[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

Hôm nay em mới biết bác Túng có chuyên môn uyên thâm dư lày ạ. :))
Đã muộn đâu em :x

E mới gặp 1 giáo sư tiến sĩ bác sĩ, ông ấy nói như này: bắt tất tần tật các con nòng nọc, vặt cụt đuôi hoặc lấy kim chọc mù mắt nó là khỏi phải lo lắng j. Ngoài ra giáo sư tiến sĩ bác sĩ ấy còn bảo: cái loại cá k ra cá, ếch k ra ếch ấy mà ngậm ở trong miệng dăm bảy phút là chết, k dính bầu được đâu.

E thấy phương pháp của giáo sư tiến sĩ bác sĩ ấy kể ra cũng rất chuẩn, nhất là phương án thứ 2.
Mợ Xiền nhầm nhé, trong môi trường âm đạo tinh trùng có thể sống tới 5 ngày, chính vì vậy phương pháp tính chu kỳ thường không chuẩn.
Còn trong môi trường nước bọt tinh trùng vẫn có thể sống mươi mười năm phút, điều này nói lên chuyện phương pháp ngậm nuốt của mấy giáo sư tiến sỹ kia vẫn không chuản, vẫn có thể có thai khi Sói và Gấu kể cả không QHTD trực tiếp, bởi phương pháp QHTD bằng mồm trên thực chất gọi là oral sex lẫn nhau, khi Gấu & Sói Oral đến đỉnh điểm nòng nọc chui ra Gấu ngậm nuốt thì trong miệng vẫn còn lại một ít nòng nọc ... lúc này Gấu có hành động âu yếm hôn Sói, Sói bầy tỏ thái độ cám ơn Gấu và lại hôn vào ....... Dẫn đến nòng nọc di chuyển từ miệng người này sang miệng người kia và di chuyển tiếp vào âm đạo qua đường Oral sex ==> kết luận vân có thai như thường :D

safenoodles

Xe cút kít

Mợ Xiền nhầm nhé, trong môi trường âm đạo tinh trùng có thể sống tới 5 ngày, chính vì vậy phương pháp tính chu kỳ thường không chuẩn.
Còn trong môi trường nước bọt tinh trùng vẫn có thể sống mươi mười năm phút, điều này nói lên chuyện phương pháp ngậm nuốt của mấy giáo sư tiến sỹ kia vẫn không chuản, vẫn có thể có thai khi Sói và Gấu kể cả không QHTD trực tiếp, bởi phương pháp QHTD bằng mồm trên thực chất gọi là oral sex lẫn nhau, khi Gấu & Sói Oral đến đỉnh điểm nòng nọc chui ra Gấu ngậm nuốt thì trong miệng vẫn còn lại một ít nòng nọc ... lúc này Gấu có hành động âu yếm hôn Sói, Sói bầy tỏ thái độ cám ơn Gấu và lại hôn vào ....... Dẫn đến nòng nọc di chuyển từ miệng người này sang miệng người kia và di chuyển tiếp vào âm đạo qua đường Oral sex ==> kết luận vân có thai như thường :D
Thế đã có dẫn chứng minh họa chưa bác ơi? :))
Em chạ tin.

safenoodles

Xe cút kít
Thảo nào a ấy đang chúi mũi chuyên tâm đi sâu vào vấn đề này lắm, Nút cứ cẩn thận :))
Ôi hóa ra là bác Xiền ạ? Đấy, em cứ nhầm nick này của bác với nick của em gái Xmusic, thế thì tai hại ko cơ chứ.:))

Thế đã có dẫn chứng minh họa chưa bác ơi? :))
Em chạ tin.
Hế, trên là góc độ phân tích khoa học bản thân anh đã phải cố gắng giảm bớt những từ chuyên môn chỉ về các bộ phân nam và nữ tránh gây ham muột đột xuất cho người đọc, còn minh họa thì quy định của diễn đàn không cho phép vậy nếu muốn tìm hiểu sâu em có thể gặp riêng anh để xem minh họa thực tế em nhé ;)

Okane

Xe container
Hế, trên là góc độ phân tích khoa học bản thân anh đã phải cố gắng giảm bớt những từ chuyên môn chỉ về các bộ phân nam và nữ tránh gây ham muột đột xuất cho người đọc, còn minh họa thì quy định của diễn đàn không cho phép vậy nếu muốn tìm hiểu sâu em có thể gặp riêng anh để xem minh họa thực tế em nhé ;)
Nói là phải giữ lấy lời đấy nhé, tối nay NÚT chuẩn bị sẵn tư thế bên gốc xà lách số 4 nhé :))

Matizcoi

Xe cút kít
Văn minh hiện đại và chuẩn chỉ nhất là BCS, mọi biện pháp khác cũng chỉ là ngụy biện cho cái gọi là "ko thích dùng BCS mà thôi"!?
Mà dùng mãi khắc quen, ko có lại thấy thiếu ke ke
Một số người dị ứng với BCS cụ ạ, cứ đeo vào là ngứa.
Vụ đặt vòng em biết 2 người, thì cả 2 sau khi tháo vòng đều chậm có thai, thậm chí đã hơn 3 năm thả jàn nhưng vẫn như có vòng, thế mới tài :D
Uống thuốc hàng ngày còn tác dụng nữa là chống mụn trấng cá, cái nài thực tế đã chứng minh, còn ai chứng minh em ứ nói, sợ gấu em biết.
Riêng em, em ủng hộ BCS, đeo vào ngứa có khi kéo dài cuộc chơi cũng nên :))

Gamechip

Xe điện
Một số người dị ứng với BCS cụ ạ, cứ đeo vào là ngứa.
Vụ đặt vòng em biết 2 người, thì cả 2 sau khi tháo vòng đều chậm có thai, thậm chí đã hơn 3 năm thả jàn nhưng vẫn như có vòng, thế mới tài :D
Uống thuốc hàng ngày còn tác dụng nữa là chống mụn trấng cá, cái nài thực tế đã chứng minh, còn ai chứng minh em ứ nói, sợ gấu em biết.
Riêng em, em ủng hộ BCS, đeo vào ngứa có khi kéo dài cuộc chơi cũng nên :))
Ngứa do dị ứng rubber. Cụ mua loại non rubber là ok.

camdo

Xe hơi
Tốt nhất nên dùng thuốc uống tránh thai hàng ngày là loại thuốc chứa hai thứ hoocmon sinh dục nữ estrogen và progesterone. Trên thị trường hiện nay có rất nhiều nhãn hiệu như: Giải pháp hoa hồng xanh, Choice, Rigevidon, Marvelon, Microgynon… Được đóng thành vỉ 21 hoặc 28 viên. Nếu ai cần gặp gamechíp :P
Việc uống mỗi ngày một lượng nhỏ hoocmon sinh dục nữ giúp các mợ duy trì lượng hoocmon trong cơ thể làm cho trứng không rụng và quan trọng không bị khô :D. Ngoài ra thuốc còn làm mỏng niêm mạc tử cung để trứng thụ tinh cũng không làm tổ. Thêm nữa thuốc còn làm đặc chất dịch nút cổ tử cung để chống tinh trùng đi qua và làm giảm sự di chuyển của tinh trùng trong ống dẫn trứng.

Và quan trọng nhất thuốc có hiệu quả tránh thai rất cao, khoảng 99% đảm bảo an toàn, giúp cho Sói yên tâm khi sinh hoạt tình dục mà không phải đi thắt " hoạn " :P
Sáng vừa dậy đã túm được cái thớt này. Để em tìm xem tối hom qua em dùng túi loại nào rồi báo cáo nhá.:))

Gamechip

Xe điện
Eim cũng bị dị ứng BCS Mợ Chíp ạ. Đang hưng phấn cứ mặc vào phát là tụt hết cảm xúc nhấc mãi mà ló không lên được:((.
Ở VN em ko biết có ko. Nhưng các pharmacy ở nước ngoài đều có bán loại Non rubber. Cụ thử tìm mua loại của Durex xem sao.

Website
www.otofun.net
Vấn đề là không phải eim bị dị ứng với chất cao su Mợ ợ, mà là do tâm lý, cứ mặc cái BCS vào là ló như đỉa phải vôi í!~X(
Bệnh của cụ Đoành chắc chỉ có cách nhờ mợ...Ngọc Trinh đeo BCS thì mới kíu được;)):P (mà cụ có chắc là phải vôi không? Vì đỉa phải vôi nó giẫy kính lém, mà thế thì càng tốt, chỉ sợ nó cứ sun sun luôn dư con đỉa thì mới hỏng;)) )

Chi Chi

Xe điện

Hình tượng vãi :))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Eim cũng bị dị ứng BCS Mợ Chíp ạ. Đang hưng phấn cứ mặc vào phát là tụt hết cảm xúc nhấc mãi mà ló không lên được:((.

Cụ chỉ được cái giống iem.
Chỉ cần nghĩ tới cái condom thui là em đã thấy... Cơm cháo hỏng cả :D

zin_zin_hn

Xe điện
Khuyên chồng đi thắt ống dẫn tinh là tốt nhất. =))=))

safenoodles

Xe cút kít
Khuyên chồng đi thắt ống dẫn tinh là tốt nhất. =))=))
Em hỏi thật các bác sĩ là với cách trên thì các bác zai làm gì còn cảm hứng, đúng ko ạ? :P
Em thật sự ko hiểu, nếu thắt vào rồi thì làm sao mà ra được nhỉ?

cheprong

Xe tải
Em đọc thấy bài viết về việc chủ động tránh thai từ phía Nam giới :

http://giadinh.net.vn/20120821023333283p0c1000/dai-gia-dung-chieu-pha-bay-cua-thieu-nu-lua-tinh.htm

Có nói đến thuốc tránh thai dành cho Nam giới nhưng nhờ anh Google tìm không thấy nơi bán thuốc dạng viên uống

Các cụ trên OF đã có ai dùng hay biết về loại thuốc này xin chia sẻ thông tin.

Em chắc có rất nhiều cụ cũng muốn biết như em !

Website
www.otofun.net