[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chắc vậy ;));));))

Tiện thể nhắc khéo anh em đã ăn vụng và chưa bị lộ : trong mọi tình huống phải bình tĩnh và kiên cường. Đừng đánh mất phẩm giá bằng cách tự thú ở cõi ảo hay cõi thật. Nếu các bạn phạm phải sai lầm này. Cái giá phải trả là sự sỉ nhục của cộng đồng ảo và gia đình của bạn. Tệ hơn nữa là các bạn cung khai bài bản và đòn thế chăn gái. Cái đó là bí mật thiêng liêng của bạn và liên minh anh em ăn vụng quốc tế. Mọi lời khai thiếu cân nhắc của bạn sẽ gây tổn hại rất lớn và anh em trong liên minh sẽ phải vất vả nghĩ thêm cách thức mới trong nghề ăn vụng. Dù bạn trong tình thế tồi tệ nhất, chúng tôi luôn dõi theo và cầu nguyện cho bạn giữ được khí chất và chúc bạn sớm tai qua nạn khỏi để trở về với anh em.
Đôi lời ngỏ cùng anh em. Mong anh em lưu ý.

Chúa phù hộ cho anh em luôn sát gái trong an lành !
Lỡ bị lộ rồi nên chỉ điểm khéo đấy :))

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Em đã nói phụ nữ rất nhạy cảm. Các cụ đã làm thì cứ xác định là có ngày bị phơi bày. “Muốn người ta không biết trừ khi mình đừng làm”. Em thay mặt chị em nhắc khéo các cụ.
Kính các cụ an toàn và bảo toàn tất cả mọi mặt.
Thế là làm thì chắc chắn bị... biết ạ? :D căng quá

Nhoban1980

Xe tải
Chuyện cũng qua rồi. Mợ cố quên để cho cuốc sống nhẹ nhàng. Quên là liều thuốc khó uống. Nhưng hãy cố. Vậy nhé !
À, em thì qua rồi cụ ạ. Đang tính kế cầm vô lăng cho 3 đệ tử du lịch Nha Trang đây,- xăng rẻ quá mừ. Kkk. Khổ nỗi bồ của em phanh nó đang có vấn đề mà chưa đi bảo dưỡng đc.

À, em thì qua rồi cụ ạ. Đang tính kế cầm vô lăng cho 3 đệ tử du lịch Nha Trang đây,- xăng rẻ quá mừ. Kkk. Khổ nỗi bồ của em phanh nó đang có vấn đề mà chưa đi bảo dưỡng đc.
Kiểm tra phanh, ắc quy, nước làm mát, đèn, còi, dầu động cơ trước chuyến đi dài.

Chúc mợ và bọn nhóc thượng lộ bình an !

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em hỏi không lq chút, mợ "nhớ bạn" mà là bạn nam hay nữ vậy?

p/s : nếu là "nho bán" thì em coi như em không hỏi nhé :))

BKG

Xe tăng
Có phải vì mợ cương cường, thích cầm chịch trong gia đình, và hay áp đặt nên chồng cũ chán ko ạ? Em tò mò chút!

Nhoban1980

Xe tải
Kiểm tra phanh, ắc quy, nước làm mát, đèn, còi, dầu động cơ trước chuyến đi dài.

Chúc mợ và bọn nhóc thượng lộ bình an !
Dạ, em cảm ơn cụ. Em đi xe kiểu chi chi mà hại phanh ghê gớm. Mà toàn bị má phanh sau bên phải mới đau. Dầu em mới thay xong.

Chỉnh sửa cuối:

Nhoban1980

Xe tải
Ối. Trước li hôn em ở nhà chăm sóc gia đình và các con cụ ạ. Mình chồng làm thôi. Sau li hôn kinh tế chồng để lại nên em cứ thế phát huy. Trộm vía 3 F1 của em mạnh khoẻ nên em cũng đỡ vất vả ạ. Giờ thì 4 mẹ con học, du lịch, nấu ăn, có mảnh vườn trồng mấy cây hoa xinh, sở thích cà phê mỗi sáng.

Nhoban1980

Xe tải
Mợ chắc hay quên nhả phanh tay rồi ( hoặc nhả không hết) :))
Em cứ cân nhắc nghĩ là : không biết có phải mình đang đi xe số tự động giờ quay ra đi xe số sàn thì chân ga, côn, phanh không nhịp nhàng nên mới nhanh mòn phanh như thế?

Em cứ cân nhắc nghĩ là : không biết có phải mình đang đi xe số tự động giờ quay ra đi xe số sàn thì chân ga, côn, phanh không nhịp nhàng nên mới nhanh mòn phanh như thế?
Có lý. Có thể mợ hơi đè chân lên phanh mà không để ý.

Trạng thái
Thớt đang đóng