Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

xedieu

Xe cút kít
Bác KTV vừa giả nhời nhà em như đã nói ở trên đấy ạ!
hớ! bác KTV đâu rồi nhỉ?! mai giải phóng thủ đô rồi kìa cho xin ít thông tin hoặc trả nhời mọi người đói tin đê... để em còn đi bán xe lấy xiền trả tiền thách cưới em ix lào :)

hatmit

Xe tải
Xe này đẹp ghê nhỉ?Em thích nó và không biết giá bán ở VN bao nhiêu hả bác?

xedieu

Xe cút kít
Xe này đẹp ghê nhỉ?Em thích nó và không biết giá bán ở VN bao nhiêu hả bác?
Cho cụ số của cụ KTVAuto, có gì cụ hỏi trực tiếp: 01234.768.889! Xe HQ quá nhiều tùy chọn, chả ai dám nói chính xác giá bao nhiêu đâu, trừ sâu! (y)

Lesi

Xe máy
Các cụ ấy vừa giả nhời nhà cháu là "cũng đang chờ tin của hãng tàu (đơn vị vận tải)". Như vậy tạm thời có thể hiểu là sớm nhất cũng phải 12/10 may ra mới có xe, vì lô mới về đầu tiên qua chỗ hquan sẽ hơi khó 1 chút!

Thế có lẽ là xe nhà em trong đám này rồi....

Khổ quá, xe về sớm mà em lại chẳng đi đón được :^)

Xe em về đợt đầu này mà lại chưa lấy xe ngay nên chắc sẽ bị nhiều bác đến soi và sờ nhờ trong những ngày em nó đợi chờ được đón về dinh .... :102:

Đề nghị các bác không nghịch, vẽ bậy và làm bẩn xe em đấy nhé :mad: :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Lesi

Xe máy

Hình như xe bác nào đang chạy trên đường kìa (l)

Giá mà có option này thì hay biết mấy

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Cái xe ảnh trên (chạy ngoài đường) chắc X20 rồi, em hay soi tỷ lệ cái bánh so với thân xe.

Bác Lesi chưa gì đã nhắc, em đang định chờ lô đầu tiên về để đi thử xe nhà bác mấy vòng quanh khu Phạm Hùng đây. :69::69::69: Đằng nào tầm cuối tháng bác với về, xe nhà em sớm cũng phải tầm đó mới về!

danmexe

Xe điện
Về tổng thể thì em Yêu túc túc này phết - nhưng chỉ không ưng ý ở cái mặt em ló thôi..Hic:6:

xedieu

Xe cút kít
Vâng. Cái mặt như mặt giặc, ai đó đã gọi là "quái vật" ấy nhỉ?!

KtvAuto

Xe máy
Tình hình xe;)

Cái xe ảnh trên (chạy ngoài đường) chắc X20 rồi, em hay soi tỷ lệ cái bánh so với thân xe.

Bác Lesi chưa gì đã nhắc, em đang định chờ lô đầu tiên về để đi thử xe nhà bác mấy vòng quanh khu Phạm Hùng đây. :69::69::69: Đằng nào tầm cuối tháng bác với về, xe nhà em sớm cũng phải tầm đó mới về!
Chào Các Bác, lâu nay bận nhiều việc quá nên không tiếp, học chuyện cùng các Bác, các Cụ được thật tiếc:6:
Có 2 tin báo cho các Cụ đây ah, Các cụ muốn nghe tin tốt hay tin chưa tốt trước đây:69:

1. Các Bác cứ đến và nghịch xe nhà Bác Lesi thảo mái, Theo lịch là Nhà Bác Lesi sẻ lấy xe vào ngày 21 cơ:6:(b)

2. Vi lo hàng đầu nên, về chậm hơn dự định, trước đây theo đúng lịch là 16 về, nhưng đã đây lên về sớm hơn để kịp tổ chức sự kiện ngày 13 tháng 10 tới đây và đã sắp xếp lý như vậy và bên em tin chắc là ngày 13 có xe về để tổ chức sự kiến, tuy nhiên, hôm nay ngày Giải phóng Thủ đô rồi nhưng tàu vẫn chưa cập cảng. Hải Quan đang chờ để sát phát em Túc nhà mình, cũng nóng lòng lắm.

Vì vậy, em xin kính báo cho các Bác chờ thêm chút, Xe về đến Hà Nội sẻ chậm hơn dự kiến.

3. Chúc mừng các Bác ký xe đợt đầu, vì giá sẻ tốt hơn rất nhiều so với hiện tại, hiện nay Em Túc và các Em khác tư Hàn Quốc nhất là của Hảng Hyundai đều bị áp giá tính thuế cao hơn từ 300 đến gần 2000 ngàn, Em Túc chiều ngày 08 đang được Phòng tính giá dự tính áp = Santafe là 12.000 mà nếu như vậy, Em Túc sẻ tăng từ 1 đến hơn 2 ngàn, Bác nào thích rộng rãi về quê đi thoải mãi thì chọn Santafe đi nhé, em Túc sẻ có giá cao hơn chút, nếu thuế tăng lên 91%, Tuy nhiên, các doàng xe khác cũng tăng tương tư.:77:

Vài thông tin kính báo để các Bác biết ah.
Chúc cuối tuần vui vẽ và an lành.(k)

Chỉnh sửa cuối:

manhodessa

Xe tải
Em đọc cụ Ktvauto viết xong em đếch hiểu cụ định viết gì nữa ..Buồn cho em Túc :77:

xedieu

Xe cút kít
May cho nhà em quá, không bị ảnh hưởng của bão. Đúng là ở liều gặp lành!
Chào Các Bác, lâu nay bận nhiều việc quá nên không tiếp, học chuyện cùng các Bác, các Cụ được thật tiếc:6:
Có 2 tin báo cho các Cụ đây ah, Các cụ muốn nghe tin tốt hay tin chưa tốt trước đây:69:

1. Các Bác cứ đến và nghịch xe nhà Bác Lesi thảo mái, Theo lịch là Nhà Bác Lesi sẻ lấy xe vào ngày 21 cơ:6:(b)

2. Vi lo hàng đầu nên, về chậm hơn dự định, trước đây theo đúng lịch là 16 về, nhưng đã đây lên về sớm hơn để kịp tổ chức sự kiện ngày 13 tháng 10 tới đây và đã sắp xếp lý như vậy và bên em tin chắc là ngày 13 có xe về để tổ chức sự kiến, tuy nhiên, hôm nay ngày Giải phóng Thủ đô rồi nhưng tàu vẫn chưa cập cảng. Hải Quan đang chờ để sát phát em Túc nhà mình, cũng nóng lòng lắm.

Vì vậy, em xin kính báo cho các Bác chờ thêm chút, Xe về đến Hà Nội sẻ chậm hơn dự kiến.

3. Chúc mừng các Bác ký xe đợt đầu, vì giá sẻ tốt hơn rất nhiều so với hiện tại, hiện nay Em Túc và các Em khác tư Hàn Quốc nhất là của Hảng Hyundai đều bị áp giá tính thuế cao hơn từ 300 đến gần 2000 ngàn, Em Túc chiều ngày 08 đang được Phòng tính giá dự tính áp = Santafe là 12.000 mà nếu như vậy, Em Túc sẻ tăng từ 1 đến hơn 2 ngàn, Bác nào thích rộng rãi về quê đi thoải mãi thì chọn Santafe đi nhé, em Túc sẻ có giá cao hơn chút, nếu thuế tăng lên 91%, Tuy nhiên, các doàng xe khác cũng tăng tương tư.:77:

Vài thông tin kính báo để các Bác biết ah.
Chúc cuối tuần vui vẽ và an lành.(k)

danmexe

Xe điện

KtvAuto

Xe máy
Cụ đọc chậm chậm lại chút, hiểu liền ah

nói thật bác KTV tay và :102: sao ấy nhỉ... hiểu được bác viết gì em chết luôn:'(:77:
Chào Cụ
Cuôi tuần Cụ khoe chứ:6:

Có thể ngôn từ em hơi mới lạ, mà lúc đó đang vội nên viết cũng chưa rõ lắm, mong cụ thông cảm nhé(b)(b)(b)
Cụ đọc chậm chậm lại chút, hiểu liền ah:6:

xedieu

Xe cút kít
Để chào mừng việc nhà em đặt được xe sớm, may mắn đỡ được ít xèng do chính sách phập phù vớ vỉn của cái NN này, em xin dịch lại lời cụ KTV từ Tiếng Việt ra... Tiếng Việt. Hầu các cụ:
nói thật bác KTV tay và :102: sao ấy nhỉ... hiểu được bác viết gì em chết luôn:'(:77:
Chào các bác, lâu nay bận nhiều việc quá nên không tiếp chuyện cùng các bác, các cụ được. Thật tiếc:6: Có 2 tin báo cho các cụ đây ạ. Các cụ muốn nghe tin tốt trước hay tin chưa tốt trước ạ?:69:

1. Các bác cứ đến và nghịch xe nhà Bác Lesi thoải mái. Theo lịch thì nhà bác Lesi sẽ lấy xe vào ngày 21/10 cơ:6:(b)

2. Vì là lô hàng đầu tiên nên về chậm hơn dự định. Trước đây theo đúng lịch là 16/10 về. Bên em đã đẩy lên, cố về sớm hơn để kịp tổ chức sự kiện ngày 13 tháng 10 như đã sắp xếp - và bên em tin chắc là ngày 13 có xe về để tổ chức sự kiện. Tuy nhiên, hôm nay ngày Giải phóng Thủ đô rồi nhưng tàu vẫn chưa cập cảng. Hải quan vẫn đang chờ để sát phạt em Túc nhà mình. (Em) cũng nóng lòng lắm. Vì vậy, em xin kính báo cho các bác chờ thêm chút. Xe về đến Hà Nội sẽ chậm hơn dự kiến.

3. Chúc mừng các bác ký hợp đồng mua xe đợt đầu, vì giá sẽ tốt hơn rất nhiều so với hiện tại. Hiện nay em Túc và các em khác từ Hàn Quốc, nhất là xe của hãng Hyundai, đều bị áp giá tính thuế cao hơn từ 300$ đến gần 2000$. Em Túc chiều ngày 08/10 đang được Phòng tính giá dự tính áp bằng giá Santafe, là 12.000$. Mà nếu như vậy, giá (bán ra của) em Túc sẽ tăng từ 1 đến hơn 2 ngàn $. Bác nào thích xe rộng rãi để đi về quê thoải mái thì chọn Santafe đi nhé, em Túc sẽ có giá cao hơn chút nữa nếu thuế còn tăng lên 91%. Tuy nhiên, các dòng xe khác cũng sẽ tăng tương tự.:77:

Vài thông tin kính báo để các bác biết ạ. Chúc cuối tuần vui vẻ và an lành.(k)
Em dịch có gì sai ý thì cụ KTV đừng trách nhé! :6:

Lesi

Xe máy
Để chào mừng việc nhà em đặt được xe sớm, may mắn đỡ được ít xèng do chính sách phập phù vớ vỉn của cái NN này, em xin dịch lại lời cụ KTV từ Tiếng Việt ra... Tiếng Việt. Hầu các cụ:

Em dịch có gì sai ý thì cụ KTV đừng trách nhé! :6:

Chán thật.... bác này bốc xe sau em mấy tuần mà nhận xe sau em có mấy ngày.........:'(:'(:'(:'(:'(

Không rõ đợt xe may mắn thoát thuế này có bao nhiêu chiếc vậy bác KTV.....???

Hy vọng Túc em với Túc bác không trở thành sinh vật lạ trên đường phố... :21::)):)):))(b)(b)(b)(b)