Nhờ các bác tư vấn giúp em địa điểm chụp ảnh cưới!!!

Bình X-Five

Xe container
:21: Cụ này mắt tinh lòi ra... he he...

Những chỗ quanh Hanoi đại loại kiểu dư lày chỉ dành cho đôi nào đơn giản, lười đi xa, chụp cho xong trách nhiệm... mà thôi!

Nhưng mà ko đến nỗi chuối!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
rõ ràng hôm nay gửi bài khen cô dâu của bác hoangxthao xinh xắn dễ mến, thế mà giờ lại thấy mất tiêu là sao?hừ
Những nội dung như thế này của bác nếu muốn khổ chủ nghe thấy thì PM, nếu không thì sớm muộn cũng được xóa (trong box Nhiếp ảnh), mất công bác gõ phím và mất công lao công dọn bài.

Nhân tiện cũng nhắc nhở các bác, trong thời gian vừa qua rất nhiều bài chat chit và nhiều bài không có nội dung, đợt trước chúng tôi dọn bài nhưng chưa rút thẻ phạt, trong thời gian tới ngoài việc xóa bài sẽ có thẻ phạt gửi tới các bác thường xuyên spam. Kính báo.

non_tay

Xe hơi
Hi hi, em mới đi chụp ở Tuần Châu, các xem thử phát nhé. Đâm chém thoải mái. Ảnh đây!!

zen

Xe máy
cảnh Hà Nội em còn thấy đẹp hơn.

buonchuoi

Xe tăng
Cụ lên vườn hoa mới 42 Nhà Chung chụp thử xem thế nào

ShiLan

Xe máy
Những chỗ quanh Hanoi đại loại kiểu dư lày chỉ dành cho đôi nào đơn giản, lười đi xa, chụp cho xong trách nhiệm... mà thôi!
Đâu đến nỗi gọi là... cho xong trách nhiệm nhỉ :P

HN đẹp chứ bác, mà thật.

hungapu

Xe buýt
Theo em bác chụp ngoài biển là đẹp nhất . Nắng gió đủ cả và cái quan trọng nhất là ko bao giờ lỗi mốt .

Witch

Xe hơi
Nhà Thảo đâu rồi??? Chốt lịch cụ tỷ đi để anh em còn ăn ké nào:21::21::21:(b)
Lịch là thế này các bác ạ:
Sẽ có 2 đoàn đi:
- Đoàn 1: xuất phát vào 5h chiều ngày thứ 7 (11/10/2008). Tập trung tại cafe 2F. Tối sẽ ăn chơi tại Hòa Bình và sáng sớm ngày hôm sau đi tiếp lên Thung Mây.
- Đoàn 2: đi vào 5h sáng ngày chủ nhật (em cũng chưa biết các bác đi chủ nhật định hẹn nhau tập trung chỗ nào).

Bác Mèo được bầu làm trưởng đoàn. Vì vậy bác nào đi đề nghị đăng ký với bác Mèo để tiện cho công tác tổ chức ạ!

Witch

Xe hơi
Hôm nay mọi thứ đã chuẩn bị mọi việc xong xuôi, em kính mời các bác đi Thung Mây (Hòa Bình) chụp ảnh cưới cho nhà em và nhà linbliss

Em xin cập nhật về người và xe:
- Đoàn 1: Đi vào 17:00 ngày thứ 7 (11OCT) gồm có linbliss + bạn gái, hoangxthao + Witch, Lập Tái, Dims, FeRAM, Huetran, sv_gia, Zonzon + bạn, airport + bạn gái. Xe gồm có 1 xe Everest và 1 xe của nhà bác airport.
- Đoàn 2: Gồm có Mèo Sạch Thỉu và thày Danbeo sẽ xuất phát vào ngày Chủ Nhật (12OCT)
Mọi người đều nhất trí bầu Mèo làm trưởng đoàn nên các bác alô giúp em cho bác Mèo 0913218882 ạ.
Mọt lần nữa em kính mời các bác bớt chút thời gian đi cùng bọn em ạ :):)
@Lập Tái, Dims: Cho em xin cái sơ đò đến Thung Mây với ạ

Chỉnh sửa cuối:

Hifriend

Xe đạp
Rất xin lỗi bác Thảo và anh em, mải chơi quá nên hôm nay mới chui vô đây. Chúc mừng hỷ sự của hai bâc. Các bác chọn thung Mây là ngon rồi, nhà em vùa đi hôm chủ nhât 5/10, đường đi ngon, chỉ có 2km từ chợ Lồ rẽ vào là hơi kém, mà cũng chả ăn thua gì so với tay lái câc bác. Còn cảnh đẹp thì thôi rồi, ruộng bậc thang lúa đang chín, cộng thêm là cuối tuần này thời tiết tốt. Nên đem theo nhiều áo váy, sắc màu đa dạng tý các bác ạ. Nhiều cái để chụp lắm. Không đi theo quả này với các bác tiếc quá.

Chúc Thảo có bộ ảnh cưới thật đẹp. Chúc hạnh phúc. Chúc các bác bác có chuyến đi vui vẻ. Hôm nào cưới nhắn cho cái tin, nhà em đến cụng ly tạ lỗi các bác.
À quên, phải cử một hai tay máy chính, còn anh em khác chỉ phụ trợ thôi, chứ không chả biết nghe ai theo ai, mất thời gian, mà ảnh lại không như mong muốn. Thân.

