[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Em cảm ơn cụ đã ở lại thớt và còm rất có tâm, có tầm.
Em thực sự muốn dừng lại, và 6 tháng qua đã không hề liên lạc gì. Nhưng càng ngày em càng nhớ thêm. Nhiều lần nhớ quá, em qua chỗ bạn ấy làm - cách chỗ em vài tòa nhà, nhưng cũng không gọi hay nhắn tin gì cho bạn ấy. Lúc ấy em thất thểu đến rồi lại thất thểu về, thấy lòng đau cụ ah.
làm gì mà đau lòng, tầm này rung động hay tơ tưởng tới em nào nữa là còn đang sống rồi, chắc cụ đang hồi xuân. Nhưng cho hỏi là cụ ngày trẻ có chơi nhiều ko???? nếu để đoán, e đoán là cụ lấy vợ sớm và ít chơi ngày trẻ!!!!

Rosie LEE

Xe tải
Thực ra với một loai phẩm giá, nhân cách và tính chất đẳng cấp địa vị mà sẽ có cách nhìn nhận về chuyện của cụ. Thương nhớ là khách quan, còn phạm tội là chủ quan. Em cũng nhiều lần căm mà rủa thằng này chết thằng kia die, nhưng rốt cục mình ko làm gì nó cả.
Ko sao
dạ cụ. em sẽ cố gắng để "không sao" cụ ah.

BMWMERCAUDI

Xe máy
Cụ say nắng nặng rồi. ... mau tỉnh lại nữa là nguy hiểm đới

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Vậy để em ném thêm, cụ là đàn ông nếu có hại cũng ở mức độ nhẹ hơn bạn kia vì đàn ông nếu chỉ ngoại tình tư tưởng mà bị lộ thì cũng dễ dàng được tha thứ nhưng phụ nữ thì khả năng toang rất cao (không toang thì cũng bị dằn vặt cả đời). Yêu là chấp nhận có được có mất và nghĩ đến người khác nhưng cụ chỉ muốn được và nghĩ đến bản thân cho nên chẳng phải yêu đâu do đó đừng tiếc nữa, hãy dừng lại đi khi vẫn còn chưa muộn :))
Cô kia lại đương bật đèn xanh, giải thoát iêm đi, em đương không vui với nơi đó thì sao? :D nên tư vấn của cụ bị loại.

hoanganh2812

Xe hơi
Cụ nhớ gì thì nhớ, chưd đừng để vợ cụ đi tìm "bạn ấy" xé đồ, cắt tóc, lột trần người ta ra rồi livestream chửi báng nhé.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cô kia lại đương bật đèn xanh, giải thoát iêm đi, em đương không vui với nơi đó thì sao? :D nên tư vấn của cụ bị loại.
Vấn đề ở chỗ chủ thớt chỉ muốn thêm chứ ngược lại thì cứ để tự nhiên phát triển :))

Rosie LEE

Xe tải
Đá tí thơ của em Bụi Mận Gai

Thôi anh cút mẹ nhà anh đi
Chót lưỡi đầu môi lạ đ.éo gì
Vợ anh bó gối bên mâm đợi
Anh còn vương vãi khối tình si
Thôi anh biến cụ nhà anh đi
Nhớ nhớ mong mong cái đ.éo gì
Con gái chờ cha về dạy học
Còn đòi vét máng với sờ ti
Hay là anh chết cụ luôn đi
Đắm đắm mê mê nữa làm gì
Phận chồng, phận bố vai chưa trọn
Lẽ nào khao khát với cuồng si?
Thôi kìa…có cút cụ đi không
Còn đứng làm chi …nẫu cả lòng
Em cảm ơn cụ. Cụ gạch đá nữa đi cho em tỉnh thằng người ra cụ ơi :((

Rosie LEE

Xe tải
Cụ nhớ gì thì nhớ, chưd đừng để vợ cụ đi tìm "bạn ấy" xé đồ, cắt tóc, lột trần người ta ra rồi livestream chửi báng nhé.
Dạ không cụ ah. Bọn em không thế cụ ah. Em cảm ơn cụ cảnh báo.

Rosie LEE

Xe tải
Cho choạc liên tục tầm tháng là lại... anh hết cảm giác với em rồi... ngay
Dạ không cụ ơi. Gần 1 năm bên nhau, bọn em chỉ duy nhất 1 lần vấp phải chuyện đó, và đó cũng là ngày cuối cùng gặp nhau cụ ah. em muốn gần bạn ấy không phải vì cái cảm giác về chuyện đó.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện như vịt cạc cạc ấy nhể, mà dạo này lại lắm.

Chum mẻ

Xe hơi
Cụ tự biết là bi kịch, cụ tự biết cái gì là nên hay không nên. Cụ là đàn ông, cụ nên mạnh mẽ lên!!!!!

sirius6688

Xe điện
mình mới nhõn 30 mà đã ko còn cảm xúc về tình yêu nữa rồi, kỳ lạ thay

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Dạ không cụ ơi. Gần 1 năm bên nhau, bọn em chỉ duy nhất 1 lần vấp phải chuyện đó, và đó cũng là ngày cuối cùng gặp nhau cụ ah. em muốn gần bạn ấy không phải vì cái cảm giác về chuyện đó.
Lần đầu cũng như lần cuối thì buông tay là đúng rồi, đừng thắc mắc nữa :))

Huthasa

Xe container
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Tìm em rau khác ngon hơn là quên ngay thôi cụ.

Rosie LEE

Xe tải
"Ai cũng có phút giây ngoài chồng ngoài vợ - Nên đâu ai trách chi một phút xao lòng". Nhưng thôi dừng ở say nắng thế này thôi cụ ạ, tình chỉ đẹp khi còn dang dở mà. Lửa lòng đang rừng rực mà cụ đến tìm gặp cô ấy, cụ không dừng lại được đâu. Ăn vụng lâu ngày cũng sẽ lòi ra, mà cái giống yêu đương nó lại càng khó giấu, nhỡ mà tan vỡ cả 2 gia đình, cụ với cô ấy cũng chẳng mặt mũi nào mà đến với nhau. Giả như 1 bên tan vỡ, bên còn lại sống suốt đời cũng chẳng yên được. Nên yêu thì yêu thật đấy, nhưng vợ con cụ vẫn chăm sóc như vậy, tức là cụ không định bỏ gia đình, thì thôi yêu để trong lòng tốt hơn là dấn thêm bước nữa.
Cụ dạy rất phải. Em xin nghe. Dù đau cũng phải dừng lại ở đây, em sẽ quyết tâm cụ ah.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Trạng thái
Thớt đang đóng