[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

Deming

Xe buýt
Biết rõ là bắn trượt thì "địch" an toàn nên đã luyện đến mức cảnh giới ....
Khả năng tính toán cũng không tồi nên quả chu kỳ cũng khá nhậy ...

Kết hợp 2 bí kíp trên nên vẫn chưa một lần thất bại!

CC ơi a bảo: mấy lão ở trên toàn tư vấn láo, e thử phương án của a xem, định thủ thỉ với e nhung sợ U uất nó dỗi nên public luôn ở đây cho các cụ khác còn học:

CHOỌC VÔ MÍT

E thề :)
Thề thiếc quái gì, mợ thô lỗ bỏ mịe đi được ý!

Chúc mừng bác Túng nhé! Thế này thì phải rửa chức thôi. :P:))

Em hồi hộp phết đới. :))
Hôm nào mình liên hoan riêng nhề em :x

Các cụ ở đây buôn xuyên từ chuyện "lọ"sang chuyện kia nhỉ?????
Không, chuyện bóc màng là đúng sở trường và chuyên môn bác Vịt Xanh đới, mợ cần lên viện mắt trung ương gặp bác ý nhé :)

Chi Chi

Xe điện
cẩn thận ko lại sâu răng nhá.
cái kiủ ý hình như k dùng răng >-)=))
Em toàn phun ra ngoài mà 6 niên roài có dính phát lào đâu. 1 vuốt cho phương án này.
xảy ra các T.H:
- cụ quá giỏi và chuẩn xác như máy: khả năng này rất ít :))
- gấu nhà cụ k mắn: khả năng này rất cao (em thì có khả năng ngc lại với gấu của cụ, nên em k chọn cách này:)))
- tinh binh của cụ k nhạy
Sau 2 ngày rất trăn trở đắn đo và suy nghĩ kỹ, em quyết định add Mr.TungTien vào danh sách Bs OF chuyên khoa Tình dục học.@};-
Chúc mừng anh ở cương vị mới và mong anh cống hiến nhiều cho sự nghiệp Dân số kế hoạch hóa gia đình.:)):)):)):)):)):)):))
vote anh luôn :))
Hiện tượng khô là do các mợ không có cảm hứng nữa thôi, lúc nào hành động thì cứ nói với sói đeo mặt nạ anh Beck hay anh Pitt thì ướt nhoẹt ngay :))
Vậy cái gì gây ra k có cảm hứng nữa? nó là td phụ của thuốc nhá nhá cụ
CC ơi a bảo: mấy lão ở trên toàn tư vấn láo, e thử phương án của a xem, định thủ thỉ với e nhung sợ U uất nó dỗi nên public luôn ở đây cho các cụ khác còn học:

CHOỌC VÔ MÍT

Khiếp, anh tholobioi thế :((
thế em thì vứt đi đâu :((

Website
www.otofun.net

CHOỌC VÔ MÍT

Ồ-ka-nê sà ma chơi đểu CC đấy à?:))=)). Nghe trẻ con nó đồn là.."rút kiếm ra ...vàng ươm"=))^:)^^:)^

BeCon

Xe tải
Em thấy mấy cháu sư phạm bảo cứ chờ nó to lên,nhúng dấm,rồi choén..đánh nhắm vô tư mà ko lo cháy bánh mỳ!!!!

Tien_TCFC

Xe điện
Các Cụ chỉ bốc phét tinh, ứ có ảnh Em khinh =))

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Đọc thớt của mợ Chi Chi từ đầu đến trang 10 em không nhịn được cười ạ, các mợ/ cụ fun quá cơ.
Quay về đề tài của mợ, em và gấu nhà em cũng thử một số cách như BCS, thuốc tránh thai, ra ngoài, canh rụng trứng nhưng cuối cùng lại quay về dùng cái durex ạ.
Nhiều khi nó cũng hơi khó chịu nhưng biện pháp ấy là an toàn nhất. Với lại, em có vẻ hơi yếu :(( nên một tháng có hơn chục cái thôi không tốn nhiều lắm ạ.