[Funland] Nghịch lý cặp bồ và người vợ từ vụ Lx570

LLY

Xe máy
SAI HOÀN TOÀN, đàn ông cặp bồ chả liên quan gì đến vợ ở nhà thế nào, có tiền có điều kiện thì gái nó chăn thôi, mà nếu ko có tiền nhưng vẫn dẻo mỏ, 15cm45p gì gì đó, thì cũng vẫn có gái theo. Cụ nào chưa bồ bịch vì chưa có điều kiện thôi, còn cũng có 1 số ít (chắc là ít lắm lắm) vì đạo đức, vì ko dám đánh đổi mà chưa có bồ.

Tôi thấy chị vợ đánh ghen ầm ĩ đâu có gì là sai. Nếu đã làm như thế thì chị ta cũng xác định được là TOANG hết nhé, không còn gì mà phải giữ gìn, ông chồng dám làm thì dám chịu, lại cặp bồ xong ngoạc mỏ ra kêu vợ phải giữ thể diện cho chồng cho gia đình bla bla... đúng là VỪA ĂN CƯỚP VỪA LA LÀNG. Cặp bồ rồi phải nghĩ đến mọi hậu quả và rủi ro đi rồi hãy cặp. Xác định luôn là rùm beng mất mặt thì tự do mình gây ra chứ ai.
Chị vợ tuy có mất mặt 1 tí, nh giờ cả XH ném đá con bồ, rồi chưa kể bằng chứng ngoại tình rành rành ra, chị ta cũng chả tạt axit, lột quần áo con bồ, để cho chúng nó có cớ mà kiện tụng, chứng tỏ đã suy nghĩ kỹ cả rồi đấy. Giờ đây bà tung hê hết cho chúng mày đẹp mặt. EM ỦNG HỘ CHỊ VỢ, nếu ko muốn sống với nhau nữa, nên đánh ghen 1 trận cho sướng tay đi
Đồng ý với cụ, đôi khi cái loại ấy thì cho toang cho nhục mặt, cơ mà đánh ghen kiểu gì để nó đánh cho mấy phát đau quá, đau thể xác đã đành đau tinh thần thì đau lắm, oánh phải chắc thắng mới oánh chứ

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Lạ thật. Em có coi vụ này. Cô vợ thì hung hăng và cấu véo đòi xử cô bồ liên tục.
Bỏ qua những tình tiết khác em so với xung quanh bạn bè thì lại thấy.
Những người có tính cách như cô vợ này thì thường có người chồng hay cặp bồ. Ngược lại với những người vợ nhu mì khác thì ck lại rất tử tế và yêu thương. Bạn em vợ đứa nào hay ghen thì thằng đó hay là lướt thả thính nhất.

Nguyên nhân có thể do cô vợ có tính dục cao —> tìm người có tính dục cao —> nhu cầu sở hữu cao —> ghen tuông.

Ông chồng có tính dục cao —> nhu cầu tìm đối tác lạ cao —> chi tiền cho tính dục —> bồ bịch

Hơn hết em lại thấy những cặp đôi này thường thì con lâu mới bỏ nhau. Ghen tuông thế thôi...

Vì: con cái có tính dục cao không dễ tìm được người “mạnh mẽ” như thế cho nên cân nhắc lợi ích thì sẽ vẫn giữ, đổ lỗi cho con giáp13 và vẫn nhất quyết giữ con đực
Mấy hôm nay báo chí ầm ĩ vụ này. Theo em thì thằng chồng nó táng con vk như thế là quá nhẹ. Vì em thấy thằng ck chở con kia đi trên xe, con vk xông vào đánh và bảo cặp bồ. Chả hiểu bằng chứng đâu, mịe nhẩy vào đánh như đúng rồi. Lúc có vấn để gì thì cào lol ăn vạ là sống theo pháp luật nhưng đấy, thằng này chở con này trên xe và bà vợ xông vào phang. Còn cụ nào bảo con này cặp với thằng này thì cho em xin tý bằng chứng nhé, chứ ko phải cứ lên pha tê búc rồi loạn lên là đúng đâu. Cụ, mợ nào gạch đá vào đây em nhận hết.

motthoidongbim

Xe điện
SAI HOÀN TOÀN, đàn ông cặp bồ chả liên quan gì đến vợ ở nhà thế nào, có tiền có điều kiện thì gái nó chăn thôi, mà nếu ko có tiền nhưng vẫn dẻo mỏ, 15cm45p gì gì đó, thì cũng vẫn có gái theo. Cụ nào chưa bồ bịch vì chưa có điều kiện thôi, còn cũng có 1 số ít (chắc là ít lắm lắm) vì đạo đức, vì ko dám đánh đổi mà chưa có bồ.

Tôi thấy chị vợ đánh ghen ầm ĩ đâu có gì là sai. Nếu đã làm như thế thì chị ta cũng xác định được là TOANG hết nhé, không còn gì mà phải giữ gìn, ông chồng dám làm thì dám chịu, lại cặp bồ xong ngoạc mỏ ra kêu vợ phải giữ thể diện cho chồng cho gia đình bla bla... đúng là VỪA ĂN CƯỚP VỪA LA LÀNG. Cặp bồ rồi phải nghĩ đến mọi hậu quả và rủi ro đi rồi hãy cặp. Xác định luôn là rùm beng mất mặt thì tự do mình gây ra chứ ai.
Chị vợ tuy có mất mặt 1 tí, nh giờ cả XH ném đá con bồ, rồi chưa kể bằng chứng ngoại tình rành rành ra, chị ta cũng chả tạt axit, lột quần áo con bồ, để cho chúng nó có cớ mà kiện tụng, chứng tỏ đã suy nghĩ kỹ cả rồi đấy. Giờ đây bà tung hê hết cho chúng mày đẹp mặt. EM ỦNG HỘ CHỊ VỢ, nếu ko muốn sống với nhau nữa, nên đánh ghen 1 trận cho sướng tay đi
Đồng ý vs cụ. Chẳng liên quan gì đến tính cách người vk nhu mì hay ghê gớm ghen tuông. Vụ này em dự là ngoài việc cặp kè còn muốn cơi nới hẳn hoi nên bà vk mới toáng lên. Chứ bóc bánh thì 70% pn chấp nhận về đóng cửa bảo nhau.

langthangnoidau

Xe buýt
Mấy hôm nay báo chí ầm ĩ vụ này. Theo em thì thằng chồng nó táng con vk như thế là quá nhẹ. Vì em thấy thằng ck chở con kia đi trên xe, con vk xông vào đánh và bảo cặp bồ. Chả hiểu bằng chứng đâu, mịe nhẩy vào đánh như đúng rồi. Lúc có vấn để gì thì cào lol ăn vạ là sống theo pháp luật nhưng đấy, thằng này chở con này trên xe và bà vợ xông vào phang. Còn cụ nào bảo con này cặp với thằng này thì cho em xin tý bằng chứng nhé, chứ ko phải cứ lên pha tê búc rồi loạn lên là đúng đâu. Cụ, mợ nào gạch đá vào đây em nhận hết.
Hai đứa kia cặp với nhau sao phải cho cụ bằng chứng, cụ là quan toà à???

Nếu đã dám ý kiến thì anh ả ko ra CAP với đâm đơn kiện vợ tội xúc phạm thân thể hay gì đó đi. Dân mạng quay đầy cảnh bị túm tóc mà im thin thít nhé. Biết khôn nên gái đĩ ko dám già mồm đâu cụ ạ

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Hai đứa kia cặp với nhau sao phải cho cụ bằng chứng, cụ là quan toà à???

Nếu đã dám ý kiến thì anh ả ko ra CAP với đâm đơn kiện vợ tội xúc phạm thân thể hay gì đó đi. Dân mạng quay đầy cảnh bị túm tóc mà im thin thít nhé. Biết khôn nên gái đĩ ko dám già mồm đâu cụ ạ
Vâng cụ tài. Chỉ sợ đánh xong giờ mặt vàng như nghệ.

Lilak

Xe tải
Tâm lí của PN khi biết ck cặp là làm toang lên( có ng chỉ toang trong nhà, có người toang cả ngoài đường)--> sau đó đau nhưng chấp nhận tha thứ--> nếu Ck ngoại tình tiếp thì lại ầm ĩ( nhưng nhẹ hơn lần 1)- vẫn cố tha thứ-- > thêm nữa thì PN mẫn cảm luôn( lúc đó họ nghĩ đến nhiều PA, có thể li hôn thì làm toang đc cái gì, ko toang đc cái gì, ko li hôn thì như thế nào...)
Mỗi ng PN sẽ có cách hành xử khác nhau- cá nhân em ko tin ô nào ko có bồ( chỉ là chưa bị phát hiện mà thôi)
100% đàn ông có bồ hả cụ🤔🤔🤔🤔

VietKieu1Chieu

Xe tải
Cũng tuỳ gia đình tuỳ trường hợp và tuỳ cái tình vợ chồng tôn trọng nhau hay không thôi. Chứ nhà mà có ông chồng trăng hoa lại thêm cô vợ nhu nhược hiền lành nữa thì nát nhà.

Racehorse206

Xe tăng
Vụ này em nghĩ bà vợ cũng xác định li hôn rồi, chỉ là cho toang hẳn để bõ tức kiểu không ăn được thì đạp đổ , lành làm gáo vỡ làm muôi mà lôi thôi thì sẽ cho mồi lửa.

P/S: mà em hỏi kiểu như các cụ mợ ngoại tình thì có phải do không được thỏa mãn ở nhà mới phải ra ngoài không.

flowers1508

Xe tăng
Nghe nói chị vợ này quyền thế, giàu có thành đạt chi phối kinh tế

Tutuchien

Xe tải
Lạ thật. Em có coi vụ này. Cô vợ thì hung hăng và cấu véo đòi xử cô bồ liên tục.
Bỏ qua những tình tiết khác em so với xung quanh bạn bè thì lại thấy.
Những người có tính cách như cô vợ này thì thường có người chồng hay cặp bồ. Ngược lại với những người vợ nhu mì khác thì ck lại rất tử tế và yêu thương. Bạn em vợ đứa nào hay ghen thì thằng đó hay là lướt thả thính nhất.

Nguyên nhân có thể do cô vợ có tính dục cao —> tìm người có tính dục cao —> nhu cầu sở hữu cao —> ghen tuông.

Ông chồng có tính dục cao —> nhu cầu tìm đối tác lạ cao —> chi tiền cho tính dục —> bồ bịch

Hơn hết em lại thấy những cặp đôi này thường thì con lâu mới bỏ nhau. Ghen tuông thế thôi...

Vì: con cái có tính dục cao không dễ tìm được người “mạnh mẽ” như thế cho nên cân nhắc lợi ích thì sẽ vẫn giữ, đổ lỗi cho con giáp13 và vẫn nhất quyết giữ con đực
Cụ tìm chủ xe 570 để đối chiếu xem thế nào.
Đàn ông giỏi tài hoa thì việc có gái đeo là đương nhiên miễn bàn cãi nhé.

Bus_nhanh

Xe điện
Nói thật với các cụ là 99% ông óp phờ có vợ ra ngoài đường nhìn thấy gái vẫn thèm, 1% còn lại là liệt cmn dương rồi :))

Thằng chồng trong vụ này ngu bỏ mẹ ra, phang gái thì phang cho kín éo ai lái xe đưa đón gái ngoài đường thế kia người quen nhìn thấy lại ngu người.
Đang say đòn thì không thể nói trước được điều gì đâu.

Traubotube

Xe điện
Thôi kệ nhà người ta đi bác ơi :))
Chém cày còm lấy số thôi, chứ trong chăn mới biết chăn có rận :)) mình ở ngoài tặc lưỡi, làm sao có con Lex chaỵ bây h :))
Các mợ chưa ck lại ngẫm làm sao cưỡi ah cưới được con Lex bây giờ :-o

Nhạc

Xe container
Cụ chủ thớt suy luận hay phết nhưng chắc nhiều cụ lại nghĩ khác (Chuyện bồ bịch: bản năng của giống đực là thích chinh phục giống cái, mà giống đực cao cấp khi có tiền kiểu không phải là nát óc ra để kinh doanh thì rất hay tìm đến nhu cầu giải trí kiểu này..)

Em cung cấp thêm thông tin liên quan vụ LX570 này cho các cụ thẩm...
Sáng nay mấy đứa làm cùng đang nói ra nói vào vụ này thì có thằng em làm cùng công ty kể lại em hóng được....Hai vợ chồng này là dân gốc VP (tỉnh em nhé) vợ là bạn học cấp 3 với thằng em kể lại, xinh xắn học hành đoàng hoàng có kinh doanh cty riêng. Chồng hơn mấy tuổi là "cớm" ngành AN đấy chứ không phải là đại gia sắt thép gì như một số thông tin trên mạng đâu, từ hồi ở tỉnh đã khá giả rồi chồng chuyển công tác về HN thì cả nhà chuyển về cùng. Chuyện ghen tuông thì do anh này có $ nên đã đi cặp nọ cặp kia khá lâu rồi, vợ chồng định bỏ nhau lâu rồi nhưng cũng vì con cái nên cố giữ gia đình..!

Vụ này cá nhân em thấy chị vợ đánh ghen công khai như vậy có thể do những mục đích sau:
1- Trước khi đánh ghen đã có thời gian theo dõi rồi cảnh báo cô gái kia, hoặc bằng hình thức ngăn chặn nào đó rồi nhưng bị thách thức hoặc không được hợp tác nên chơi quả tất tay này để dằn mặt đối thủ...và cho cả thiên hạ biết thì em kia không thể cố đeo bám chồng mình moi nhà moi xe được nữa....Em chứng kiến rồi bọn bồ trẻ một khi mà được các mạnh thường quân chiều chuộng bảo kê á nó sẵn sàng bật lại các bà vợ bằng những ngôn từ thách thức kiểu như câu: Chị có chồng thì chị phải giữ? hay anh ấy theo đuổi em chứ em có theo anh ấy đâu? các chị vợ nghe thấy những câu này tức ứa máu nhưng không phải ai cũng đủ bản lĩnh xử đối thủ mà âm thầm chịu đựng rồi mất chồng chia tay trong nước mắt.....đau lắm..
2- Không bảo được anh chồng say nắng (ham của lạ) nữa rồi, xác định không cứu vãn được hôn nhân nữa nên quyết chơi lớn để một là: anh chồng sợ ảnh hưởng đến thanh danh sự nghiệp mà nghĩ lại về thương thuyết với mình sẽ giải hòa sau vụ này đổi lại sự nghiệp vẫn ok nhưng phải bỏ em kia giữ lại gia đình. Hai là giọt nước đã tràn ly công bố luôn nếu gia đình tan vỡ thì anh chồng cũng sập sự nghiệp và hết cửa kiếm tiền nuôi gái..
3- ......Mời các cụ tiếp..
Xé bạ cho đời chúng nó xuống dốc với nhau.

Thạc sỹ

Xe tăng
Nếu facebook này là của chính chủ, thì dòng này coi như thừa nhận cụ nhỉ?

Thạc sỹ

Xe tăng
Không nghe ca ve kể chuyện , không nghe nghiện trình bày
Cụ không hiểu ý em?,
Hiện nhiều người có quan điểm là cụ Lx570 chỉ chở SB cho đối tác, không phải bồ cụ ấy thì sao?. Nếu như thế vợ đánh ghen là sai rồi. Còn cái st facebook kia có thể là fake

D móm

Xe hơi
Cái này theo em 1 là do tính người, 2 do thêm một số lý do chẳng hạn như theo mốt mà sắm 1 chơi thôi

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Xét thế này cụ nhé. Khi đánh người mà không có lý do là sai pháp luật. Trước hết nếu theo trào lưu chung đang ầm ĩ thì bảo Anh này cặp bồ với cô này, toàn mồm miệng nói ra chứ cũng chưa thấy một ai có bằng chứng hay video trai trên gái dưới. Pháp luật quy định nếu có vk hoặc ck rồi mà quan hệ với người thứ 3 như vk ck thì vi phạm tội 1 vk 1 ck. Còn bằng chứng tại hiện trường là chỉ có anh này chở chị này trên xe, quần áo mặc nguyên và chị vk lao vào đánh, vậy thì theo pháp luật chị kia làm như vậy có đúng không? Và đơn giản là từ hôm nọ đến nay, các FBer và mọi người đều viết theo 1 chiều, là chiều mà người vk đưa ra còn chả thấy ý kiến chiều kia đâu. Còn em thì em cũng chả bênh gì chuyện bồ bịch nhưng liệu mọi người có đang bị chị kia dắt mũi? Lại giống chuyện mẹ cho con gái đừng nắng ngoài cổng trường xong bảo là nhà trường không cho vào. Riêng gì chứ chuyện mấy mẹ này trên FB em nói luôn éo bao giờ tin.
Nếu facebook này là của chính chủ, thì dòng này coi như thừa nhận cụ nhỉ?
View attachment 5476148

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cái STT viết là không biết anh này có vk. Hết chả có nghĩa gì cụ. Vì nó cũng chả nói nó ngủ với ông kia mà đơn giản là không biết ông này có vk.
Em thì mọi sự việc đều phải nghe 2 tai, chứ nghe 1 tai hay bị dắt mũi lắm. Quan trọng là có hàng chục, hàng trăm vụ đánh ghen hàng ngày không lên báo mà mỗi vụ này lên báo, mỗi ý kiến bảo chị kia bị chồng lừa đi cặp bồ. Báo chí cách mệnh thì kinh rồi, em chả dám tin.
Cụ không hiểu ý em?,
Hiện nhiều người có quan điểm là cụ Lx570 chỉ chở SB cho đối tác, không phải bồ cụ ấy thì sao?. Nếu như thế vợ đánh ghen là sai rồi. Còn cái st facebook kia có thể là fake