[Funland] Nhờ mod cho em tìm cụ đến xem con xsmax để xin lại mật khẩu icloud

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thích Nói Phét

Xe điện

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Dạo này OF đổi giới tính thì phải, đàn bà nhiều thế. Có 1 topic tham gia 1 vài câu thì ok, ai đời chém từ đầu đến cuối topic vẫn chưa thèm dừng.
Trước giờ vẫn thế mà cụ

Patriots

Xe lăn
Mk lúc đấy bảo để 000000 nhé giờ thành đổi trộm là sao e???

E mua của 1 cụ ofer và hẹn ở giao dịch ở cửa hàng ngay Thái Hà cụ nhé. Thợ tháo màn hình và pin sang con máy bị vỡ màn của F1 lên ổn cụ kia mới về ợ.
Sao cụ mua mỗi cái IPhone 6 để sửa ở Thái Hà mà cụ lại mua mỗi đời 1 em?

duongqua

Xe container
Em xin kiến nghị cụ Mod và chủ thớt việc này, chuyện của chủ thớt thì đã xong rồi. Nhưng qua nhiều ng có ý kiến vậy mà ông mua ko hề có chút ăn năn hay tỏ vẻ có lỗi với cụ chủ,mà ngược lại cụ chủ và mng lại là ng xúc phạm danh dự và nhân phẩm của ông này. Chứng tỏ ông này ko cải tạo lại được nữa rồi. Ngta nói đất xấu cằn cỗi còn cải tạo được chứ nhân cách con ng đã hình thành rồi thì khó có thể thay đổi được! Các cụ nói đúng là cấm có sai.
Thớt này ko nên xoá, có làm gì thì cùng lắm khoá bình luận,mà hãy gắn lên trang đầu để mọi ng biết mà còn tránh lặp lại cái bài bẩn có từ thời icloud mới có đó là đi gài trộm mk icloud của mình sang máy ng bán rồi ko mua để làm khổ ng khác như vậy.
Như e đã nói ở còm đầu của e là lâu lắm rồi e mới lại thấy lại cái bài bẩn này,mặc dù trước đây e bán hàng trăm cái iphone chủ yếu trên Nhật Tảo và cũng đã giao lưu với nhiều cụ trên này mua của e rồi, nhưng phải nói là rất ít khi e gặp trường hợp mất dạy thế này. Mà có thì e đập thẳng vào mặt ngay từ lúc nhập xong rồi ko mua định đứng dậy ra về.
Thợ có nhiều loại thợ nhưng thợ chân chính ngta làm ăn có lương tâm,có đạo đức,và còn để sau này còn làm ăn lâu dài. Chứ làm ăn chộp giật ko thọ được lâu mà còn bị ng khác rủa mình.
Trước e bán iphone cũng chỉ là tay trái tăng thêm thu nhập còn nghề chính của e chả phải cái nghề bán chác điện thoại này,nhưng sau nhiều năm ko làm nữa e mới lại thấy lại cái bài cài ng khác thế này nó bẩn quá.
Mình có lỗi thì nên xin lỗi ng khác, mình làm ảnh hưởng đến ng khác thì phải khắc phục hậu quả của mình, chứ ko phải là bù lu bù loa cả vú lấp miệng em. Mình làm cái gì thì tâm mình biết hết chứ đừng biện luận này nọ nghe chối bcm.
Một lần nữa,mong cụ Mod cứ giữ cái thớt này lại để các cụ ofer khác biết mà còn tránh cái bài mất dạy này! Ngày xưa làm mua bán điện thoại này ae làm ăn nghiêm chỉnh cực dị ứng cái trò này.

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Kính các bác

Các bác khi tranh luận, mong các bác sử dụng ngôn từ sao cho văn hoá, tính từ lúc em thông báo, nhắc nhở đến giờ thì thấy rất nhiều bài viết khiếm nhã. Mong các bác bình tĩnh.
Và khi nào đóng thớt , em sẽ xử lý những bài viết vi phạm. Trân trọng cảm ơn!
Cụ nói nét
Thịt hết nick vi phạm đi ah
Ai quá khích cứ khoá lại đi ah
Đen đỏ cứ sai quy định là xử ah ;))

HaLe.cctv

Xe hơi
Cụ ấy cũng vô tình thôi cụ ạ. E gọi đc lúc nãy nhưng cụ ấy bảo e phải lên chỗ cụ ấy mới khổ. Nhưng giờ gọi lại để xin địa chỉ thì ko nghe máy
cần j phải lên tận nơi, cụ ấy đăng nhập vào icloud bằng máy tính xong xóa máy của cụ đi là xong
lúc đó cụ chỉ reset lại máy là dc

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E hơi bị bất ngờ vì pha lật kèo này =))

VuQuybn

Xe buýt
Em mua ĐT này 2015, 2016 gì đó. Sau 1 thời gian dùng thấy không tiện nên để đó, giờ quên mất mật khẩu mở máy và email, mật khẩu (như iCloud). Cụ nào hướng dẫn em lấy lại mk hoặc mở khoá được không?
Con này k có thì cụ chỉ có xác định để ngắm thôi nhé.

ototroll

Xe hơi
Lươn nhưng ai ngờ rằng lịch sử hoạt động săn lùng Iphone trên of đã nói lên tất cả :)).

Lâm Phong

Xe tăng
Em giống cụ, thêm cả số điện thoại vào danh sách chặn nữa cho yên tâm.
Em thấy có phản hồi nên bỏ chặn đọc tiếp xong rồi vừa chặn lại xứng đáng cụ ạ và em nghĩ không nên mất thời gian làm gì.
Ra quán trà đá mà chửi càn kiểu vuốt đuôi thế này thì hết nhá.

3077

Xe container
Nick ông đi mua cũng lâu đời, sdt cũng là sdt làm ăn, đề nghị Mod không xoá thớt còn việc người khác nhìn nhận đánh giá có nên giao dịch tiếp với ông mua hay không là do họ. E thì chặn mẹ đi cho xong

sherlock cốc

Xe buýt
Quan điểm của em đây là 1 thớt cực kì bổ ích, có nhiều bài học ở đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng