Nhờ các bác giúp em, gấp gấp

Muon_biet

Xe cút kít
E cầu mong mợ chủ thi trượt khoảng 2 lần để an tâm khi tốt nghiệp mà vững tin trên đường.

thinhkieuphong

Xe điện
lùi chuồng này nó cũng là cái năng khiếu đấy, cái chính là bạn bình tĩnh, tự tin, đừng quan tâm tới đánh lái mấy vòng, thấy bên nào rộng thì đánh thêm, còn nếu chưa an tâm thì lại cho xe tiến lên chút rồi lùi lại. thời gian lùi thoải mái mà
thời gian cho bài lùi có 2 phút thôi, đâu ra mà thoải mái, trước em thi lùi mấy lần tí chạm thành, bọn bạn ở ngoài nhìn khiếp vía :)) em cứ tiến lên lùi xuống vài lần thì qua :D

mebanhran

Xe đạp
Thưa các bác, em rất vui mừng thông báo với các bác là em đã thi đỗ với số điểm là 95 điểm (do trừ 5 điểm bài đi qua đường đinh).
Một phần nhờ các bác động viên, em đã nỗ lực tập luyện 1 mình và em đã có thể lùi chuồng 1 cách ngon lành (tiến lên, lùi xuống một cách bình tĩnh), chỉ hơi bị tốn tiền xe chip thôi Tuy nhiên với nỗ lực của mình việc đạt 95đ em cũng khá tự hào về bản thân (hihi0- em cận 2điop đó ạ).
Một lần nữa em rất cám ơn các bác đã nhiệt tình chỉ bảo cũng như động viện em (kể cả có bác "úm" em thi trượt, nhưng do có tâm lý vững tin vào bản thân nên điều đó đã không xảy ra với em :P)
Bác gì mong em trượt 2 lần để vững tay lái: em thật sự cảm ơn bác vì em biết bác cũng chúc em cứng tay lái, bác yên tâm, em chưa đi xe nhà khi chưa thực sự chắc tay lái đâu. Em có trách nhiệm với bản thân và cộng đồng đấy ạ.
P/S: Chỉ tiếc luật em được có 29/30, ở nhà rèn luyện đáng kể, kiểm tra lần nào cũng 30/30 thế mà thi lại không đạt tối đa.
Em rất muốn ấn vào cai nút vodka ở dưới để bày tỏ lòng cảm ơn với các bác, nhưng nó không cho em ấn nhiều (không như nút like ở wtt tụi em ấn thoải mái)

Sleeping Dragon

Xe buýt
Chúc mừng mợ. Khi nào gia đình có nhu cầu luyện tay lái cứ ới lên đây, ai có thời gian sẽ giúp nhà mợ nhiệt tình. :D

suzu37

Xe container
E cầu mong mợ chủ thi trượt khoảng 2 lần để an tâm khi tốt nghiệp mà vững tin trên đường.
Khụ.

Hai sai thành một đúng. :D. Mợ chủ thớt đỗ rồi bác kìa. 29 + 95.

Có điều mợ ấy không công bố điểm đường trường. :D.

toyo_zace_ta

Xe buýt
Chúc mừng mợ đã có B2. Mợ hay đi tuyến nào để ae còn biết đg....

mebanhran

Xe đạp
Khụ.

Hai sai thành một đúng. :D. Mợ chủ thớt đỗ rồi bác kìa. 29 + 95.

Có điều mợ ấy không công bố điểm đường trường. :D.
Điểm đường trường em thấy thầy bảo 18 điểm, em ko rõ điểm tối đa bao nhiêu??? Vì đi đường trường ai chả đỗ, chưa lên xe thầy đã đóng dấu vào hồ sơ rồi ( và có lệ phí 100k rồi mà)

suzu37

Xe container
Điểm đường trường em thấy thầy bảo 18 điểm, em ko rõ điểm tối đa bao nhiêu??? Vì đi đường trường ai chả đỗ, chưa lên xe thầy đã đóng dấu vào hồ sơ rồi
Thế chắc là 18 :D.

Mợ nghỉ mấy hôm xong thuê xe có phanh phụ, tập lượn ngoài đường lấy mươi tiếng rồi hẵng tự đi.

mebanhran

Xe đạp
Thế chắc là 18 :D.

