Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

xedieu

Xe cút kít
Ơ cụ này hay nhỉ?! Chả lẽ em phải chịu thuế OAN cụ mới không "chán" à??? Hehe :^):^):^) Thôi tiền đó để em mời cụ với cụ KTV đi (b)(b)(b)

Em thì em lại mong có 2 sinh vật lạ ấy trên đường phố Thủ đô thôi. Em sẽ độ thêm quả mồm hoành tráng gấp bội con quái vật ấy cho nó thật bờ rô! :)):)):))
Chán thật.... bác này bốc xe sau em mấy tuần mà nhận xe sau em có mấy ngày.........:'(:'(

Không rõ đợt xe may mắn thoát thuế này có bao nhiêu chiếc vậy bác KTV.....???

Hy vọng Túc em với Túc bác không trở thành sinh vật lạ trên đường phố... :21::)):)):))(b)(b)(b)(b)
TB: Em bốc xe sau bác có mấy ngày thôi đấy chứ!

Chỉnh sửa cuối:

Lesi

Xe máy
Ơ cụ này hay nhỉ?! Chả lẽ em phải chịu thuế OAN cụ mới không "chán" à??? Hehe :^):^):^) Thôi tiền đó để em mời cụ với cụ KTV đi (b)(b)(b)

Em thì em lại mong có 2 sinh vật lạ ấy trên đường phố Thủ đô thôi. Em sẽ độ thêm quả mồm hoành tráng gấp bội con quái vật ấy cho nó thật bờ rô! :)):)):))

Nếu thế có khi em cứ để nguyên bản.... sau còn để lại cho mấy nhà sưu tập động vật 4 chân quý hiếm :69:

TB: bác ký hợp đồng hôm nào thế ạ? nhà em ký 15 tháng 9 :102:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc

Nếu thế có khi em cứ để nguyên bản.... sau còn để lại cho mấy nhà sưu tập động vật 4 chân quý hiếm :69:

TB: bác ký hợp đồng hôm nào thế ạ? nhà em ký 15 tháng 9 :102:
Nhà các cụ chắc có thêm cháu... nhưng e lúc đó em này ko phải là dạng động vật quý hiếm nữa rồi...:))

Lesi

Xe máy
Thêm chút hình ảnh thực tế những ngày đầu em ý bị tống ra đường (l)

Bên hàn xẻng họ đã có http://www.ixclub.kr/ rồi các bác ạ................

Hóa ra em này đang sốt ở Hàn, em vào check thấy trùng trùng điệp điệp topic... mấy em Ix mới được độ lại trông phong độ lắm ạ :77:

Kiểu này mình cũng chuẩn bị phải có vnixclub :69:

Chỉnh sửa cuối:

NTN

Xe máy
Phần mông nhìn phê quá. Không biết option "đứng chống nạnh" vào xe giá bi nhiêu hả các cụ, xe về lô đầu có được khuyến mại kèm theo không :))

xedieu

Xe cút kít
Hix hix... Giờ em mới hiểu vì sao bà cả không cho em lấy bản Full options!!! :'(:'(:'( Đúng là "đàn bà dễ có mấy tay..."
Phần mông nhìn phê quá. Không biết option "đứng chống nạnh" vào xe giá bi nhiêu hả các cụ, xe về lô đầu có được khuyến mại kèm theo không :))

SonataHQ

Xe điện
Nói các bác đừng buồn nhé, nhìn cũng bt thôi, cái gì mới cũng hot nhưng em thấy không khác con Kia Sorento là mấy, mà nếu Kia So bản Limited em TUC nàu chưa chắc ăn được đâu. Bây giờ nếu HQ áp 12000 USD giống San Fe thì em nghĩ bản Full không dưới 48 ngàn, vậy cũng khá cao so với nhiều dòng xe đấy, các bác mua bản không đủ sau này thấy người ta đi bản đủ sẽ rất rất buồn, vì thật sự nhiều thứ có tiền cũng không độ lên được.

Ngày trước em đi 1 cái I30 gần như đầu tiên HN, với em lúc đó Option của I 30 em mua đã là khủng lắm rồi bản đó về sau em mới biết nó gọi là Luxery, đến khi nhìn thấy em Black priemer với cửa nóc, key let go, 6 CD.... em buồn quá chỉ muốn đổi ngay thôi. Các Bác có thể cân nhắc chắc chắn, vì giờ đây chỉ ngồi tại VN AE ta đã có thể nắm được Option rõ ràng cho từng tầm tiền vì thế để thỏa mãn chắc chắn về sau em khuyên các Bác chưa ký hợp đồng cứ bình tĩnh mà xem xét, thứ nữa có ký sớm hay đặt nhiều tiền đi nữa mà tàu gặp bão thì cũng chả dám chạy đâu các bác ạ. Hiện nay cơn bão số 10 đang lượn ngoài biển đông nếu tàu chưa cập cảng HP em tin các Bác lại bị delay thêm 5,7 ngày nữa cho coi(đây cũng là lý do bất khả kháng thôi, sale cũng chả biết được).

sunnyhanoi

Xe điện
Nhìn ảnh em IX phê quá, nhưng mà giá em nó về đây mà 48K thì kể ra cũng hơi chát, giá mà giá khoảng 40K - 42K thì em nghĩ là sẽ bán rất chạy.

KtvAuto

Xe máy
Tau Bi chậm

***... càng nhìn càng thèm... các cụ xe về nhớ ới em nhá... máu lắm rồi... nhưng vẫn phải từ từ....:102::102::102:
Chào các Cụ:6:

Tin không vui lắm đây.

Em vừa nhận được điện thoại mà bủn rủn hết cả chân tay;)

Theo lịch tối nay tàu cập cảng (chàu Chơ, chạy wa, Đài Loan, Phi hoặc Hồng Công rồi mới về Hải Phòng, Tàu nhanh chạy thẳng thường cập cảng vào cuối tuần), thế nhưng, Tau nó bị chậm lại do Ảnh hưởng của Bảo Số 10 đến cuối tuần hoặc sang đầu tuần sau mới về đến HP:'(:'(:'(:'(.
Vì vậy, em kính báo cho các Cụ biết, chờ chờ thêm chút ah.:77:

Khổ thân Em Túc, lăn bánh về VN gặp bao trỡ ngại(k)

chym sơn ca

Xe hơi
Nói các bác đừng buồn nhé, nhìn cũng bt thôi, cái gì mới cũng hot nhưng em thấy không khác con Kia Sorento là mấy, mà nếu Kia So bản Limited em TUC nàu chưa chắc ăn được đâu. Bây giờ nếu HQ áp 12000 USD giống San Fe thì em nghĩ bản Full không dưới 48 ngàn, vậy cũng khá cao so với nhiều dòng xe đấy, các bác mua bản không đủ sau này thấy người ta đi bản đủ sẽ rất rất buồn, vì thật sự nhiều thứ có tiền cũng không độ lên được.

Ngày trước em đi 1 cái I30 gần như đầu tiên HN, với em lúc đó Option của I 30 em mua đã là khủng lắm rồi bản đó về sau em mới biết nó gọi là Luxery, đến khi nhìn thấy em Black priemer với cửa nóc, key let go, 6 CD.... em buồn quá chỉ muốn đổi ngay thôi. Các Bác có thể cân nhắc chắc chắn, vì giờ đây chỉ ngồi tại VN AE ta đã có thể nắm được Option rõ ràng cho từng tầm tiền vì thế để thỏa mãn chắc chắn về sau em khuyên các Bác chưa ký hợp đồng cứ bình tĩnh mà xem xét, thứ nữa có ký sớm hay đặt nhiều tiền đi nữa mà tàu gặp bão thì cũng chả dám chạy đâu các bác ạ. Hiện nay cơn bão số 10 đang lượn ngoài biển đông nếu tàu chưa cập cảng HP em tin các Bác lại bị delay thêm 5,7 ngày nữa cho coi(đây cũng là lý do bất khả kháng thôi, sale cũng chả biết được).
hớ... chuẩn luôn bác ợ! :41:(b)(b)

xedieu

Xe cút kít
Cụ KTV ơi xe nhà em 18 xuống tàu kịp không. Em đang lo cái vụ 91% đây này - gót chân A sin duy nhất của cái hợp đồng nhà em cụ biết rồi đấy! Cái này mà chậm thì chả mang lại lợi ích cho ai (cả cụ lẫn tất tật các "đối tác" của cụ). Sao hôm đấy lại cao hứng thế không biết!!! :'(

Có gì cụ cập nhật lịch trình của chuyến thứ 2 đi nhé!

