[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Tình yêu khó nói tài lắm ạ. Vẫn tự dặn lòng là k đc say nắng, cơ mà tự nhiên nó say đấy, làm gì đc nó nào. E cũng thèm đc một lần say nắng, để biết là mình còn trẻ, trái tim mình còn biết lao xao. Ấy vậy mà... chả có cơ hội. Hoặc là mình đã già, hoặc là mình quá vô duyên, hoặc là mình chưa gặp đúng đối tượng đủ làm mình rung động.. nên tới giờ vẫn đc cho là ...chung thủy. Còn sau có giữ đc danh hiệu không thì...chả dám chắc. Đời mà, chả nói trước đc điều gì khi ta chưa gặp phải :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ ạ. Em cứ gạch đá cụ để cụ dừng mối quan hệ không nên đi xa thêm nữa mới bảo tồn được gia đình cụ. Cụ tắm cho con, nhớ nhung bạn gái nhưng vẫn chu toàn với vợ con thì ít ai làm được như cụ. Còn tình yêu, nó cũng là nhu cầu thiết yếu trong cuộc sống thôi. Ai sống mà chả có tình yêu, xong tình yêu trai gái nó ở phạm trù khác hẳn. Nếu cụ cứ mãi nhớ nhung quay cuồng như này thì bản thân cụ khổ và người bên cạnh cụ trước sau cũng khổ. Trường hợp của cụ em nghĩ dừng ngay để cả 2 được an nhiên, trong tim vẫn có thể dành 1 góc nhỏ cho những cảm xúc về nhau nhưng không thể để ai biết.
Chúc cụ sáng suốt và lí trí hơn nữa.
Tưởng khuyên gì khuyên bảo tồn gia đình thì khuyên làm gì :D
"Cụ tắm cho con, nhớ nhung bạn gái nhưng vẫn chu toàn với vợ con thì ít ai làm được như cụ." - Nghe có vẻ hay nhưng thực ra là đồng sàng dị mộng cả đời ư? Nếu nay không vượt qua được, năm sau không, 3 năm tới không thì tới 10 năm nữa sẽ ra sao? Nghe ra phải hi sinh cả kiếp người (của chủ thread) rồi đây.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Tình yêu khó nói tài lắm ạ. Vẫn tự dặn lòng là k đc say nắng, cơ mà tự nhiên nó say đấy, làm gì đc nó nào. E cũng thèm đc một lần say nắng, để biết là mình còn trẻ, trái tim mình còn biết lao xao. Ấy vậy mà... chả có cơ hội. Hoặc là mình đã già, hoặc là mình quá vô duyên, hoặc là mình chưa gặp đúng đối tượng đủ làm mình rung động.. nên tới giờ vẫn đc cho là ...chung thủy. Còn sau có giữ đc danh hiệu không thì...chả dám chắc. Đời mà, chả nói trước đc điều gì khi ta chưa gặp phải :D
Khó đấy, thời đại này mọi thứ đều khốc liệt, nên phải may mắn mới có cơ hội đó :D

Em có thích thì định nghĩa thích là gì vậy cụ? Và "Em xong đâu gọn đó" chi tiết hơn là gì vậy cụ?
Thích một ánh mắt, thích một bờ môi, thích một bo đì đẹp, thích cách giao tiếp....
Hooc môn giống đực nổi lên và em tìm cách chinh phục. Đại khái vậy. Xong đâu gọn đó là em không tán 2 người cùng lúc. Trong nghề tán gái thì điều đó là tối kị. Cụ/mợ còn gì thăcs mắc cần giải đáp thêm không ?

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Thích một ánh mắt, thích một bờ môi, thích một bo đì đẹp, thích cách giao tiếp....
Hooc môn giống đực nổi lên và em tìm cách chinh phục. Đại khái vậy. Xong đâu gọn đó là em không tán 2 người cùng lúc. Trong nghề tán gái thì điều đó là tối kị. Cụ/mợ còn gì thăcs mắc cần giải đáp thêm không ?
À đang xem định nghĩa của cụ thôi.
Và đang trong tình trạng hôn nhân chuẩn, cụ cho rằng: Tôi không ngoại tình hả?

À đang xem định nghĩa của cụ thôi.
Và đang trong tình trạng hôn nhân chuẩn, cụ cho rằng: Tôi không ngoại tình hả?
Chuẩn luôn ! Không dành tình yêu cho người phụ nữ khác. Không nện khi tán tỉnh. Chỉ thích vậy thôi. Nếu chỉ thế mà là ngoại tình thì em xin phép cụ qkace bổ sung em vào danh sách như cũ :)):)):))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn luôn ! Không dành tình yêu cho người phụ nữ khác. Không nện khi tán tỉnh. Chỉ thích vậy thôi. Nếu chỉ thế mà là ngoại tình thì em xin phép cụ qkace bổ sung em vào danh sách như cũ :)):)):))
Cụ là gái à? Em nghe cách nói chuyện của cụ cứ ấm ớ hội tề thế nào. Trên thì loáng thoáng sẽ tìm cách chinh phục, dưới thì Chỉ vậy thôi, toàn mập mờ lơ mơ, chắc tìm cách xong không làm gì à :D vì toàn thông tin lơ mơ vậy nên em cũng chưa biết cụ sẽ được trở lại danh sách hay chưa, cũng như các bạn đọc đây, em đoán vậy :))

Nhoban1980

Xe tải
Tưởng khuyên gì khuyên bảo tồn gia đình thì khuyên làm gì :D
Theo em nghĩ thì ta không nên sống theo bản năng quá. Nếu cứ yêu là đến ngay với nhau bỏ mặc mọi thứ thì em thề xã hội loạn rồi. Và đến 80% gia đình tan vỡ là cái chắc.
Trong lúc có chồng thi thoảng em vẫn nằm ngủ và có giấc mơ đến mối tình đầu đấy các cụ ạ. Mơ xong dậy thấy nhớ bạn ấy. Nhưng sáng ra là hết liền. Đó. Nếu không phải tình yêu dang dở thì lại không nhớ về nhau. Nhưng chỉ thoảng qua thế thôi.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Theo em nghĩ thì ta không nên sống theo bản năng quá. Nếu cứ yêu là đến ngay với nhau bỏ mặc mọi thứ thì em thề xã hội loạn rồi. Và đến 80% gia đình tan vỡ là cái chắc.
Trong lúc có chồng thi thoảng em vẫn nằm ngủ và có giấc mơ đến mối tình đầu đấy các cụ ạ. Mơ xong dậy thấy nhớ bạn ấy. Nhưng sáng ra là hết liền. Đó. Nếu không phải tình yêu dang dở thì lại không nhớ về nhau. Nhưng chỉ thoảng qua thế thôi.
Cái mợ đang nói, ai chẳng trải qua, diễn ra hàng ngày ở vô vàn đối tượng. Đây là phân tích tình hình ở tầm hiện trạng cỡ chủ thread mới nói.

Cụ là gái à? Em nghe cách nói chuyện của cụ cứ ấm ớ hội tề thế nào. Trên thì loáng thoáng sẽ tìm cách chinh phục, dưới thì Chỉ vậy thôi, toàn mập mờ lơ mơ, chắc tìm cách xong không làm gì à :D vì toàn thông tin lơ mơ vậy nên em cũng chưa biết cụ sẽ được trở lại danh sách hay chưa, cũng như các bạn đọc đây, em đoán vậy :))
Tốt nhất là nên để các cụ mợ lơ mơ như vậy. Em không có nhu cầu tâm sự cuộc sống của em cho người không liên quan. Đời ngu nhất là vạch áo cho thiên hạ xem. Vậy cứ nên bỡn cợt mua vui vậy thôi. Cụ/mợ muốn tò mò thì em xin phép tâm sự như vậy. Nhỉ ? ;));));))

• Vodka
Reactions: Lah

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Mợ cũng đa tình ghê nhỉ. Mà thớt này dài thế, hot ghê

taplai2012

Xe trâu
Hắn nhận được sự cổ vũ từ em và vài ông nữa nên chắc đang phân vân ;))
Em nghĩ khá đơn giản:
Tính thử phương án giải tán làm lại từ đầu xem mình có dám không. Không thì bỏ qua.
Có: đặt vấn đề với đối tượng phía kia cũng như vậy.
Cả 2 cùng xác định I do thì làm tới luôn, tg cả hai có đâu còn nhiều.
Còn đi đêm vs nhau trước sau cũng lộ, đàn bà trong các cuộc chơi đều thiệt. Yêu người ta thì để họ sống yên ổn.

Em nghĩ khá đơn giản:
Tính thử phương án giải tán làm lại từ đầu xem mình có dám không. Không thì bỏ qua.
Có: đặt vấn đề với đối tượng phía kia cũng như vậy.
Cả 2 cùng xác định I do thì làm tới luôn, tg cả hai có đâu còn nhiều.
Còn đi đêm vs nhau trước sau cũng lộ, đàn bà trong các cuộc chơi đều thiệt. Yêu người ta thì để họ sống yên ổn.
Em nghĩ khác chút. Họ đã từng là tri kỉ. Lỡ một lần bước qua giới hạn làm hỏng một mối quan hệ. Giờ hắn tiếc nuối, còn nàng thì rời xa. Chuyện chỉ có vậy thôi.

taplai2012

Xe trâu
Em nghĩ khác chút. Họ đã từng là tri kỉ. Lỡ một lần bước qua giới hạn làm hỏng một mối quan hệ. Giờ hắn tiếc nuối, còn nàng thì rời xa. Chuyện chỉ có vậy thôi.
Đàn bà dừng là đúng. Một khi đã cùng nhau bước qua ranh giới bạn bè khó có thể quay lại. Tốt nhất không gặp.
Hay là cụ ấy ysl nhỉ ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng