[Funland] Nhờ mod cho em tìm cụ đến xem con xsmax để xin lại mật khẩu icloud

Trạng thái
Thớt đang đóng

juve99

Xe cút kít
Cụ Ôi thích quá tỉnh táo tàu search ngay các còm tìm hàng kìa :))
Thợ thì cũng là nghề kiếm ăn thôi e chả vấn đề gì, cố tình hay vô tình gây khó cài nhau thì a cũng k phán xét vì mình k thể hiểu dc. Nhưng cách xử lí 1 sự việc trong tầm tay lại rất dễ dàng với tất cả mọi người biết hay ko biết về điện thoại như vậy là rất quá đáng vô trách nhiệm. Như a đã nói ở 1 coment kể cả là để chặn giấy, loại này cứ phải sút thẳng vào mõm mới bớt đi hành đi hại người khác, phải a mà bắt phải mang đến nhà để mở thì a đến ném thẳng đt vào mặt ấy, tiếc tiền 1 tý thôi nhưng cho mấy thằng mất dạy quen hành người khác biết thế nào là tráng sỹ miền Sơn cước 🤫

xukthal

Xe lăn

hamcuare!

Xe container
Kiểu nói chuyển đó thì chưa chắc đã có F1 đâu ợ :D
:)) thâm vừa ý chứ :D
e cần tìm ip giá loanh qanh 10 củ cho f1 mí vào công lập như đã treo thưởng. Kính mong cc of lên đời thì để lại cho cháu giá tình thương mến thương :).

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Mk lúc đấy bảo để 000000 nhé giờ thành đổi trộm là sao e???

E mua của 1 cụ ofer và hẹn ở giao dịch ở cửa hàng ngay Thái Hà cụ nhé. Thợ tháo màn hình và pin sang con máy bị vỡ màn của F1 lên ổn cụ kia mới về ợ.
Ông mua máy chưa chốt gì cài mk làm cái mie gì?

Bây h lên nói như kiểu pro vớ vẩn.

Méo khá được nhé. Đừng tỏ ra tinh tướng vặt vãnh.

Manhpd

Xe cút kít
Thợ thì cũng là nghề kiếm ăn thôi e chả vấn đề gì, cố tình hay vô tình gây khó cài nhau thì a cũng k phán xét vì mình k thể hiểu dc. Nhưng cách xử lí 1 sự việc trong tầm tay lại rất dễ dàng với tất cả mọi người biết hay ko biết về điện thoại như vậy là rất quá đáng vô trách nhiệm. Như a đã nói ở 1 coment kể cả là để chặn giấy, loại này cứ phải sút thẳng vào mõm mới bớt đi hành đi hại người khác, phải a mà bắt phải mang đến nhà để mở thì a đến ném thẳng đt vào mặt ấy, tiếc tiền 1 tý thôi nhưng cho mấy thằng mất dạy quen hành người khác biết thế nào là tráng sỹ miền Sơn cước 🤫
Đừng ném đt nhá.🥴🥴🥴
Làm quả dừa khô cho đỡ tốn😏

ubisapro

Xe trâu
Ông mua máy chưa chốt gì cài mk làm cái mie gì?

Bây h lên nói như kiểu pro vớ vẩn.

Méo khá được nhé. Đừng tỏ ra tinh tướng vặt vãnh.
Biết được đổi pass icloud … thì chả lý gì khi test máy cài mật khẩu, lại còn nhập cả icloud và rồi … quên thoát; sau đó thì lờ đi. Muốn tin cũng khó :D

Lỗi do mình gây ra mà ko giải quyết, khắc phục thì đã quá kém rồi. Cứ cho các mục trên là ngẫu nhiên đi.

Batman

Xe container
Cái văn bẩn này em thấy dân chợ búa thời xưa dùng nhiều, giờ vẫn còn văn bẩn thì đúng là hàng hiếm. Tử tế còn chẳng ăn ai, đằng này...
:)) thâm vừa ý chứ :D
e cần tìm ip giá loanh qanh 10 củ cho f1 mí vào công lập như đã treo thưởng. Kính mong cc of lên đời thì để lại cho cháu giá tình thương mến thương :).

nvh_hn

Xe container
Dạo này OF đổi giới tính thì phải, đàn bà nhiều thế. Có 1 topic tham gia 1 vài câu thì ok, ai đời chém từ đầu đến cuối topic vẫn chưa thèm dừng.

Kính các bác

Các bác khi tranh luận, mong các bác sử dụng ngôn từ sao cho văn hoá, tính từ lúc em thông báo, nhắc nhở đến giờ thì thấy rất nhiều bài viết khiếm nhã. Mong các bác bình tĩnh.
Và khi nào đóng thớt , em sẽ xử lý những bài viết vi phạm. Trân trọng cảm ơn!

Batman

Xe container
Dạo này OF đổi giới tính thì phải, đàn bà nhiều thế. Có 1 topic tham gia 1 vài câu thì ok, ai đời chém từ đầu đến cuối topic vẫn chưa thèm dừng.
Cụ cũng góp phần làm tăng lượng view rồi đấy, vì một otofun trong sạch! Cảm ơn tinh thần của Cụ!

Mr.Chem

Xe điện
Bản thân e k muốn làm to chuyện. Cũng chỉ muốn giải quyết đc việc của mình. E cũng nhận 1 phần lỗi do e k kiểm tra máy khi bác Nobored về.
Hiện tại việc của e đã xong. E cũng k muốn nó đi xa hơn nữa. Vì e vẫn tin bác ấy vô tình.
Cụ mob xem xét nếu xoá đc thread này thì giúp em với ạ!
Một lần nữa, e xin cảm ơn vì cccm đã quan tâm và giúp đỡ e nhiệt tình. K bõ công em vẫn luôn đặt niềm tin ở diễn đàn này bao năm nay.
Trân trọng tinh thần của mọi người ở đây ạ!!
Đầu tiên e chúc mừng cụ là mọi việc đã được giải quyết theo chiều hướng tốt đẹp.
Thứ 2 theo cảm nhận riêng cá nhân của em về độ tuổi của cụ chưa vượt qua 40 (cảm nhận riêng, nếu sai xin đc lượng thứ) nhưng cụ bình tĩnh và có suy nghĩ chính chắn, đó là điều đáng quý. Qua thớt của cụ sẽ giúp nhiều cụ mợ khác có nhiều kinh nghiệm khi mua bán và giao dịch. Cảm ơn cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng