Nhờ các bác tư vấn giúp em địa điểm chụp ảnh cưới!!!

Libor

Xe điện
Em báo cáo :

Chắc chắn 100% chụp ảnh nhà Thảo và Linbliss, còn chụp Thủy điện và ăn tối ngày mai thì ...........cho em ỡm ờ tý nhé .

Vụ TRang điểm tối thứ 7 cho nhà Witch, chị có thể đảm nhận, nhưng cho chị lịch trình rõ ràng, chụp lúc mấy h, để chị còn cố thu xếp lên đuờng sớm cho khỏi lỡ việc của hai em ...
Ối Thảo ơi, cả đời chỉ có ..vài lần.. sao lại để mợ này trang điểm cho cô dâu nhể? Mợ Z có chứng chỉ nghề chưa đấý? không khéo trang điểm xong lại thành ra mợ thì chít à? :)):)):))

Khách sạn em đặt roài...hoành tráng nhất HÒa Bình nhá! chắc cứ làm 15 phòng nhể? Còn ăn thì trước khi đi mợ Dím điện thoại cho nhà hàng để đặt món luôn nhá..họ nói chỉ cần đặt bằng điện thoại được rồi.( Số đt: 018-3895388 Nhà hàng Mạnh Ngân) Em có lẽ cũng phải 7-8h mới về đến Hòa Bình đc!

Hay ngày mai đi sớm một chút nhỉ, nếu 5h đi thì đến Hòa Bình tối mất.

Witch

Xe hơi
Hay ngày mai đi sớm một chút nhỉ, nếu 5h đi thì đến Hòa Bình tối mất.
Em thấy ngày mai chỉ đến để demo và ăn chơi tại HB thôi anh ạ, nếu mọi người không ý kiến gì thì mai ta đi sớm. Lên sớm, nhậu nhẹt chơi bời sớm và dậy sớm đi cờ hụp :69::69::69:
@all: Hay là mai ta đi sớm hơn nhể??? :41::41:

Bình X-Five

Xe container
Căn bản là có 1 số cụ ko đi đc sớm, như em thì kể cả đi từ trưa em cũng đi được, nhưng đi giờ đấy em dễ phải đi bộ lên HB lắm :21: (b)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
ừ đúng ạ, bác nào cho xin cái đuờng đi cái nào, chứ em cày nát đuờng Hà nội - Sơn la nhưng chỉ biết Thung Khe là chỗ hay dừng lại ăn ngô luôc thôi, chẳng biết Thung khe ở đâu cả .

Mà ở Thung mây có sóng kông ạ ?? không có nữa là toi, theo em biết là có, ( trên đuờng đi thôi, còn trong bản thì em chiệu ...........)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
À, nói chuyện trang điểm, tuỏi trẻ nông nổi, em có học ở Thụy sĩ vài khóa trang điểm, ăn chơi thì không dám hứa, nhưng nhẹ nhàng chỉ để chụp ảnh thì vô sờ tư đi ạ .......( chỉ là khoe thôi, chứ lão Lý nói gì không thèm cãi lại .......cho lão ức mà ............)

MZP

Xe tải
Up cho các bác ít thông tin về THUNG MÂY...em thấy ko biết có phải chuẩn bị áo rét không?:^)

"Đi quá chợ Lồ một tí, quẹo trái tìm vào Địch Giáo là thấy con đèo cao, đường lên xứ tiên ấy". Người bạn ở Hoà Bình nhắn tin chỉ đường là vậy. Nhưng phải trở đầu, trở đuôi năm bảy lượt mới tìm thấy con đèo cao ngất mà người bản địa gọi là dốc Mùn. Anh lái xe người xứ biển kỳ quan Hạ Long cứ xuýt xoa: "Đẹp quá, cứ như tiên cảnh ấy!". Mà đẹp thật, con đèo cứ uốn lượn trong mây trắng, bên dưới là những bản Mường ẩn hiện như trong tranh. Những con suối như lụa nhẹ nhàng trôi trong mây. Ở chợ Lồ oi nồng là thế, vậy mà lên dốc Mùn trời se lạnh như xứ ôn đới. Lên đến đỉnh dốc ở độ cao ngàn mét, dưới chân đã là biển mây trắng ngần, xứ tiên có khác.

Tên gọi xứ này là Lũng Vân, huyện Tân Lạc, tỉnh Hòa Bình, nhưng nếu gọi Thung Mây cũng không sai, bởi đều cùng có nghĩa là thung lũng mây trắng. Cái thung lũng kỳ diệu nằm ở độ cao hơn 1.200 mét được bao bọc bởi những ngọn núi Trâu, núi Pó, núi Tiên lung linh huyền ảo. Nhưng xứ này còn có một cái tên khác ít người biết, đó là Mường Chậm, một Mường xưa nằm giữa xứ Mường Bi, một trong bốn xứ Mường cổ xưa nhất với "nhất Bi, nhì Vang, tam Thàng, tứ Động".
http://docbao.vn/News.aspx?catid=12&id=86450

MZP

Xe tải
Bản đồ đây, cho bác nào chưa biết đường

1. Mốc từ thị xã Hòa Bình (dự kiến 37km)

2. Zoom

3. Không biết lỗi nào thì đúng

4. Hình 3D

5. THung mây

Chỉnh sửa cuối:

Bình X-Five

Xe container
À, nói chuyện trang điểm, tuỏi trẻ nông nổi, em có học ở Thụy sĩ vài khóa trang điểm, ăn chơi thì không dám hứa, nhưng nhẹ nhàng chỉ để chụp ảnh thì vô sờ tư đi ạ .......( chỉ là khoe thôi, chứ lão Lý nói gì không thèm cãi lại .......cho lão ức mà ............)
Em có nghe loáng thoáng về vụ này, ổn đới! Coi như xong vấn đề trang điểm nhá! :41:

Libor

Xe điện
:)):)):)):)) Nói thật với mợ là nhà em phải tôn mợ làm sư phụ...về môn nói.... rồi ạ! Mà sao học hành gì mà phải đến vài khóa mới tốt nghiệp được hả mợ?:21::21::21::21:

FeRAM

Xe điện
Ăn chơi cứ rầm rập thế này. Làm mình sốt hết cả ruột, chả lẽ lại lấy thêm vợ nữa, :21::21::21:. Cứ mải đi suốt thế này, chả có thời gian mà cãi nhau nữa.

Chiều hẹn gặp các cụ nhé.

Thày Danbeo thông báo với toàn thể mọi người: ai co áo OF thì mang đi nhé :41::41:
@All: Tiền chiều mọi người mang đến đóng cho Mèo và Dims

Nộp cả cho mợ Dims nhá :21::21::21:

Em xin update lại danh sách cái:

Nhà airport và Sunf không đi vậy sẽ phân công lại tí tí ạ:

1. Everest: Linbliss + bạn gái, sv_ngheo + buôn chuối
2. Lac: Hoangxthao + Witch, Feram, Z4.
3. Santa Fe: Lập Tái, Dims, Zonzon + bạn
4. Cap: BMW252, SV_gia + bạn (thấy bẩu đi trước từ 15:00)
5. Đốt-lò: mèo + Vịt/gấu, Danbeo, Hồ Ly
6. Mông-đau: Ếch + cái vòng, X5dreaming + Gấu.
7. Galloper + bạn gái

Mà còn bác Vịt Vân Đình nữa nhể :^):^) Cho đi với xe em :21::21:

Như vậy là đã hòm hòm rồi đấy ạ, chiều gặp các bác tại 2F cafe nhé