[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

cusao

Xe lăn
Em cứ nói ngắn gọn và rõ ràng thế này nhé
- Nếu điều kiện kinh tế và luật pháp cho phép thì em muốn lấy nhiều vợ nhất trong khả năng
- Đời em chưa thể đếm được số lượng phụ nữ em từng thầm yêu trộm nhớ
- Em tin tưởng tỷ lệ đàn ông như em là áp đảo với số đàn ông không như em. Còn phụ nữ thì em ko biết ạ

Tóm lại: Tâm tư của bác chủ là không mới, không lạ...rất phổ biến. Vì quá phổ biến rồi nên chẳng ai muốn nói ra thành lời

winterrain7x

Xe tải
À, cũng có lúc nhớ người khác thật, điều đó tự nhiên thôi, như khi chưa vợ thôi mà, bản chất chuyện ấy là như nhau, chỉ là bây giờ thành người có vợ, còn ngày trước thì là người có người yêu, rồi yêu đến người mà bây giờ là vợ.... Rồi gặp một người dễ thương, đáng yêu nào đó khác lại có thể làm mình nhớ. Thế nhưng cái chuyện nhớ nhung giờ này khi 2 con rồi thì nó phù du lắm, ít thằng đàn ông nào bỏ vợ, bỏ con để đi theo cái nỗi nhớ kia được, cụ yên tâm là những ngày tháng cuộc đời cụ còn dài, lúc nào đó cụ lại có thể nhớ một người nào khác thôi và lại quên. Chả có sao đâu

Thích Đu Đủ

Xe điện
Tuổi này hấp dẫn nhau tâm hồn, rung động do trí tuệ chứ ko đủ sức cày gái trẻ nữa mà cụ
Cám ơn cụ mở cho em một đường yêu mới :)) em bị bọn bạn doạ gái có chồng thực dụng nên chửa dám thử ^^

sadlife

Xe tải
Như cụ này là thông minh, không cặp các em chưa chồng sợ bị bồ phốt lại vợ, cặp ngày vợ người khác ;)), có chia tay chia chân cũng ngậm bồ hòn làm ngọt ;))

longlt

Xe tải
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Biểu hiện về già đấy, toàn nhớ chuyện ngày xưa.

Terminal123

Xe Cứu Trợ
Viết bài sang tàu nhanh có khi còn có nhuận but :)) Cụ cứ yêu đi khi vợ đối phương chưa nhận ra =))

Rosie LEE

Xe tải
Biểu hiện về già đấy, toàn nhớ chuyện ngày xưa.
Cụ nói phải ah. Lúc bên bạn ấy, em mới ý thức là mình đã già thế nào, và cũng bên bạn ấy thì em lại thấy mình như trẻ trâu. Em không sao quên được khoảnh khắc cầm tay bạn ấy, dù bạn ấy và em đã quen biết cả chục năm cụ ah. Và rất nhiều chuyện êm đềm khác.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cảm ơn gạch đá của cụ. Đúng thứ em cần để tỉnh ra cụ ah.
Vậy để em ném thêm, cụ là đàn ông nếu có hại cũng ở mức độ nhẹ hơn bạn kia vì đàn ông nếu chỉ ngoại tình tư tưởng mà bị lộ thì cũng dễ dàng được tha thứ nhưng phụ nữ thì khả năng toang rất cao (không toang thì cũng bị dằn vặt cả đời). Yêu là chấp nhận có được có mất và nghĩ đến người khác nhưng cụ chỉ muốn được và nghĩ đến bản thân cho nên chẳng phải yêu đâu do đó đừng tiếc nữa, hãy dừng lại đi khi vẫn còn chưa muộn :))

SEGAMEVODICH

Xe hơi
Không nên, rát không nên...(Nếu cần lắm chỉ chịch nhau thôi rồi giải tán)

Rosie LEE

Xe tải
đáng ra chịch cho nát thì ko còn có cái này nữa!!! nhưng nát theo 1 số thứ!!!!
Em nát lòng đây cụ ơi. Em với bạn ấy gần nhau không phải vì nhu cầu xxx mà là tự nhiên thấy thương mến, thấy dễ chịu khi gặp nhau, thấy được chia sẻ buồn vui trong cuộc sống bộn bề này cụ ah.

Rosie LEE

Xe tải
Vớ vẩn tay Sói của bồ cụ chủ cũng có tâm trạng y chang cụ chủ ! Đừng nói là 2 gđ quen biết nhau nhé, ko thì kịch bản đó dễ xảy ra lắm đấy.
Em đang trong bi kịch do chính mình tạo ra rồi đây cụ bác ơi :(

ekichi04

Xe tăng

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Cụ chắc họ Lê em cũng họ Lê. Em đọc bài này hãi phết vì em cũng tầm tuổi cụ cũng họ Lê vợ em nó đọc nó lại tưởng em lập nick mới thì em tèo, heee. Cụ à say nắng say gió thôi rồi bỏ qua, vợ con mới là mục tiêu sống và phấn đấu, chúc cụ vững tâm nhìn lại gia đình

Rosie LEE

Xe tải
Không nên, rát không nên...(Nếu cần lắm chỉ chịch nhau thôi rồi giải tán)
Không, em không cần xxx cụ ah. Dù sao em cũng biết rất không nên thương nhớ bạn ấy. Nửa năm qua đã không liên lạc rồi. Em không biết mình còn giữ vững được bao lâu nữa.

Rosie LEE

Xe tải
Vậy để em ném thêm, cụ là đàn ông nếu có hại cũng ở mức độ nhẹ hơn bạn kia vì đàn ông nếu chỉ ngoại tình tư tưởng mà bị lộ thì cũng dễ dàng được tha thứ nhưng phụ nữ thì khả năng toang rất cao (không toang thì cũng bị dằn vặt cả đời). Yêu là chấp nhận có được có mất và nghĩ đến người khác nhưng cụ chỉ muốn được và nghĩ đến bản thân cho nên chẳng phải yêu đâu do đó đừng tiếc nữa, hãy dừng lại đi khi vẫn còn chưa muộn :))
Em cảm ơn cụ đã ở lại thớt và còm rất có tâm, có tầm.
Em thực sự muốn dừng lại, và 6 tháng qua đã không hề liên lạc gì. Nhưng càng ngày em càng nhớ thêm. Nhiều lần nhớ quá, em qua chỗ bạn ấy làm - cách chỗ em vài tòa nhà, nhưng cũng không gọi hay nhắn tin gì cho bạn ấy. Lúc ấy em thất thểu đến rồi lại thất thểu về, thấy lòng đau cụ ah.

Rosie LEE

Xe tải
Cụ chắc họ Lê em cũng họ Lê. Em đọc bài này hãi phết vì em cũng tầm tuổi cụ cũng họ Lê vợ em nó đọc nó lại tưởng em lập nick mới thì em tèo, heee. Cụ à say nắng say gió thôi rồi bỏ qua, vợ con mới là mục tiêu sống và phấn đấu, chúc cụ vững tâm nhìn lại gia đình
Dạ không, đó là họ của bạn ấy :)
Em cảm ơn cụ, em sẽ cố gắng vững tâm hơn.

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Không, em không cần xxx cụ ah. Dù sao em cũng biết rất không nên thương nhớ bạn ấy. Nửa năm qua đã không liên lạc rồi. Em không biết mình còn giữ vững được bao lâu nữa.
Thực ra với một loai phẩm giá, nhân cách và tính chất đẳng cấp địa vị mà sẽ có cách nhìn nhận về chuyện của cụ. Thương nhớ là khách quan, còn phạm tội là chủ quan. Em cũng nhiều lần căm mà rủa thằng này chết thằng kia die, nhưng rốt cục mình ko làm gì nó cả.
Ko sao

Trạng thái
Thớt đang đóng