[Funland] Nhờ mod cho em tìm cụ đến xem con xsmax để xin lại mật khẩu icloud

Trạng thái
Thớt đang đóng

duonglamkhoa

Xe tăng
Nhiều lúc em xoá nhật ký trình duyệt nên nick của em cũng thoát. Những lúc như vậy, nếu không muốn còm thì em vẫn vào hóng các cụ chém bình thường, và các cụ chém những gì, trong thớt nào em vẫn đọc phà phà. Đâu phải em không đăng nhập mà em không theo dõi đâu. Và nếu mod soi lịch sử truy cập thì cũng đâu biết em đang hóng.

NguyenAnhPhan

Xe container
Đọc thread này - tới đây, còm 390 em thấy vẫn còn "Tinh Thần Of" nhiều. Rất đáng trân trọng cc ạ. Thỉnh thoảng có mấy "thanh niên" cứ thích đổ bùn ngoắng ao cho nó vẩn lên. Mất công cc đi đánh phèn mệt người. Không bõ và mang tiếng thật.

theanh235

Xe buýt
Mk lúc đấy bảo để 000000 nhé giờ thành đổi trộm là sao e???

E mua của 1 cụ ofer và hẹn ở giao dịch ở cửa hàng ngay Thái Hà cụ nhé. Thợ tháo màn hình và pin sang con máy bị vỡ màn của F1 lên ổn cụ kia mới về ợ.
Vấn đề cụ cứ bảo k biết gì, nhưng từ những cái cụ nói là đoán dc rồi cụ ạ. Cụ kể 1 chuyện k ai có thể làm chứng làm gì.
Trong khi ng k biết gì, bảo cho cái xác máy còn k biết làm gì nữa là chủ động đi tìm để mua.
Mà cụ càng giải thích càng k ra đâu. Như có cụ bên trên nói, cái cần là câu xin lỗi mong thông cảm. Chứ k phải ký do của cụ

Thích Nói Phét

Xe điện
Xin lỗi bố, bố vào OF từ 9h sáng qua, bao người tag rồi ông thớt gọi hàng trăm cuộc bố nghe có mỗi cuộc rồi tắt.
Ko có bác Bình reset hộ và vk ông thớt nhớ mk MH mới chắc ko ngoi lên đâu nhỉ?
09h00 sáng qua thì chẳng liên quan, thớt này 17h04 phút mới đăng lên, cụ chửi nhầm người ta rồi :))

NoBored

Xe tải
Vấn đề cụ cứ bảo k biết gì, nhưng từ những cái cụ nói là đoán dc rồi cụ ạ. Cụ kể 1 chuyện k ai có thể làm chứng làm gì.
Trong khi ng k biết gì, bảo cho cái xác máy còn k biết làm gì nữa là chủ động đi tìm để mua.
Mà cụ càng giải thích càng k ra đâu. Như có cụ bên trên nói, cái cần là câu xin lỗi mong thông cảm. Chứ k phải ký do của cụ
Đây cụ:
6 thường vỡ màn grey mua xác thay màn của gold sang f1 dùng giờ lại vỡ tiếp.
6s plus màn hình cảm ứng chập cheng đợt đấy định mua kiếm cái màn thuê thợ thay luôn, giờ vẫn kệ vì ko dùng đến để nghe nhạc

Tuấn Auto

Xe điện
Ối dồi ôi! Chơi ác quá

RosemaryCherry

Xe container
Đây cụ:
6 thường vỡ màn grey mua xác thay màn của gold sang f1 dùng giờ lại vỡ tiếp.
6s plus màn hình cảm ứng chập cheng đợt đấy định mua kiếm cái màn thuê thợ thay luôn, giờ vẫn kệ vì ko dùng đến để nghe nhạc
Cụ trên nói 2 ý mà cụ dưới chỉ phản biện 1 ý và bỏ qua ý quan trọng nhất.
Đôi khi một câu cảm ơn, xin lỗi nó khó thế hả cc ơi. Em thật sự đánh giá cao những người trung thực, tử tế và trách nhiệm. Đàn ông hay phụ nữ mà cứ bao biện lòng vòng rồi nói qua nói lại mất chất đi cc nhỉ.

juve99

Xe cút kít
Mk lúc đấy bảo để 000000 nhé giờ thành đổi trộm là sao e???

E mua của 1 cụ ofer và hẹn ở giao dịch ở cửa hàng ngay Thái Hà cụ nhé. Thợ tháo màn hình và pin sang con máy bị vỡ màn của F1 lên ổn cụ kia mới về ợ.
Nói chung việc này đánh giá ô là người vô trách nhiệm, lỗi của ô gây khó cho người ta mà cứ như k có chuyện gì, cứ cho là gà như tôi k biết thoát icloud từ xa thì ô bảo lão thớt quay video đọc mk cho ô kia mở là xong, rồi ô đổi pass trời biển gì hay để nguyên cũng chẳng chết ai. Báu bở cái icloud của ô lắm đấy mà người khác phải khám phá nọ kia. Phải người đang cần tiền, có khách mua rồi mà k sao bán được thì họ khổ tâm thế nào. Mà các ô cũng rảnh háng thật, cái iCloud hàng tỉ người trên TG đều có, có thể mở từ mọi nơi bằng cách tự mở hoặc nhắn mk thế mà cũng cất công hẹn nhau 15-20km cho được

RosemaryCherry

Xe container
Nói chung việc này đánh giá ô là người vô trách nhiệm, lỗi của ô gây khó cho người ta mà cứ như k có chuyện gì, cứ cho là gà như tôi k biết thoát icloud từ xa thì ô bảo lão thớt quay video đọc mk cho ô kia mở là xong, rồi ô đổi pass trời biển gì hay để nguyên cũng chẳng chết ai. Báu bở cái icloud của ô lắm đấy mà người khác phải khám phá nọ kia. Phải người đang cần tiền, có khách mua rồi mà k sao bán được thì họ khổ tâm thế nào. Mà các ô cũng rảnh háng thật, cái iCloud hàng tỉ người trên TG đều có, có thể mở từ mọi nơi bằng cách tự mở hoặc nhắn mk thế mà cũng cất công hẹn nhau 15-20km cho được

Kéo thêm dăm anh em mỗi bên gặp nhau dàn trận cho vui thì sao anh Juv :))

NguyenAnhPhan

Xe container
Bản thân e k muốn làm to chuyện. Cũng chỉ muốn giải quyết đc việc của mình. E cũng nhận 1 phần lỗi do e k kiểm tra máy khi bác Nobored về.
Hiện tại việc của e đã xong. E cũng k muốn nó đi xa hơn nữa. Vì e vẫn tin bác ấy vô tình.
Cụ mob xem xét nếu xoá đc thread này thì giúp em với ạ!
Một lần nữa, e xin cảm ơn vì cccm đã quan tâm và giúp đỡ e nhiệt tình. K bõ công em vẫn luôn đặt niềm tin ở diễn đàn này bao năm nay.
Trân trọng tinh thần của mọi người ở đây ạ!!
Không xóa cụ ạ. Để đó làm cảnh tỉnh để cccm cảnh giác. Vì vẫn lẫn 1 số thành phần khác mọi người.
- Cccm ở đây đều hiểu rõ và suy ngẫm khá kĩ trước khi còm cụ ạ.

NguyenAnhPhan

Xe container
Lỗi của mày, mày chưa xin lỗi, nhảy vào chửi vung lên ngay, thì suy đoán ngay mày không tử tế gì và không oan.
Thật là thoải mái cái thằng người, khi đọc đc các cụ ở đây chửi mày.
Ồi cụ nhẹ lời xíu. Kẻo Chã phạt oan cụ. Thực ra ai cũng muốn nói...hơn cả những gì đã còm. Cơ mà không cần thiết. Nên mới tiết chế đấy...

Ôi thích quá

Xe buýt
Không xóa cụ ạ. Để đó làm cảnh tỉnh để cccm cảnh giác. Vì vẫn lẫn 1 số thành phần khác mọi người.
- Cccm ở đây đều hiểu rõ và suy ngẫm khá kĩ trước khi còm cụ ạ.
Xóa làm gì để còn biết mà tránh thằng này ra cho diễn đàn đỡ phốt

NguyenAnhPhan

Xe container
Xóa làm gì để còn biết mà tránh thằng này ra cho diễn đàn đỡ phốt
Thì em nói cụ thread cứ để mà. Việc giờ không phải của riêng cụ thread nữa. Chã cũng nói rồi. Cơ mà em hi vọng cccm không bị rút thẻ chỉ vì còm nặng lời trong này. Vì thực ra ai cũng nghĩ vậy thôi. Néu tầm tuổi em giờ - mà 5 năm trước thì em bị xịt lốp vài lần rồi đấy. He he

Trạng thái
Thớt đang đóng