[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

Khonghieu

Xe container
Em thấy có mấy thằng nó cho bi vào được thì là sao hả bác Túng.
Lúc nào thích thì cho vào, bình thường bỏ ra được.

camdo

Xe hơi
Dạ thưa giáo sư KHHGD túng tình, giáo sư có nói là thắt ống dẫn tinh ko ảnh hưởng gì đến sk, khả năng td của nam giới.
Và đàn bà liệu có biện pháp thắt vòi trứng ko giáo sư???
Dạ vâng, xin cảm ơn mợ đã hỏi. Thay mặt giáo xư tôi xin phát ngôn ạ: Liệu pháp thắt ống dẫn trứng ở phụ nữ có thể thực hiện được. Hiện nay giáo xư có nhận thắt theo yêu cầu của các chị em ạ. Và theo thông tin chém gió từ quán cà phê o oét cho thấy thì : hình như có vài mợ trên o oét sau khi được giáo xư thắt vòi hiện đã mang thai ạ.:)):)):))

anyee

Xe tăng
Dạ vâng, xin cảm ơn mợ đã hỏi. Thay mặt giáo xư tôi xin phát ngôn ạ: Liệu pháp thắt ống dẫn trứng ở phụ nữ có thể thực hiện được. Hiện nay giáo xư có nhận thắt theo yêu cầu của các chị em ạ. Và theo thông tin chém gió từ quán cà phê o oét cho thấy thì : hình như có vài mợ trên o oét sau khi được giáo xư thắt vòi hiện đã mang thai ạ.:)):)):))
hơ hơ

zin_zin_hn

Xe điện
Nếu có thì sướng cho chị em, đỡ phải đèn vàng - đèn đỏ.

Chi Chi

Xe điện
Vòi trứng thì lại khác, cái đấy nó quyết định nội tiết tố của PN, em nghĩ thế ạ :)

phucloc8899

Xe container
Vòi trứng thì lại khác, cái đấy nó quyết định nội tiết tố của PN, em nghĩ thế ạ :)
Hôm nay em mới vào thớt này em chợt nhận ra em chẳng hiểu j sất:))

Lâu òi mới có cái thớt hay ho và thực tế,cũng là mối quan tâm của rất nhiều người. Xong thớt này rút ra được 2 phát.

Phát 1 : thôi cứ comdom cho lành và tiện.

Phát 2 : đề nghị mụ Tomduy và mụ drchinh nhận mụ Túng vào ban quản trị của bênh xá Of vì mụ Túng tỏ ra rất uyên thâm trong lĩnh vực dương âm nòng nọc..

Em hết ạ.
Ối giời, em cám ơn mụ nhá :x

Dạ thưa giáo sư KHHGD túng tình, giáo sư có nói là thắt ống dẫn tinh ko ảnh hưởng gì đến sk, khả năng td của nam giới.
Và đàn bà liệu có biện pháp thắt vòi trứng ko giáo sư???
Triệt sản là phương pháp tránh thai có tác dụng vĩnh viễn bằng cách thắt hoặc chặn ống dẫn trứng của các Mợ, để triệt sản có nhiều cách. Buộc và cắt ống được gọi là thắt ống dẫn trứng. Các ống dẫn trứng cũng có thể được bịt kín bằng cách sử dụng một dụng cụ có chứa dòng điện hoặc với ghim, kẹp hay một chiếc vòng. Có trường hợp cá biệt từng được thực hiện dưới đôi bàn tay chịc ngoáy tài hoa của Dr: Chinh đã triệt sản cho một số mợ bằng cách cắt bỏ một phần nhỏ của ống dẫn trứng. Còn một số trường hợp khác được thực hiện bằng cách dùng dùng một dụng cụ rất nhỏ hoặc cuộn dây kim loại " loại đặc biệt " được đưa vào ống dẫn trứng. Mô sẹo phát triển xung quanh chúng và chặn ống dẫn trứng lại.
Về tác dụng phụ cũng như phần trăm ít ỏi rủi ro xảy ra :
-Hầu hết mợ có thể triệt sản an toàn. Nhưng cũng giống như các phương pháp khác, nó cũng có những rủi ro nhất định.Một trong những nguy cơ có thể xảy ra là các ống dẫn trứng có thể tự kết nối lại, nhưng điều này rất hiếm khi xảy ra. Đối với những mợ có thai sau khi đã triệt sản, có khoảng 1 trong 3 bào thai sẽ phát triển trong ống dẫn trứng gọi là mang thai ngoài tử cung, điều này rất nguy hiểm và có thể đe dọa tính mạng.
Ngoài những tác dụng phụ ảnh hưởng đến nội tiết tố gây thay đôi tâm sinh lý cũng như chu kỳ dâng phù xa đỏ của một số trường hợp hiếm hoi của ít mợ " cái này chữa cực kỳ đơn giản "thì lợi ích không thể phủ nhận đó là :
- Triệt sản là phương pháp an toàn, đơn giản, thuận tiện và có tác dụng vĩnh viễn. Nó cho phepycsc Mợ thoải mái quan hệ thoải mái với các Cụ mà không cần lo lắng về việc mang thai. Nhiều Mợ và Cụ nói rằng họ cảm thấy hưng phấn hơn vì không phải suy nghĩ về việc mang thai ngoài ý muốn nữa.Triệt sản không thay đổi kích thích tố của bạn. Các kích thích tố có ảnh hưởng đến mái tóc, giọng nói, tình dục, trương lực cơ, và kích thước ngực vẫn được sản sinh trong buồng trứng và vẫn lưu thông trong cơ thể sau khi triệt sản. Nó sẽ không gây ra triệu chứng của mãn kinh hoặc khiến mãn kinh xảy ra sớm hơn và hầu hết những phụ nữ đã triệt sản vẫn có kinh bình thường.

Thật ra đeo bi hay xỏ khuyên thường xảy ra ở nhưng cụ có xu hướng bạo lực tình dục, điều này thường hiếp xảy ra với những người có cuộc sống gia đình thường, nhiều khi chỉ là sự đổi thổi vì đeo bi xỏ khuyên lý giải về mặt y học thì chỉ là hình thức dùng một vật ngoài ép lên dây thần kinh cảm giác, nhằm kéo dài thời gian sinh hoạt tình dục, lợi ích không nhiều nhưng sẽ gây tổn thương tâm lý cho đàn ông nếu sử dụng lâu dài!
Mày lượn ra chỗ khác để anh còn có cửa PR chứ :P
Vẫn hàng tháng phù xa đỏ dâng như tbường em à, bởớiau khi triệt sản, các hoóc môn vẫn điều khiển niêm mạc tử cung theo chu kỳ dày lên và bong ra, đi ra ngoài qua cửa mình, không có gì khác trước...

chuột 74

Xe điện
5222 lượt xem, 318 bài viết: tỉ lệ còm là 6,09% - rất hót! :))

Chẳng thấy hình họt làm ví dụ trực quan j cả, càng đọc giờ e càng lẫn :))

Hôm trước trên thớt này Kụ VitXanh có cái cờ níp hướng dẫn mặc BCS không dùng tay rồi nhá, Lão tìm lại mà xem xem có ứing dụng vào thực tiễn được không!
Cụ ơi cụ pót lại em xem cái nhá, lâu ko dùng sợ quên rồi lúc làm lóng ngóng sốt ruột cậu bé thì ngủ gật lại làm cô bé bực mình:D

Các chiên da tư vấn hàng đầu cho e xin cái clip minh họa nhé :)

Các chiên da tư vấn hàng đầu cho e xin cái clip minh họa nhé :)
Tìm sẽ có nhưng ko biết có phạm luật bi tước bằng thì khổ thân em:D

Đề nghị các lão không lạc chủ để, ảnh hay vi sờ đê ô mời các lão mở thớt mới!

1. Chu kỳ
2. Hết chu kỳ em cầm đèn dầu ạ<:-P

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nhimphich

Xe điện
Chi Chi ạ, theo anh không làm gì thì chả phải lo:(( Cho U az sang hàng xóm là gia đình mình vô tư, không cần lập kế hoạch nữa:x

Chi Chi ạ, theo anh không làm gì thì chả phải lo:(( Cho U az sang hàng xóm là gia đình mình vô tư, không cần lập kế hoạch nữa:x
Phương pháp này ngoài vấn đề không lo vỡ kế hoạch nó còn có một điều khá là nhân văn. Các cụ nhà ta có câu của bền tại người, cái gì dùng nhiều, dùng như phá sẽ nhanh hỏng, đơn cửa bộ xa lông ta ngồi nhiều nó sẽ mòn, nhanh cũ, nếu ta chịu khó sang hàng xóm ngồi thì bộ xa lông của nhà sẽ vẫn mới và mộng miếc không hỏng!

hế hế, chả nghiên cứu mà làm gì. nghiên cứu xong lại có ...thì...đúng ý mình quá
"Có" thì lại phải đúc thịt à :P

camdo

Xe hơi
Phương pháp này ngoài vấn đề không lo vỡ kế hoạch nó còn có một điều khá là nhân văn. Các cụ nhà ta có câu của bền tại người, cái gì dùng nhiều, dùng như phá sẽ nhanh hỏng, đơn cửa bộ xa lông ta ngồi nhiều nó sẽ mòn, nhanh cũ, nếu ta chịu khó sang hàng xóm ngồi thì bộ xa lông của nhà sẽ vẫn mới và mộng miếc không hỏng!
chú thik là khi nào hàng xóm mời hẫy sang ngồi, không nó uýnh phù mỏ

"Có" thì lại phải đúc thịt à :P
đúc thì đúc, sợ giề:P

Khonghieu

Xe container
Sợ lão Túng rồi đấy. Hỏi cái gì cũng trả lời được. Phải tìm câu khác mới được.
Lão phổ biến những vấn đề về thuốc bôi trơn đi.

Sợ lão Túng rồi đấy. Hỏi cái gì cũng trả lời được. Phải tìm câu khác mới được.
Lão phổ biến những vấn đề về thuốc bôi trơn đi.
Cái này không khó, thậm trí anh còn có bộ công thức để tạo ra loại bôi trơn đảm bảo vệ sinh, thập trí nó còn tốt hơn loại gel được bán, quảng cáo trên thị trường vì được tạo ra hoàn toàn bằng chất tự nhiên và nó có công dụng đặc biệt khi dùng lâu sẽ làm cô bé tươi tắn hồng hào hơn. Nhưng như thế sẽ làm lệch tiêu trí của thớt:D

Khonghieu

Xe container
Cái này không khó, thậm trí anh còn có bộ công thức để tạo ra loại bôi trơn đảm bảo vệ sinh, thập trí nó còn tốt hơn loại gel được bán, quảng cáo trên thị trường vì được tạo ra hoàn toàn bằng chất tự nhiên và nó có công dụng đặc biệt khi dùng lâu sẽ làm cô bé tươi tắn hồng hào hơn. Nhưng như thế sẽ làm lệch tiêu trí của thớt:D
Hồi trước em giao lưu với mấy y bác sỹ ở Việt Đức, toàn thấy bảo dùng luôn parafin (loại dùng để dặt sonde) cho sạch sẽ, an toàn, hiệu quả, hạt dẻ. Nó vô trùng 100% luôn, cũng không có mùi đặc trưng. Đúng thật là tốt anh ạ. Chạy 100km/h ở đường thoát hiểm mà không bị nóng máy.