Mợ nghỉ mấy hôm xong thuê xe có phanh phụ, tập lượn ngoài đường lấy mươi tiếng rồi hẵng tự đi.
Thầy giáo em còn nhiệt tình giúp đỡ em 3 buổi bác ạ. Em chỉ tự đi khi nào cảm thấy mình đủ tự tin :)

suzu37

Xe container
Thầy giáo em còn nhiệt tình giúp đỡ em 3 buổi bác ạ. Em chỉ tự đi khi nào cảm thấy mình đủ tự tin :)
Nhất trí, nhất trí.

Ngoài ra mợ chịu khó ngồi ghế phụ (sói mợ lái) quan sát các tình huống rồi tự rút ra kinh nghiệm cho mình.

mebanhran

Xe đạp
Chúc mừng mợ. Khi nào gia đình có nhu cầu luyện tay lái cứ ới lên đây, ai có thời gian sẽ giúp nhà mợ nhiệt tình. :D
Cám ơn bác nhiều, bác thật là nhiệt tình. Hôm em đi thi em cũng gặp nhiều bác tốt lắm, chia sẻ kinh nghiệm nhiệt tình. Lúc ngồi lái xe đường trường cùng với 1 bác, bác ấy lái trước sau đó đổi lái cho em mà còn động viên em rất nhiều vì em có hơi hồi hộp chút xíu. Mọi người chia sẻ với nhau vui lắm

mebanhran

Xe đạp
Nhất trí, nhất trí.

Ngoài ra mợ chịu khó ngồi ghế phụ (sói mợ lái) quan sát các tình huống rồi tự rút ra kinh nghiệm cho mình.
Em sẽ áp dụng cách của bác. Đúng là cảm giác lái xe khá quan trọng. Mấy hôm trước post câu hỏi lên hỏi các bác trong tâm trạng hoang mang ko hiểu thế nào, nhưng sau khi cố gắng tự rèn 1 mình, em đã có cảm giác lái xe khi lùi, vì vậy em ko còn sợ bài lùi nữa. Và đọc lại bài post của mình thấy ngại quá

CuChuoi12g

Xe điện
tất cả là do tâm lý thôi, mợ cứ bình tĩnh nghe ro lời thầy dậy là ok mà .

Anhtuan279

Xe tải
Website
www.mvtek.vn
Điểm đường trường em thấy thầy bảo 18 điểm, em ko rõ điểm tối đa bao nhiêu??? Vì đi đường trường ai chả đỗ, chưa lên xe thầy đã đóng dấu vào hồ sơ rồi ( và có lệ phí 100k rồi mà)
Vậy mà có thím trượt đường trường rồi đó :))

Sleeping Dragon

Xe buýt
Em sẽ áp dụng cách của bác. Đúng là cảm giác lái xe khá quan trọng. Mấy hôm trước post câu hỏi lên hỏi các bác trong tâm trạng hoang mang ko hiểu thế nào, nhưng sau khi cố gắng tự rèn 1 mình, em đã có cảm giác lái xe khi lùi, vì vậy em ko còn sợ bài lùi nữa. Và đọc lại bài post của mình thấy ngại quá
Vậy từ giờ lên xe mợ chỉ lùi thôi nhé. ;))

mebanhran

Xe đạp
Vậy mà có thím trượt đường trường rồi đó :))
Chắc là lái tệ quá chăng? Những ai ra ngồi chờ đi đường trường đều tâm lý rất thoải mái bác ạ. Đi đường trường chủ yếu là vào số, lên số, có đoạn thầy nhanh tay vào hộ luôn ( đi đường thầy nhăcs suốt như đạp côn đi em, vào số đi em, ga lên đi em...), tốt nhất nên yên lặng làm theo thầy bảo. À em thấy bảo ngồi vào xe mà ko tắt điện thoại, lỡ thầy biết là trượt luôn ( em thấy mọi ng bảo thế nên em cũng tắt máy luôn, nhưng ở xe em thầy chả nói gì vđề đó)

Sleeping Dragon

Xe buýt
Công nhận mợ ko bị trừ điểm đỗ non nào là cũng kinh đấy. :P