[Funland] Người Bên Cạnh Mình

Mình thì thấy may mắn và bạn nằm cạnh bây giờ cũng thấy may mắn. Nhưng rồi đến một lúc nào đó bạn bên cạnh thế nào cũng lẩm bẩm, mie sao đen đủi gặp ngay đứa ngủ ngáy thì to, chân như cái cột đình gác cả đêm, rã rời cả người ;))
Chắc bực vì chỉ gác chân thôi chứ không làm gì khác ;))

Na140512

Xe tải
CCCM có cảm nghĩ như thế nào về người đang sống bên cạnh . Còn em thì mỗi ngày đều thấy đó là may mắn, vì có người để chia sẻ, để tâm sự những vui buồn. Cùng uống chung tách cafe nóng mỗi sáng với câu hỏi " Đêm qua ngủ có ngon giấc không". Một ngày của em luôn bắt đầu như thế đó .
Chúc mừng cụ. Nếu cụ tìm được một người vừa là bạn đời vừa là hồng nhan tri kỷ thì thực sự cụ quá may mắn rồi. Hãy trân trọng những gì cụ đang có nhé.

thanhgamo

Xe container
Mình thì thấy may mắn và bạn nằm cạnh bây giờ cũng thấy may mắn. Nhưng rồi đến một lúc nào đó bạn bên cạnh thế nào cũng lẩm bẩm, mie sao đen đủi gặp ngay đứa ngủ ngáy thì to, chân như cái cột đình gác cả đêm, rã rời cả người ;))
Lại còn lĩnh thóc không thèm chia nữa chứ :D

ocean1

Xe tăng
Em thì khác, đã quen với tiếng ngáy to của người bên cạnh . Những lúc không được nghe tiếng ngáy thì thấy lo . Biết người ấy không ngủ ngon như thường lệ .Rồi lại lo lắng người bên cạnh bị bệnh.

Được làm cái gối cho người bên cạnh gác chân mỗi đêm cho thấy cụ đang hạnh phúc.

ngoannhi

Xe hơi
Một người nếu chịu đến và đứng bên mình, chịu nắm tay khi mình không có gì trong tay và cụ đừng buông bàn tay đó ra thì sẽ có được những gì giống như em đó . Cụ thử lại lần nữa đi, sẽ có người như thế thôi. Nhưng đừng vội buông tay ra nhé. Nhớ nắm thật chặt dù ở trong hoàn cảnh nào .
Vâng, em cũng có quan điểm như thế. Sẽ ko bao giờ buông tay cho đến khi họ cố tình buông bỏ và muốn đẩy mình ra. Thậm chí em đã cố gắng để nắm lại, nhưng ko đc. Sẽ thử 1 lần nữa xem sao...

ocean1

Xe tăng
Người ấy không uống cf nên em uống cho cả 2. Không hút thuốc nên em hút cho cả 2. Riêng chịch thì nàng hào hứng nên niềm vui cũng nhân 2.
Cụ thì nhất rồi .

Đến một lúc nào đó , chuyện chăn gối không phải là chuyện quan trọng nhất nữa cụ a . Nhưng vẫn làm cho hai người sống chung vẫn hạnh phúc.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vì em hay mất ngủ nên câu hỏi đó luôn được đặt ra, mỗi khi người bên cạnh pha tách cafe và mang lên ngồi uống chung .
Ý em là nằm cạnh phải biết ngon giấc hay không chứ? Một là ít quan tâm hai là hỏi cho có nên nếu là em em chả xúc động gì :))

ocean1

Xe tăng
Vâng, em cũng có quan điểm như thế. Sẽ ko bao giờ buông tay cho đến khi họ cố tình buông bỏ và muốn đẩy mình ra. Thậm chí em đã cố gắng để nắm lại, nhưng ko đc. Sẽ thử 1 lần nữa xem sao...
Chúc cụ may mắn nhé .

ThanhTrinh07

Xe máy
Chúc mừng cụ!
Cháu để ý thấy gia đình ai tan hoang rượu chè chửi bới gì là sau con cái họ lập gia đình rất biết ý và thuận hoà, trường hợp ngược lại cháu chưa thấy thật.

Cụ thì nhất rồi .

Đến một lúc nào đó , chuyện chăn gối không phải là chuyện quan trọng nhất nữa cụ a . Nhưng vẫn làm cho hai người sống chung vẫn hạnh phúc.
Em đang liệt kê những thứ chia sẻ cùng nhau thôi. Chứ đôi khi chỉ một cái nắm tay cũng đủ rồi. Đừng làm phức tạp vấn đề. Hạnh phúc với em đơn giản hơn cụ nghĩ :)

butchikim

Xe ba gác
Thế là cụ đở tốn nhiều tiền cho cafe . Trước đây chỉ 1 mình em uống cafe , nhưng dần dần thì em tập cho người bên cạnh biết uống cafe, nên bây giờ 1 tách cafe được chia sẻ bởi 2 người.
Không phải tiền...mà giờ đi đâu có ĐƯỢC hỏi cháu chỉ cần "đi uống cafe" là BỊ đi một mình :D

ocean1

Xe tăng
Chúc mừng cụ!
Cháu để ý thấy gia đình ai tan hoang rượu chè chửi bới gì là sau con cái họ lập gia đình rất biết ý và thuận hoà, trường hợp ngược lại cháu chưa thấy thật.
Em chẳng biết thế hệ sau của gia đình em có được như em bây giờ không . Chỉ mong chúng nó tìm được người bên cạnh thương yêu thật lòng như em vậy .

Cũng hay đấy cơ mà lắm lúc muốn đạp mịe ra khỏi cửa ;))