Ngày mai ny em đi lấy chồng rồi các bác ạ

Viva la vida

Xe tăng
Người ta thường nói tình đầu là tình để nhớ,nghe nhiều mà giờ mới thấm.Nằm mãi mà không ngủ được,cảm giác uất nghẹn,nghẹt thở như người chết đuối,như mình sắp mất đi một cái gì quý gia lắm mà không sao níu kéo lại được.
Vẫn nhớ như in nhưng ngày đầu ánh mắt háo hức rồi nụ cười thật tươi em đón anh trước cổng ktx.Những buổi tối ngồi ở quán 4 hồ hai đứa chỉ nhìn nhau mà chẳng nói được gì,có những hôm ngồi dưới cây bụt mọc trời thì mưa ma có 1 cái ô.hi,lần đầu tiên ngồi gần một người con gái tóc em thơm,nắm tay em, tay gì nhỏ mà mềm như tay em bé?
Cái mảnh đất kinh bắc lúc nào cũng tự hào ta đây có văn hóa nghìn năm mà sao vẫn còn chuyện hứa gả vẫn còn chuyện bắt con phải lấy chồng làng.Đêm em khóc gọi, đau lắm mà cũng chỉ biết bảo thôi em đi ngủ rồi tắt máy.Em đau mà anh còn đau hơn em có biết không.Đã có lúc rủ em đi nn...sẽ hạnh phúc mãi mãi bên nhau.Mà có lẽ tại bố em buồn mẹ em khóc đòi tự tử nên em chẳng thể làm gì. Sao bố mẹ trên đời vẫn còn những người ích kỉ sống gần hết cuộc đời mà chẳng bao giờ biết đến tình yêu.Sắp ra trường đi làm lúc ấy ty chắc cũng chỉ là đổi trác.Đi làm rồi làm gần nhau gặp nhau thì biết nói gi đây hazzzzzzzzzz. Thôi e không ngủ được viết linh tinh cho nhẹ lòng.Bác min mod nào đi qua thì xóa hộ em
Cụ viết dài thế này chắc là tâm sự rối rắm.
Lời khuyên:
-chia vui với bạn gái dùng bao cao su màu hồng
-chia buồn với phụ nữ dùng bao cao su màu đen
-vô tư không vui không buồn thì dùng bao màu trắng
chọn được màu sắc phù hợp với tâm trạng, vấn đề tự khắc hóa giải.
"Anh biết ngày mai em lấy chồng
Nhưng em đừng tưởng thế là xong"

Chỉnh sửa cuối:

shuttle bus

Xe tăng
Em với cụ chủ hoàn cảnh giống nhau . Em và người ấy cũng là mối tình đầu , em hơn người ấy 2 tuổi yêu nhau 5 năm bao kỷ niệm bên nhau . Ngày đó em mới ra trường hai bàn tay trắng bắt đầu cuộc sống mứu sinh em thành lập công ty rồi phá sản lần 1 do thiếu kinh nghiệm quản lý . Lúc đấy 1 người hơn em về mọi mặt đến với cô ấy ! Gia đình cô ấy ép buộc cô ấy phải bỏ em để đến với người kia . Cái đêm trước hôm cô ấy cưới em buồn nhiều , em khóc , vì em mất tất cả rồi chẳng thiết gì nữa cả . Rồi thời gian trôi đi , em cố gắng đứng dậy từ những chỗ em đã vấp ngã . Giờ em xin thề với cụ chủ em cảm ơn gia đình cô ấy nhiều lắm vì nếu không có gia đình cô ấy em đã không có được người vợ bây giờ của em . Và cũng chưa chắc em đã có ngày hôm nay là hơn người ta về mọi cái ! Chân thành với cụ chủ mình không nên cứ sống với quá khứ làm gì , những gì đã xảy ra đều là quá khứ ! Cụ nên nhìn vào tương lai , sẽ có rất nhiều điều tốt đẹp hơn đợi cụ ở phía trước vì thế hãy sống sao cho khi người ta nhìn thấy mình phải không dám ngửng mặt lên cụ chủ nhé !
Cụ nói chuẩn lắm! Em chính là người con gái năm xưa của cụ đới! Vào năm 2004 cụ ạ.

Viva la vida

Xe tăng
Em với cụ chủ hoàn cảnh giống nhau . Em và người ấy cũng là mối tình đầu , em hơn người ấy 2 tuổi yêu nhau 5 năm bao kỷ niệm bên nhau . Ngày đó em mới ra trường hai bàn tay trắng bắt đầu cuộc sống mứu sinh em thành lập công ty rồi phá sản lần 1 do thiếu kinh nghiệm quản lý . Lúc đấy 1 người hơn em về mọi mặt đến với cô ấy ! Gia đình cô ấy ép buộc cô ấy phải bỏ em để đến với người kia . Cái đêm trước hôm cô ấy cưới em buồn nhiều , em khóc , vì em mất tất cả rồi chẳng thiết gì nữa cả . Rồi thời gian trôi đi , em cố gắng đứng dậy từ những chỗ em đã vấp ngã . Giờ em xin thề với cụ chủ em cảm ơn gia đình cô ấy nhiều lắm vì nếu không có gia đình cô ấy em đã không có được người vợ bây giờ của em . Và cũng chưa chắc em đã có ngày hôm nay là hơn người ta về mọi cái ! Chân thành với cụ chủ mình không nên cứ sống với quá khứ làm gì , những gì đã xảy ra đều là quá khứ ! Cụ nên nhìn vào tương lai , sẽ có rất nhiều điều tốt đẹp hơn đợi cụ ở phía trước vì thế hãy sống sao cho khi người ta nhìn thấy mình phải không dám ngửng mặt lên cụ chủ nhé !
Sống thế mệt bỏ mợ! Nhìn mình nó cứ toe toét cười thì mình lại về "cố sống sao cho nó không ngửng mặt được" à?

Dân Nghệ

Xe tăng
Ai cũng bảo em mát tay, cứ đến tán cô nào là cô ấy đi lấy chồng nên chẳng có cảm giác để buồn như cụ chủ :D Theo em cụ nên ra chợ mua cái mơm bắt cá..đi đến đâu úp đó cho nó khỏe kiểu gì chả có cá ăn :-?

Tiger Hunter

Xe container
Cụ viết dài thế này chắc là tâm sự rối rắm.
Lời khuyên:
-chia vui với bạn gái dùng bao cao su màu hồng
-chia buồn với phụ nữ dùng bao cao su màu đen
-vô tư không vui không buồn thì dùng bao màu trắng
chọn được màu sắc phù hợp với tâm trạng, vấn đề tự khắc hóa giải.
"Anh biết ngày mai em lấy chồng
Nhưng em đừng tưởng thế là xong"
Thế túm cái váy lại thì cụ khuyên chủ thót dùng màu nào? :-?dù sao cũng chia buồn với cụ chủ. Nhưng mà cụ cứ coi như vưa hạ cánh an toàn đi cho nó đỡ đau đầu

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Con cá mất là con cá sộp cụ ạ. TY của cụ đối với em ấy chưa đủ lớn để có thể xoay chuyển được tình thế đâu ợ.

Nhạc

Xe container
Nghe chuyện các cụ chán bỏ bu lên được

M_U03

Xe đạp
em thề.... tới giwof này tất cả những con em iu và cry.... giờ con nào cũng lẫy chồng hết ... trừ mỗi con em đang yêu là chưa thôi. mấy thằng ăn sau đỏ vỏ cho em hết.

Nhạc

Xe container
em thề.... tới giwof này tất cả những con em iu và cry.... giờ con nào cũng lẫy chồng hết ... trừ mỗi con em đang yêu là chưa thôi. mấy thằng ăn sau đỏ vỏ cho em hết.
Thế là tốt à cụ
Cụ lấy vợ sinh con đi thôi chơi bời wa

CV2.0

Xe tải
Nghe chuyện các cụ chán bỏ bu lên được
Cụ chỉ được cái nói thật. Mà cụ chủ thớt nghĩ nhiều làm gì, chuẩn bị phong bì đi, sộp sộp 1 tí cho người yêu cụ thấy bản lĩnh đàn ông chứ.

Tantittt

Xe hơi
Hê hê,

Có lẽ nhiều năm sau nghĩ lại cụ thấy sao ngày ấy mình may thế :D.

Còn bây giờ cứ chia buồn với cụ đã nhé.
"con cá mất là con cá to" mà. Cụ đã không làm gì để thây đổi tình hình thì...hãy chấp nhận sự thật đi.

toàn đi ái

Xe đạp
sao cứ mai mới lấy chồng mãi thế... cuối cùng thỳ là hôm nào:D

ruby_eagle

Xe điện
Mới lấy chồng thôi mà, cụ làm gì mà bù lu bù loa lên thế? ~X(

RFJ

Xe tải
Em thề là với ty của cụ chủ thớt và em gái này sẽ có ngày cụ cho chồng em nó hoá hươu.
TY cụ không giữ được thì cứ thả sổng nó ra đê, lúc này thèm thì lại gọi về chén, hehe.
Buồn làm gì cho nó yếu người ra ???

Streamline

Xe điện
Nẫu với các cụ này quá. Yêu thì múc ngay, không cưỡng được thì tìm gái khác. Sao cứ lên đây sầu não thế.
Em thề là một thời gian sau gặp lại lại nghĩ: Thế léo nào hồi xưa mình vật vã vì nó thế nhỉ?

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Cụ Chim Lai nói chuẩn nhể :D
Thế léo nào mà ngày xưa vật vã vì nó thế nhỉ :))
Nẫu với các cụ này quá. Yêu thì múc ngay, không cưỡng được thì tìm gái khác. Sao cứ lên đây sầu não thế.
Em thề là một thời gian sau gặp lại lại nghĩ: Thế léo nào hồi xưa mình vật vã vì nó thế nhỉ?

Thắng_Mềm

Xe điện
Người đi một nửa hồn tôi mất!!
Một nửa hồn kia ...... đứng chửi thề!!!

Bánh mì phải có patê
Làm trai phải có máu dê trong người!!!