Ngày mai ny em đi lấy chồng rồi các bác ạ

HongHa

Xe điện
Em tổng hợp lại thơ con cóc của các cụ, bác chủ thớt xem lại cho đỡ buồn nhé, biết là đau lắm nhưng " đành thôi người ơi........"
Hy vọng sau vài tháng bác chủ thớt nguôi ngoai làm lại từ đầu.

Nếu biết ngày mai em lấy chồng,
anh về lấy vợ thế là xong !
Vợ anh không đẹp bằng em mấy,
Nhưng đẹp hơn em ở tấm lòng !

Anh biết ngày mai em lấy chồng.
Em đừng tưởng thế là xong.
Anh về mài sẵn con dao nhọn.
Đợi lúc lên xe hoa té máu hồng.

Nếu biết ngày mai e lấy chồng
Anh về luyện võ Lý Tiểu Long
Luyện ngay 1 cú liên hoàn cước
Để đá chồng e đêm động phòng

E đừng tưởng thế đã là xong
A sẽ mài sắc con dao nhọn
Để kiếm chồng e xin cỗ lòng

Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Anh về uống cạn một dòng sông
Để cho thuyền cưới không qua được
Để kẻ sang ngang phải lội bùn

Nếu biết ngày mai ... em lấy chồng
Anh về cắt ...xxx... ném ra sông
Của anh trôi về bến sông ấy
Em nhặt về chơi lúc vắng chồng

Anh về xẻo ..gái .. vứt xuống sông
Nhìn đàn cá lượn xôi tăm rỉa
Cái này để đó cũng bằng không

ilu251

Xe tải
Website
www.leduyhoang.com
Em có mấy cô ny cũ lấy chồng và có bây bì hết rồi X_X đau lòng quá.

wavechien

Xe container
Sao sau ngày 8/3 mà cháu thấy có 2 thớt kêu người yêu đi lấy chồng là sao, rồi thì mợ Goát ít lốp làm thớt hủy hôn ~X(. Em nói thật cụ chủ nhá, buồn làm đếch gì. Em đây dính 1 phốt như cụ rồi, căm hờn, buồn tủi xong rồi cũng làm được gì đâu, cưới thì nó vẫn cứ cưới rồi. Bỏ qua đi cho nó nhẹ nợ cụ à. Đời còn dài, gái còn nhiều. Biết đâu sau này vớ được gái mới ngon hơn gái cũ ý chơ lị ;))

quangdzung

Xe điện
Em hỏi thật là cụ đã chén chưa. Nếu chén rồi thì phải thấy là may mới đúng chứ

quaychan

Xe tăng
Mình phải biến đau thương thành hành động. Đợi nó cưới xong, hẹn em nó đi nhà nghỉ tiếp, tại đây chủ thớt mần liền 3 nháy vào.

Nháy 1: Trả thù em đã phụ tôi.
Nháy 2: Trả thù bố mẹ em vì đã gả con gái cho thằng mất dạy khác.
Nháy 3: ( nháy này dập mạnh vào): Trả thù thằng cướp trên dàn mướp người yêu của mình.

Làm xong 3 nháy nỗi sầu tiêu tan, tình yêu gió thoảng, ta lại ung dung đi kiếm mối khác. Đời gái sau luôn ngon hơn đời gái trước, lo giề!

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Khụ khụ thanh niên bản lĩnh kém nhỉ. Đổ cho hoàn cảnh làm gì, thích thì dẫn nhau ra phường mà đăng ký. Cho tiền hai cụ nhà đấy cũng kô tự tử đâu trừ khi gán con gái trừ nợ :(. Ngồi nhìn thằng khác nó rước kể cũng hơi hèn.

hdx

Xe điện
Anh biết ngày mai em lấy chồng
Anh về cắt cặ.. bỏ trôi sông
Cặ... anh trôi nổi theo dòng nước
Để lại trên bờ một túm ........................lông.

Chỉnh sửa cuối:

chandai.toinack

Xe điện
MƯA BONG BÓNG http://www.youtube.com/watch?v=VemVb52nHmk
em được nghe 2 người hát bài này cho rồi, nghe cũng thấy buồn và có gì đó nghẹn ngào, nhưng biết sao được, ko hợp và ko có duyên.
Thôi, cụ chủ cố lên, cụ mà mất tinh thần, người yêu của cụ phong phanh nghe thấy, là cũng chẳng còn tâm trí đâu để " làm dâu" nhà người khác, chị ấy lại khổ với nhà chồng, cụ lao vào cái gì lao đi cho quên!(*)(*)(*)(*)(*)(*)**==**==**==**==**==

Chỉnh sửa cuối:

vietnamarc

Xe điện
Em mạnh dạn: Chúc mừng chủ thớt!:D

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em tổng hợp lại thơ con cóc của các cụ, bác chủ thớt xem lại cho đỡ buồn nhé, biết là đau lắm nhưng " đành thôi người ơi........"
Hy vọng sau vài tháng bác chủ thớt nguôi ngoai làm lại từ đầu.

Nếu biết ngày mai em lấy chồng,
anh về lấy vợ thế là xong !
Vợ anh không đẹp bằng em mấy,
Nhưng đẹp hơn em ở tấm lòng !

Anh biết ngày mai em lấy chồng.
Em đừng tưởng thế là xong.
Anh về mài sẵn con dao nhọn.
Đợi lúc lên xe hoa té máu hồng.

Anh về uống cạn một dòng sông
Để cho thuyền cưới không qua được
Để kẻ sang ngang phải lội bùn

Nếu biết ngày mai ... em lấy chồng
Anh về cắt ...xxx... ném ra sông
Của anh trôi về bến sông ấy
Em nhặt về chơi lúc vắng chồng

Anh về xẻo ..gái .. vứt xuống sông
Nhìn đàn cá lượn xôi tăm rỉa
Cái này để đó cũng bằng không
anh về mua vịt nhổ sạch lông
mang theo can rượu sang mời nó,
cảm ơn mày đã cứu đời ông :D

Laixebk

Xe tăng
Bản lĩnh nghĩa là phải biết từ bỏ. Những gì không thuộc về mình thì cần gì phải suy nghĩ quan tâm làm gì cho mệt cụ nhỉ? Theo em cụ cứ đi loanh quanh đâu đó hoặc vi vu khắp đó đây vài tuần là hết, biết đâu lại gặp được chân dài nào hợp lý thì xúc tiến luôn. Cách quên một cái cũ nhanh nhất là theo đuổi một cái mới. Có vài lời cụ suy nghĩ và vượt qua giai đoạn tình cảm át lý trí này.

laucuaso

Xe buýt
Chia buồn với cụ , em cũng thấy lạ ở cái xã hội này mà vẫn có gia đình hứa gả trước , là em , tình cảm đủ mãnh liệt như cụ và gấu nhà cụ , hai người dắt nhau đi chỗ khác cho lành , bao giờ gia đình đồng ý mới về . Em thì vẫn còn nghĩ đến trường hợp , ny cụ cũng chỉ đang so sánh giữa hai người , bỏ cụ thì nó đau khổ thật , nhưng bỏ thằng kia nó còn đau khổ hơn, con gái thường là hay cả nể , nếu không phải mong cụ tha lỗi

Alps_vn

Xe buýt
Nếu đúng như cụ chủ thớt nói thì em thật buồn cho cụ, cụ yêu người ta mà không giữ được, để cho gia đình ép gả cho người khác. Em dân Kinh bắc đây, nhều hủ tục lắm cụ ạ, nhưng trên hết là tự mình phải quyết định. Phàm những người dọa tự tử thì đều là những người cực sợ chết, cụ phải nói cho người yêu cụ hiểu chứ. Dù sao thì cũng là chuyện buồn.Chia sẻ cùng cụ.

My Mò

Xe điện

:)):))
Con nài tuyên truyền bạo lực :)) :)) cho cái thẻ đỏ =)) =))

Alkala

Xe buýt
Cụ chủ choén rook mà vẫn còn buồn nhỉ? Vui lên mới phải chứ :D

skyway_xp

Xe máy
Em với cụ chủ hoàn cảnh giống nhau . Em và người ấy cũng là mối tình đầu , em hơn người ấy 2 tuổi yêu nhau 5 năm bao kỷ niệm bên nhau . Ngày đó em mới ra trường hai bàn tay trắng bắt đầu cuộc sống mứu sinh em thành lập công ty rồi phá sản lần 1 do thiếu kinh nghiệm quản lý . Lúc đấy 1 người hơn em về mọi mặt đến với cô ấy ! Gia đình cô ấy ép buộc cô ấy phải bỏ em để đến với người kia . Cái đêm trước hôm cô ấy cưới em buồn nhiều , em khóc , vì em mất tất cả rồi chẳng thiết gì nữa cả . Rồi thời gian trôi đi , em cố gắng đứng dậy từ những chỗ em đã vấp ngã . Giờ em xin thề với cụ chủ em cảm ơn gia đình cô ấy nhiều lắm vì nếu không có gia đình cô ấy em đã không có được người vợ bây giờ của em . Và cũng chưa chắc em đã có ngày hôm nay là hơn người ta về mọi cái ! Chân thành với cụ chủ mình không nên cứ sống với quá khứ làm gì , những gì đã xảy ra đều là quá khứ ! Cụ nên nhìn vào tương lai , sẽ có rất nhiều điều tốt đẹp hơn đợi cụ ở phía trước vì thế hãy sống sao cho khi người ta nhìn thấy mình phải không dám ngửng mặt lên cụ chủ nhé !

Thichcuala

Xe buýt
Em với cụ chủ hoàn cảnh giống nhau . Em và người ấy cũng là mối tình đầu , em hơn người ấy 2 tuổi yêu nhau 5 năm bao kỷ niệm bên nhau . Ngày đó em mới ra trường hai bàn tay trắng bắt đầu cuộc sống mứu sinh em thành lập công ty rồi phá sản lần 1 do thiếu kinh nghiệm quản lý . Lúc đấy 1 người hơn em về mọi mặt đến với cô ấy ! Gia đình cô ấy ép buộc cô ấy phải bỏ em để đến với người kia . Cái đêm trước hôm cô ấy cưới em buồn nhiều , em khóc , vì em mất tất cả rồi chẳng thiết gì nữa cả . Rồi thời gian trôi đi , em cố gắng đứng dậy từ những chỗ em đã vấp ngã . Giờ em xin thề với cụ chủ em cảm ơn gia đình cô ấy nhiều lắm vì nếu không có gia đình cô ấy em đã không có được người vợ bây giờ của em . Và cũng chưa chắc em đã có ngày hôm nay là hơn người ta về mọi cái ! Chân thành với cụ chủ mình không nên cứ sống với quá khứ làm gì , những gì đã xảy ra đều là quá khứ ! Cụ nên nhìn vào tương lai , sẽ có rất nhiều điều tốt đẹp hơn đợi cụ ở phía trước vì thế hãy sống sao cho khi người ta nhìn thấy mình phải không dám ngửng mặt lên cụ chủ nhé !
Cụ nói chuẩn lắm! Em chính là người con gái năm xưa của cụ đới! Vào năm 2004 cụ ạ.