P/S: Công nhận khó dịch lời của cụ thật! :P
Chào các Cụ:6:

Tin không vui lắm đây.

Em vừa nhận được điện thoại mà bủn rủn hết cả chân tay;)

Theo lịch tối nay tàu cập cảng (chàu Chơ, chạy wa, Đài Loan, Phi hoặc Hồng Công rồi mới về Hải Phòng, Tàu nhanh chạy thẳng thường cập cảng vào cuối tuần), thế nhưng, Tau nó bị chậm lại do Ảnh hưởng của Bảo Số 10 đến cuối tuần hoặc sang đầu tuần sau mới về đến HP:'(:'(:'(:'(.
Vì vậy, em kính báo cho các Cụ biết, chờ chờ thêm chút ah.:77:

Khổ thân Em Túc, lăn bánh về VN gặp bao trỡ ngại(k)

Dailo

Xe tăng
Cụ KTV ơi xe nhà em 18 xuống tàu kịp không. Em đang lo cái vụ 91% đây này - gót chân A sin duy nhất của cái hợp đồng nhà em cụ biết rồi đấy! Cái này mà chậm thì chả mang lại lợi ích cho ai (cả cụ lẫn tất tật các "đối tác" của cụ). Sao hôm đấy lại cao hứng thế không biết!!! :'(

Các cụ thông cảm về văn viết của bác KTV, em gặp bác ý roài ợ, phải thông cảm thôi vì bác ý ở trỏng cho nên viết nó thế, cụ khó hiểu nhưng một số người vẫn hiểu. Em nói thế các bác ở trỏng đừng mắng em nhé, em chỉ muốn giai thích tại sao mọi người kêu bác KTV viết khó hiểu thôi ợ.:21:

KtvAuto

Xe máy
Chúc mừng ngày Doanh nhân Việt Nam 13/10

Chào Cụ:6:
Chúc các Cụ một ngày tốt lành, ngày 13/10 thật vuivẽ và nhận được nhiều wa nhé(b)
Bẩm Cụ, Xe cụ ra đúng lịch, 19 sẻ có hình ảnh gửi cụ nhé :21:

Các cụ xem em này cái ah;)

Em nó là: Nissan Rogue 2009 giá của hãng bán ra $19.700, Giá Việt Nam $49.800 thưa các cụ ah.:69:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Chào Cụ:6:
Chúc các Cụ một ngày tốt lành, ngày 13/10 thật vuivẽ và nhận được nhiều wa nhé(b)
Bẩm Cụ, Xe cụ ra đúng lịch, 19 sẻ có hình ảnh gửi cụ nhé :21:

Các cụ xem em này cái ah;)

Em nó là: Nissan Rogue 2009 giá của hãng bán ra $19.700, Giá Việt Nam $49.800 thưa các cụ ah.:69:
Giờ cụ lại chơi cả món này nữa à... bản này có 2010 chưa cụ? 49.800 mắc quá nhỉ, em thấy em này cũng đẹp, nhưng ứ đủ xiền để chơi.

Lesi

Xe máy
Giờ cụ lại chơi cả món này nữa à... bản này có 2010 chưa cụ? 49.800 mắc quá nhỉ, em thấy em này cũng đẹp, nhưng ứ đủ xiền để chơi.

Táp lô em này nghèo nàn quá, đuôi không đẹp lắm ạ :P

xedieu

Xe cút kít
Cụ KTV không thích Tucson thì thôi, đề nghị không làm loãng Topic của dân Tucson tụi em! Mời cụ mở riêng cái thớt về Nissan Rogue ạ! :21::21::21: