Ngày mai ny em đi lấy chồng rồi các bác ạ

akitokiss

Xe tải
chia buồn với cụ

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
y hệt em tối nay... đang ngồi trà chanh ngã tư sở thế quái nào lại nhớ đến tình cũ, thế là a lô chém gió, chém anh đang gần nhà em....bla bla bla... thế rồi em ấy bảo thế xuống nhà em đi, giờ em ko ra đón anh được, nhà trai sắp đến rồi :)) hoảng quá hỏi lại hóa ra hum nai em ý cưới :)) làm em quê gần chết
Sao cứoi xin gì mà nhà trai lại đến buổi tối hả cụ;))

Bomva

Xe điện
Cụ này trước yêu gái Nông Nghiệp đúng không? Oi may cho cụ. Hi

filmonline

Xe điện
Người ta thường nói tình đầu là tình để nhớ,nghe nhiều mà giờ mới thấm.Nằm mãi mà không ngủ được,cảm giác uất nghẹn,nghẹt thở như người chết đuối,như mình sắp mất đi một cái gì quý gia lắm mà không sao níu kéo lại được.
Vẫn nhớ như in nhưng ngày đầu ánh mắt háo hức rồi nụ cười thật tươi em đón anh trước cổng ktx.Những buổi tối ngồi ở quán 4 hồ hai đứa chỉ nhìn nhau mà chẳng nói được gì,có những hôm ngồi dưới cây bụt mọc trời thì mưa ma có 1 cái ô.hi,lần đầu tiên ngồi gần một người con gái tóc em thơm,nắm tay em, tay gì nhỏ mà mềm như tay em bé?
Cái mảnh đất kinh bắc lúc nào cũng tự hào ta đây có văn hóa nghìn năm mà sao vẫn còn chuyện hứa gả vẫn còn chuyện bắt con phải lấy chồng làng.Đêm em khóc gọi, đau lắm mà cũng chỉ biết bảo thôi em đi ngủ rồi tắt máy.Em đau mà anh còn đau hơn em có biết không.Đã có lúc rủ em đi nn...sẽ hạnh phúc mãi mãi bên nhau.Mà có lẽ tại bố em buồn mẹ em khóc đòi tự tử nên em chẳng thể làm gì. Sao bố mẹ trên đời vẫn còn những người ích kỉ sống gần hết cuộc đời mà chẳng bao giờ biết đến tình yêu.Sắp ra trường đi làm lúc ấy ty chắc cũng chỉ là đổi trác.Đi làm rồi làm gần nhau gặp nhau thì biết nói gi đây hazzzzzzzzzz. Thôi e không ngủ được viết linh tinh cho nhẹ lòng.Bác min mod nào đi qua thì xóa hộ em
30 chưa phải là Tết. Mà qua Tết còn có ngày Rằm, ngày Thanh Minh ... cụ no giề. ;))

Nguoitiepdai

Xe tải
quê chỗ ngy cụ vẫn còn cái hủ tục mối lái,các bà mẹ đi kiếm dâu kiếm rể,nhiều lắm.Nhưng em nghĩ "ép" hay ko là do bạn ấy thôi cụ ạ :) bố mẹ nào chẳng mong nhìn con hp

xedieu

Xe cút kít
TY của cụ bé hơn cả TY hồi cấp 3 của em. Kém!

hoa cai do

Xe tải
Người ta thường nói tình đầu là tình để nhớ,nghe nhiều mà giờ mới thấm.Nằm mãi mà không ngủ được,cảm giác uất nghẹn,nghẹt thở như người chết đuối,như mình sắp mất đi một cái gì quý gia lắm mà không sao níu kéo lại được.
Vẫn nhớ như in nhưng ngày đầu ánh mắt háo hức rồi nụ cười thật tươi em đón anh trước cổng ktx.Những buổi tối ngồi ở quán 4 hồ hai đứa chỉ nhìn nhau mà chẳng nói được gì,có những hôm ngồi dưới cây bụt mọc trời thì mưa ma có 1 cái ô.hi,lần đầu tiên ngồi gần một người con gái tóc em thơm,nắm tay em, tay gì nhỏ mà mềm như tay em bé?
Cái mảnh đất kinh bắc lúc nào cũng tự hào ta đây có văn hóa nghìn năm mà sao vẫn còn chuyện hứa gả vẫn còn chuyện bắt con phải lấy chồng làng.Đêm em khóc gọi, đau lắm mà cũng chỉ biết bảo thôi em đi ngủ rồi tắt máy.Em đau mà anh còn đau hơn em có biết không.Đã có lúc rủ em đi nn...sẽ hạnh phúc mãi mãi bên nhau.Mà có lẽ tại bố em buồn mẹ em khóc đòi tự tử nên em chẳng thể làm gì. Sao bố mẹ trên đời vẫn còn những người ích kỉ sống gần hết cuộc đời mà chẳng bao giờ biết đến tình yêu.Sắp ra trường đi làm lúc ấy ty chắc cũng chỉ là đổi trác.Đi làm rồi làm gần nhau gặp nhau thì biết nói gi đây hazzzzzzzzzz. Thôi e không ngủ được viết linh tinh cho nhẹ lòng.Bác min mod nào đi qua thì xóa hộ em
Tối nay cụ tranh thủ truy lĩnh đi ạ! Đàn ông mình sao phải lụy tình. Bản lĩnh lên, cụ sẽ có hàng trăm bàn tay em bé vỗ về, hàng triệu sợi tóc đủ mùi thơm từ oMo đến Sunlight, New Tide xõa dài chờ đợi...

Okane

Xe container
Người yêu e cũng lũ lượt đi lấy chồng hết, rả rích gần 20 năm nay, nãy vừa nghĩ: nếu ngần ấy cô đều lấy mình nhỉ, chắc e phải có KS mini mấy chục phòng :))

Mr.Phan

Xe tăng
Phải chiến đấu đến cùng chứ cụ, cụ kém quá

NghiaRex

Xe điện
Nếu biết rằng tôi đã có chồng
Trời ơi! Người ấy có buồn không?
Có thầm nghĩ tới loài hoa vỡ
Tựa trái tim phai, tựa máu hồng. :)

hoalocvung

Xe điện
Người yêu e cũng lũ lượt đi lấy chồng hết, rả rích gần 20 năm nay, nãy vừa nghĩ: nếu ngần ấy cô đều lấy mình nhỉ, chắc e phải có KS mini mấy chục phòng :))
Đọc đến cái chữ xanh xanh của Cụ, em lại chợt nhớ ra câu này : với 1 chữ xanh xanh như ở trên, người ta có thể cho cả cái thành Paris vào trong 1 cái chai. ;)):>

vua_luoi

Xe điện
Tặng cụ
Nếu biết rằng mai em lấy chồng
Anh vào tỉnh đội mượn ca nông
Bắn vào bên ấy vài trăm phát
Em ở bên chồng sướng được không

thamt

Xe hơi
Nếu biết ngày mai e lấy chồng....

sidecardesigner

Xe điện
Đã biết rằng em đi lấy chồng
Anh lên than thở có vui không?
Ngồi đây chém gió nào rằng "choén"..
Kể vài câu nhạt giữa chợ đông...
Trăm năm lỗi hẹn thành may mắn
Vạn kiếp vui mừng thoát khỏi "ông"
Chúc cho lần tới mà yêu chớ
Vạch áo cho người bới " rụng" lông.

Haiz....:P

Chỉnh sửa cuối:

chuột 74

Xe điện
a biết ngày mai e lấy chồng
bao năm chờ đợi cũng bằng không
a về mài sắc con dao nhọn
tìm kẻ sang ngang kiếm bộ lòng:D

ruby_eagle

Xe điện
Vạch áo cho người vạch bới lông.

vạch cái gì và bới lông gì thế mợ ơi. Đọc thơ của mợ làm em đau đầu quá ~X(
:D

ruby_eagle

Xe điện
Vạch áo cho người bới " rụng" lông.

Ak, sửa j nhanh ếhh

xicloo

Xe hơi
Mấy hôm nay cảm ơn các cụ ! Có các cụ vào chia sẻ tâm trạng cũng đỡ rất nhiều rùi ạ.
Nốt đêm nay là xong rồi.Thực sự em cũng không phải lụy tình gì nhưng mà tình tình đầu đang đẹp lại phải chia tay vì một lý do không đáng thế này cảm giác đúng là đau, đau đến tận cùng.
Đôi lúc phải chọn gữa việc mình nên làm và việc mình muốn làm các cụ ạ.Bố mẹ thì lúc nào cũng muốn con cái mình hạnh phúc có khác chăng là được tự mình lựa chọn hạnh phúc hay hạnh phúc theo cách nghĩ của bố mẹ thôi.
Em ấy khóc nói với em giữa chữ tình ,chữ hiếu cho em xin chọn chữ hiếu lúc ấy em chẳng thể mà cũng chẳng biết nói gì. Giờ chỉ mong em ấy hạnh phúc mình cũng nhẹ lòng
Chốt hạ là thế nào thì cũng buồn nốt hôm nay thôi tại "buồn thì có gì vui đâu mà buồn" phải không các cụ!
Đợt này ông cậu em có đoàn xe chở than sang lào em định xin theo tai chiều về chắc là chạy xe không nên tính đánh ít hàng về.Các cụ ở đây chắc cũng có nhiều cụ đi nhiều biết rộng các cụ có biết thì bảo em với ạ.Xem nên đánh hàng gì thì hay các cụ nhỉ?

YêuBMW

Xe đạp
Ke ke xã hội bây giờ giai chém bẩy ngày không hết, gái ném xuống sông cả tuần vẫn còn thừa... bác lo làm gì ... lo kiếm nhiều xèng rồi cái gì mà chẳng có ...