳng như thế, đúng thì đúng mà chả đúng thì cụ KTV cứ vote + em nhé :)) Nói thế thôi chứ hôm nào xe về cụ cứ loa lên nhé, để ae còn đến phá xe cụ Lé xị :6: .

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Ai bẩu các cụ là cụ KTV quảng cáo Nissan, cụ í tung con này vào với đại ý là con này đắt, xấu, giá cao hơn con túc túc cụ ý đang nhập. Em là em cứ nói thẳng như thế, đúng thì đúng mà chả đúng thì cụ KTV cứ vote + em nhé :)) Nói thế thôi chứ hôm nào xe về cụ cứ loa lên nhé, để ae còn đến phá xe cụ Lé xị :6: .
Quả này lesi tiêu rồi... xe mới chửa gì đã sắp mất..... zin:21::21::21:

golfgti

Đi bộ
Các cụ ơi, em thấy rao bán em Tức ở Hạ Long kìa. 47K full options thì phải.

xedieu

Xe cút kít
Giá thế là rẻ hay không rẻ các cụ nhỉ? Máy dầu, LMX, full! :ohmy:

Linkpro

Xe đạp
Tucson đời mới đẹp nhẩy, đời trước thì nhìn cứ bẩn bẩn, như kiểu lấy SF đời cũ ra tân trang lại song lắp logo Tucson vào :21:

xì trum già

Xe tải
ai nhanh hơn ?!! ai là chủ nhân tucson đầu tiên ? có thể là cư dân off ,có thể không . thưa với các cụ các bác , mua trên này có thể đựoc cái giá hữu nghị hơn ở ngoài , điều này đồng nghĩa lúc hàng còn hot không ai bán trên này vì giá không tốt ( chỉ là giai đoạn đầu - như với forte ) khi nhập về nhiều thì giá chuẩn nên ko lo xe bị giao trễ . các bác các cụ có đặt xe thì kín kẽ hợp đồng thời hạn giao xe nếu không xe các cụ về tới có thể bị lòn ra ngoài bán để nhà nhập khẩu kiếm thêm lợi nhuận . em có nói gì sai các cụ bỏ qua cho .
vài tấm ảnh lựom lặt về chiếc tucson đầu tiên ??? :

Lesi

Xe máy
Con này máy dầu bản cao cấp nhất nhưng thiếu màn hình 6.5" và hệ thống GPS...

Giá 47,000$ thì hơi cao các bác nhỉ :^)

Huthasa

Xe container
Giá chát quá, da ghế trông lởm. :77::77::77::77: Đang địng chuyển tưd Soul sang em này, nhưng thế này chắc thôi.

chym sơn ca

Xe hơi
Giá chát quá, da ghế trông lởm. Đang địng chuyển tưd Soul sang em này, nhưng thế này chắc thôi.
giá thì tự nhiên sớm muộn nó sẽ phại tự hợp với thị trường. (những người chấp nhận bỏ tiền cưới và những gì em nó đem lại) trừ những bác chuột bạch. (bác "sexy" đừng :mad: em nha). da ghế thì chắc không lởm đâu bác... "xx thằng ngồi trên hòm người chết, chai rượu rum sai bét say be" em nó vậy là đương nhiên :P

@xì trum già; em muốn cưới em hàn này với giá "HỢP LÝ NHẤT", muốn ghé thăm nói chuyện cho phải nhẽ ợ. bác cho em địa chỉ liên lạc!
thanks

Chỉnh sửa cuối:

Lesi

Xe máy
giá thì tự nhiên sớm muộn nó sẽ phại tự hợp với thị trường. (những người chấp nhận bỏ tiền cưới và những gì em nó đem lại) trừ những bác chuột bạch. (bác "sexy" đừng :mad: em nha). da ghế thì chắc không lởm đâu bác... "xx thằng ngồi trên hòm người chết, chai rượu rum sai bét say be" em nó vậy là đương nhiên :P

@xì trum già; em muốn cưới em hàn này với giá "HỢP LÝ NHẤT", muốn ghé thăm nói chuyện cho phải nhẽ ợ. bác cho em địa chỉ liên lạc!
thanks
Gửi bác lúa nếp... vậy (b)

Xe đấy đang đậu ở Hạ Long, chắc là có chủ rồi họ chỉ trưng tạm mấy hôm ở showroom...

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Giá thế là rẻ hay không rẻ các cụ nhỉ? Máy dầu, LMX, full! :ohmy:
Giá này em thấy vẫn đắt, hơn cái là nó cửa zời panorama nhưng ko có DVD và GPS. Chờ xe cụ lesi về xem sao nhá.(l)

kaka1146

Xe tải
Thế mà em cứ tưởng bác KTV sẽ có chiếc TÚC đầu tiên về chứ, đường dài mới biết ngựa hay. Xe đẹp thật

xedieu

Xe cút kít
Cụ KTV đâu òi... Anh em xót ruột quá!!!

Ko biết xe dưới kia sẽ bán cho chủ ở đâu nhỉ: QN hay HP hay HN?

toechivn

Xe đạp
hic em chẳng biết nói j nhưng mà các gara đã có tuscon về mà bác KTV (TC) thì chưa thấy mà em đọc topic từ đầu toàn thấy cãi nhau , lần sau đề nghị các bác bán xe chỉ nên giúp đỡ về oftion và giá chứ đừng úp nhiều quá ko cần thiết lại gây hiểu lầm trong nhà , thanks các bác

KtvAuto

Xe máy
Xe dep gia tot

Chúc mừng chuột bạch HL, :6:
Chúc mừng chủ nhân mới(b)

Em đây thưa các cụ, Giá 47k Obama là hợp lý hơn rất nhiều so với em Nissan Rogue 49.800 Ông Obama đấy chứ nhỉ,
Bên đó họ đi có 1 Em, nên giá đó em ko dám có ý kiến.

Thực ra, tại thời điểm này, HQ áp thuế cao, chi phí lớn nên các Cụ thông cảm.
Bên em, hôm đó nóng vội, cho lên tàu chợ, ghế qua vài cảng giao bốc xếp hàng rùi mới đến HP VN (thường thì 12 ngày) mà chơ tàu nhanh đến lượt thì mất 15 ngày. Vậy nên lỡ hẹn với các Bác Chuột Bạch(k)
Thành thật cáo lỗi với các Bác:77::77::77::77::77::77: Mong các Bác thông cảm, với lại, Nhanh chậm không là vấn đề, Vấn đề là Kết quả các cụ nhỉ:6:,

Em xin thưa là giá bên em vẫn tốt nhất (chỉ cho các Bác thôi nhé):6:
Bản 4WD full Option em ký cũng chỉ giá đó thưa các cụ ạh, Bản 2WD có luôn DMB + Panorama cũng chưa đến như thế đây ah(l)

Em này đẹp quá ấy nhỉ;))

Em này thì sao;) 49.800K Obama day ah, RAT RAT RE

Tối nay em đi Hàng Xeỏng Bác nào gửi gắm gì thì Alo cho em nhé;)(b)

chậm chút mà chắc, cũng tại số 10 Ông Bảo, làm hàng của em đang ở Cảng Đài Loan đấy ah.

Chỉnh sửa cuối:

chym sơn ca

Xe hơi

Xe đấy đang đậu ở Hạ Long, chắc là có chủ rồi họ chỉ trưng tạm mấy hôm ở showroom...
ôi say quá... rượu ngon.. cám ơn bác! :35:

em thấy ai cũng xót ruột, em chưa cọc kiếc mà còn cảm thấy như ngồi trên lửa... như em nghĩ bác xót nhất vẫn là bác sexy... tưởng được bác KTV cho sở hữu em nó đầu tiên, giờ bị show mấy cái ảnh :'(:'(:'( không đau sao được!
P/S; dưng mà bác KTV vừa sure ở trển các bác được opt và giá tốt nhất... liệu có an ủi được phần nào không các bác nhể?!:^)

Lesi

Xe máy
Chúc mừng chuột bạch HL, :6:
Chúc mừng chủ nhân mới(b)

Em đây thưa các cụ, Giá 47k Obama là hợp lý hơn rất nhiều so với em Nissan Rogue 49.800 Ông Obama đấy chứ nhỉ,
Bên đó họ đi có 1 Em, nên giá đó em ko dám có ý kiến.

Thực ra, tại thời điểm này, HQ áp thuế cao, chi phí lớn nên các Cụ thông cảm.
Bên em, hôm đó nóng vội, cho lên tàu chợ, ghế qua vài cảng giao bốc xếp hàng rùi mới đến HP VN (thường thì 12 ngày) mà chơ tàu nhanh đến lượt thì mất 15 ngày. Vậy nên lỡ hẹn với các Bác Chuột Bạch(k)
Thành thật cáo lỗi với các Bác:77::77::77::77::77::77: Mong các Bác thông cảm, với lại, Nhanh chậm không là vấn đề, Vấn đề là Kết quả các cụ nhỉ:6:,

Em xin thưa là giá bên em vẫn tốt nhất (chỉ cho các Bác thôi nhé):6:
Bản 4WD full Option em ký cũng chỉ giá đó thưa các cụ ạh, Bản 2WD có luôn DMB + Panorama cũng chưa đến như thế đây ah

Em này đẹp quá ấy nhỉ)

Em này thì sao;) 49.800K Obama day ah, RAT RAT RE

Tối nay em đi Hàng Xeỏng Bác nào gửi gắm gì thì Alo cho em nhé;)(b)

[/size]

chậm chút mà chắc, cũng tại số 10 Ông Bảo, làm hàng của em đang ở Cảng Đài Loan đấy ah.
Á à à............... giờ mới rõ bác KTV cho vợ con nhà người ta đi tàu chợ nhá.... :'(:'(:'(

Bác cho biết đợt này này về là mấy em tất cả được không ạ??? (b)

xì trum già

Xe tải
chym sơn ca @xì trum già; em muốn cưới em hàn này với giá "HỢP LÝ NHẤT" nói:
em ở sài gòn thưa cụ ! cái xe ở quảng ninh , em chỉ là một trong những ngừoi thích xe nhập hàn thôi , mời cụ ly nhá !(b)

Fotuno

Đi bộ
Giá Rogue tại Việt Nam

.. .
Em nó là: Nissan Rogue 2009 giá của hãng bán ra $19.700, Giá Việt Nam $49.800 thưa các cụ ah.:69:
Bác KTV cho em hỏi cái, em đang máu con Rogue này, em có hỏi mấy cửa hàng họ đều chào em nó giá 62K-64K Obama (bản SL, AWD). Bác tính hộ em xem bác nhập em nó về VN thì thành bao nhiêu Obama hả bác? Nếu mà dưới $55K thì ới em với nhé.

Cám ơn bác nhiều nhiều...(b)

letan108

Xe máy

Con này biển tạm nhập ở Hải Phòng cơ má. Mà em trông cái Auto này quay mặt ra đường 5 "nguyễn văn linh" hay sao ấy. Các bác cho em cụ thể xem em nó nằm ở Auto nào để em ra tận nơi chiêm ngưỡng cái??????? :^) :6: