Nhờ tư vấn : 5 tỉ đầu tư vào mảng bất động sản nào lúc này

kvboto

Xe container
Căn hộ cao cấp cho thuê lãi suất chỉ bằng 50-70% lãi ngân hàng thôi bác,chưa kể căn hộ ngày càng xuống cấp.
5 tỉ bác gửi 3 năm có thể lãi suất bằng đầu tư đất trong cùng 3 năm ấy vào thời điểm này,còn 5-10 năm thì thua xa nếu chọn đúng chỗ
Thế nào là chọn đúng chỗ ? cụ thể hóa giúp cho có tý thông tin có ích với

Còn cứ cụt lủn thế này thì ảo diệu quả ạ

trucbach76

Xe hơi
Thế nào là chọn đúng chỗ ? cụ thể hóa giúp cho có tý thông tin có ích với

Còn cứ cụt lủn thế này thì ảo diệu quả ạ
Cụ ấy nói đúng quá còn gì
Còn thế nào là đúng chỗ thì cụ phải tự tìm hiểu và đánh giá cảm nhận và Quyết
Chứ cụ kia có chỉ cho cụ chắc gì cụ đã tin, đã dám đầu tư
Đất thì trong trung dài hạn chắc chắn vẫn có những khu vực tăng nhiều hay ít, vẫn có khu giảm về giá trị thực

1 tỷ cụ ạ, với nhiều người là bé, nhưng với em thì đủ để hiểu là đừng thấy một vài người thành công mà nghĩ mua đất là lãi to
Cụ có thể chia sẻ chi tiết kinh nghiệm xương máu của bản thân ko ạ ? Thường em thấy các cụ trên này chỉ khoe thành công nhưng ít ai dám nhận thất bại :)

Xuân Bách

Xe buýt

Phiêu Du 89

Xe đạp
Em mới bán xong căn nhà dư ra 5 tỉ đang đau đầu chưa biết mang đi đầu tư đâu tiếp vào thời điểm này,ngoảnh lại thấy giá bds cả nước đều đã cao

1.Gửi ngân hàng thì tiền lãi chẳng là bao làm giàu cho ngân hàng là chính
2.Mua chung cư cho thuê thời buổi này cũng chẳng khả thi,tiền cho thuê thua cả lãi ngân hàng mà chung cư ngày càng xuống cấp
3.Mua đất nền vẫn là phương án em thiên về nhất nhưng chưa có ý tưởng

Các nhà đầu tư chân chính rất mong cho em ít lời khuyên vài địa điểm đẹp tiềm năng trong tương lai 3-10 năm tới.E sẵn sàng đầu tư dài hạn ko ham hố lướt sóng vi cũng bận chuyên môn ko có thời gian bám sát thị trường :)
Cụ có tham khảo nhà phố ở tttp HP không, em thấy cụ có muốn đầu tư thì nên đến tận nơi xem tận mắt và đánh giá chứ trên này thông tin cũng nhiều mà không kiểm chứng được hết

Cụ có tham khảo nhà phố ở tttp HP không, em thấy cụ có muốn đầu tư thì nên đến tận nơi xem tận mắt và đánh giá chứ trên này thông tin cũng nhiều mà không kiểm chứng được hết
ý cụ nói ở Hải Phòng phải ko ạ ? Giá cả vị trí thế nào cụ ơi ? Em cứ tham khảo 1 lượt ghi lại những khu tiềm năng vị trí đẹp qua google map rồi sau đó kiểu gì cũng phải đi thực địa mà cụ :)

Phiêu Du 89

Xe đạp
ý cụ nói ở Hải Phòng phải ko ạ ? Giá cả vị trí thế nào cụ ơi ? Em cứ tham khảo 1 lượt ghi lại những khu tiềm năng vị trí đẹp qua google map rồi sau đó kiểu gì cũng phải đi thực địa mà cụ :)
cụ ib qua zalo cho e nhé e gửi thông tin cho cụ 0902070558

Chỉnh sửa cuối:

emyeumazda

Xe buýt
Em mới bán xong căn nhà dư ra 5 tỉ đang đau đầu chưa biết mang đi đầu tư đâu tiếp vào thời điểm này,ngoảnh lại thấy giá bds cả nước đều đã cao

1.Gửi ngân hàng thì tiền lãi chẳng là bao làm giàu cho ngân hàng là chính
2.Mua chung cư cho thuê thời buổi này cũng chẳng khả thi,tiền cho thuê thua cả lãi ngân hàng mà chung cư ngày càng xuống cấp
3.Mua đất nền vẫn là phương án em thiên về nhất nhưng chưa có ý tưởng

Các nhà đầu tư chân chính rất mong cho em ít lời khuyên vài địa điểm đẹp tiềm năng trong tương lai 3-10 năm tới.E sẵn sàng đầu tư dài hạn ko ham hố lướt sóng vi cũng bận chuyên môn ko có thời gian bám sát thị trường :)
Bác chủ thớt nghiên cứu đất nền giáp khu công nghiệp Đồng Văn 4 , Hà Nam chưa ạ ? Em thấy có vẻ tiềm năng/

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Bác chủ thớt nghiên cứu đất nền giáp khu công nghiệp Đồng Văn 4 , Hà Nam chưa ạ ? Em thấy có vẻ tiềm năng/
Vị trí và giá rổ thế nào cụ inbox cháu ngâm cứu xem ntn. Thanks!

Chỗ em mua đc ng quen bên sở tài nguyên mách. Giờ vẫn là đất ruộng thôi.
Thời điểm này đầu tư ở đâu cũng ko lướt đc cụ ạ, xác định nhanh cũng 2,3 năm giá đất mới bứt hẳn
Nghe nói Aeno chuẩn bị xây ở HL hả mợ?

emyeumazda

Xe buýt
Tiềm năng thế nào cụ nói rõ được không ạ
-Quốc lộ 38 chạy qua khu đất, đường 2 làn rộng thênh thang , dẫn về khu du lịch chùa hương, tam chúc.
-khu cn đồng văn 4 600 ha sẽ thu hút rất nhiều lao động về làm việc và sinh sống,
khu đồng văn hiện đang rất phát triển, hạn tầng thoi đổi từng ngày

luonmayman

Xe tải
Cụ ra tỉnh khác, em ví dụ như VP, BN, BG, TN... hoặc Ba Vì chẳng hạn, mua lấy khoảng 2000m2 đất doanh nghiệp, rồi dựng cái xưởng cho thuê, mỗi tháng cụ bỏ túi 100tr đấy ạ. Tổng tiền đầu tư khoảng 5tỷ quay đầu thôi cụ nhé. Nếu cụ quan tâm em xin tư vấn cụ thể và đưa cả khâch thuê đến cho cụ luôn.
Nghe thơm thế. Cụ ib em nhé