[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thích Đu Đủ

Xe điện
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Nhớ gái muốn khõ là bt cụ, chỉ sợ khóc thật thì hỏng thận ;)) Ah mà gái chửa chồng đầy sao lại đi nhớ gái có ck :))

Rosie LEE

Xe tải
Tình yêu thực sự đâu có phân biệt tuổi tác, giới tính đâu cụ, chủ thớt là 1 ví dụ, ngoài 40 tuổi mới nhận ra đấu kiếm mới là môn thể thao yêu thích, à, cả thông... ít nữa...
Cảm ơn các cụ. Một nụ cười bằng nhiều thang thuốc bổ đối với em lúc này :)

Rosie LEE

Xe tải
Nhớ gái muốn khõ là bt cụ, chỉ sợ khóc thật thì hỏng thận ;)) Ah mà gái chửa chồng đầy sao lại đi nhớ gái có ck :))
Trái ngang vậy đó cụ ơi. Thế mới muốn khóc, mà khóc này không lo hỏng thận cụ ah.

Thích Đu Đủ

Xe điện
Trái ngang vậy đó cụ ơi. Thế mới muốn khóc, mà khóc này không lo hỏng thận cụ ah.
Cụ cứ đến nhà gặp ck cô í, hỏi ý kiến cô í, nếu cô í dống cụ thì 2 bên sẽ về 1 nhà ;))
E tin tầm này ông nào chả muốn có ng dước vợ cả mình đi hộ cho nhẹ nợ :))

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung cụ hạn chế vọng động, tránh gần nhau, thời gian sẽ làm cụ tỉnh thôi :D ai mà can thằng ngủ mơ làm gì, cho ngủ luôn thì tỉnh ;))

hoviethung

Xe lăn
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Cùng tâm trạng chủ thớt đông phết?

ms.đẹp

Xe tải
Đọc những dòng cảm xúc của cụ mà em thấy buồn cho thân phận người phụ nữ. Đâu đó vẫn có người vợ tự hào khoe chồng giỏi kiếm tiền, lại yêu thương vợ con hết mực, về nhà vẫn chia sẻ công việc nhà, dạy dỗ con học hành, cđ ko mơ gì hơn.

otzi

Xe tăng
Cảm xúc mà cụ, cuộc đời nhiều khi tẻ nhạt có mấy thứ làm mình vui được đâu. Tuy nhiên, cũng phải cân nhắc, đặt mình vào vị trí của vợ, giả sử vợ lại say nắng ông hàng xóm thì cụ cảm thấy thế nào? Muốn vợ thế nào? Cứ tặc lưỡi ok thì dễ chứ cân nhắc được mất mới khó. Mong cụ tỉnh táo

P/S: Em không hiểu lắm, người đã có vợ ý nói đàn ông, thương người đã có chồng ý nói người phụ nữ thì sao có vụ đau ít ở đây đc các cụ nhỉ?

hoviethung

Xe lăn
Đọc những dòng cảm xúc của cụ mà em thấy buồn cho thân phận người phụ nữ. Đâu đó vẫn có người vợ tự hào khoe chồng giỏi kiếm tiền, lại yêu thương vợ con hết mực, về nhà vẫn chia sẻ công việc nhà, dạy dỗ con học hành, cđ ko mơ gì hơn.
Nhỡ thớt là nữ thì phải thương thân phận người chồng, nam hay nữ cũng vậy thôi. Mợ nhỉ?

up_and_down

Xe tải
Đá tí thơ của em Bụi Mận Gai

Thôi anh cút mẹ nhà anh đi
Chót lưỡi đầu môi lạ đ.éo gì
Vợ anh bó gối bên mâm đợi
Anh còn vương vãi khối tình si
Thôi anh biến cụ nhà anh đi
Nhớ nhớ mong mong cái đ.éo gì
Con gái chờ cha về dạy học
Còn đòi vét máng với sờ ti
Hay là anh chết cụ luôn đi
Đắm đắm mê mê nữa làm gì
Phận chồng, phận bố vai chưa trọn
Lẽ nào khao khát với cuồng si?
Thôi kìa…có cút cụ đi không
Còn đứng làm chi …nẫu cả lòng
Thơ này mới là thơ. Tính giáo dục cao. Em mời cụ một ly!

Rosie LEE

Xe tải
Dạ mợ. Em xin ghi nhận. Em cũng mong mình sớm tỉnh ra :(

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Tuổi này hấp dẫn nhau tâm hồn, rung động do trí tuệ chứ ko đủ sức cày gái trẻ nữa mà cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng