[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

Website
www.otofun.net
Tần suất sinh hoạt tình dục chỉ là số lần giao hợp giưa các cụ các mợ trong một khoảng thời gian nhất định. Chỉ số này phụ thuộc vào khá nhiều yếu tố như tuổi tác, sức khoẻ, trình độ nhận thức, nghề nghiệp, điều kiện kinh tế, văn hoá... Và đặc biệt sự đột biến còn phụ thuộc vào bạn tình mới hay cũ :P
Ở các Cụ việc tiết nội tiết tố ở tinh hoàn làm cho cơ bắp và xương cốt rắn chắc, nâng cao năng lực tạo máu của tủy. Ở các Mợ thì sự phát tiết một số hoóc môn sẽ thúc đẩy tuần nội tiết tố làm chậm quá trình lão hóa. Chính vì vậy, sinh hoạt tình dục bình thường là nhu cầu tự nhiên. Nếu ức chế bản năng này thì sẽ mang lại nhiều bệnh. Nhưng nếu không điều tiết kìm hãm tiết chế tình dục mà lâm trận quá nhiều vược sức khỏe bản thân thì tinh thận sẽ hao tổn, thận khí tổn hư, chức năng thất thường dẫn đến lưng mỏi, gối chùng, tiểu tiện nhiều lần, mắc các bệnh chức năng sinh dục do thận hư như nam bị liệt dương, di tinh, xuất tinh sớm, hoạt tinh; nữ bị kinh nguyệt không đều, khí hư nhiều. Tinh thận hao tổn sẽ ảnh hưởng đến chức năng của ngũ tạng, không những làm cho thân thể yếu đuối, sức đề kháng kém, dễ bị cảm nhiễm mà còn có thể gây rối loạn chức năng trao đổi chất.
Vậy sinh hoạt tình dục thế nào gọi là điều độ phù hợp với lứa tuổi. Theo bác sĩ đông tây y kết hợp Sâu Kèn thì: các cụ 20 tuổi, 2 ngày xuất 1 lần, các cụ 30 tuổi 3 đến 4 ngày xuất 1 lần, các cụ 40 tuổi 5 đến 7 ngày xuất 1 lần, các cụ 50 tuổi như cụ Sơn Rách, Sơn Cua trên này thì 15 đến 20 ngày, còn quá lứa như cụ Phú Ông mà muốn giữ sức khỏe để đi ọp bia thì nên làm mỗi công việc chăm sóc cây cối:D
Báo cáo đại ca Túng, em đã đưa bài này của đại ca cho gấu xem để gấu điều chỉnh tần suất kẻo để em có thể có "cơ bắp và xương cốt rắn chắc";))=)).

Em cảm ơn mợ CC và Đại Ca Túng ợ:)):x

zin_zin_hn

Xe điện
Cho tí axit chanh vào cho chết bà bọn tinh trùng mất dậy đi.

Khonghieu

Xe container
Em thấy bảo nếu xuất ở trong tử cung thì đảm bảo được vấn đề khí huyết hay gì gì đó.
Đại loại là nếu xuất ở ngoài môi trường mở, thoáng thì sẽ không có lợi.

Bác sỹ Túng cho ý kiến ạ.

Thế chế độ sinh hoạt của GS Tình Dục thì như nào ạ, nếu ko ngại GS có thể se cho cộng đồng OF được biết ko ạ!
Tks GS Mr Túng :))
Ồ Dê, để anh thống kê rồi trình bày sau nhé :D

Em đọc mà thấy sáng cả dạ, cảm ơn các chuyên gia, đặc biệt mợ Túng, em cũng giống mợ CC, hơi nhạy quá nên cũng trăn trở, bản thân em cũng không thích đối tác đi bao vì giảm cảm xúc, cho ra ngoài cũng rủi ro, đặt vòng thì bs bảo không phù hợp, hiện đang dùng dian 35, cũng lo tác dụng phụ nhưng chưa có giải pháp hợp lý.
Mà các cụ bảo tần xuất U40 nam là ngần ấy thì toi em vì thế thì nhịn suốt chóng già lắm ạ :((
Về lý thuyết là như thế, nhưng vẫn có những trường hợp cá biệt mà mợ còn để thực hiện theo sách giáo khoa em e trong xã hội khó ai có thể thực hiện được, đọc còm mem của mợ em đoán Sói của Mợ chắc cũng bước vào tuổi trên 40 rồi nhỉ, nếu vậy để thư thả em sẽ up lên những phương pháp bù trừ cho việc Sói của mợ tăng năng suất nhé " kiểu như hút một điếu thuốc chết trước 10 giây, ngược lại cười một nụ cười sống thêm 10 Giây, vây ta có thể kết hợp lại ==> tuổi thọ vẫn thế " :P

Báo cáo đại ca Túng, em đã đưa bài này của đại ca cho gấu xem để gấu điều chỉnh tần suất kẻo để em có thể có "cơ bắp và xương cốt rắn chắc";))=)).

Nhưng đửng quá đà đến khi về sau này đi khám bệnh đến bác sỹ, bác sỹ bảo bỏ dụng cụ sinh hoạt tình dục ra lại toàn thè lưỡi giống anh Sơn Cua nhé:D

Em thấy bảo nếu xuất ở trong tử cung thì đảm bảo được vấn đề khí huyết hay gì gì đó.
Đại loại là nếu xuất ở ngoài môi trường mở, thoáng thì sẽ không có lợi.

Bác sỹ Túng cho ý kiến ạ.
Xuất tinh ngoài âm đạo chính là phương pháp được một số cụ vào tư vấn cho mợ CC hiệu quả tránh thai thấp, chỉ khoảng 50 - 60%, vì trong quá trình giao hợp, dịch tiết ra từ dương vật do hưng phấn tình dục (trước khi xuất tinh) cũng có thể chứa tinh trùng, cho nên dù không xuất tinh  trực tiếp vào âm đạo thì vẫn có khả năng có thai do sự hấp dẫn hoá học của dịch âm đạo với tinh trùng. Đó là chưa kể trước khi phóng tinh, một vài giọt tinh dịch có thể rớt ra rồi mà các Cụ không biết, gây thụ thai cho các Mợ
Ngoài tỷ lệ tránh thai không cao thì việc áp dụng biện pháp trên ảnh hưởng đến sự hòa hợp tình dục do các Cụ luôn phải tập trung cao độ, lo rút thằng cu ra khỏi cái hĩm khiến tâm lý rất căng thẳng và làm giảm cực khoái của cả hai, về lâu dài, việc xuất tinh ngoài âm đạo thường xuyên còn có thể khiến đàn ông bị dị tinh, xuất tinh sớm, liệt dương. Bởi theo BS Cun01 khi lên đến cao trào, tim sẽ đập nhanh, huyết áp tăng, gây sung huyết ở hệ sinh dục, nếu quy trình này đột ngột gián đoạn thì lâu dần sẽ gây mất cảm giác.Ngoài ra, khi các cụ đạt đến đỉnh vì thường phải quan tâm tập chung vào mình sẽ không quan tâm đến sự thăng hoa của các mợ, các mợ thường thiệt thòi, lâu dần sẽ làm giảm hưng phấn, giảm khoái cảm ở ở các mợ. Tình trạng này nếu kéo dài sẽ khiến các mợ bị lãnh cảm tình dục.

Túng dạo này trình google cao phết =))
Đấy người ta gọi đông tây y kết hợp với cúng ma mà, chứ toàn từ chuyên ngành đến dược sỹ tình dục học Gamechíp, Thò que, gấu nhà Tắt Đèn khi cần còn phải tra nữa là :P

phucloc8899

Xe container
Với từng độ tuổi thì tần suất và số lần tác chiến thế nào thì Phủ Lý hả bác Hà Nam kia ơi.
Em nghe nói cách tính tốt nhất cho sức khỏe như sau:
Nếu độ tuổi đầu 2x thì là = 2x9=18= 1 tuần 8 lần ( có thể tăng hoặc giảm thêm 1 đến 3 lần tùy sức khỏe thực tế từng người)
Nếu độ tuổi đầu 3x thì là = 3x9=27= 2 tuần 7 lần ( có thể tăng hoặc giảm thêm 1 đến 3 lần tùy sức khỏe thực tế từng người)
Nếu độ tuổi đầu 4x thì là = 4x9=18= 3 tuần 6 lần ( có thể tăng hoặc giảm thêm 1 đến 3 lần tùy sức khỏe thực tế từng người)
Nếu độ tuổi đầu 5x thì là = 5x9=18= 4 tuần 5 lần ( có thể tăng hoặc giảm thêm 1 đến 3 lần tùy sức khỏe thực tế từng người)
=D>=D>=D>

T.0.F

Xe buýt
Tính ngày cũng đc mà a túng,e toàn làm thế;))

Vinh Nguyễn

Xe điện
Theo dân gian thì ngồi xổm vặn sang hai bên khoảng hai mươi lần, đồng thời tự co bóp cơ hậu môn chứ không đứng hay dậm nhé :D
Liệu còn sức ko mà vặn 20 cái hả GS. Hay đó là động tác tập thể dục để mần thêm nháy nữa :))

Liệu còn sức ko mà vặn 20 cái hả GS. Hay đó là động tác tập thể dục để mần thêm nháy nữa :))
Về cơ bản các Mợ hồi cực nhanh nên ngồi xổm vặn mình hai mươi chứ hơn cũng không xi nhê gì cả!

Chi Chi

Xe điện
Hết chủ đề sinh sản, KHHGD, tình dục học, giờ lại món bôi trơn.
Thớt này có chuyên gia hàng đầu of vào tư vấn, chị em chúng e cũng thấy yên tâm phần nào=D>hahahsha
anh Túng ngày càng tỏ ra nguy hiểm, mợ nhề :))=))=))=))

chỉ tiêu mà đại ka Túng nêu ra có vẻ hơi k đủ với mọi người, anh nhở :))
kệ, k phải việc của mềnh :))

Khonghieu

Xe container
Cụ Túng giới thiệu vài sản phẩm hỗ trợ cho trường hợp khô dầu đi ạ.

anh Túng ngày càng tỏ ra nguy hiểm, mợ nhề :))=))=))=))

chỉ tiêu mà đại ka Túng nêu ra có vẻ hơi k đủ với mọi người, anh nhở :))
kệ, k phải việc của mềnh :))
Anh thấy tối nay có người kêu đau bụng để trốn nghĩa vụ đấy em:P