Chỉnh sửa cuối:

Hifriend

Xe đạp
Thảo ơi, bác gì làm hộ cái kịch bản rồi thì tốt quá, nhưng Thảo nên xem kĩ, cần gì điều chỉnh luôn đi, và lúc làm nên bám sát chứ chớ ngẫu hứng quá.
Về thời gian đi làm hai đợt nên phải có cái hẹn cho xe đi ngày hôm sau thật chuẩn xác, chứ gặp nhau trên ây 10h thì còn chụp choạch gì, mặt trời cao rồi, mồ hôi mồ kê nhễ nhại, mắt thì nheo nheo chán òm à. Tay máy chính là ai mình chưa biết, nhưng nên đi vào chiều thứ bảy.
Trên ấy chả có gì ăn đâu, chuẩn bị kĩ mang theo cho bữa trưa chủ nhật nhé( cái này lần trước đi HG mình biết rồi)
Thôi nhớ gì nói nấy. Mình không đi được đợt này, thông cảm nhá.

Rolls_Royce

Xe buýt
em bỉu bác nhé
có điều kiện sang trung quốc mà chụp bác ạ,ảnh đẹp ,bác muốn xem thử em gửi anh cho bác xem
còn trang điểm ở hà nội,bác thử qua HOÀI STYEL ở cuối giảng võ bên cạnh khách sạn HORISON,trước kia vợ em cũng trang điểm ở đó ,trang điểm nhẹ nhàng k màu mè và không sạc sỡ ,còn cái j bác muốn hỏi em tư vấn lốt cho
nhớ voka cho em nhé

Lập Tái

Xe điện
Hì... cái đường thì em xin phép vẽ bằng mồm ạ !!!
Các bác đi từ Hà Nội qua thị xã Hòa Bình, qua dốc Cun, hướng Mộc châu- Sơn la thẳng tiến. Cách Thung Khe khoảng 10 km có 1 địa danh là trị trấn Lồ, nơi này có 1 cái chợ gọi là chợ Lồ ... đến đây các bác hỏi dân địa phương đường vào Lũng Vân, người ta sẽ chỉ đường tốt hơn em :21:
Lưu ý đường vào Lũng Vân rẽ theo hướng tay trái ( nếu đi từ Hà Nội lên ). Đoạn đầu tiên khi rẽ vào cũng hơi xấu, lầy lội khoảng gần 1km. Sau đó đường nhựa đẹp mỹ mãn ....

@Cụ Lý : nếu cụ từ mạn ngược vìa thì nó rẽ tay phải đó nha ....cụ mà say xỉn rẽ bên trái là em không chịu trách nhiệm nhá !!! Hay để gilr hôm nọ dẫn đường cho nó chắc, lại nhàn nhã cái lúc vào số .....sướng !!!!!:69:

hồ ly

Xe đạp
Website
www.tamsubantre.org
ố,sáng chủ nhật này có khi em phải cầu xin cụ mèo và thầy dần béo cho em quá giang cùng rồi.Hô hô hô.quả này hay đây, hài hước đây.:21:

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
hic
2 đứa e e chúng nó lại bận roài , để mai e mò về nhà xem mặt mũi gấu thía nào rồi quyết sau nhé , khả năng cao là e đi cùng cụ mèo :P

Up đít danh sách cái nèo:

1. Everest: Linbliss + bạn gái, Lập Tái + Dims.
2. Lac: Hoangxthao + Witch, Feram, Z4.
3. Xe gì chửa bít: Airport + bạn gái, Zonzon + bạn
4. Cap: BMW252,Huệ Trần , SV_gia + 2 bạn
5. Đốt-lò: mèo + Vịt/gấu, Danbeo, Hồ Ly (đem theo những 2T, chắc khao cả xe đây .. :21::21:)
6. Mông-đau: Ếch + cái vòng, X5dreaming + Gấu.

Hậu cần: mợ Dims
Trước khi đi em sẽ phát bản đồ cho từng xe để khỏi lạc đường.

Để cho chắc ăn, thu lúa mỗi cụ 2-300K nhá. Mợ dím thu giúp em đi.

Lập Tái

Xe điện
Up đít danh sách cái nèo:

1. Everest: Linbliss + bạn gái, Lập Tái + Dims.
2. Lac: Hoangxthao + Witch, Feram, Z4.
3. Xe gì chửa bít: Airport + bạn gái, Zonzon + bạn
4. Cap: BMW252,Huệ Trần , SV_gia + 2 bạn
5. Đốt-lò: mèo + Vịt/gấu, Danbeo, Hồ Ly (đem theo những 2T, chắc khao cả xe đây .. :21::21:)
6. Mông-đau: Ếch + cái vòng, X5dreaming + Gấu.

Hậu cần: mợ Dims
Trước khi đi em sẽ phát bản đồ cho từng xe để khỏi lạc đường.

Để cho chắc ăn, thu lúa mỗi cụ 2-300K nhá. Mợ dím thu giúp em đi.
:)):)):))
Đâm cho nhà Mèo 1 cái ...ke ke

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Kinh kinh, bắt đầu nóng rồi đây.
Đoàn hùng hậu thế này, chắc cô dâu chú rể đến chết khiếp, :21:.
Hihi... Chụp xong nhiều ảnh còn hok dám post nữa... không biết 2 nhà này được cái ảnh nào tử tế ko... hihi....
Bác Especen ơi, thế bác cho chuộc lại đc không ạ.(b)
Chắc lại phải qua nhà em làm cái nữa roài.... hihi

Chốt danh sách đến 12h trưa mai nhá, cụ nào không nộp lúa >>> nghỉ ở nhà cho nó khỏe :21::21::21: