[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Ôi, đúng là máy khâu đây òi :))
Cụ cứ trêu cháu, cháu đỏ mặt rồi cụ vote đền cháu đi.
Cháu có hỏi mấy thằng bạn học cùng đại học là vợ chồng chúng mày tháng đc nhiêu?
Chúng nó toàn bảo cháu, tuổi thế này mà như vậy là yếu rồi.
Hay là chúng nóp khỏe nhưng không chỉ dùng với mỗi đối tác nhỉ :s

camdo

Xe hơi
chuyện là như này: 1 đoàn cán bộ chuyên về kế hoạch hóa gd đi lên vùng cao dạy bà con sinh đẻ có kế hoạch. trong mục đó có cả phần dạy dùng BCS. Tuy nhiên khi làm mẫu thì thay vì dùng nguyên mẫu Đ/c ấy lại bọc cái bao lên cái cán cuốc. Dân tộc thì dạy thế nào họ làm thế ấy, mỗi lần abcxyz lại lấy 1 cái bao ra rồi cũng bọc vào canns cuốc. thế là vẫn có thai.

Thật ra về lý thuyết tập chống đẩy có đối tác kèm BCS là an toàn KHHGD và có khả năng kéo dài thời gian chống đẩy nhất. Nhưng cũng có một số trường hợp các mợ bên trong âm đạo lượng dung dịch Axit kiềm quá lớn gây hiện tượng ăn mòn và làm thủng BCS, bởi vậy các mợ nhới dặn sói, hoặch các cụ khi thấy đầu lưỡi mặn, chát, nồng kèm hương vị trái sầu riêng thì hãy cản trọng khi dùng BCS nhé!

Chỉnh sửa cuối:
chuyện là như này: 1 đoàn cán bộ chuyên về kế hoạch hóa gd đi lên vùng cao dạy bà con sinh đẻ có kế hoạch. trong mục đó có cả phần dạy dùng BCS. Tuy nhiên khi làm mẫu thì thay vì dùng nguyên mẫu Đ/c ấy lại bọc cái bao lên cái cán cuốc. Dân tộc thì dạy thế nào họ làm thế ấy, mỗi lần abcxyz lại lấy 1 cái bao ra rồi cũng bọc vào canns cuốc. thế là vẫn có thai.
Đây là chuyện vui, không up bên thớt nghiêm túc hỏi về KHHGD nhé!

dungcarnival

Xe tăng
Mr:TienTung nói:
Thật ra về lý thuyết tập chống đẩy có đối tác kèm BCS là an toàn KHHGD và có khả năng kéo dài thời gian chống đẩy nhất. Nhưng cũng có một số trường hợp các mợ bên trong âm đạo lượng dung dịch Axit kiềm quá lớn gây hiện tượng ăn mòn và làm thủng BCS, bởi vậy các mợ nhới dặn sói, hoặch các cụ khi thấy đầu lưỡi mặn, chát, nồng kèm hương vị trái sầu riêng thì hãy cản trọng khi dùng BCS nhé!
Qủa này e dự là kụ Túng hơi nhầm tý rồi. Đã là dung dịch acid thì ko có kiềm, và ngược lại. Thông thường acid có vị chua, kiềm có vị mặn. Còn có hương sầu riêng trong Aad thì e chịu. Nhưng, bị tai nạn trong lúc dùng condom e nghĩ ko phải do dịch trong Âd đâu, mà do lúc cao trào, máu quá, dập nhanh và mạnh quá nên rách. Hoặc bcs bị thằng sản xuất nó chơi đểu, nó đục lỗ mà các kụ ko biết. Ha ha ha

Sent from my ADR6350 using Forum Runner

camdo

Xe hơi
em cũng nghiêm túc mà. Có cụ nào ấy bảo chả dùng BCS bao giờ thì e phải fun tí để có gì còn rút kinh nghiệm chứ. mà a cũng chưa hướng dẫn cách dùng BCS an toàn một cách cụ tỉ nhá:))

camdo

Xe hơi
Ông cán bộ KHHGD đúng là cẩu thả quá, lẽ ra phải dùng quả chuối dư lày!

Thực ra ông ấy dùng ngón tay rồi. nhưng nó bé quá, thao tác không chuẩn nên mới đổi sang cái cán cuốc.
CC: Hay là Mợ dùng loại for ladies này
còn cái loại for ladies này được mỗi ưu điểm là giặt đi dùng lại ok ngoài ra không khác gì cái bao tải.:(

Chi Chi

Xe điện
Đọc thớt của mợ Chi Chi từ đầu đến trang 10 em không nhịn được cười ạ, các mợ/ cụ fun quá cơ.
Quay về đề tài của mợ, em và gấu nhà em cũng thử một số cách như BCS, thuốc tránh thai, ra ngoài, canh rụng trứng nhưng cuối cùng lại quay về dùng cái durex ạ.
Nhiều khi nó cũng hơi khó chịu nhưng biện pháp ấy là an toàn nhất. Với lại, em có vẻ hơi yếu :(( nên một tháng có hơn chục cái thôi không tốn nhiều lắm ạ.
Ơ gọi là đắt nhất vì phải mua liên tục, cơ mà 1 hộp hình như hiệu thuốc bán 90k/12c Durex =))
tháng cùng lắm mua 2 hộp :P
đắt bt :D
Mỗi tội sao trăng màng nhĩ mỏng lắm ếch chệu được :P
mụ đừng làm thớt nài bay nhá :P
Khiếp, cứ như thể là acid HCl với H2SO4 í =))
như thế thì các ông hỏng hết cả vũ khí từ lâu òi :P
Sợ có người học theo hở anh =))

Okane

Xe container
Cuối cùng mấy hôm vừa qua Chi Chi áp dụng theo cách nào :-?

Chi Chi

Xe điện
Cuối cùng mấy hôm vừa qua Chi Chi áp dụng theo cách nào :-?
Anh đọc chả kỹ gì cả, e bảo hiện e vẫn đang dùng condom, và thăm dò các loại khác để thử chuyển đổi cơ mà ;))
vẫn nghiêng về durex vậy, tháng sau biết đâu dùng thử Diane 35 =))

Qủa này e dự là kụ Túng hơi nhầm tý rồi. Đã là dung dịch acid thì ko có kiềm, và ngược lại. Thông thường acid có vị chua, kiềm có vị mặn. Còn có hương sầu riêng trong Aad thì e chịu. Nhưng, bị tai nạn trong lúc dùng condom e nghĩ ko phải do dịch trong Âd đâu, mà do lúc cao trào, máu quá, dập nhanh và mạnh quá nên rách. Hoặc bcs bị thằng sản xuất nó chơi đểu, nó đục lỗ mà các kụ ko biết. Ha ha ha

Sent from my ADR6350 using Forum Runner
Hê hê cái này em muốn hình tượng hóa để ám chỉ chất lượng nước, môi trường của cái ngã ba sông thôi, chứ ngã ba sông nước càng to thì thuyền bè qua lại càng trơn tru mà lão :D

Ơ gọi là đắt nhất vì phải mua liên tục, cơ mà 1 hộp hình như hiệu thuốc bán 90k/12c Durex =))
tháng cùng lắm mua 2 hộp :P
đắt bt :D

mụ đừng làm thớt nài bay nhá :P

Khiếp, cứ như thể là acid HCl với H2SO4 í =))
như thế thì các ông hỏng hết cả vũ khí từ lâu òi :P

Sợ có người học theo hở anh =))
Ơ anh nói nghiêm túc mà, em cứ thử ngồi cạnh mợ Xiền sau khi mợ ý uống hết dăm chai bia xem, có mà phải kiếm bông về bịt tai ngay không, không bịt thủng màng nhĩ ngay. Mợ Xiền vào xác nhận cho em vụ này đi nào!

Khonghieu

Xe container
Các cụ có biết làm thế nào cho thời gian chống đẩy nó ngắn hơn không ạ.
Lâu quá em thấy mệt mỏi quá. Chẳng còn cảm giác gì nữa vì quá lao lực.
(Tất cả mọi điều kiện, yếu tố, nội dung, ngoại cảnh đều ok nhé, chỉ mỗi tội là lâu quá thôi. Cái này chắc em bị làm sao rồi.)

Khonghieu

Xe container
Em nghĩ từ A đến Á (full options) tầm 20-25 phút là đẹp, cùng lắm là 30 phút.
Chứ đằng này nửa tiếng mới được nửa đường, nhiều lúc như bị tra tấn í.
Hôm nào mệt hoặc xem bóng đá muộn thì chẳng khác gì cực hình ạ.
Bữa nào về đích sớm nhất cũng phải 35-40 phút.

anhcobra

Xe container
Em nghĩ từ A đến Á (full options) tầm 20-25 phút là đẹp, cùng lắm là 30 phút.
Chứ đằng này nửa tiếng mới được nửa đường, nhiều lúc như bị tra tấn í.
Hôm nào mệt hoặc xem bóng đá muộn thì chẳng khác gì cực hình ạ.
Bữa nào về đích sớm nhất cũng phải 35-40 phút.
Chả qua là cái lò quen quá, thông mãi nó nhàm thôi cụ ơi, gặp lò lạ ra nhanh lắm, thử đê

Okane

Xe container
Ơ anh nói nghiêm túc mà, em cứ thử ngồi cạnh mợ Xiền sau khi mợ ý uống hết dăm chai bia xem, có mà phải kiếm bông về bịt tai ngay không, không bịt thủng màng nhĩ ngay. Mợ Xiền vào xác nhận cho em vụ này đi nào!
Sao mợ cứ dìm hàng e thế nhể, dìm nữa e cũng k thể chìm được đâu, hehe.

Okane

Xe container
Các cụ có biết làm thế nào cho thời gian chống đẩy nó ngắn hơn không ạ.
Lâu quá em thấy mệt mỏi quá. Chẳng còn cảm giác gì nữa vì quá lao lực.
(Tất cả mọi điều kiện, yếu tố, nội dung, ngoại cảnh đều ok nhé, chỉ mỗi tội là lâu quá thôi. Cái này chắc em bị làm sao rồi.)
Cụ sướng thế, e toàn phải lấy dây chỉ thắt đầu lại cho khỏi bung hàng nhanh.

Còn nếu cụ muốn nhanh, cụ cứ nghĩ Gấu là Ngọc Trinh - đảm bảo nhanh cực :P

Khonghieu

Xe container
Chả qua là cái lò quen quá, thông mãi nó nhàm thôi cụ ơi, gặp lò lạ ra nhanh lắm, thử đê
Từ phát đầu tiên đến giờ em cảm giác mình đã bị mất thời gian như thế rồi ạ.
Từ rau cỏ đến máy bay, hàng nội, hàng ngoại, phòng nhất, phòng nhì đều thế.
Thế nên nhiều lúc không được khỏe em nghĩ đến món đó mà ... sợ.