[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

safenoodles

Xe cút kít
Lại nói đến chuyện đặt vòng, các bác cho em hỏi thế này ạ:

Hàng thuốc gần nhà em, đồng chí dược sĩ nói là nếu phụ nữ đặt vòng thì lúc ấy, đàn ông cho vào sẽ bị đau, đúng ko các bác?

Vì thế phương pháp tốt nhất là uống thuốc tránh thai hàng ngày.

Em ko biết thế nào nữa.

Hàng thuốc gần nhà em, đồng chí dược sĩ nói là nếu phụ nữ đặt vòng thì lúc ấy, đàn ông cho vào sẽ bị đau, đúng ko các bác?

Em ko biết thế nào nữa.
Về lý thuyết đặt vòng tránh thai không có ảnh hưởng gì trong quan hệ em Mỳ nhá. Gọi là vòng thật ra nó là mảnh nhựa hình chữ T, được BS đặt sâu vào trong cổ tử cung (nên nó được gọi là dụng cụ cổ tử cung). Thường bạn tình cũng sẽ không có cảm giác gì về sự hiện diện của vòng nếu Mỳ không nói. Còn bạn tình ấy bị đau có thể bạn ấy bị viêm nhiễm hoặc khi quan hệ tác động mạnh và sâu. Vòng tránh thai hoạt động theo cơ chế thay đổi môi trường nội mạc tử cung làm cho tinh trùng không thể đi vào lòng tử cung để gặp trứng, nên khả năng tránh thai của vòng là rất cao vậy anh nghĩ Mỳ nên đặt :P
Còn chuyện có một số cụ khi giao hợp với các mợ đặt vòng cảm thấy như chạm vào vật gì hơ cứng thì đấy là do : Sợi đuôi quá cứng hoặc dài ngắn không thích hợp, đây là nguyên nhân gây nên đau khi giao hợp ở phía nam, thậm chí khi giao hợp bị chọc vào gây chấn thương. Trong trường hợp này quay lại trạm xá OF gặp bác Tôm Duy và đề nghị với bác ý cắt ngắn sợi đuôi chỉ để còn lại ở trong ống cổ tử cung thôi là lại ngon lành cành đào trơn tru như đưa nước vào mương:))

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
Thế mấy loại áo mưa 12 con giáp, đầu đạn hạt nhân, nòng pháo 12ly7 có ảnh hưởng gì đến chị em không bác?

binhlc

Xe hơi
Em confirm đeo khuyên không ảnh hưởng gì đến chuyện đó cả.

Em ko biết thế nào nữa.

anyee

Xe tăng
em đọc từ đầu đến giờ, chưa thấy cái nào khả thi mọi người ah
help

Thế mấy loại áo mưa 12 con giáp, đầu đạn hạt nhân, nòng pháo 12ly7 có ảnh hưởng gì đến chị em không bác?
 Những loại bao cao su có hình thù kỳ quái như loại bao có độn thêm hình đầu con vật bằng cao su đặc, loại “mắt dê” có gắn lông, “sừng dê” gắn râu, bi. Rất dễ gây tổn thương, đặc biệt với các mợ. Do muốn chứng minh khả năng, thay đổi cảm giác, nhiều cụ ở đây đã nhắm mắt làm liều. Đến khi quá đà, tai biến xảy ra, hối hận thì đã muộn.
Giáo sư Sâu Kèn chuyên gia về nam khoa OF, từng nhiều năm tham gia các dự án kế hoạch hoá gia đình của OF, khuyên, cảnh báo việc sử dụng những loại bao cấu tạo lạ, kỳ quái là nguyên nhân gây viêm nhiễm, rách, xước, nhiễm trùng... Trên thực tế đã có rất nhiều cụ đã phải đưa các mợ đi cấp cứu tại trạm xá OF do lạm dụng đồ chơi tình dục gây thủng bàng quang, chảy máu và phải nhờ đến sự can thiệp của BS.

Okane

Xe container
Chán nhỉ, mua 12 con giáp về mà chỉ dùng ngón tay thì hơi phí. Nếu dùng vào súng thì bé hơn cả F1 nhà e. Chẳng khác j đuôi chuột ngoáy lọ mỡ :D

Chi Chi

Xe điện
Cách hay nhất để KHHGĐ là lấy chồng vô sinh mợ chichi ạ!!!!

Chuẩn khong phải ngĩ
Lấy rồi mới biết vô sinh hay không chứ? thế muộn òi :))

Như thế tức là sau khi cắt ống dẫn tinh mà có con nào đến bắt đền cái thai trọng bụng, ta có quyền vả vào mặt nó, cái loại đàn bà lăng loàn.
Gấu nhà thì yên tâm hoàn toàn, không sợ nuôi con hộ người khác nữa.

Vẹn cả đôi đường.
chuẩn k cần chỉnh, chỉnh k còn chuẩn =))
à nhưng mà thế thì các ông ý ăn vụng chùi mép sạch sẽ nhề :-?

safenoodles

Xe cút kít
Về lý thuyết đặt vòng tránh thai không có ảnh hưởng gì trong quan hệ em Mỳ nhá. Gọi là vòng thật ra nó là mảnh nhựa hình chữ T, được BS đặt sâu vào trong cổ tử cung (nên nó được gọi là dụng cụ cổ tử cung). Thường bạn tình cũng sẽ không có cảm giác gì về sự hiện diện của vòng nếu Mỳ không nói. Còn bạn tình ấy bị đau có thể bạn ấy bị viêm nhiễm hoặc khi quan hệ tác động mạnh và sâu. Vòng tránh thai hoạt động theo cơ chế thay đổi môi trường nội mạc tử cung làm cho tinh trùng không thể đi vào lòng tử cung để gặp trứng, nên khả năng tránh thai của vòng là rất cao vậy anh nghĩ Mỳ nên đặt :P
Còn chuyện có một số cụ khi giao hợp với các mợ đặt vòng cảm thấy như chạm vào vật gì hơ cứng thì đấy là do : Sợi đuôi quá cứng hoặc dài ngắn không thích hợp, đây là nguyên nhân gây nên đau khi giao hợp ở phía nam, thậm chí khi giao hợp bị chọc vào gây chấn thương. Trong trường hợp này quay lại trạm xá OF gặp bác Tôm Duy và đề nghị với bác ý cắt ngắn sợi đuôi chỉ để còn lại ở trong ống cổ tử cung thôi là lại ngon lành cành đào trơn tru như đưa nước vào mương:))
Ôi, đọc bài của bác Túng xong, em cảm thấy thông suốt rồi ạ. :))

Game Over

Xe điện
Lâu òi mới có cái thớt hay ho và thực tế,cũng là mối quan tâm của rất nhiều người. Xong thớt này rút ra được 2 phát.

Phát 1 : thôi cứ comdom cho lành và tiện.

Phát 2 : đề nghị mụ Tomduy và mụ drchinh nhận mụ Túng vào ban quản trị của bênh xá Of vì mụ Túng tỏ ra rất uyên thâm trong lĩnh vực dương âm nòng nọc..

Em hết ạ.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Qua thớt này em mới thấy nỗi khổ của các mợ ,
thế nên em quyết định cắt chym rồi , từ giờ các mợ cứ quan tâm quan hệ với em nhá , các cụ cũng ko phải lo lắng gì đến em nữa :))

dungcarnival

Xe tăng
Game Over nói:
Lâu òi mới có cái thớt hay ho và thực tế,cũng là mối quan tâm của rất nhiều người. Xong thớt này rút ra được 2 phát.

Phát 1 : thôi cứ comdom cho lành và tiện.

Phát 2 : đề nghị mụ Tomduy và mụ drchinh nhận mụ Túng vào ban quản trị của bênh xá Of vì mụ Túng tỏ ra rất uyên thâm trong lĩnh vực dương âm nòng nọc..

Em hết ạ.
E ủng hộ ý kiến mợ Chíp nhiệt liệt!

Sent from my ADR6350 using Forum Runner

Khonghieu

Xe container
Ông nào treo triển "Đã thắt ống dẫn tinh" thì đúng là bị order cả ngày luôn.

Matizcoi

Xe cút kít

Em ko biết thế nào nữa.
Em trả nhời theo dân gian: đóng đinh vào gỗ lim thì chỉ cong đinh chứ sướng sung gì.

zin_zin_hn

Xe điện
Dạ thưa giáo sư KHHGD túng tình, giáo sư có nói là thắt ống dẫn tinh ko ảnh hưởng gì đến sk, khả năng td của nam giới.
Và đàn bà liệu có biện pháp thắt vòi trứng ko giáo sư???